Toàn quốc: Update ngày 07/12 - Kính mắt, giày, phụ kiện order web Mỹ, GIÁ BÌNH DÂN NHẤT!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me Dat, 29/5/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Me Dat

Me Dat http://dbshop.com.vn

Khá nhiều mẹ đã biết đến Mẹ Đạt ở topic bán mật ong và đặc sản miền núi, cũng vì ham hố bon chen mà Mẹ Đạt cũng sắp thành con nghiện order web Mỹ, Đưa mấy món này ra bán, thanh lý, hiểu kiểu gì cũng đúng, nhưng chủ yếu là để giao lưu. Và đặc biệt, giá của tớ đưa ra cực hợp lý! Các mẹ có thể so sánh ở các nhà khác.
    Thông tin của Mẹ Đạt: Đặng Lý - 0972.565785, YH: medat.shop, Mẹ Đạt ở Lai Châu.

ĐỊA CHỈ XEM HÀNG
    D10 - Giảng Võ - số ĐT pm Mẹ Đạt, vì đây là chỗ Mẹ Đạt gửi đồ và cần báo trước khi qua, chỉ xem giờ hành chính.

Link đầy đủ nhất các hình ảnh hàng họ, còn hình là còn hàng nhé các bác: http://www.flickr.com/photos/86483088@N06/

Link Váy vóc đẹp rẻ đây

GIÀY Kenneth Cole,Berska, BCBG, J. Simpson XINH YÊU VÔ CÙNG, GIÁ ĐẸP => POST 2

Clutch BCBGMAXAZRIA Sloan đủ màu, Aldo, túi ví 9W post 4

Post 1 cho chỉ Kính và kính:

Hàng HOT:

JIL SANDER made in Italy, tag 315$, bán 1500K, cực đẹp, có nguyên thẻ Authentic, hộp rất ngầu và xịn.
    Mắt kính to hơn bên ngoài, mắt kính trong và đeo lên sang lắm ý.

JIL SANDER made in Japan, tag 315$, bán 1500K, cực đẹp, em này ko có thẻ, mà chính xác là có cơ mà cu con mở ra nghịch làm mất của tớ, hộp rất ngầu và xịn
    , mắt kính trong và đeo lên sang lắm ý; Viền trong của kính là silicon, rất êm ái.

Kính F21 cho papa này, nhìn rất ngầu nhé, có 2 chiếc như hình.

CK by Calvin Klein Red Ladies Sunglasses with UV Protection tag 193$,=> Năm nay Mốt kính gọng nhỏ nên tớ ko chơi gọng toa nhá! ;;)

Hộp này, chung cho các loại CK tớ có nhé:

CK by Calvin Klein Blonde Havana Ladies Sunglasses with UV Protection tag 165$, => SOLD, lại mới order em nữa dư thía vì đẹp! :)

CK by Calvin Klein Black White Ladies Sunglasses with UV Protection tag 193$, ,

Sean John Dark Brown Ladies' Sunglasses with 100% UV Protection & Sean John Case tag em ý có: 290$ thoai, :D . => SOLD

Skechers White 4060 Sunglasses 40$,

Các kính sau
    Eye Design Black Round Frame Metal Accent Sunglasses

Eye Design Brown Square Frame & Accented Hinge Sunglasses

Eye Design Gradient Brown Fashion Cutout Sunglasses

Skechers Berry 4017 Sunglasses

Skechers Black 4059 Sunglasses 40$,

Skechers Red 5003 Sunglasses

Skechers Black 5016 Sunglasses xanh,

Skechers Dark Gunmetal 8018 Sunglasses

Skechers Dark Teal 4000 Sunglasses

Skechers Fuchsia 4003 Sunglasses

Skechers Red 5003 Sunglasses => SOLD

Skechers Dark Gunmetal 8018 Sunglasses 357

Các kính sau là hàng đã về:

CK này có 2 màu đồi mồi và đỏ đen, tag 178$

CK này 165$, lần này mua đắt hơn lần trước 5$, vì đẹp quá nên cứ vơ, ko vơ thấy tội lỗi! :D

Kenneth Cole cả 2 màu, mỗi màu 2 cái, vơ nhiều vì em nhìn ngoài rồi, đẹp hơn hình nhiều! :D tag có 100$ thôi, có 1 cái màu trắng đã có sẵn. Màu tím bên ngoài là đen ánh tím, rất đẹp. .

Perry Ellis Aviator Inspired Men's Sunglasses vàng, có màu vàng và bạc, tag 45$ thôi, nhưng rứt đẹp, nên là chưa off nhiều tớ vữn rước, SOLD ca 4 em

CK tag 193$ , em này dạo trước nhận 1 cái rùi, Long lanh. Ciao ordered

Sean John, tag tựn gần 300$, cái này mua là vì ham tag cao!.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me Dat
    Sửa lần cuối: 7/12/2012
  2. Me Dat

Ðề: THANH LÝ GIÀY DÉP, TÚI XÁCH HÀNG HIỆU-ORDER KO VỪA SIZE, GIÁ THANH LÝ chứ KO PHẢI GIÁ

Beacon Misty Wide-Womens sz 7, tag 65$, em này sz 37,5 đi vừa. Ấm áp lắm, tớ định để đi nhưng ko có đồ hợp với dáng này. Hic hic.... tiễn 350K (Tớ mua được rẻ nên tiễn rẻ thui).

