Trang 1/98 12345671151 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 975
    Click:

Cám ơn
    73
    Được cám ơn 242 lần trong 218 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default KM 30/4-1/5: Bộ gội xả Calodia, hấp phục hồi Keratin, tinh dầu Argan Calodia

Nhà mình đang có chương trình giảm giá 10% bộ dầu gội Calodia và Hấp phục hồi Keratin từ ngày 1/4/2014 đến 15/5/2014 nhé. Riêng tinh dầu Argan Calodi đang có chương trình KM đặc biệt giảm tới 25% đó ạ.
    Mời cả nhà mua tặng những người phụ nữ mà mình yêu quý

* Chỗ mình hạn chế nghe đt làm việc riêng, nên mẹ nào có nhu cầu tư vấn về dầu gội thì làm ơn PM hoặc SMS hộ m nhé. M sẽ trả lời nhiệt tình ạ . Còn nếu gọi điện thì khoảng hơn 4h chiều trở đi nhé!
    * Hàng mình để 1 ít ở HN, 1 ít ở HN2, cách HN1 khoảng 20km nên mẹ nào muốn lấy thì cố gắng nhắn mình từ hôm trước để m bố trí ship nhé!
    * Hàng nhà m chất lượng, giá cả ntn mình đều ghi rõ. Nên các mẹ yên tâm sẽ ko có chuyện là không đồng nhất giá cả, hay chất lượng nhập nhèm đâu nhé.

Sau đây là màn show hàng ạ. Không hiểu sao đã up ảnh rồi mà nhiều cái cứ chạy đâu mất ý.

1 Hàng độc của nhà em ạ Hấp phục hồi Keratin.

Hấp tóc với tinh chất Keratin sx trực tiếp tại Ý có tác dụng dưỡng ẩm chuyên sâu để phục hồi tóc hư tổn và hư tổn nặng. Loại hấp này e thấy tốt nhất từ trước đến nay, hầu như salon nào đã dùng rồi đều rất ưng với chất lượng của e này. Nói chung là trị được tất cả các loại tóc từ hư tổn, đến hư tổn nặng, kể tóc nát. Giá 1 chai cho e này là 646k, các mẹ không mua ở đâu được giá rẻ hơn đâu ạ. Đắt nhưng sắt ra miếng, so với các loại hấp tiền triệu khác, chất lượng e này chắc chắn sẽ ko thua kém mà giá lại rẻ hơn 1 nửa, rất đáng để dùng thử để F5 mái tóc và cũng là F5 bản than các mẹ ạ=> giảm còn 580k từ 1/4/2014-15/5/2014

2 Bộ gội xả Calodia, cùng dòng hấp phục hồi Keratin dùng cho tóc khô, hư tổn và chẻ ngọn. Chất lượng tương đương với các loại dầu gội đắt tiền mà giá rẻ hơn rất rất nhiều. 626k 1 bộ các mẹ nhé. E đảm bảo các mẹ sẽ không hối hận khi đầu tư vào bộ sản phẩm này=> giảm còn 560k từ 1/4/2014-15/5/2014

3 Tinh dầu Argan Calodia là sự kết hợp độc đáo giữa tinh dầu Argan, Protein sữa, Vitamin và các dưỡng chất cần thiết chiết xuất từ thiên nhiên. Bổ sung dinh dưỡng và tạo kiểu cho tóc, giúp tóc chắc khỏe, sáng bóng, không bết tóc.Làm mềm môi, mềm gót chân, massage cơ thể và tắm.

Giá 476k, giảm 25% còn 357k từ 1/4/2014-15/5/2014

4. Thuốc ép thơm Calodia (gồm số 1 và số 2)

- Số 1: là sự kết hơp độc đáo với Keratin mở biểu bì một cách an toàn, giúp tạo kiểu như ý muốn mà không bị ảnh hưởng tới lớp giữa và tuỷ tóc.
    - Số 2: Định hình tóc thẳng, giúp đóng lại biểu bì tóc. Đồng thời cung cấp thêm nước, dưỡng chất cần thiết tạo ra mái tóc suôn thẳng, óng mượt như ý.

