Hà Nội: Buffet lẩu tự chọn 169K/suất tại nhà hàng Casa Mia 517 Kim Mã - thêm quầy nướng hải sản!!!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Bố em Mía, 18/6/2012.

1. meosieunhan

meosieunhan Banned

Ðề: Buffet lẩu tự chọn và nướng hải sản 129K/suất tại Casa Mia 517 Kim Mã Hà Nội

Tối nay em vừa đi ăn ở Casa Mia, em xin có feedback như này :
    + em và ny đi ăn tầm 7h, 7h hơn 1 chút đến nhà hàng thì tầng 1 vài khách uống cafe ăn nhẹ, bạn nv chỉ lên tầng 2, 2 đứa bò lên thì điều đầu tiên là rất hôi :rolleyes: mùi kiểu thức ăn sống + mùi ẩm mốc ý, em nhạy cảm với mùi nên khá là khó chịu, may chọn cái bàn gần điều hòa nên không sao :)
    + bọn em đến cũng tương đối sớm nhưng khách thì ít thôi nên đồ ăn trên bàn cũng ít thì phải :( lèo tèo vài món lòng lợn, cá, nấm thì chỉ có nấm kim châm, tôm thì em để ý bàn bên có 2 bác người nước ngoài xơi rất nhiều nhưng ra bàn chọn đồ tìm mỏi mắt chả thấy, bảo em nv cho 1 đĩa tôm vì tìm không thấy, em ý vâng vâng rồi đến lúc 2 đứa quẹt mỏ đứng dậy vẫn chưa thấy tôm đâu, rau củ như dưa chuột chẻ, củ đậu gần như mất tích, em thấy đĩa còn vài miếng lèo tèo nên chả buồn lấy, nem cuốn có mỗi 1 loại, số lượng có hạn thì phải :( thứ nhiều nhất và cũng được bọn em ăn nhiều nhất là rau và ngao :x
    + mỗi bàn hình như chỉ có 1 đĩa đồ nướng gồm hàu nướng, sò nướng và con gì giống ngao nướng...tất cả đều nguội ngắt và cực tanh khi bê ra. Em xơi được 1 con sò và 1 con hàu rồi chả dám ăn nữa vì ghê, ny em tiếc của ngồi xơi hết...giờ hắn đang ở nhà than đau bụng.
    + món nước lẩu không biết bác nào khen ngon, đậm đà...em bỏ đẫy ngao với thịt gà vào thêm muối các kiểu mà vẫn chả ra cái vị nước lẩu chua cay :(
    + à, phải nhắc đến cái bếp. Thật mệt mỏi khi phải chờ đợi gần nửa tiếng mà nồi lẩu mãi không sôi. Em để ý thấy có bàn có bếp từ trong khi chỗ em bị quạt bạt hết cả lửa mà các bạn ý chả bê bếp từ ngay từ đầu, các bạn ý lấy cái giá menu che chắn quạt tạm bợ rồi bảo bọn em toàn làm thế :rolleyes: mãi đến khi 2 đứa đói và có tí cáu vì có bàn vào sau đã oánh chén ầm ĩ, bàn mình vẫn ngồi vêu mỏ ra đợi, ny em nhắc em nv cho bếp từ chứ thế này có mà ăn mầm đá thì các bạn ý bê bếp từ ra :rolleyes:
    + bia free nhưng em cũng mong chờ bia tươi thật cơ mà 2 cốc bia nguội ngắt uống vào váng cả đầu được bê ra...bọn em đành gọi pepsi uống cho đỡ tủi chứ không nuốt nổi loại bia "cỏ tươi" này...
    + nv cũng nhiệt tình nhưng hơi chậm
    Kết luận : với mức giá 129k/s, 2 suất + khăn + 2 pepsi + VAT = 300k thì cũng hợp lí thôi nhưng cũng chẳng được như quảng cáo, ăn cũng không được ngon miệng...bọn em chắc sẽ không quay lại nhà hàng lần nữa. Em xin hết !
    Ngoài lề 1 chút là em để ý 1 anh chị trông cao ráo xinh xắn ngồi cách bọn em 1 bàn, lúc em đứng dậy lấy đồ đi qua bàn của anh chị ý (đã xuống lầu tính tiền) thấy họ ăn như kiểu vừa ăn vừa đổ ý, đồ ăn thì thừa mứa, ăn không hết họ đổ hết vào nồi lẩu rồi vứt đấy ý. Thật sự là văn hóa ăn buffet quá ư là kém !

