Trang 1/102 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 1017
    Click:

Cám ơn
    74
    Được cám ơn 244 lần trong 220 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default KM mừng ngày Quốc khánh: Bộ gội xả Calodia, hấp phục hồi Keratin, tinh dầu Argan Calodia

* Các mẹ có nhu cầu thì order qua toppic, PM, SMS nhé, gọi điện thì trong giờ HC mình hạn chế nghe, còn ngoài giờ thì thoải mái nhé .
    * Hàng nhà mình để ở Khu Thanh Xuân, mẹ nào qua lấy đc thì lấy còn nếu không tiện qua thì mình sẽ fs trong nội thành . Xa hơn thì mình cân nhắc nhé!
    * Hàng nhà m chất lượng, giá cả ntn mình đều ghi rõ. Nên các mẹ yên tâm sẽ ko có chuyện là không đồng nhất giá cả, hay chất lượng nhập nhèm đâu nhé. Mình buôn bán trên đây đã lâu rồi chưa có điều tiếng gì và luôn lấy chữ tín làm đầu .

Sau đây là màn show hàng ạ. Không hiểu sao đã up ảnh rồi mà nhiều cái cứ chạy đâu mất ý.

1 Hàng độc của nhà mình nhé Hấp phục hồi Keratin.

Mẫu chai mới

Mẫu chai cũ

Hấp tóc với tinh chất Keratin sx trực tiếp tại Ý có tác dụng dưỡng ẩm chuyên sâu để phục hồi tóc hư tổn và hư tổn nặng. Loại hấp này mình thấy tốt nhất từ trước đến nay, hầu như salon nào đã dùng rồi đều rất ưng với chất lượng của e này. Nói chung là trị được tất cả các loại tóc từ hư tổn, đến hư tổn nặng, kể tóc nát. Giá cực kỳ hợp lý, so với các loại hấp tiền triệu khác, chất lượng e này chắc chắn sẽ ko thua kém mà giá lại rẻ hơn 1 nửa, rất đáng để dùng thử để F5 mái tóc và cũng là F5 bản thân các mẹ ạ =>646k/chai dung tích 500ml

2 Bộ gội xả Calodia, cùng dòng hấp phục hồi Keratin dùng cho tóc khô, hư tổn và chẻ ngọn. Chất lượng tương đương với các loại dầu gội đắt tiền mà giá rẻ hơn rất rất nhiều.Đảm bảo các mẹ sẽ không hối hận khi đầu tư vào bộ sản phẩm này => 626k 1 cặp dung tích 500ml/chai

3 Tinh dầu Argan Calodia là sự kết hợp độc đáo giữa tinh dầu Argan, Protein sữa, Vitamin và các dưỡng chất cần thiết chiết xuất từ thiên nhiên. Bổ sung dinh dưỡng và tạo kiểu cho tóc, giúp tóc chắc khỏe, sáng bóng, không bết tóc.Làm mềm môi, mềm gót chân, massage cơ thể và tắm.

Giá 476k, giảm 10% còn 428k

4. Thuốc ép thơm Calodia (gồm số 1 và số 2)

- Số 1: là sự kết hơp độc đáo với Keratin mở biểu bì một cách an toàn, giúp tạo kiểu như ý muốn mà không bị ảnh hưởng tới lớp giữa và tuỷ tóc.
    - Số 2: Định hình tóc thẳng, giúp đóng lại biểu bì tóc. Đồng thời cung cấp thêm nước, dưỡng chất cần thiết tạo ra mái tóc suôn thẳng, óng mượt như ý.

Giá 1 cặp: 368k, mua 2 tặng 1 tinh dầu Argan Calodia

5. Thuốc uốn thơm Calodia (gồm số 1 và số 3)

- Số 1: là sự kết hơp độc đáo với Keratin mở biểu bì một cách an toàn, giúp tạo kiểu như ý muốn mà không bị ảnh hưởng tới lớp giữa và tuỷ tóc.

