Toàn quốc: TÚI DA THẬT, DÂY LƯNG PHỤ KIỆN nhà HappyKat giảm 10% chào đón 8/3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi happykat, 20/7/2009.

1. Bé Điều

Bé Điều PHẬT TẠI NHÂN TÂM !!!

Em lấy bộ 1 bộ nhé. Tóc em dài qua vai 1 chút, đang quấn lọn gần như nhỏ nhất, nên lấy bộ nào chỉ chỉ giáo cho em nhá ! Tks chị !

2. Me_Bao

Me_Bao Thành viên tích cực

tớ lười đọc từ đầu. mẹ nó cho tớ hỏi luôn là cái này khi cuốn thì có phải bôi thuốc gì lên ko và nó xoăn bao lâu thì duỗi. Tks.

3. Mẹ Bống xinh

Mẹ Bống xinh 0383199530

cho mình đang ký 1 bộ 6-8
    địa chỉ của mình: 52A, đường K1B, Cầu Diễn, TL, HN

4. Mẹ Bống xinh

Mẹ Bống xinh 0383199530

lại gặp Me Bao ở đây, hôm trước mẹ Bao nói đổi váy nhg lại ko cho mình số điện thoại, lần trước ship hàng vội nên quên ko ghi địa chỉ vào sổ nên giờ chịu chết ko làm sao liên lạc đc. Mà cứ vào LCM thì lại quên ko nhắn tin cho mẹ nó :p

5. canhcam

canhcam Thành viên mới

Chào chị happykat e cũng mới tham gia vào diễn đàn lcm được vài ngày thôi, lượn lờ vài vòng thì thấy sản phẩm của chị hấp dẫn ghê, e cũng định bon chen cho vui :smile: ! Mà chị ơi tóc e tỉa so le tầng, tóc dài gần nửa lưng thì dùng loại nào được vậy chị, loại sóng to nhất đường kính 18mm thôi hả chị? có gì chị pm cho e nhé!

6. happykat

happykat Toàn bán đồ đẹp&tiện ích

Chị ơi em chuyển rùi ạ, muộn nhất sáng mai chị nhận đc nha, em check tk có rùi chị nha, em cảm ơn chị nhìu;)

7. happykat

Chị ơi dùng curlformers ngủ thì hơi bị khó chịu thật, ko đc cựa quậy nhiều cho đã:finga:, hihi, nhưng mà chị nghiêng thế nào cũng ko tuột ra đc đâu ạ, vì phía cuối của ống cuốn bằng cao su ôm khít luôn, có giật cũng khó ra, thế nên khi cuốn xong nếu chị cần kéo xuống dứơi hoặc thaó ống cuốn thì phải kéo ống thẳng ra thì mới kéo đc mà.
    Còn nằm thì tốt nhất nằm ngửa, cho bọn ống cuốn sang hai bên là ok ạ, hihi.

8. PHUONGHAO

PHUONGHAO Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi em ở TPHCM . Nếu chị ship tới cho em thì hết bao nhiêu để em biết mà chuyển khoản

9. happykat

Bạn ơi, tuỳ chất tóc, cũng như mình ra hàng làm đầu xoăn nhưng có ng xoăn tít, có người vài tháng đã duỗi duỗi rùi í. Nhưng đa phần phải sd loại sp giữ nếp thì mới đẹp lâu đc. Có mẹ đẹp đc 2 ngày nếu dùng sp giữ nếp, có mẹ thì nhanh duỗi hơn. Sp giữ nếp thấy đc khen nhiều là Tigi và Paul Mitchell bạn à.

Mẹ nó ơi, mẹ nó cho mình địa chỉ để mình ship đến đó hay như thế nào vậy? Nếu mẹ nó cần ship thì ghi giùm mình vào link ở chữ ký http://spreadsheets.google.com/ccc?key=twDY1ZTN3f8EoxopGJwg3VA&hl=en để mình có đủ thông tin nhé! Sang tuần mình mới có loại 6-8 nha, hiện tại mình hết loại này rùi. Thanks mẹ nó;)

mình pm cho tất cả các mẹ rùi nhưng cứ post lên đây để nếu mẹ nào có cùng thắc mắc thì đọc thấy luôn nhé! Tóc bạn nếu tỉa nhiều và dài gần nửa lưng (tầm bra trở lên) thì dùng 4-6 là okie rùi, còn nếu mẹ nó định nuôi cho dài vào mùa thu đông tới thì dùng 6-8 nhé!
    Mong tin tất cả các mẹ và cảm ơn thật nhìu:rolleyes:

10. happykat

Mình gửi ship qua dịch vụ người nhận trả tiền ship với bên vận chuyển, vì vậy bạn chỉ gửi tiền hàng qua tk cho mình thui nhé! Bạn ghi giùm mình vào link nha
    http://spreadsheets.google.com/ccc?key=twDY1ZTN3f8EoxopGJwg3VA&hl=en
    cái này là để mình biết rõ địa chỉ, sđt và tk của người nhận hàng, đỡ phải nhắn qua nhắn lại nữa mà. Cảm ơn mẹ nó nhé!