butstreBố em Mía thích.
  2. dollarneuro

dollarneuro Thành viên tập sự

Ðề: Buffet lẩu tự chọn và nướng hải sản 129K/suất tại Casa Mia 517 Kim Mã Hà Nội

Mình được một người bạn chuyên chạy deal bên muachung.vn rủ đi ăn ở nhà hàng này, nghe lẩu buffet hải sản mà giá 129k/suất, mình đùa bạn mình là còn thừa phiếu coupon mang đi bắt bạn bè mua hộ à? Bạn mình bảo: không, đây là giá chưa giảm tí nào. Mình đã nghĩ: với mức giá như thế chắc đồ ăn cũng ít với lại không ngon, nhưng thôi bạn rủ đi, lâu lâu không gặp, cứ đi cho vui đã.
    Khi đến nơi mình hơi bất ngờ vì quán có mặt tiền không rộng lắm mà lại có cả tầng 2 rộng rãi đến thế. Chỗ ngồi khá thoáng mát, mấy món nướng sẵn có (chả biết nhân viên bê ra trước hay bạn mình ra bàn tự chọn mang ra, vì mình đến muộn) ăn vẫn còn ấm nóng, cũng khá ngon. Kể từ lúc đó về sau mình chỉ có mỗi việc.. ngồi ăn và uống bia, các bạn nữ lo việc lấy đồ ăn hết cả :)) Vì không trực tiếp lấy đồ ăn nên mình cũng không rõ đồ ăn tự chọn nhiều hay ít, nhưng bọn mình hôm đó ăn uống thực sự là no nê. Đồ ăn khá ngon và tươi. Bia ở đây thì uống cũng được, bọn mình không gọi bia chai, lúc đó mình cũng chẳng biết là ở đây miễn phí mấy vại bia, nhưng mấy ông bạn đi cùng đều nhất trí là cứ gọi bia đó uống, rồi trả thêm tiền sau, sơ sơ mỗi ông cũng phải được 5,6 vại :D
    Ăn uống no nê xong, đến lúc tính tiền thì mình mới thực sự bị ấn tượng. Giá đúng 129k/suất, và mình cũng không hiểu sao nhà hàng không tính tiền bia gọi thêm của bọn mình (dôi ra cũng phải chục vại vượt quá mức miễn phí là ít :p), mặc dù đã lưu ý nhân viên là mình có uống thêm bia. Mình và các bạn đi ăn đều đồng ý là lẩu buffet như thế này quá được, mọi người nhất trí là sau có hẹn hò hội họp được nhau thì lại qua đây ngồi.
    Sau hôm đó mình về đã loan tin trên facebook của mình về nhà hàng này, rất nhiều bạn mình đã bảo không thể tin nổi những gì mình nói, mình cũng chẳng giải thích nhiều, bảo ai thích thì cứ đến thử, đằng nào cũng chỉ 129k/suất, giờ lẩu buffet hải sản làm gì có chỗ nào rẻ như thế, thử 1 lần cũng chẳng thiệt gì. Xong rốt cục cũng có 1 số bạn của mình qua thử. Mọi người đều thực sự ấn tượng với mức giá và chất lượng của đồ ăn và công nhận là ở Hà Nội giờ chẳng kiếm đâu ra được quán giá rẻ và chất lượng tốt như vậy. Một số bạn mình còn nói đùa: chắc nhà hàng này bị điên rồi nên mới để mức giá như thế :))
    Mình chẳng mấy khi khen được nhà hàng nào ở HN, thực sự là như vậy, tuy nhiên giữa 1 rừng đao kiếm chặt chém khách ẩm thực, nhà hàng này quả thật đã và đang nỗ lực làm được 1 điều hiếm có ở Hà Nội. Mong rằng nhà hàng có thể luôn giữ được chất lượng tốt như vậy!

Bố em Mía thích bài này.
  3. hahien139

hahien139 Sơ mi Nam 0994540206

2 FB này là thế nào ạ, chủ top vào cho em cái ý kiến.Đang định chủ nhật dẫn cả nhà đến ăn mà đọc xong thấy lăn tăn quá

Bố em Mía thích bài này.
  4. Bố em Mía

Bố em Mía Thành viên mới

Dear all, cám ơn các bạn đã có những lời nhận xét cho nhà hàng, những lời nhận xét này rất hữu ích vơi nhà hàng để nhà hàng hiểu cảm nhận của khách hàng về những gì mình làm. Chắc hẳn mỗi người có một cảm nhận, một khẩu vị riêng và cũng gặp những tình huống khác nhau nên cảm nhận có thể khác nhau cũng là điều dễ hiểu.

