Toàn quốc: TÚI DA THẬT, DÂY LƯNG PHỤ KIỆN nhà HappyKat giảm 10% chào đón 8/3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi happykat, 20/7/2009.

1. snow flower

snow flower Thành viên tích cực

tớ cũng đang muốn order nhưng nói thật là tớ hổng hiểu lắm.
    theo cái tớ bôi đậm ở trên thì 230.000 vnd cho 1 sản phẩm hay là cho 1 bộ 18 ống cuốn vậy? Có kèm theo 1 hook không?
    Khi dùng cái này có phải sấy nóng hay cứ để nó tự nhiên rồi nó tự cong vậy?
    Tớ hơi lúa vụ này nên nói rõ tí nha. Thanks

2. ca nha thuong nhau

ca nha thuong nhau Thành viên tập sự

Bọn tớ theo Mẹ Kát sang bên này mà!:p Hôm nào cũng vào topic dù bít hàng chưa về:cool:

Hồi hộp quá đi thui!+;)

3. Samurai

Samurai Thành viên tích cực

1 sp là 1 bộ gồm 18 ống cuốn và hook dó chị.Tùy tóc từng ng nó lên khác nhau chị ạ, căn bản là ko cần sấy j cả, nhưng nếu chị muốn thời gian ngắn mà xoăn ngay thì mới phải sấy, mấy chị trên này toàn để ngủ qua đêm xoăn tít. mấy lị tóc đang còn thuốc duỗi thẳng thì cũng khó xoăn hơn nữa.mình làm thử vài lần rồi rút ra kinh nghiệm cho tóc mình, chứ mỗi ng mỗi khác mà chị.

happykat thích bài này.
  4. pandasmile

pandasmile Thành viên mới

hihi..chào cả nhà! mình vào điểm danh hơi muộn nhỉ? mừ đã 7 trang rùi hỉ? hehe...đọc kg hết!
    đúng là nhờ kat mà diễn dàn này kết nạp thêm 1 số lượng thành viên đáng kể nhỉ?
    (hix..seo mình kh thấy chỗ nào để mở icon nhi? quê quá!)

5. happykat

happykat Toàn bán đồ đẹp&tiện ích

Bên em loại to nhất đường kính ống là 18mm, các mẹ đợt 1 bên wtt đều dùng loại đó cả chị ui, và tùy chất tóc từng người mà có mẹ sóng rất to (do tóc có độ phồng, duỗi hơn không quá ăn nếp), và cũng có mẹ sóng xoăn như kiểu tóc cô dâu í ;)
    Tóc đến vai thì mẹ nó lấy loại 6 vòng nha, có tỉa thì dùng 4-6 mà ko tỉa hoặc tỉa ít thì dùng 6-6 nha
    Then kiu mẹ nó ;)

6. snow flower

Thanks Samurai nhé.
    Có còn nhận order không vậy mẹ KAT. Nếu có thì đặt theo link hả? Cho mình số TK mình chuyển tiền nhé

Sửa lần cuối: 22/7/2009
  7. happykat

Theo ý kiến góp ý của mẹ nó, mình đã sửa lại trong topic rùi, giá đó là cho 1 bộ 18 cái và kèm theo hook nữa.
    Còn về có phải sấy hay không, như mẹ samurai giúp Kat trả lời í, hihi, (các mẹ í giờ còn kinh nghiệm hơn Kat vì chăm luyện tập dùng CF mà:idea:), mẹ nó tham khảo nha.
    Thks mẹ nó nhìu:yawinkle:
    Địa chỉ của Kat và số tài khoản có trong trang 1 rùi mẹ nó ơi, còn danh sách mẹ nó chịu khó ghi thêm vào nhé, vì nếu Kat tự ghi có khi nhầm của các mẹ với nhau thì chít, hihi, mà nhiều cuộc gọi và tin nhắn quá giờ Kat vẫn ko sao nhớ được của mẹ nào với mẹ nào, vì gọi liên tục, chưa kịp lưu số thì lại nghe, lại nhầm nhọt, hihi.

8. snow flower

Tớ gửi vào PM rồi. Đọc rồi PM lại tớ nhé. Thanks

9. CoZin309

CoZin309 0982994149

Chị ơi, em là mẹ cozin309 order đợt 2 số 117, em chuyển tiền cho chị rồi, chị kiểm tra giúp em nhé. Cám ơn chị nhiều.

10. Bé Điều

Bé Điều PHẬT TẠI NHÂN TÂM !!!

