Tranh luận: Các Mẹ Thường Mua Mỹ Phẩm Xách Tay Ở Đâu Uy Tín?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi chuotde, 30/5/2012.

Tags:
  1. GIA SƯ TOÁN TẠI HÀ NỘI

GIA SƯ TOÁN TẠI HÀ NỘI Thành viên đạt chuẩn

em thấy mua hàng onl khó biết, vào fb nào mà nhiều người theo dõi để thông tin địa chỉ sđt rõ ràng và fb lâu chứ đừng fb ảo mới lập thì em k bao giờ mua luôn,

Đang tải...

2. Misa Virgo

Misa Virgo Tự tin làm điều mình thích.

Amazon cũng là do cá nhân bán thôi nên không tin tưởng được nàng à. Em mới mua dùm bạn lọ thuốc vitamin cho người mang thai , hàng về tới nơi thì còn 4 tháng nữa là hết date mới đau chứ.
    Bạn phải biết canh sale nữa, chứ không phải lúc nào cũng mua được hàng giá rẻ.

3. lny

lny Thành viên tập sự

4. luu son

luu son Thành viên mới

Mình thường mua mỹ phẩm trên lazada mà vẫn đảm bảo hàng chính hãng, chỉ cần biết chút mẹo là được thôi.

5. bigzero2268

bigzero2268 Thành viên tập sự

em xin có đôi lời như sau:
    Đúng như các mẹ phân tích thì theo như em khảo sát thì có 5 cửa hàng bán đồ mỹ phẩm Thái lan ở bán kính 3 km quanh nhà em, và tất cả đều bán hàng giả kém chất lượng với giá chỉ bằng 1/5 đến 1/3 so với hàng thật.
    Chính vì vậy mà em đã sang Thái nhập hàng mỹ phẩm Thái Lan và các hãng mỹ phẩm của ý, pháp, mỹ, hàn quốc... về để bán.

Mọi người có thể ghé qua shop của em để tham khảo và dùng thử sản phẩm.

Em đảm bảo 100 % là hàng sách tay từ thái lan về. Nếu là hàng giả kém chất lượng xin hoàn tiền

https://www.facebook.com/Thaibeauty86/

6. huongqueenland

huongqueenland Thành viên mới

Các mẹ có thể tham khảo denhatsac.com - sản phẩm nội địa luôn, chủ shop online bên Nhật bản chụp ảnh với gửi sản phẩm về, em gái thì ở Hà Nội bán.
    Cơ mà nhược điểm là ko qua xem hàng ban ngày được mà phải tối vì ban ngày em cũng đi làm hành chính. Hầu hết sản phẩm là phải order mới có. Có sẵn thì ít

7. Linh Moon 91

Linh Moon 91 Thành viên mới

Mình hay mua mỹ phẩm ở một số shop uy tín được mấy bạn trên group facebook review tốt. Mình tổng hợp thành bài viết này mọi người có thể tham khảo: 5 shop mỹ phẩm uy tín trên shopee

8. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Lá tía tô là nguyên liệu có giá thành rẻ và dễ dàng mua. Hiện nay, có nhiều công thức làm trắng da bằng lá tía tô đơn giản, có thể thực hiện tại nhà. Khi rửa mặt bằng lá tía tô, các dưỡng chất sẽ giúp loại bỏ bã nhờn, bụi bẩn và làm lỗ chân lông thông thoáng hơn. Từ đó giúp hạn chế nguy cơ mọc mụn, giảm vết thâm. Tuy nhiên, để làm trắng da mặt có hiệu quả nhanh cấp tốc, đảm bảo an toàn, không mất nhiều thời gian thì thẩm mỹ căng da mặt là giải pháp hữu hiệu. Xem ngay tại đây để biết thêm thông tin chi tiết: Có ai đã căng da mặt ở bệnh viện Ngô Mộng Hùng chưa