Bản thân mình là người quen của chủ nhà hàng và muốn chia sẻ một địa chỉ ẩm thực đến các bạn một cách rất khách quan thôi nên mình sẽ chuyển những góp ý này về nhà hàng và sẽ chia sẻ lại các thông tin hữu ích đến các bạn. Mình sẽ reply chi tiết để các bạn có thể có những nhìn nhận và đánh giá khách quan nhất về nhà hàng nhé!

@ HAHIE139: bạn có thể qua trực tiếp nhà hàng để đặt trước và "khảo sát" nếu cần nhé! Nhà hàng rất mong được đón tiếp gia đình bạn, và bạn có thể đặt chỗ trước để có vị trí ngồi cũng như sự phục vụ đón tiếp tốt nhất từ các nhân viên nhà hàng. Hy vọng sẽ nhận được những cảm nhận của chính bạn comment lại tại đây. Cám ơn bạn rất nhiều!

5. cuncon_2805

cuncon_2805 Thành viên rất tích cực

quán này m ăn 2-3 lần rùi, khá ngon, nhìu đồ tự chọn, phục vẹ cũng ok

Bố em Mía thích bài này.
  6. hahien139

hahien139 Sơ mi Nam 0994540206

Uki bố nó, cơ bản là mời cả nhà đi ăn mà nên em cũng muốn có 1 chỗ sạch sẽ và ngon, tinh thần phục vụ tốt để đỡ xấu hổ với cả nhà

7. gaucon_nemo

gaucon_nemo Bắt đầu tích cực

Ôi đúng hôm chuẩn bị làm party team building mình vào đây tìm lại contact của nhà hàng để alo đặt chỗ thì thấy feedback này. Mình xin có ý kiến như này từ bản thân mình đã ăn ở đây nhiều lần (ăn bữa, cafe, breakfast, và cả lẩu 129k/suất).
    Chả là cty cũ của mình ở ngay gần Casa-Mia (Tòa nhà Handi Resco, 521 Kim Mã) và các sếp ở cty mình sang công tác thì toàn ở Deawoo, do đó mình hay phải đưa sếp cũng như team-mate từ US đi ăn sáng- tối (trưa thì ăn cùng mọi ng ở cty rồi mình ko phải đưa đi). Vì thời gian bận việc nên hầu như mình toàn đưa sang đây ăn và chỉ cuối tuần mới lên khu phố cổ để ăn mấy món gọi là đặc sản HN. Giờ mình chuyển sang cty khác ko ở gần đây nữa nên mỗi lần ăn đông ng đều phải đặt cả, ko thể sáng đi qua ới 1 câu rồi tối sang ăn, cty mình (hiện tại) lại yêu cầu hóa đơn VAT nữa nên đang vào confirm lần nữa gặp cái này nên cho đồi dòng ý kiến.

- Thứ nhất về không gian: hiếm có quán nào ở trung tâm như vậy (Đối diện Deawoo Hotel) mà có 1 khoảng ko gian rộng đc đến như vậy. Nội thất tuy ko phải long lanh quá nhưng đều thiết kế theo kiểu châu âu, lịch sự. Và mình hay ăn ở đây nên thực sự chưa từng bao giờ thấy mùi hôi cả, vì khách ra vào thường xuyên thì khó có thể có mùi hôi ẩm mốc như kiểu bỏ hoang đc.
    - VỀ khoản đồ ăn: số lượng mình ko bàn vì mình ko ăn ở đó hôm đó nên ko biết, nhưng về món thì mình thấy ở đây có đầy đủ hải sản như cá tầm, hàu sữa (toàn loại khá đắt) mà lần nào mình ăn cũng còn tươi
    - Về khoản bia thì: mình là nữ ko dám nhận xét, nhưng theo lời các bác mà mình dẫn đi ăn (US có, Đức có) thì bảo bia khá okie và chưa bao giờ phàn nàn gì cả. Có bác mới sang lần đầu còn bảo mình: mày dẫn tao đến cái quán mà mày dẫn Brian (sếp em) đi ăn ý nhé, thấy bảo đồ ăn ngon và không gian đẹp. hự hự, hay thẩm mỹ của cả mình và các bác kia ko đc ổn nhỉ