- Số 3: Định hình tóc xoăn, giúp đóng lại biểu bì tóc, đồng thời cung cấp thêm nước, dưỡng chất cần thiết tạo ra mái tóc uốn hoàn hảo.

Giá 1 cặp: 386k, mua 2 tặng 1 tinh dầu Argan Calodia

Với công thức độc đáo, thuốc ép, uốn thơm hương cà phê đem lại cảm giác thoải mái, dễ chịu và đặc biệt là an toàn sức khoẻ cho các nhà tạo mẫu tóc và khách hàng.

6.Xịt dưỡng phục hồi và xả khô dưỡng tóc

Cặp đôi hoàn hảo

* Xịt dưỡng phục hồi : Có tác dụng phục hồi các sợi tóc khô, hư tổn, chống cháy khi sấy, là tóc
    Cách dùng: Gội đầu khi tóc khô đến 80% xịt vào rồi sấy hoặc là, hoặc để khô tự nhiên

* Xả khô dưỡng tóc, giữ nếp tóc xoăn:
    Cách dùng:
    Gội đầu, tóc khô đến 80% bôi một lượng vừa phải lên ngọn tóc rồi sấy tạo kiểu để khô tự nhiên.

Sau khi gội đầu xong, cm lấy một lượng vừa đủ ra lòng bàn tay rồi xoa vào phần tóc bị hư tổn. Loại này vừa có tác dụng dưỡng cực tốt, vừa có tác dụng giữ nếp, lọn tóc xoăn, hợp với cả mẹ nào làm tóc xoăn lẫn tóc ko xoăn nhé. M vẫn thường lấy dưỡng này bôi lên chỗ tóc mái, đỉnh đầu và ngọn tóc, vừa giữ đc cho tóc mái đỡ lòa xòa ra trán, làm dẹp các ngọn tóc chỉ thiên, vừa là dưỡng nhé, đảm bảo bôi lên tóc cực mượt ạ. Để phát huy tác dụng tối đa, nếu tóc các mẹ bị khô xơ nên sử dụng cùng với hấp Keratin hoặc bộ dầu gội xả Calodia để phục hồi độ mềm mượt cho tóc nhé.

Các mẹ quan tâm cứ comment trên topic hoặc PM, SMS mình sẽ nhanh chóng trả lời ạ. Nếu cần tư vấn gì về sản phẩm hay về tóc, mình sẽ nhiệt tình chia sẻ những gì mình biết trong vốn hạn hẹp của mình . Hy vọng được phục vụ, giao lưu cùng các mẹ

Một số feedbeck của khách hàng nhà em đây ạ

Trích Nguyên văn bởi mummim View Post
    Chị nhận đc rồi nhé, chờ có 5 fút thôi.
    Nhà này, vợ thì giọng nhẹ nhàng. Gặp chồng lúc giao hàng, mặt cũng hiền lành, dễ chịu, dù trời nắng chang chang, chở bao nhiêu là dầu gội.
    Chúc nhà em luôn đắt hàng nhé. Chúc mạnh khỏe nữa để "chiến đấu" dẻo dai!
    Trích Nguyên văn bởi thocnep View Post
    Chị đã nhận được hàng, đã mang đi tặng cho cô bạn rồi em ạ. Nó vừa điện thoại cho chị khen rối rít, còn hỏi chị mua của ai để lần sau nó đặt nữa.
    À, mà em bớt cho chị nhiều thế. Chị không thích bớt đâu nhé, hihi. À, tiện thể em cho chị TK VCB của em luôn nhé.
    Trích Nguyên văn bởi Me Miu Kute View Post
    Tks em, ax rất nhiệt tình và niềm nở.

