Có Mẹ Nào Bị Viêm Lộ Tuyến Cổ Tử Cung Ko?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi Mẹ Bé Chivas, 2/7/2012.

1. Mẹ Bé Chivas

Mẹ Bé Chivas Thành viên chính thức

Hôm trước em vừa đi khám phụ khoa vì sau khi quan hệ ra máu , cứ nghĩ là bị ngày ấy nhưng hơn 1 tuần mà ko hết
    đi khám bs chuẩn đoán là viêm lộ tuyến cổ tử cung
    cho dùng thuốc đặt polyginax
    e tham khảo trên mạng h nhiều chị em có gia đình bị lắm ... :((
    không chữa kịp thời có thể gây ung thư hoặc khó có con
    bác sĩ bảo đặt thuốc 12v rồi sau đến áp lạnh
    e đang ở nhà chồng ở QN khám phòng khám tư cũng đc ở đây
    có chị nào bị rồi và chữa trị như nào ? giúp em với . em đang định về quê ngoại hà nội để lên 108 khám
    em thấy các mẹ bảo là rửa lá trầu ko cũng đỡ .
    em đang mất ăn mất ngủ mấy ngày nay ...
    máu vẫn ra , bs kêu do chiến đấu khỏe qá . em đến chết mất thôi . sao phụ nữ khổ thế

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Bé Chivas
    Đang tải...

2. pnam

pnam Thành viên kỳ cựu

Ðề: có mẹ nào bị viêm lộ tuyến cổ tử cung ko?

Ái chà, máu vẫn ra thì nguy hiểm quá mẹ nó ah. Mẹ nó vào hẳn bv, khám sản phụ khoa để chụp chiếu xem có tổn thương j ô nhé.
    Tớ bị vltctc nhưng ko áp hay cắt mà chỉ đặt thuốc, uống và cả tiêm nữa, mất mấy triệu tiền thuốc ròng rã cả tháng trời mới hết đấy

3. mit_map

mit_map Thành viên đạt chuẩn

Em bị viêm lộ tuyến CTC phải đốt đấy các mẹ ạ. Đau dã man. Hức hức.
    Giờ khám lại thì ngon lành rùi. Cơ mà vẫn thả mãi mà chưa bầu bì gì, cũng lo lo. Có khi phải đi khám tiếp xem sao.
    Mẹ nó cứ vào viện phụ sản khám cho yên tâm.

4. Mẹ Bé Chivas

e siêu âm tử cung không bị u .
    chụp chiếu cổ tử cung rồi
    bs kêu hoạt động mạnh qá cổ tử cung bị xước , mà máu ở tử cung cũng ra . về kêu thử thai mà em chưa thử :((
    em hoang mang mấy hôm nay . buồn qá

5. Mẹ Bé Chivas

em ngại vào chỗ phụ sản đông lắm . thấy mấy mẹ bên WTT toàn sang 108 . em cũng đẻ ở viện đấy .
    sao đàn bà lắm bệnh thế

6. Mẹ Bé Chivas

e thấy h ngta hay áp lạnh . mà hôm đi khám có chị ở đấy kêu áp lạnh thì 3 năm sau mới đc có con
    mà ko biết áp lạnh có ảnh hưởng j đến việc sinh con ko nhỉ????

7. letung1989

letung1989 Thành viên nổi tiếng

c ơi, chỉ 1 lọ là hết luôn mà c, ai bị nh nh lắm lắm mới fai dùng đến lọ thứ 2, 3. Nhưng từ khi e bán, chưa thấy mẹ nó fai dùng 2 3 lọ cả :D hiệu quả cực kì c ạ, c xem feed back of các mẹ ở page 1 thì sẽ thấy công dụng of nó :D c dùng rồi, e đảm bảo c sẽ thấy tiếc vì k dùng sp sớm hơn đấy :p c ủng hộ e thì nt or alo e nhe, e free ship toàn quốc c ạ: 01295371360. tks c

8. letung1989

letung1989 Thành viên nổi tiếng

sp nhà e bán ra như nào, các mẹ đều đã dùng và feedback lại, c cảm thấy tin tưởng thì dùng, chứ e biết bắt đến c như nào. tks c đã quan tâm

9. avon_TLshop

avon_TLshop Thành viên tích cực

Mẹ nó đi áp lạnh ý. an toàn, ko đau. tuy nhiên tránh quan hệ trong 3 tháng để nó liền sẹo nhé.