Giá 1 cặp: 368k, mua 2 tặng 1 tinh dầu Argan Calodia

5. Thuốc uốn thơm Calodia (gồm số 1 và số 3)

- Số 1: là sự kết hơp độc đáo với Keratin mở biểu bì một cách an toàn, giúp tạo kiểu như ý muốn mà không bị ảnh hưởng tới lớp giữa và tuỷ tóc.

- Số 2: Định hình tóc xoăn, giúp đóng lại biểu bì tóc, đồng thời cung cấp thêm nước, dưỡng chất cần thiết tạo ra mái tóc uốn hoàn hảo.

Giá 1 cặp: 368k, mua 2 tặng 1 tinh dầu Argan Calodia

Với công thức độc đáo, thuốc uốn và ép thơm mùi cà phê và hoa quả không hề gây mùi khó chịu khi bạn sử dụng thuốc, an toàn cho sức khoẻ của khách hàng và cả các nhà tạo mẫu tóc.

6. Dầu gội Garden hương thơm nhẹ nhàng, có nhiều protein và khoáng chất cao, giúp tóc chắc khỏe ko bị chẻ ngọn, làm cho tóc ko nhờn,tóc thêm mềm và mượt. Riêng dầu này là dầu lưỡng tính nên có thể dùng đc cho cả tóc khô lẫn tóc dầu.

Có 2 loại:
    - Loại sx tại Đức giá 450k/cặp
    - Loại sx tại nước thứ 3, vẫn theo dây chuyền công nghệ Đức: 300k / cặp

Tiền nào của nấy, giá cả đắt hơn thì chất lượng cũng ok hơn, nếu mẹ nào vừa vừa túi tiền thì dùng loại dầu sx ở nước thứ 3 cũng rất đc nhé, nhà e có nhiều khách trung thành với loại này cũng phải 2 năm nay rồi chưa thấy chán ạ . Còn nếu mẹ nào thích dùng hàng xịn hơn thì e ủng hộ dùng loại thứ 1 là sx tại Đức nhé!

7. Dầu gội Chihstsai với thành phần chứa nhiều tinh dầu hương thảo, hương hoa cúc nuôi dưỡng tóc từ gốc tới ngọn, trị gàu tốt, phục hồi tóc hư tổn, rất tốt cho tóc đã qua hoá chất. Cái này nhập khẩu độc quyền của Cty Trà Giang ạ

Giá cặp 1000ml (gội số 5 và xả số 7): 550k

8 Hấp nguội Midopla sx tại Ý, dành cho tóc nhuộm, hấp này mượt lắm ạ. Hấp này là của Bess (Cty CP Phong cách Ý) mà các mẹ biết hàng chất lượng hàng của Bess rồi đấy, dùng cực ổn từ dầu gội, hấp đến xả khô (dưỡng) nhé.

Giá hộp 500ml: 334k => 320k
    Giá hộp 1000ml: 535k=> 520k
    9 Xả khô Bes, dung tích 500ml, giá 380k.

10 Dưỡng tóc Hergen[/B] cũng của cty CP Phong cách Ý (Bes) dùng được cho tóc thường và tóc qua hóa chất, dung tích 300ml, giá tại salon tóc 506k, mình bán 450k

Cả hai loại này các mẹ sau khi gội đầu xong, bôi vào ngọn và chân tóc, lấy tay xoa đều hoặc lấy lược chải lại nhé. Loại này vừa có tác dụng dưỡng cực tốt, vừa có tác dụng giữ nếp, lọn tóc xoăn, hợp với cả mẹ nào làm tóc xoăn lẫn tóc ko xoăn nhé. M vẫn thường lấy dưỡng này bôi lên chỗ tóc mái, đỉnh đầu và ngọn tóc, vừa giữ đc cho tóc mái đỡ lòa xòa ra trán, làm dẹp các ngọn tóc chỉ thiên, vừa là dưỡng nhé, đảm bảo bôi lên tóc cực mượt ạ. Loại thứ 2 có tác dụng dưỡng cực mạnh ạ, chỉ dùng vài lần là tóc đỡ khô xơ hẳn.