Chúc em đắt hàng. Chị dùng thử và marketing ở cơ quan cho em luôn.
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ Nấm No1 View Post
    mẹ nó ơi bạn m nhận đươc từ hôm chủ nhật cơ,dưng mà busy quá chưa pm mẹ nó kịp
    Nó bảo used thích lắm
    Up cho mẹ nó nà
    Trích Nguyên văn bởi sakura_89 View Post
    hihi, hôm qua E dùng thử rồi, cả gội, xả, hấp luôn. Tóc mềm lắm .
    Trích Nguyên văn bởi mummim View Post
    Chúc em luôn đắt hàng. Mua của em 3 lần đều vào thứ 6 nhỉ, ko biết thứ 6 sau có duyên nữa ko! Vì bạn chị nhờ thôi, chứ chị dùng làm sao mà nhanh thế được
    Trích Nguyên văn bởi falllovely View Post
    E dùng hấp đc 2 lần rùi c ạ, thik mùi đấy lắm ^^ E thấy tóc cũng mềm hơn để dùng dài dài xem có cải thiện hơn ko Khi nào hết dầu gội sẽ call c nhé
    Trích Nguyên văn bởi kienlua8885 View Post
    Hí hí. em dùng thử rồi chị ạ. Về độ mượt thì em chưa dám chắc vì gội xong em phóng như điên ngoài đường vì muộn học :">. Tóc hít bụi nên chưa thẩm định đc nhưng sờ cũng thấy mềm chị ạ. Nhưng con bạn em ngồi đằng sau cứ suýt xoa: Mùi j cứ thoangt hoảng thơm ơi là thơm. Em sướng mỗi cái khoản đấy
    Trích Nguyên văn bởi checosae View Post
    Up cho chị, chị me Tuan Minh bán hàng rất tâm lý và nhiệt tình với khách, nhất là các em bé hí hí :">
    Trích Nguyên văn bởi checosae View Post
    Chi Me Tuan Minh ui,
    Hôm nay em gội lần 2 rồi cả em gái em gội cũng rất khen, mẹ em thì khen em tóc mượt. Sướng quá sướng quá ...giờ em chả đi ép nữa đi cắt tóc thui cám ơn chị nha chị :"D >< hug hug hug :*
    Trích Nguyên văn bởi hiuhiugiobac View Post
    Mẹ Tuấn Minh ơi, mình nhận được dầu từ chiều thứ 6 rồi nhưng hôm nay mới cảm ơn mẹ nó được. Mình gội thử rồi, mùi thơm dễ chịu lắm.
    Trích Nguyên văn bởi Bông_tây View Post
    Em order cặp gội-xả, sáng nay ax chị mới ship cho em ở kim mã ý.Em đã dùng thử như chị tư vân, có vẻ rất rất OK chị ạ.thank iu chị nhớ.từ h sẽ support chị he he...cmt về dịch vụ: siêu nice, nhanh và chuyên nghiệp. <3
    Trích Nguyên văn bởi nttntt View Post
    vào feedback cho chị đây ạ, hấp dùng cực thích luôn, hấp xong tóc suôn mềm và cảm giác rất khỏe, mấy ng ở salon chỗ em qua hấp cũng khen lắm, thích hơn cả hấp của Moroc luôn. Chai dưỡng Bes thì giữ sóng và mềm tóc. Rất hài lòng với sp của chị, chắc chắn sẽ quảng cáo giúp chị và ủng hộ chị dài dài. Hi vọng chị sẽ có nhiều sp tốt hơn nữa.