Bố em Mía thích bài này.
  8. chitxinh

chitxinh Bắt đầu tích cực

Có một số kinh nghiệm nếu bạn muốn có một nồi lẩu ngon ở CasaMia (đây là kinh nghiệm cá nhân của mình sau khi đã nhiều lần cùng cả nhà và bạn bè hò hẹn ăn uống) mình xin phép chia sẻ lại cho các bạn lần đầu đến nhà hàng:

- Khu vực ăn buffet lẩu là ở tầng 2 - do tầng 1 dành cho các khách dùng đồ uống bàn công việc hoặc ăn theo menu, vì thế đến đây ăn lẩu bạn có thể nói với nhân viên từ tầng 1 họ sẽ chỉ bạn lên tầng 2.

- Nồi nước lẩu ở đây có 2 gia vị mà chủ nhà hàng chia sẻ là hương vị đặc trưng của lẩu Hồng Kong đó là vị chua cay và vị nấm. Bạn thích ăn vị nào nhớ yêu cầu nhân viên mang nước lẩu vị đó.

- Nếu ăn lẩu với vị Nấm và bạn muốn nồi lẩu của mình thực sự ngon đúng vị (chứ ko phải nồi lẩu thập cẩm) đồng thời cũng thể hiện sự sành ẩm thực của bạn thì bạn NÊN CHỌN NHỮNG THỰC PHẨM CHO LẨU NẤM. Còn nếu bạn chọn vị chua cay thì cũng NÊN CHỌN THỰC PHẨM HỢP VỊ CHUA CAY. Một nồi lẩu sẽ không ngon nếu bạn chọn những thực phẩm khác mùi, khác vị nhau và không hòa hợp với vị của nồi lẩu. Điều này bạn có thể chia sẻ với nhân viên để nhân viên tư vấn để bạn có nồi lẩu ngon nhất. Tất nhiên nhiều người thích ăn lẩu thập cẩm với tất cả các thực phẩm yêu thích thì mình nghĩ chọn vị chua cay sẽ hợp lý hơn vì lẩu nấm "kén" vị ăn, do đó nếu kết hợp đồ không khéo thì sẽ hỏng vị.

- Bạn đừng ngần ngại hỏi những gì mình không rõ với nhân viên hoặc nhắc nhân viên nếu họ chậm phục vụ vì đó là quyền lợi của bạn mà:D

- Đồ nướng hải sản theo kinh nghiệm của nhiều người thì đồ nướng họ thích ăn sống hoặc ăn kiểu "gỏi" chấm mù tạt" nhưng nếu bạn yếu bụng và không thích ăn đồ sống quá thì bạn có thể yêu cầu nhân viên nướng NƯỚNG LẠI cho chín.

- Đồ hải sản bạn tự chọn sau đó gửi ở quầy nướng, bạn có thể nhắc nhân viên nướng xong mang ra cho mình (chờ lâu hơn 1 tí do chỉ có 1 nhân viên nướng thôi) hoặc bạn đứng tại chỗ để chờ lấy đồ nướng của mình(cách này hay hơn vì bạn có thể comment cho em ấy nướng độ nào là đủ - nhưng cách này thì mình nên chọn ít một để đỡ phải chờ lâu và nhường cho người khác)

- Nên đặt trước để có sự phục vụ tốt nhất, từ vị trí ngồi đến chuẩn bị bữa ăn.

Một vài kinh nghiệm nhỏ chia sẻ với các bạn để có bữa lẩu như ý tại Casa Mia ^^(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Sửa lần cuối: 5/7/2012
    Bố em Mía thích bài này.
  9. Bố em Mía

Bố em Mía Thành viên mới

Chào meosieunhan, cám ơn bạn đã qua cửa hàng và để lại những comment thẳng thắn -mình đã chuyển những comment này về nhà hàng, thay mặt nhà hàng mong bạn thông cảm vì sự không hài lòng và cũng nhân đây xin phép trao đổi lại một chút hy vọng sau một vài ngày thì sự không hài lòng của bạn sẽ lắng xuống phần nào :D cũng để các thành viên khác có cái nhìn nhiều chiều hơn để lựa chọn.

