Toàn quốc: TÚI DA THẬT, DÂY LƯNG PHỤ KIỆN nhà HappyKat giảm 10% chào đón 8/3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi happykat, 20/7/2009.

1. happykat

happykat Toàn bán đồ đẹp&tiện ích

Chào bạn
    Dài qua eo thì mình cũng chỉ có loại dài nhất là 8 thui, đó là loại mình đặt riêng rùi, còn trên thị trg loại dài nhất chỉ là 6 thui. Nếu mẹ nó tỉa nhiều thì dùng 6-8 còn tỉa ít thì dùng 8-8 nhé! Có mẹ đặt đợt 1 của tớ tóc đến eo dùng 8-8 rất ok đấy, ko biết tóc mẹ nó dài qua eo có nhiều ko? Chỉ cần một bộ là ok rùi mẹ nó ạ.
    sóng mình lấy là loại sóng to, trừ mẹ nào có yêu cầu sóng nhỏ mình mới lấy loại bé thui.
    Cảm ơn mẹ nó và mong tin nhé! mình đã pm vào hộp tin nhé!;)

2. MeDuyPhuoc

MeDuyPhuoc Thành viên mới

Em không chuyển tiền bằng tài khoản mà nộp tiền vô tài khoản cho chị,vì tài khoản em hết tiền rồi,nếu em nộp tiền vô tk của em rồi chuyển qua tk cho chị thì phí là 33k,còn nộp trực tiếp thì chỉ có 11k thôi.Chị kiểm tra tk theo ngày em đưa cho chị đi,nó sẽ hiện ra trong ngày là ai giao dịch ngay.Em có biên lai mà không biết đưa lên bằng cách nào,chị kiểm tra lại giùm em nha

3. mechip119

mechip119 Thành viên tích cực

Thanks chị nhé! Tóc em là tóc tỉa dài chỉ chạm eo thôi đấy là em tính chỗ dài nhất rồi hi hi chắc phải dùng loại 6-8. Dùng 1 bộ là đủ hả chị hay phải đặt 2 bộ mới đủ dùng.pm cho em nhé.

4. mechip119

mechip119 Thành viên tích cực

Chị ơi em đăng ký rồi nhé. Số thứ tự là 171 mong có sớm để dùng hi hi

happykat thích bài này.
  5. Mật ong

Mật ong Thành viên chính thức

Hihi.mẹ Kat chăm sóc khách hàng quá tốt. Mình đặt hàng dạng này cũng nhiều ùi nhưng chỉ thấy có mẹ là tư vẫn vừa kĩ vừa nhanh thui. Lúc nào cũng nhỏ nhẹ, ngọt ngào, chắc chồng mẹ ngày ngày say như điếu.hihi. Nhưng cũng thương bé nhà mẹ Kat quá! Chắc bé thế nào cũng ganh tị với mấy cô điệu đà trên này thôi.

happykat thích bài này.
  6. happykat

zời ơi mũi to hơn mũi của Quang Thắng rùi mẹ nó ới ời:D
    Cảm ơn mẹ nó quá lời khen mình nhé, hihi. Mình chưa kinh doanh buôn bán cái gì bao giờ nhưng mua thì cũng kha khá rùi, chỉ mong sau khi mua đồ của mình, các mẹ còn muốn tìm nhau chat chit vui vẻ (điển hình là vụ các mẹ wtt :))), cảm thấy cực kỳ vui ấy;)
    Mình làm lần đầu tiên, và mặt hàng này cũng mới, sau đợt 1 thì chất lượng đã được đánh giá là ok nhưng về giá cả thì m chỉ biết là "rẻ hơn nhiều với web bên mỹ, pháp, đức", nhưng so với thị trường như thế nào thì phải đợi một thời gian nữa. Mình mong là khi ổn định mối hàng và đặt số lượng lớn thì sẽ có giá tốt hơn để phục vụ tất cả các mẹ có nhu cầu sử dụng.
    Cảm ơn các mẹ thật nhiều nhé! E đang bị cúm nhưng lên đây đọc những tin nhắn như thế này, chắc sắp khoẻ đến nơi rùi keke

7. menunu

menunu Thành viên sắp chính thức

Ôi xem lại danh sách mới thấy mình lung tung quá. Số 139,143,157, 160 đều là mình cả. Mình đã chuyển khoản hôm kia 22/7 rùi. Mẹ nó xóa mấy cái trùng dùm mình nhé và kiểm tra rồi xác nhận dùm mình. Thanks!

8. TomMum

TomMum Tổng tư lệnh

Mẹ nó ơi cho mình hỏi tóc mình gần đến eo thôi và cũng có tỉa thì nên dùng loại nào. Mình đang phân vân không bít dùng 6-8 có hợp không nhỉ? Nhờ mẹ nó tư vấn kái nhá! Với lại mẹ nó pm cho mình cái hướng dẫn sử dụng với. Thanks mẹ nó nhiều!