Hi, em bị tóc dầu. Em muốn mua dầu gội cho tóc dầu và 1 sản phẩm giúp tóc mọc nhanh nữa. Chị có sp nào thì tư vấn cho em nhé.
    Trích Nguyên văn bởi nguyenhieunh01 View Post
    Em nhận được bộ dầu gội với dầu xả rồi chị nhé , gấu em có vẻ thích chị ạ .Cám ơn chị nhé
    Trích Nguyên văn bởi HUONG OPS View Post
    Tớ đã dùng keratin đươc 2 lần rồi. 1 lầng gội + hấp còn lần sau chỉ gội + xả. thấy tóc "có vẻ" mượt hơn trước. hy vọng lắm vì tóc mình rất khô, nhất là phần đuôi tóc.
    với tóc khô và ép, uốn nhiều thì nên hấp nóng hay lạnh bạn nhỉ? có nên tuần nào cũng hấp hay không?
    còn nếu ép tóc thì mấy tháng làm 1 lần là tốt nhất? (vì tóc mình quăn tự nhien nên phần chân tóc mọc ra làm tóc xù, phồng nhanh lắm)
    tks
    Trích Nguyên văn bởi HUONG OPS View Post
    tuần rồi mình mới đi ép tóc bằng thuốc calodia theo hướng dẫn của bạn. kết quả tóc rất mượt và không bị khô. tuy nhiên cái vụ pha dung dịch loãng keratin+ nuoc+dau xả xit lên dàu rồi mới dùng máy ép thì không được ổn lắm vì tóc rất rít. lại phải xả sạch rồi mới ép duoc bạn ạ.
    tóm lại là ổn, chất lượng không hề kém l'oreal hay davines (mình mới dùng 2 loại này thôi).
    bạn có dầu gội phủ bóng tóc không?
    Trích Nguyên văn bởi yeunhaminhnhat View Post
    E ơi, chị hôm qua chị dùng hấp nhà e rồi. Cảm nhận khi dùng xong tóc rất chi là mượt, khác hẳn với mấy loại hấp chị dùng trước đây.
    Để dùng vài lần xem sao đã, hy vọng cải thiện đc mái tóc rễ tre của chị.
    Hôm nay đến văn phòng khoe, mấy chị em thích lắm đang nhăm nhe rủ nhau đặt hàng nhà em đó.
    Trích Nguyên văn bởi me2ku View Post
    Mình đánh dấu ngâm cứu phát, thích cái hấp Keratin cơ mà đợi cuối tháng có lương đã
    Mẹ Tuấn Minh ơi, cho mình 1 chai hấp phục hồi Keratin nhé. Đắn đo mãi cuối cùng cũng order đấy. Hôm rồi em ở chỗ mình vác về 1 chai mua ở salon chỗ e ý làm tóc, đắt hơn chỗ mn. Nhưng mà dùng thích lắm, mới sau có 1 tuần thôi mà tóc mềm hẳn.
    Mẹ TM ơi, cho em thêm 1 cặp gội xả siêu mượt Calodia nha. Hấp phục hồi keratin nhà mẹ nó dùng thích thật đấy, tóc cứ mềm ơi là mềm.
    Đầu tư nốt quả dầu gội cho bõ công,he he.
    Trích Nguyên văn bởi Littlepiipii View Post
    hi hi vừa nhận được hàng của chị rồi ạ. Phục vụ nhanh hàng mơi sx năm 2014 luôn. thks c nha. Mấy nữa dùng xong e lên comment chất lượng sau ạ.
    Trích Nguyên văn bởi ruacon1990hn View Post
    Chị ui, e dùng mấy lần rồi hôm nay mới vào fb được. Hấp phục hồi keratin mượt lắm mn ạ. Tóc e bt vừa gội xong sờ đã thấy hơi khô tay nhưng lần này hấp cái hấp nhà chị mượt hẳn. E cũng nghe lời tư vấn của chị ko hấp nóng mà tự hấp lạnh ở nhà. Có điều lần đâu e cho hơi nhiều hấp hay sao ý mà lúc xả, e vuốt phần đuôi tóc ra thấy nó nhờn nhờn . Hơi phí chị ạ, lần sau rút KN cho ít hơn rùi. Cảm nhận tóc mềm mượt hơn sờ thích lắm ý.
    Chúc chị đắt hàng nhé!
    Trích Nguyên văn bởi muathuthuongnho View Post
    Chị ui! Dạo nè chị đắt hàng ko ạ? Dầu gội và xả em lấy của chị dùng thích lắm ạ, đợt tới dùng hết em lại ới chị tiếp nhé!