Em cũng muốn lấy 1 bộ, nhưng tóc em đến ngang vai, qua vai 1 tí thôi, tóc em bt là xoăn lọn nhỏ ( gần như nhỏ nhất rồi ), chị tư vấn giùm em nhé ! Tks chị !

11. meo_meo68

meo_meo68 Thành viên tập sự

Chị Kat ơi, e là meomeo68 bên wtt đây, e đã CK cho chị vào chiều thứ 2 (20/7), e đã gửi pm cho chị bên WTT
    Chị check cho e nhé!!! e là số 112 chị ah
    Thanks chị nhìu nhìu!!!!

12. mebong&bin

mebong&bin Thành viên mới

Kat ơi! Chị xin lỗi vì hqua nhắn tin lại cho em muộn quá. Em đã nhận được tin chưa? STT của chị là 99 trong danh sách. Tối thứ 2(20/7) ox của chị đã đến đặt tiền hộ chị đấy. Em lưu ID của chị vào nhé!:)

13. cho_dom87

cho_dom87 Thành viên tập sự

công nhận là lực lượng từ WTT kéo sang đây theo chị Kat hùng hậu thật ;)) Khi nào có hàng vìa chị Kat ới em qua giúp nha ^^ mà nàh chị ở chỗ Kim Liên- Phạm Ngọc Thạch ạ ^^

14. happykat

Em nghĩ tóc như của chị dùng loại 6 cả nếu không tỉa và có tỉa thì là 4-6 là hợp lý ạ. Còn xoăn của em đợt này lấy có thêm một số mẫu lọn nhỏ thui, em chưa lấy nhiều là vì số lượng các mẹ thích lọn to bao h cũng hùng hậu hơn. Vậy nên đến hôm hàng về, chị qua nhà em xem thích loại như thế nào chị nhé! Then kiu chị. À để em pm lại cho chị luôn vào hộp tin nha.

15. meyeubibo

meyeubibo Thành viên đạt chuẩn

khổ 4 năm nay để tóc xoăn, bây giờ tập 2 xong sợ già , đang hạ quyết tâm ép cho trẻ bây giờ vào đây lại phải suy nghĩ, mà cái mặt mình hợp với tóc quăn, suy nghĩ ...

16. smile

smile Thành viên rất tích cực

mẹ nó ới tớ đây, hôm qua bận quá ko vào được mà nay đã 8 trang roài. Tình hình là cho tớ đăng ký trước bộ xù mì đã nhé, qua tớ thử bộ xoăn vừa xem thía nào. Tóc tớ dài ngang eo, hơi dầy chút đã làm xoăn máy rùi, 2 light đỏ (hia hia củ tỉ tí) mẹ nó chọn dùm tớ sz & cho tớ bộ nào nhiều màu í, quấn lên nhìn cho vui mắt hihi.

17. happykat

Tớ vừa gửi pm rùi, nhưng định copy ra đây nữa thì mới nhận ra ko hiểu sao mà hộp tin đi của tớ trống trơn à, huhu. Mà tìm mãi chưa ra chỗ nào cài lại cả. Có ai bít chỉ giùm Kat đi:rolleyes:

18. mincu

mincu ***Hội dê 79***

Me kat a, minh la mincu ben WTT day. Hom truoc chuyen tien cho me no vao TK anh xa ban rui nhe. khi nao co hang alo cho minh nhe. CHuc cong viec kinh doanh cua me no ngay cang phat tai.

19. hoanganhbh

hoanganhbh Thành viên tập sự

curlformers

Mẹ Kat ơi , mình là hoangnhbh ở bên WTT. Mình CK cho bạn rùi nhé, số tk....20755 nhé , check hộ mình. Tại chưa thấy hồi âm nên sốt ruột quá cơ, sợ ko nhận đc tiền lại ko chuyển hàng cho mình. Thanks.

20. pandasmile

pandasmile Thành viên mới

mẹ nó đánh chữ xong thì trước khi gửi tick vào chỗ "lưu tin nhắn đã gửi" í! giống y như bên wtt vậy!
    híhí..mà topic này vui quá, toàn người quen. cứ thấy ai là "new comer" mà mới gửi có <10 bài thì biết ngay là nhà ta. :yawinkle:
    kat là chủ xị đang xây nhà dở dang bên kia lại phải dọn qua đây nên chị em ta xách quần áo theo kat chứ nhễ! :partyman: (tìm cái icon 888 mà seo hem thấy)

happykat thích bài này.