Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 25
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,846
    Được cám ơn 1,789 lần trong 1,447 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Xe lead của VN giá bao nhiêu các mẹ ơi

Hiện em muốn mua 1 con lead nhưng mà thấy giá nó chênh lệch 4-5 triệu so với giá niêm yết . huhu có mẹ nào biết cửa hàng bán giá chuẩn như giá niêm yết không ạ , hoặc là cao hơn 1 chút cũng dc ạ .. làm ơn giúp em với Mà xe lead với SCR thì xe nào hơn ạ ?

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 49 lần trong 20 bài
    Điểm đánh giá
    0

Xe Lead giá tốt nhất có thể mua là 34 triệu bao gồm cả giấy tờ, biển, chân chống, ... tuy nhiên giá tầm này phải có người quen ở các Head.

SCR và Lead về cơ bản không khác nhau, nếu buộc phải chọn tôi chọn SCR. Chọn Lead thì trừ khi bán đúng giá.

Nơi Cư Ngụ
    Nha Trang
    Click:

Cám ơn
    431
    Được cám ơn 235 lần trong 189 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Em vừa hỏi giá tuần vừa rồi 34tr bao gồm giấy tờ, chân chống nghiêng và thảm để chân ... hihi em ở Nha Trang, ko biết các tỉnh thành khác thì thế nào nhỉ?

4. Người dưới đây đã cám ơn phonglan tháng 2 về bài viết hữu ích:

architect (04-12-2010)

Click:

Cám ơn
    291
    Được cám ơn 358 lần trong 183 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi mit_xinh View Post
    Hiện em muốn mua 1 con lead nhưng mà thấy giá nó chênh lệch 4-5 triệu so với giá niêm yết . huhu có mẹ nào biết cửa hàng bán giá chuẩn như giá niêm yết không ạ , hoặc là cao hơn 1 chút cũng dc ạ .. làm ơn giúp em với Mà xe lead với SCR thì xe nào hơn ạ ?
    Mình và bạn mình vừa mua xe lead trong tháng 7 này xong giá đâu có ghê ghớm lắm đâu.
    Cụ thể: mình mua ở Kường Ngân 32,2M thêm chân chống 200k nữa thôi . Tất cả là 32,4M chưa đăng ký, chưa thuế . Mình mua khoảng đầu tháng 7/2009. Xe mình màu đen.
    Còn bạn mình vừa mua chủ nhật vừa rồi xe màu be (màu hot năm nay đấy) hay còn gọi là màu vàng nhạt đen (theo cách gọi của nhà sản xuất) thì bị đắt hơn 2,2M mặc dù hóa đơn ghi 32,8M.
    Còn một người nữa mua xe màu bạc hóa đơn ghi 31M nhưng phải trả thêm 2,3M cũng vì lý do màu thời trang.
    Nếu bạn lắp thêm một số thứ như khung bảo vệ, phao, còi chíp, lót chân, khóa đĩa... thì mất thêm vài M nữa
    Địa chỉ của đại lý Honda ủy nhiệm: 198 Trần Quang Khải. (bạn mình mua ở đấy)
    Trong 2 xe Lead và SCR thì mình chọn Lead vì có bảo hành của hãng tại VN.
    Vài thông tin để bạn tham khảo. chúc bạn nhanh mua đuợc xe nhé. Mình đổi xe chỉ vì cái cốp thôi đấy. Bây h vừa ý lắm rồi

6. Người dưới đây đã cám ơn MeCop về bài viết hữu ích:

architect (04-12-2010)

Click:

Cám ơn
    93
    Được cám ơn 56 lần trong 45 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Mình vừa mua Lead đỏ ở Honda VN chỗ Lò Đúc : 32.3M, khuyến mại chân trống.
    Đi cũng khá ổn, đăng ký, thuês biển ...: 2.630k nữa. Mình chọn Lead vì có bảo hành tại VN. mất chìa có thể xin cấp lại.

Đại lý phân phối băng vệ sinh Love Moon Anion tại miền nam/ Ms. Giang - 01692 336 496
    http://www.lamchame.com/forum/showth...2#post13660112

Nơi Cư Ngụ
    SG
    Click:

Cám ơn
    45
    Được cám ơn 255 lần trong 232 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chị đầu nhà mình chạy SCR được khoảng 1 năm, nhất quyết ngăn không cho chị sau mua SCR dù lúc đó chị sau thích lắm. Lý do: SCR quá nặng so với phụ nữ, chị í bị ngã mấy lần vì xe nặng. Sau khi tham khảo & thử vài loại xe, chị sau quyết định mua xe Lead, kết quả là rất thích, vì Lead nhẹ nhàng hơn & cốp xe vẫn to chứa được nhiều. Kinh nghiệm: nếu bạn là người "nhỏ con" nên chọn Lead, an toàn cho bản thân là trên hết nhé.

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 7 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

đợt tớ mua là đấu tháng 06,tất tần tật cả đăng ký là 38tr.mua Ở Kường Ngân..dịch vụ trọn gói cả dán xe và bảo hiểm...khóa càng..thảm ..nói chung xe đi cũng bthường..1 thời gian là kêu to lắm..nhưng với tầm tiền thì xe đó là nhát, ăn ít xăng hơn SCR và đó là máy của tHÁI( Thấy nói thế)..

Nơi Cư Ngụ
    Ha noi
    Click:

Cám ơn
    190
    Được cám ơn 586 lần trong 436 bài
    Điểm đánh giá
    0

To mua xe LEAD hoi thang 1/2009 o Honda uy nhiem Hoang Hoa Tham 33.800.000, vnd la gia viet tren hoa don hic hic cong tien dang ky và phu kien linh tinh nua cung phai den 38tr cac me ah. To thay di cung dc nhg cac me khi thay dau xe nho bao tho xe de y neu do nhieu dau wa xe chay se bi i i di rat kho chiu, vi co hom to rua xe may o gan nha tien thi thay dau may luon di 1 thoi gian thay xe khac khac mang den Honda thi thay may bac tho dan do the. hihiihi

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,846
    Được cám ơn 1,789 lần trong 1,447 bài
    Điểm đánh giá
    0

thanks các bác đã cho em ý kiến , em sẽ đi tham khảo vài cửa hàng trong HN xem sao . Mà honda làm ăn vớ vẩn quá ... chả biết thế nào

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 85 lần trong 63 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ nó thử qua của hàng o Đội Cấn xem, chị gần nhà mình mua ở đấy là 32,3triệu đấy

Nhận làm sổ sách, BCTC, bảo hiểm cho các đơn vị
    Mobile: 0988.474.456, nick: caothuynen1981

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