Toàn quốc: TÚI DA THẬT, DÂY LƯNG PHỤ KIỆN nhà HappyKat giảm 10% chào đón 8/3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi happykat, 20/7/2009.

1. happykat

happykat Toàn bán đồ đẹp&tiện ích

Trang này dành cho feedback của các mẹ đã mua túi nhé:

.....

Sửa lần cuối: 27/3/2012
  2. Samurai

Samurai Thành viên tích cực

Chị kat ơi, chị thử dùng ship GNN xem, ship nội thành có 8.800 thôi, mà cũng ổn lắm, mấy lần mua hàng các chị ý cũng gửi = GNN cho e cả,cũng có ng đến nhà nhận hàng luôn đấy.
    Chúc chị đắt hàng nha!!!

happykat thích bài này.
  3. aiuofe

aiuofe Thành viên tập sự

chị ơi, e theo chị từ bên WTT qua đây cơ, hihi, muốn mua lâu lắm rồi nhưng tại thấy bên đó chị cứ mua dùm tùm lum hết nên lại sợ phiền, qua đây e mới dám oder đây nè ^^
    Tóc e là tóc tỉa chị à, dài vừa chấm bra, cỡ như tóc chị á, chị cho e hỏi hình bạn Cheetah là dùng loại gì ạ? E thì đương nhiên muốn mua loại sóng to nhất rồi nhưng còn phân vân 4-6 hay 6-8 thui, chị góp ý dùm e nhé. Mà e ở SG thì sao lấy hàng hả chị ?
    Mong chị trả lời sớm để e CK cho chị lun ngen, cho e vô đợt 2 luôn chị nhé ^^
    <-- e pót lần 2 ùi , mẹ Kat trả lời cho e nhé =.=

4. happykat

hihi ko quên đâu, nhưng mẹ cheetah mua sau nên ko có danh sách nên ko biết mẹ ấy lấy loại nào nữa, quên mất rùi, hihi, nhưng ban nãy mình gọi điện hỏi lại thì mẹ ấy ko nhấc máy, thế là rốt cục k biết là loại nào nữa.
    Tóc mình cũng vừa chấm bra thì mình dùng loại 6 cả, vì mình hầu như ko tỉa, mẹ nào tỉa nhiều thì dùng 4-6. Còn dài hơn thì tốt nhất là 6-8 cho nó chắc ăn, cũng là loại dài nhất rùi.
    Bạn ở SG thì đăng ký trong list ở chữ ký của mình ghi rõ địa chỉ và sdt, đến khi hàng về mình sẽ gửi ship GNN hoặc Tín thành đến tận nhà cho bạn luôn, phí ship vào SG chăc tầm 20k í, mình còn chưa hỏi lại đc mẹ hanhinho bên wtt vì hôm trc mẹ ấy nhận làm đầu cầu chuyển hàng giùm mình tới các mẹ khác rồi share ship sau mừ.
    Còn thông tin gì cần bổ sung, mẹ nó cứ bảo mình nhé! hihi, thanks:yawinkle:

5. AmBerBaby

AmBerBaby Thành viên chính thức

Up cái để dành, thấy hấp dẫn quá nhưng cũng chưa rõ lắm về cách sử dụng, lót dép ngồi hóng chờ mẹ nó post hướng dẫn sử dụng cụ thể rồi tính sau vậy.

6. cho_dom87

cho_dom87 Thành viên tập sự

kéo từ WTT sang bên này để 888 vs các mẹ ^^ Chị Kat đã đóng order chưa ý nhỉ?

7. happykat

Tớ đã đặt hàng rùi nhưng chưa đóng order, hihi, nghĩa là : Các mẹ wtt đã nhờ tớ đặt hàng trc khi đóng topic bên kia gồm 132 mẹ, tớ vẫn sẽ đặt cho các mẹ nhưng các mẹ nhớ ck cho tớ nhé, hihi, còn tớ tự đặt dư một ít để về bán thử xem sao, nên các mẹ nào trong danh sách cũ ck cho tớ thì vẫn là 210k, còn các mẹ khác thì chịu khó giá cao hơn chút xíu nhé! Hihi

8. widder

widder Thành viên mới

Khiếp, cứ thấy hắt hơi mãi hóa ra có người nhắc mình bên này, lại còn đưa ảnh mình lên mà chưa xin phép mẹ kat nhé:rolleyes:
    Đùa thui, sang đây lót dép hóng chuyện với các mẹ chứ mình có "đồ chơi " rùi hihi.
    Để hôm nào lại up ảnh lên thi thố cái nhỉ hihi,bây h mình làm "có nghề" hơn nhiều rùi.:p
    Đúng là cái này tùy từng chất tóc mỗi ng đấy, có ng phải quấn lâu có ng nhanh hơn nhưng nói túm lại làm cái này đơn giản cực kì mà lại đẹp nữa. hàng mẹ Kat bán giá cực kì hữu nghị luôn, chứ mua bên Mỹ hoặc Châu Âu giá đắt gấp 5 lần đấy.
    Mình ko PR hộ mẹ Kat đâu nhé vì mình cũng ko mua hàng mẹ nó mà phải đứt ruột mua bên Đức lận đó hic hic.
    Riêng mình thì bây h chỉ quấn formers khoảng 4 tiếng (lúc tóc hơi ẩm, vừa gội đầu xong) rùi tháo ra trc khi đi ngủ, đến hôm sau sóng nhẹ nhàng hơn và giữ đc 2 ngày cơ đó, mình ko dùng bất kì keo hay spray gì hết đâu nhá hihi vì mình thích tóc xuôn,mềm mà. Tuy nhiên mình ở Đức nên ko phải đi xe máy như mọi ng do đó chắc tóc cũng ko bị gió thổi tơi tả:rolleyes:
    Ảnh ở trang 1 mẹ kat up là lần đầu tiên mình làm,để qua đêm nên hơi xoăn quá giống cô dâu,những lần sau chỉnh thời gian bớt đi sẽ đỡ xoăn hơn. Nói chung mọi ng nên mua rùi thử dùng sau đó chỉnh dần sẽ đc bộ tóc như ý hihi.
    Nếu dùng hairspray trc khi quấn thì chắc chắn lọn tóc sẽ giữ đc lâu hơn đấy.
    Enjoy nhé!!!