Còn nhiều sản phẩm nữa mà e chưa up kịp lên đây, các mẹ quan tâm cứ comment trên topic hoặc PM e sẽ nhanh chóng trả lời ạ

Cuối cùng, cảm ơn các mẹ đã dành thời gian đọc topic. Chúc các mẹ luôn trẻ trung và ai cũng có mái tóc đẹp
    thay đổi nội dung bởi: Me Tuan Minh, 04-22-2014 lúc 04:15 PM

2. Những người sau đây 2 đã cám ơn Me Tuan Minh về bài viết hữu ích này

huongsau82 (03-23-2012), MeBeCuncon1 (04-24-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    405
    Được cám ơn 1,951 lần trong 1,353 bài
    Điểm đánh giá
    5 (86%)

Click:

Cám ơn
    73
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ỦnỈn-Tomy View Post
    Loại này dung tích thế nào mẹ nó ơi, có ship hàng kô, date thế nào
    Em đã PM cho mẹ nó rồi ạ, dung tích là 760ml/chai chị nhé
    ĐT của em 098 557 2236.
    Cảm ơn chị.

Click:

Cám ơn
    24
    Được cám ơn 16 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hi hi, lại gặp chị ở đây rùi, em mua bột sắn dây của chị, chị còn nhớ ko ạ?
    Chị giảm cho em 180k nhé, em mua tặng sinh nhật đứa bạn.
    Cảm ơn chị.

Click:

Cám ơn
    73
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ruacon1990hn View Post
    Hi hi, lại gặp chị ở đây rùi, em mua bột sắn dây của chị, chị còn nhớ ko ạ?
    Chị giảm cho em 180k nhé, em mua tặng sinh nhật đứa bạn.
    Cảm ơn chị.
    Đã PM cho em rồi nhé, cảm ơn em.

Click:

Cám ơn
    24
    Được cám ơn 16 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Me Tuan Minh View Post
    Đã PM cho em rồi nhé, cảm ơn em.
    Chị ui, mai nhớ giao hàng cho em nhé, nếu không em đến sinh nhật bạn "tay không bắt giặc" thì chit ạ. Thank chị.

Click:

Cám ơn
    85
    Được cám ơn 32 lần trong 32 bài
    Điểm đánh giá
    0

mẹ nó ơi 1 cặp là 1 gội 1 xả ah? dung tich cả hai là bn? Pm cho mình gia nữa nhé

Click:

Cám ơn
    1,723
    Được cám ơn 1,517 lần trong 713 bài
    Điểm đánh giá
    0

Lanh chanh trả lời nhé, 1 cặp bao gồm 1 gội và 1 xả, mỗi chai đều có dung tích 750ml.

10. Những người sau đây 2 đã cám ơn sweetbee308 về bài viết hữu ích này

Me Tuan Minh (08-10-2009), mechuotkhi (08-08-2009)

Click:

Cám ơn
    85
    Được cám ơn 32 lần trong 32 bài
    Điểm đánh giá
    0

cảm ơn bạn nhìu nhé. Thanks!!!!!!!!!!!

Click:

Cám ơn
    73
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi haibinhhathanh View Post
    mẹ nó ơi 1 cặp là 1 gội 1 xả ah? dung tich cả hai là bn? Pm cho mình gia nữa nhé
    Hôm nay mới vào mạng, thấy mẹ sweetbee308 đã trả lời giúp mỉnh rồi, cảm ơn mẹ nó /
    @ chị haibinhhathanh: Em đã PM cho chị rồi, cảm ơn chị nhé!

Trang 1/98 12345671151 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Đừng xem thường táo bón mạn tính
    By mailan in forum Sức khỏe gia đình
    Trả lời: 9
    Bài mới gởi: 11-17-2013, 01:12 AM
  2. Vitamin E - Khắc Tinh Của Bệnh Tiểu Đường
    By THỦY NGUYÊN in forum Tin tức khác
    Trả lời: 1
    Bài mới gởi: 07-21-2012, 11:25 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài mới gởi: 10-07-2004, 05:35 PM