Michael Antonio Pandora-Womens sz 7,5, bạn nào chân 38 hoặc 38,5 nếu chân to ngang, 39 mới đi vừa nhé, tag em ý 45$, tớ bán 300K, cũng vợt được rẻ nên bán rẻ.

Giày BCBGeneration sz 7,5 = 37VN, tag 89$, bán 750K.

Giày trẻ em, sz 5.5Y, tag 46$, tương đương sz 38 ng lớn, bán 450K. Dành cho bà bầu đi quá đẹp, chất mềm lắm!

Giầy bệt Beskha màu cam– size 3 UK – tương đương với size 36.5 hoặc 37, tớ bán 450k => SOLD

Giầy Kangoroos, size 3UK – tương đương size 36, 400k thui nhá

[/B][​IMG]

Giày Max studio, sz 6, giá gốc 139$ nhé, tớ bán rất nhẹ nhàng: 700K, em này mặc váy thì xinh yêu thui rùi!

Giày Charles by Charles David roam 2 sz7 nguyên hộp, tag 195$, tớ bán 950K => SOLD

Boot Jessica Simpson size 5.5 tag 130$ - 1400K, Nguyên hộp luôn! chết tiền cân nặng :((

P/S: Boot ở ngoài còn đẹp hơn hình nhiều, da sờ sướng tay lắm các mẹ nhé

Giày Fergalicious sz 38, màu như hình, lớp lót rất đẹp, dáng xinh lắm, Mẹ Đạt mua của Bé Điều, nhưng mang về đi hơi bị rồng rộng, mẹ nào đi sz 8 chuẩn thì vừa nhé, tớ pass 600K, lỗ 100K nhé. SOLD

Giày BCBGirls, sz 6 tương đương 36.5 hoặc 37 mỏng đi cũng vừa. Tag >100$ -> 500k => SOLD

Pums Talbots, sz 6,5, của bạn tớ nhờ bán, giá 800K nhé! Tớ bán 3 đôi y hệt này rồi, chưa ai chê cả! :D

Croc mua ở zulily, tag không nhớ, sz 34-35, mua cho cô con gái tuổi teen cũng được, chân tấm của mẹ cũng OK, bán 280K, SOLD

HENRY FERRERA Vega màu đen sz 6, bán 700K

Sửa lần cuối: 7/12/2012
  3. venus_angel

venus_angel Milk&More

Ðề: THANH LÝ GIÀY DÉP, TÚI XÁCH HÀNG HIỆU-ORDER KO VỪA SIZE, GIÁ THANH LÝ chứ KO PHẢI GIÁ

Giầy của bà đẹp thế, sao bảo có túi nữa, túi đâu,
    Có váy ko? Hnay tôi vừa bị 1 ông bảo: P ơi mời em lăn sang căng tin ăn trưa với anh
    ặc ặc

Me Dat thích bài này.
  4. Me Dat

Nine West Tease Checkbook Secretary - Fiesta - Tớ bán 400K, tag hình như là 45$ hay sao ý, chẳng nhớ! SOLD

Clutch mua ở Aldo nhé - hàng chưa về, tớ bán đại 400K, tag em ý tớ ko nhớ, đâu gần 40$ hay sao ý! bán đại 400K, kích thước: 15x 30cm; tầm 10/8 hàng về, có 6 cái tất cả, tớ thấy fedback tốt nên đâm đầu mua, mà ko biết mua làm gì, chẳng nhẽ đem tặng hết, tớ sẽ bán 3 em nhé, còn có 1 cái thui, 3 cái có mẹ đặt xiền rồi (...3068, chiphoibb đặt cọc 100K, 9687, SaBeo, Lợn đất), nhiều mẹ hỏi quá, tớ sẽ bán 5 em luôn, giữ 1 thui :D Ko còn cái nào

Nine West Littleton Satchel Midnight màu như hình nhé, tag 79 hay 89$ chi đó, ko nhớ rõ, giá bán 750K

Hàng HOT: BCBGMAXAZRIA Sloan Clutch 128$, tớ có đủ 3 màu viền cam, viền hồng và viền xanh, oánh nhau vỡ đầu mới được mấy cái này nhé! Tớ bán nhẹ nhàng 600K, đã có hàng, còn viền xanh thui nha.