happykat thích bài này.
  9. aiuofe

aiuofe Thành viên tập sự

hihi, e nôn nóng quá nên hối mẹ nó áy mà, mẹ Kat nhớ cho e vô đợt 2 nha(cái phần mẹ Kat đặt dư ấy) ^.^, e quyết định là 1 bộ sóng to 4-6 mẹ Kát nhé ( 1 bộ là có hook lun đúng ko ạ). Đthoai 0903.751.530 Linh
    Chị ghi vô dùm e với, e vô cái link ấy mà nó bắt đăng ký đăng nhập tùm lum hết =.=
    E có số TK ùi, mai mốt gì e sẽ chuyển khoản ch chị nhé ( để e đi kiếm ai có TK Vietcom cái, e chỉ có Vietin thui). KHi nao CK xong e sẽ nhắn cho chị nhé, mà có cần CK lun tiền ship ko chị? e ở SG lận

10. happykat

hì hì mình xin phép chung chứ chưa xin phép đầy đủ mà đã post ảnh, ngượng quá, hihi, nhưng nghĩ các mẹ đều che mặt thế kia chắc mình ko bị đá đít hay :axe:rùi.
    Tóc mẹ nó dễ ăn nếp quá, tớ cuốn để qua đêm có dùng kem dưỡng giữ nếp cơ mà chẳng đc sang ngày thử hai đâu huhu.
    Mà tớ thấy sang đây hình như đều là các mẹ bên hội order CF cũ của nhà mình nhỉ, hihi, toàn thành viên mới toanh, post bài đầu tiên xong rùi khen nức nở, ko chừng các mẹ khác tưởng mình Kat lập một đống nick mới để PR mất, chít chít:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. meLongLinh

meLongLinh Thành viên chính thức

hihii, em kat iu, chị là n đến từ khu phố nhậu:rolleyes:
    chúc em buôn bán vui vẻ có nhiều bạn bên này:D
    cảm ơn em nhiều, khi nào có loại extra large chị nhất định bon chen:cool:

12. happykat

Hihi mẹ Cáo phải hem ạ? E cảm ơn chị nhiều nhé! Có em sẽ gọi chi ngay chị nhé! Chúc cả nhà mình ngủ ngon:yawinkle:

13. menunu

menunu Thành viên sắp chính thức

Cho mình đặt 1 bộ 6-8 nhé,mai mình sẽ CK cho bạn, mình vào link để đặt mà ko biết save ở đâu?

Sửa lần cuối: 21/7/2009
  14. nhocchip

nhocchip Thành viên chính thức

Mấy ngày ko lên mạng đc, vào bên WTT thì thấy bị Mod khoá topic. Đang ngơ ngẩn vì ko biết tìm mẹ kat ở đâu mà ck. May quá lại gặp ở bên này. Sáng mai nhất định đi ck cho mẹ nó. Thông tin đã up lên danh sách rồi mẹ nó nhé.

15. happykat

Cảm ơn mẹ nó nhé, sau khi ghi tên, và thông tin đầy đủ, mẹ nó nhấn ctrl + S như bình thường mình save dữ liệu là được rùi nha
    Chúc mẹ nó và cả nhà mình ngủ ngon! Em cũng khò khò đây ạ :)

16. happykat

Cảm ơn mẹ nó nhé, hihi, check xong rùi Kat sẽ báo lại nhé!
    Ngày mới tốt lành!:drinkers:

17. giadinhngochung

giadinhngochung Thành viên tích cực

Cho tớ order loại large 6-6 nhé, PM confirm tớ cái để tớ chuyển tiền

18. sunovame

sunovame Thành viên tập sự

Ben WTT nick minh la meyeycon. Sang lam cha mẹ nick minh la sunovame. Minh tên Giang. Minh mới nhắn offline cho mekat toi hom qua đo
    Chuc mẹ kat đắt hàng nhé

happykat thích bài này.
  19. happykat

Chị ơi, em confirm order của chị, nhưng chị giúp em điền vào bảng này giùm nha, để khi có hàng em tiện liên lạc, hoặc gửi ship cho chị khi chị không tiện qua em lấy hàng ạ, tks chị.
    http://tinyurl.com/happykat2

20. 27cuanam

27cuanam Thành viên nổi tiếng

Hay quá, nhưng tóc mình chỉ dài đến chấm vai, mà mình vẫn muốn xoăn lọn to 1 xíu, bạn tư vấn cho mình nhé.