9. happykat

:))
    Mình vừa ktra, công nhận trùng nhìu thật, cứ tưởng đắt hàng cơ :axe:
    Mình cũng check rùi nhưng tiền chưa vào tk, mẹ nó đợi nhé, bao h có mình sẽ tin lại để mẹ nó yên tâm.
    Then kiu!

10. happykat

Chào mẹ nó, hihi, thức khuya quá :D
    Tóc mẹ nó gần đến eo, nếu tỉa ít thì dùng 8-8 còn tỉa nhiều thì dùng 6-8 nha.
    HDSD thì siêu đơn giản luôn, hihi, tốt nhất mẹ nó xem youtube í, rõ ràng luôn, vì mình có giải thích nghe cũng cứ khó hiểu lằng nhằng í., (trang 1 của topic có rùi)
    Mà các mẹ khác ko xem nhưng sau khi nghe tớ cầm sp mô tả thì làm ngon lành ngay, hihi, ko khó một tí nào cả, nhanh và gọn luôn.
    Để mai mình viết cách sd rõ ràng hơn vậy nhé, viết trên topic luôn nhỡ có mẹ nào cần hỏi thì có luôn rùi.
    CẢm ơn mẹ nó và chúc cả nhà ngủ ngon!

11. Mẹ Ỉn con

Mẹ Ỉn con Thành viên đạt chuẩn

mẹ Kat a!em là mẹ ỉn con đây,qua nhà mẹ nó láy là bộ 8-8 nhiuw hum em bảo với mẹ nó hả?nếu đúng mai em qua lấy lun,hehhe

12. Mẹ Ỉn con

Mẹ Ỉn con Thành viên đạt chuẩn

mẹ kat sang đây dắt hàng ghê nhỉ!chúc mừng mẹ nó nhé,sang đây ko xôm như bên wwt nhỉ?

13. Me Bé Bill_0706

Me Bé Bill_0706 Phải cai thôi

Chị ơi cho em hỏi em xem clip rồi nhưng em không hiểu lúc nào thì vuốt gel vào hả chị???

14. happykat

uh một bộ 6-8 và 1 bộ 8-8 đúng như yêu cầu của mẹ nó nhé, mẹ nó qua sớm nha.

15. La_nguyen_bach_linh

La_nguyen_bach_linh Bông " đẹp zai "

Mẹ Kat ah, tóc em dài đến eo và có tỉa nữa, vậy dùng loại nào. Có hàng luôn chưa ah. Em làm ở HD chỉ cuối tuần mới về HN thôi nên em muốn qua nhà chị coi luôn.

16. phuongvynd

phuongvynd Thành viên rất tích cực

Tớ đăng ký 1 bộ 8-8 mẹ nó nhé ! Vấn đề là chả biết làm thế nào để đi chuyển khoản được đây . Tớ vừa mới sinh mổ em bé được mấy ngày . Mẹ nó có ship đến nhà rồi tớ trả tiền được không nhỉ ? Có gì PM cho tớ biết nhé ! Thnks!

17. happykat

Tóc bạn như vậy thì dùng 6-8 nhé, mình chưa có hàng vì đợt rồi đã hết mất, bạn đợi thêm tầm 10 ngày nữa nha, nếu có sớm hơn tớ sẽ thông tin sớm, cảm ơn bạn nhé!
    Mẹ nó ơi vậy để tớ nhờ gửi đến nhà mẹ nó, nhưng hiện tại cũng chưa có hàng, khi nào có tớ sẽ gọi điện và mang qua nhà cho mẹ nó nhé! Mẹ nó có tgian nhờ điền giùm tớ địa chỉ và sđt vào cái list ở chữ ký giùm nhé! Để tớ biết đến lúc đó sẽ tin lại. Tớ cũng pm vào hòm thư của mẹ nó rùi nhé!

18. nhocchip

nhocchip Thành viên chính thức

Mình vừa CK cho mẹ Kat 200k từ số TK 0491.....0954 nhé.Bạn check giùm mình. có hàng thì ới 1 câu nhé

19. sweetxuka

sweetxuka WEB :sweetxuka.vn 091.209.3902/ 0973.304.1066

up bài để nhớ, hay quá mình cũng phải nghiên cứu cái này ,mình tóc dài đến ngang bra ,tóc dày và là tóc bằng mình lên dùng loại cỡ nào nhỉ ?

20. Hat Do

Hat Do Thành viên tích cực

Tóc mình rất ngắn thì dùng loại nào? có để qua lấy luôn k hay phải đặt trước?