[/B]

Khăn Chartlotte, 230K => SOLD,

Sửa lần cuối: 5/11/2012
  5. Me Dat

Các bác mặc cả em cũng chấp nhận nghe, vì giá em đưa vẫn có thể fix 50-30K, nhưng đừng mặc cả quá đáng quá, em choáng chít mất! Ai đời đôi boot bệt số 6, (chắc bác ý chưa biết em bán rồi, trả em 700K), hic hic... 930K là em đã lỗ một cơ số thứ rồi ý! :(

6. metholau

metholau Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Túi Coach, Giày BCBG, Talbots, Charles by Charles David, đồ ko vừa size đem bán giá rẻ

Đợt này không có ví thanh lý hả em? Chị đang bon chen kiếm cái ví da xịn mà chưa thấy đâu.

Me Dat thích bài này.
  7. mtvno1hp

mtvno1hp Iem mờ tờ vờ nờ mờ hờ pờ

Ðề: Túi Coach, Giày BCBG, Talbots, Charles by Charles David, đồ ko vừa size đem bán giá rẻ

Mẹ ơi đôi Bcbgeneration màu đen còn k ạ? Cao bao nhiêu hả mẹ no?

Me Dat thích bài này.
  8. Me Dat

Sửa tiếp,

Sửa lần cuối: 1/8/2012
  9. Me Dat

Đợt này em ko đặt ví, chị chờ đợt sau đi! :D

10. mtvno1hp

mtvno1hp Iem mờ tờ vờ nờ mờ hờ pờ

Huc e thường chỉ đi 6,5 thui sz 7 thì bon chen được chứ sợ k vừa. Up cho mẹ nhanh bán hết vậy. Đôi đấy đẹp ghê. Hic

Me Dat thích bài này.
  11. Me Dat

6.5 với 7 thì bạn lấy đôi Talbots được đấy! Đôi ý bên ngoài nhìn đẹp hơn trên web, mà Talbots thì đi êm chân lắm ý! :)

12. Mẹ xb

Mẹ xb Thành viên kỳ cựu

Ui, đại gia mật ong sang đại gia đồ oder Web Mỹ rồi, nghiện cái này khó cai phết đấy, tớ mãi mới cai đc, nhưng thỉnh thoảng tái nghiện tý thôi

Me Dat thích bài này.
  13. Me Dat

Em nào dám nhận cái danh bác nói! :) Em mới chớm nghiện thoai! :D

Nhưng bỏ thì khó thật đấy! :D

14. me_be_bon

me_be_bon Thành viên kỳ cựu

Re: Túi Coach, Giày BCBG, Talbots, Charles by Charles David, đồ ko vừa size đem bán giá rẻ

Chị ơi đổi túi Coach với em hông?........................

Me Dat thích bài này.
  15. Me Dat

Ðề: Re: Túi Coach, Giày BCBG, Talbots, Charles by Charles David, đồ ko vừa size đem bán gi

http://s7d2.scene7.com/is/image/Coach/f19218_sigco_a0?$efs_main_product$&defaultImage=f19218_a0

Cái này của nàng tớ mới gửi mua 1 cái y chang! :D Cái đen kia thì ứ thích lắm! :D Nàng thích thì vợt đi!

16. booma

booma Bắt đầu nổi tiếng

Xin kich thước túi Coach..................., chất liêu bằng gì

Me Dat thích bài này.
  17. Me Dat

Chất liệu là Da Sơn dầu hay còn gọi là da bóng chị ạ! Kích thước chờ em xem lại, mai em gửi chị nhé! Sorry chị vì em mải mê lượn!! :D

Giờ em mới up thêm rất nhiều món hàng hay ho, Coach cũng gần 20 cái, chị nhắm em nào báo em nhé!! :)

18. angel21hp

angel21hp Chip Mây

Ðề: NEW&AUTHENTIC: 21 TÚI VÍ COACH, E.A, 9W, >10 KÍNH, GẦN 10 giày, VÁY ÁO vv.....

Ôi giồi ôi, sao nhiều tình yêu Coach thế kia. Mẹ nó update giá tiền của mấy em ví đi, để tớ xem chiến 1 em nào.

Me Dat thích bài này.
  19. Me Dat

Ðề: NEW&AUTHENTIC: 21 TÚI VÍ COACH, E.A, 9W, >10 KÍNH, GẦN 10 giày, VÁY ÁO vv.....

Cho tớ đến mai nhé! Hum nay buồn ngủ quá rồi! Mai dò lại TK rồi tớ ới! :D

20. haibacninh

haibacninh Thành viên nổi tiếng

Ðề: NEW&AUTHENTIC: 21 TÚI VÍ COACH, E.A, 9W, >10 KÍNH, GẦN 10 giày, PK khác.....

Mai mẹ nó mang cho mình xem cái túi này ở D10 - Giang Võ được không? Báo mình sớm để mai mình qua xem:

1. Em túi Coach GALLERY EMBOSSED PATENT TOTE màu đen, tag 398$ về đến tay tớ là 3100K, nhưng mờ nó ứ vừa cái cốp xe còi của tớ, tớ thanh lý 2.900K, kích thước: Túi này bạn nào đi xe Lead hoặc ô tô thì quá tuyệt, chất da thật sơn dầu (còn gọi là da bóng) chứ ko phải giả da nhé!

Me Dat thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.