Cuối cùng, cảm ơn các mẹ đã dành thời gian đọc topic. Chúc các mẹ luôn trẻ trung và ai cũng có mái tóc đẹp

thay đổi nội dung bởi: Me Tuan Minh, 08-20-2014 lúc 11:33 AM

2. Những người sau đây 2 đã cám ơn Me Tuan Minh về bài viết hữu ích này

huongsau82 (03-23-2012), MeBeCuncon1 (04-24-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    418
    Được cám ơn 2,214 lần trong 1,574 bài
    Điểm đánh giá
    5 (86%)

Loại này dung tích thế nào mẹ nó ơi, có ship hàng kô, date thế nào

Click:

Cám ơn
    74
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ỦnỈn-Tomy View Post
    Loại này dung tích thế nào mẹ nó ơi, có ship hàng kô, date thế nào
    Em đã PM cho mẹ nó rồi ạ, dung tích là 760ml/chai chị nhé
    ĐT của em 098 557 2236.
    Cảm ơn chị.

Click:

Cám ơn
    24
    Được cám ơn 16 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hi hi, lại gặp chị ở đây rùi, em mua bột sắn dây của chị, chị còn nhớ ko ạ?
    Chị giảm cho em 180k nhé, em mua tặng sinh nhật đứa bạn.
    Cảm ơn chị.

Click:

Cám ơn
    74
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ruacon1990hn View Post
    Hi hi, lại gặp chị ở đây rùi, em mua bột sắn dây của chị, chị còn nhớ ko ạ?
    Chị giảm cho em 180k nhé, em mua tặng sinh nhật đứa bạn.
    Cảm ơn chị.
    Đã PM cho em rồi nhé, cảm ơn em.

Click:

Cám ơn
    24
    Được cám ơn 16 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Me Tuan Minh View Post
    Đã PM cho em rồi nhé, cảm ơn em.
    Chị ui, mai nhớ giao hàng cho em nhé, nếu không em đến sinh nhật bạn "tay không bắt giặc" thì chit ạ. Thank chị.

Click:

Cám ơn
    85
    Được cám ơn 32 lần trong 32 bài
    Điểm đánh giá
    0

mẹ nó ơi 1 cặp là 1 gội 1 xả ah? dung tich cả hai là bn? Pm cho mình gia nữa nhé

Click:

Cám ơn
    1,723
    Được cám ơn 1,517 lần trong 713 bài
    Điểm đánh giá
    0

Lanh chanh trả lời nhé, 1 cặp bao gồm 1 gội và 1 xả, mỗi chai đều có dung tích 750ml.

10. Những người sau đây 2 đã cám ơn sweetbee308 về bài viết hữu ích này

Me Tuan Minh (08-10-2009), mechuotkhi (08-08-2009)

Click:

Cám ơn
    85
    Được cám ơn 32 lần trong 32 bài
    Điểm đánh giá
    0

cảm ơn bạn nhìu nhé. Thanks!!!!!!!!!!!

Click:

Cám ơn
    74
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi haibinhhathanh View Post
    mẹ nó ơi 1 cặp là 1 gội 1 xả ah? dung tich cả hai là bn? Pm cho mình gia nữa nhé
    Hôm nay mới vào mạng, thấy mẹ sweetbee308 đã trả lời giúp mỉnh rồi, cảm ơn mẹ nó /
    @ chị haibinhhathanh: Em đã PM cho chị rồi, cảm ơn chị nhé!

Trang 1/102 12345671151101 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Hà Nội: Chào đón ngày quốc khánh -ai cũng có quà nhe
    By haiduong183 in forum ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH
    Trả lời: 368
    Bài mới gởi: 06-14-2014, 09:55 PM
  2. Trả lời: 31
    Bài mới gởi: 09-03-2013, 01:41 PM
  3. Trả lời: 3
    Bài mới gởi: 08-23-2012, 11:16 AM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