11. contomyeu

contomyeu Thành viên tích cực

trời ơi 2 ngày k vào topic dài thêm nhiều quá. e đang đau đầu nên ngại đọc hết mấy chục trang quá, chị Kat ơi thế có nghĩa là đã có hàng đợt 2 đúng k ạ? e đến nhà lấy rồi gửi tiền luôn đc k ạ? bao h thì đến đc ạ?

12. happykat

Hihi để mình vắn tắt lại nhé:
    - Hàng đợt hai sắp về, tầm 1 tuần nữa thui
    - Đợt này Kat lấy mẫu về, tha hồ kiểu loại ngắn dài, to nhỏ, mì tôm mì teo, nhưng chắc chỉ số lượng mẫu thui, không được nhìu. Từ đợt 3 thì có quy củ rùi, giá rổ và chủng loại sẽ better, em đảm bảo:finga:;)
    - Mình sẽ gửi ship cho từng mẹ một, "ko chơi" kiểu gửi ship vào rùi các mẹ đến lấy nữa, phiền lắm hihi
    - các mẹ có thể đến nhà kat lấy rùi gửi tiền sau ạ
    - Thời gian chính xác thì em sẽ update vào topic ạ, vì giờ giấc chính xác thì em chưa rõ lắm, vì tùy thuộc nhiều vào bên vận chuyển nữa ạ:rolleyes:
    -

13. canhcam

canhcam Thành viên mới

chị ơi e đọc tin của chị rồi, nghe chị nói có loại 21mm nữa nên giờ e cũng trông hàng về, mà chắc các mẹ khác cũng trông lắm nhỉ. khi nào loai đó sắp về chị nhớ thông báo rộng rãi lên diễn đàn nhé, để e còn đặt mua, hihihi:smile:

14. tocxu85

tocxu85 Thành viên rất tích cực

Chị kat oi, em có order của chị bộ 4-6 (loại to) nghĩa là loại sóng to nhất (18 mm) phải hk chị, hồi hộp chờ hàng về quá.

15. Samurai

Samurai Thành viên tích cực

Huhu...hội curl đợt 1,2 thiệt thòi quá đi, đợt 2 còn đang hồi hộp chơ hàng nè,bị mắc hơn gần 30k ,lại còn ship vào SG nữa.huhu...bắt đền chị Kat...

16. Tinatien

Tinatien Thành viên tập sự

từ hôm nay em ngồi chờ hàng mẹ Happykat nè. Chị thật là dễ thương quá, nhiệt tình, tốt bụng nữa, hihi... cám ơn mẹ HappyKat nhiều nhé!

happykat thích bài này.
  17. happykat

trùi, e ko để chữ ký thì chị chịu hem nhớ ra là ai nữa, các mẹ sang đây đổi lại nick có ng nhớ đc, có ng kat quên béng :D
    Đợt 2 tính gửi nhờ em nhưng sau thui, nhiều người quá, ko phiền e nữa, hihi. Cảm ơn đồng chí rất nhiệt tình vụ này từ bên kia nhé!
    Kat giải thích mãi rùi mà, hic, cũng ngại các mẹ lắm ,nhưng mờ ban đầu, và mua sl nhỏ bao h cũng bị đắt, chung là như vậy mà. Giờ nhiều nơi làm hơn nên bên kia tự nhiên cũng phải giảm giá, sl lớn cũng phải giảm giá nữa, nên giá rổ nó mới ra thế kia.
    Thế nên mới có vụ giảm giá đặc biệt cho các mẹ đã từng order trc đây của Kat. hứt hứt, bắt đền mình chít thôi T.T

18. happykat

Em ơi, đợt vừa rồi 18mm là cỡ to nhất, nhưng chị vừa hay tin đợt này bên kia gửi cho chị thêm mấy mẫu loại 21mm là loại extra large, chị đang dài cổ ra đợi xem hình thù nó thế nào, lên tóc sóng có bềnh bồng không đây:finga:

19. CoZin309

CoZin309 0982994149

Chị ơi, em order đợt 2, số 117 đã CK cho chị từ hôm 21/7 rồi mà chưa thấy chị check xem đã nhận được chưa? Chị kiểm tra lại hộ em với.

20. happykat

http://spreadsheets.google.com/ccc?key=t_usi14wBmVR4-a6MyuWpdA&hl=en
    trong link này mình xác nhận đã nhận tiền của mẹ nó rùi mờ, hihi, mẹ nó yên tâm nhé!