Hà Nội: Trứng gà ta nhà nuôi-30k-freeship từ 30 quả-tặng 1 trứng 2 lòng cho đơn 50 quả

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi bim&ruby, 27/5/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bim&ruby

bim&ruby Thành viên rất tích cực

Ðề: Trứng gà ta nhà nuôi-30k-freeship từ 30 quả-tặng 1 trứng 2 lòng cho đơn 50 quả

dạ được chị ơi,mà nhà em có người đặt cọc rồi chị ạ.2 tuần nữa người ta giao nốt tiền là em chuyển đi thôi.:)

2. mid9

mid9 Thành viên rất tích cực

Ðề: Trứng gà ta nhà nuôi-30k-freeship từ 30 quả-tặng 1 trứng 2 lòng cho đơn 50 quả

hic, đang cần trứng mà ko thấy mẹ nó cm lại trên topic , gọi đt cũng ko liên lạc dc, ko phải ship cho mình nữa nhé, cần gấp nên mình mua của 1 mẹ khác rồi. lần sau sẽ ủng hộ mẹ nó .

bim&ruby thích bài này.
  3. bim&ruby

thanks mẹ nó,nhà hôm nay có việc nên máy hết pin rồi mà mình cũng ko để ý.Hihi,mà nhà mình cũng sắp hết trứng rồi,vì ông bà bán gần hết đàn gà rồi,bây giờ chỉ bán nốt mấy trăm trứng 2 hôm vừa rồi nó đẻ thôi

4. bamebanh

bamebanh Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Trứng gà so xịn nhà nuôi-đơn giản thế thôi ạ

Mẹ nó còn trứng không, mang cho mình 30q, mà sao lại giảm giá à, hôm trước m lấy 33k/1 chục cơ mà nhỉ???????

5. bim&ruby

Ðề: Trứng gà so xịn nhà nuôi-đơn giản thế thôi ạ

giảm giá thật mẹ nó ạ.Vì dạo mẹ nó lấy,gà còn đẻ ít,1 ngày đẻ có 6-70 quả nên ko đủ tiền ăn của gà,bán đắt lên tí để thêm cho ông bà tí tiền.Sau đó nó đẻ cả 2-300 quả thì thừa thãi tiền ăn nên giảm xuống để có giá tốt cho các mẹ. Hi. nhưng mấy hôm vừa rồi nắng nóng quá,ông bà già rồi,cũng mệt.Nhà mình cũng chẳng thiếu thốn gì,chẳng qua ông bà cứ thích chăn nuôi cho vui,nhưng như thế này lại hơi quá sức, nên lai bán tất gà rồi. Nhà mình cũng còn có 40 quả,định để chén dần,nhưng mẹ nó lấy thì mình để cho.Chiều mình mang qua cho nhé,khuyến mại 1 quả trứng 2 lòng, kỷ niệm đợt trứng cuối cùng . Và mình cũng xin phép khóa topic bán trứng luôn nhé.Thanks các mẹ đã ủng hộ ông bà thời gian qua!!!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.