Mod ơi, em muốn vừa uống cà phê vừa xem tin sáng

Thảo luận trong 'Tin tức' bởi Mai Hoa, 4/12/2004.

1. Mai Hoa

Mai Hoa Thành viên chính thức

Mod ơi, chúng ta có thể làm một cái mục TIN BUỔI SÁNG gì đó không Mod ?. Em chợt nghĩ nếu có cái mục hay đó thì hay quá, bà con vừa xem diển đàn, vừa tranh thủ xem tin tức buổi sáng luôn. Mod nghĩ sao Mod ơi ?, bà con ơi, ủng hộ không ? :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mai Hoa
    Đang tải...

2. Mod TVTT

Mod TVTT Thành viên đạt chuẩn

Ý kiến hay

Ý kiến hơi bị hay, mình cũng hơi bị thích uống cà phê sáng đó, vừa nghe Cà phê một mình vừa đọc báo :D . Mình ủng hộ hai tay luôn?: Kiểu này chắc Mod phải chịu khó thức khuya dậy sớm chút để chọn lọc báo post lên cho bà con vừa nhâm nhi cà phê sáng vừa đọc báo rồi. :D
    Mọi người cho thêm ý kiến vào nhé! Những vấn đề mà mọi người quan tâm nhất chẳng hạn, để biết mà còn chọn lọc chứ. Ngoài ra mình cũng mong muốn mọi người cho thêm ý kiến vào các bài báo, các sự kiện cho xôm tụ nhỉ. Chứ người thì post người thì đọc, không có sự giao lưu thông tin hai chiều thì hơi bị chán đấy.

3. THỦY NGUYÊN

THỦY NGUYÊN Bắt đầu tích cực

Cho em có ý kiến chút xíu xíu .... :D
    Sorry 2 bác tí nhé ...em thấy cái mục TIN BUỔI SÁNG này hơi bị giống ...nên mình có thể làm cái gì mới lạ được không ạ .... :D

4. Mai Hoa

Mai Hoa Thành viên chính thức

5. Mod TVTT

Mod TVTT Thành viên đạt chuẩn

Cảm ơn HoaMai đã ủng hộ, để Mod có thêm tinh thần sáng thức sớm hơn một chút, kiếm thêm nhiều thông tin nóng sốt hơn nữa cho bà con nhâm nhi trong buổi sáng mùa đông nhé. Sài Gòn buổi sáng bây giờ trời se lạnh, Hà Nội cũng là mùa đông, uống một ngụm cà phê nóng, hít hà, rồi đọc báo, âu cũng là một cái thú của người Việt mình nhỉ.(Các mẹ có ai thích uống cà phê sáng không nhỉ?) :drinkers: Nói tới chuyện chuyện đọc báo sực nhớ báo Người lao động có đăng bài báo về việc này, mọi người cùng đọc nhé!

Người Sài Gòn mê đọc báo