- Mùi trong nhà hàng: chính vì khu vực lẩu buffet được bày các loại thực phẩm tươi sống nên nhà hàng đặt khu vực ăn lẩu tại tầng 2 trong không gian thoáng đãng rộng hơn cho khách hàng. Và cũng chính vì đồ thực phẩm tươi sống nên có thể bạn là người nhạy cảm với mùi sẽ có cảm giác về mùi thức ăn tươi đó là điều không thể tránh khỏi, nhưng mùi ẩm mốc thì có lẽ bạn nhạy cảm quá rồi. Nhà hàng luôn được các nhân viên lau dọn sạch sẽ sau mỗi ca phục vụ khách hàng, ngoài ra lượng khách ra vào nhà hàng liên tục thì không thể có chuyện mùi ẩm mốc. Và xin phép comment thêm là các bạn đi ăn lẩu hoặc ăn đồ nướng thì về nhà rất hay bị tình trạng mùi lẩu "ám" vào người, còn ở Casa Mia thì gần như không bị tình trạng đó, nhà hàng cũng rất tự hào là không gian của Casa Mia luôn giữ được không gian thoáng đãng chứ không bị ám mùi thức ăn như nhiều nhà hàng hay quán cafe nổi tiếng :p:cool:

-Bia trong chương trình khuyến mại là BIA HÀ NỘI 100% được chuyển từ chính nhà máy ở Hoàng Hoa Thám về (rất gần CasaMia) chứ không phải bia cỏ đâu bạn. Hiz cảm nhận của bạn có khi do bạn để lâu mới uống hay để cạnh nồi lẩu lâu nên ra vị như thế :( Thành thật rất tiếc) các bạn khách hàng khác phía trên cũng có comment về chất lượng bia của Casa Mia rồi nên Casa Mia hoàn toàn tin tưởng vào chất lượng bia của mình.

- Đồ nướng: Casa Mia không phát "mỗi bàn một đĩa đồ nướng" mà bạn muốn ăn bao nhiêu là tùy ý bạn chọn, bạn gửi đĩa đồ nướng của mình tại quầy nướng, nhân viên nhà hàng sẽ nướng và mang lại cho bạn - hoặc bạn có thể đứng chờ để nhân viên nướng độ chín theo ý bạn và tự mang về bàn. Ăn hết lượt đó bạn có thể lại chọn thêm hoặc chia ra nhiều lần để luôn ăn được đồ nướng nóng theo ý mình.

- Nước lẩu: như có bạn vừa comment phía trên, bạn nên chọn những thực phẩm hòa hợp với vị lẩu thì nồi lẩu của bạn sẽ rất ngon. không phải cứ thả đẫy những thực phẩm không hợp vị là có nồi lẩu ngon bạn ah.

- Nhân viên: bạn có thể nhắc lại với các em nếu các em không mang đủ đồ thực phẩm bạn yêu cầu và có trong list danh mục - hoặc thậm chí có thể yêu cầu gọi quản lý. Việc các em phục vụ "quên" cũng thường xuyên xảy ra, ngay như mình đã từng ăn lẩu tự chọn kiểu Nhật mà còn bị các em ấy "xin cho tạm ứng đĩa rau cho bàn bên cạnh" rồi sau đó quên luôn việc trả lại hoặc xin lỗi năm lần bẩy lượt vì "hết món xiên nướng, hết món bò mỹ nướng".... thì mình vẫn thông cảm :(

- Chất lượng thực phẩm: Casa Mia hoàn toàn đảm bảo chất lượng thực phẩm của mình vì nguồn thực phẩm đều là đầu nguồn tươi mới có chứng nhận và Casa Mia đã có nhiều năm hoạt động trong lĩnh vực thực phẩm được thực khách yêu mến rồi. Đồ ăn hải sản thường "kén" bụng người ăn hơn các thực phẩm khác do đó nếu hôm ấy bụng bạn không được tốt hay không ăn được đồ sống thì bạn nên yêu cầu nhân viên nươgns chín hoặc làm nóng thì có lẽ sẽ khách quan hơn bạn nghĩ lí do người yêu bạn đau bụng do ăn phải đồ nướng sống của Casa Mia - hiz :(( Y_Y

-Bếp: CasaMia rất xin lỗi vì sự cổ bếp này.

Một vài trao đổi mong bạn có cái nhìn khách quan hơn về những sự cố gặp phải tại Casa Mia - Một lần nữa xin cám ơn những đóng góp chân thành của bạn để Casa Mia phục vụ khách được tốt nhất có thể.

10. ngocanh181186

ngocanh181186 Thành viên rất tích cực

Vote cho nhà hàng này 1 phiếu, vì đối diện cty em, em mới qua ăn trưa nhưng chưa ăn lẩu thấy cũng okie, không gian thì rất rộng

Bố em Mía thích bài này.
  11. bi2004

bi2004 Bắt đầu nổi tiếng

gần nhà mình hôm nào qua đây mới được

Bố em Mía thích bài này.
  12. Hang_12HangChieu

Hang_12HangChieu Thành viên rất tích cực

Em cũng hóng hớt đặt cục gạch để tuần sau đi ăn....nếu ko như quảng cáo thì em sẽ spam cái top này....tại mất công em thèm thuồng....nênnspam cho bõ tức....hehe.chỉ hi vọng có 1 quán quen ngon-bổ-rẻ thui

Bố em Mía thích bài này.
  13. Bố em Mía

Bố em Mía Thành viên mới

Cám ơn bác đã qua thử và dành tặng những lời nhận xét khách quan, những lời khen và động viên tới nhà hàng, chắc chắn đây là nguồn động viên lớn với tất cả các bộ phận của Casa Mia.Mức giá được chủ nhà hàng đưa ra là 129k với mục đích là nhà hàng "đi chợ" giùm khách hàng và gửi tới khách hàng những nguồn thực phẩm tốt, bảo đảm chất lượng và hợp khẩu vị.

Chúc bác và các anh em sẽ đến nhà hàng thêm nữa và lần tới sẽ thưởng thức thêm bia tươi của Carlsberg chính hiệu tại nhà hàng nữa nhé! ^^Không chỉ lẩu mà tại CasaMia còn list đồ ăn Âu - Á khá là hấp dẫn cũng như cafe và đồ uống nhà hàng sẽ giới thiệu thêm trong thời gian tới! Chúc bác tuần mới thành công :D

14. Bố em Mía

Bố em Mía Thành viên mới

Cám ơn mẹ nó nhiều, hy vọng sẽ được đón tiếp thêm gia đình mình lần thứ 4, 5.... và nếu có nhu cầu tổ chức tiệc hay kỉ niệm nữa mẹ nó cũng đừng quên Casa Mia nhé :D

15. Bố em Mía

Bố em Mía Thành viên mới

Cám ơn bạn rất nhiều!!!(u) Mong sẽ dược đón bạn cùng các bạn đồng nghiệp sang nhiều lần nữa! Hôm nào thử lẩu bạn nhé! ^^

16. Bố em Mía

Bố em Mía Thành viên mới

Mùa lẩu mới đang đến và nhà hàng Casa Mia đang chuẩn bị để mang tới khách hàng những trải nghiệm ẩm thực thú vị và hấp dẫn hơn nữa từ Buffet lẩu hương vị HongKong. Nhân dịp này nhà hàng gửi tới các bạn ngày khuyến mại đặc biệt:

Buffet Lẩu HongKong tối ngày 30/08/2012 chỉ với 129K/suất bạn có thể tận hưởng bữa buffet lẩu và nướng HongKong với nhiều món mới trị giá 169K/suất và còn được nhận quà tặng thú vị đón Trung Thu từ Casa Mia nữa!

Thông tin chi tiết tại: http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=1&theater

Gọi ngay đến nhà hàng để đặt chỗ ngồi tốt nhất bạn nhé!

17. everkissed

everkissed Mẹ Tẹt và Voi

Hqua vừa ăn ở đây nhg hnay mới biết có topic này, giá mình đọc trước m sẽ chủ động đi tìm đồ lấy, rút KN lần sau vậy.

Bố em Mía thích bài này.
  18. tengcha

tengcha TCTRAVEL-0909941984

30/8 là mai a , oánh dáu về hỏi chồng đã

Bố em Mía thích bài này.
  19. chicbongsusi

chicbongsusi 0904766226

Oánh dấu để qua măm thử, gần nhà mình mà

Bố em Mía thích bài này.
  20. namhangthung

namhangthung foodsach.com-0945555333

Oánh dấu nếu ngày mai rảnh sẽ ghé qua ủng hộ.:)

Bố em Mía thích bài này.