10. naxinhxinh

naxinhxinh Thành viên nổi tiếng

mình cũng từng bị, sau đấy bác sĩ cho đặt thuốc, mình đat75 thuốc liên tục trong 10 ngày là hết hẳn, nhưng trong quá trình đặt thuốc thì bạn phải kiêng hẳn ko gần chồng thì mới nhanh khỏi dc, chứ chưa dứt bệnh mà bạn vẫn XXX thì còn lâu mới khỏi nhé bạn.

11. mai.lan

mai.lan Thành viên tập sự

Mình cũng từng bị gần 1 năm trời, lúc đầu chỉ là viêm âm đạo nhưng chủ quan nên nó ngược lên cổ tử cung. Đi khám về mình vừa uống thuốc vừa đặt, sau 1 đợt nó cũng đỡ, tưởng là khỏi, thời gian sau nó lại tái diễn. Cứ như vậy mấy lần mình thấy nản quá, buồn vô cùng. Qua tìm hiểu thì không dám đốt điện sợ chai cổ tử cung. Gia đình chồng lại mong có cháu bế. Đang lúc hoang mang thì có mấy chị cùng cơ quan mách uống thuốc nam khoảng 20 ngày sẽ hết. Vậy là mình thử chuyển phương pháp xem sao vì hết cách rồi. Và lần này thì trời thương thật, mình khỏi bệnh. Khoảng 3 tháng sau thì có bầu, mình mới sinh cháu trai được 5 tháng các mẹ ạ, chia vui với mình chứ? Nay vào tra cứu mấy mục nhìn thấy phần câu hỏi của mẹ nó nên chia sẻ để mẹ nó thử ứng dụng xem sao. Mẹ nó gọi cho mình xem triệu chứng có giống không nhé: 0979 464547 (Mai Lan). Mong mẹ nó luôn biết hi vọng.

12. mai.lan

mai.lan Thành viên tập sự

Mình cũng từng bị gần 1 năm trời, lúc đầu chỉ là viêm âm đạo nhưng chủ quan nên nó ngược lên cổ tử cung. Đi khám về mình vừa uống thuốc vừa đặt, sau 1 đợt nó cũng đỡ, tưởng là khỏi, thời gian sau nó lại tái diễn. Cứ như vậy mấy lần mình thấy nản quá, buồn vô cùng. Qua tìm hiểu thì không dám đốt điện sợ chai cổ tử cung. Gia đình chồng lại mong có cháu bế. Đang lúc hoang mang thì có mấy chị cùng cơ quan mách uống thuốc nam khoảng 20 ngày sẽ hết. Vậy là mình thử chuyển phương pháp xem sao vì hết cách rồi. Và lần này thì trời thương thật, mình khỏi bệnh. Khoảng 3 tháng sau thì có bầu, mình mới sinh cháu trai được 5 tháng các mẹ ạ, chia vui với mình chứ? Nay vào tra cứu mấy mục nhìn thấy phần câu hỏi của mẹ nó nên chia sẻ để mẹ nó thử ứng dụng xem sao. Mẹ nó gọi cho mình xem triệu chứng có giống không nhé: 0979 464547 (Mai Lan). Mong mẹ nó luôn biết hi vọng.

13. kingdragon

kingdragon Thành viên đạt chuẩn

bạn đã thử tìm và điệu trị ở chổ thầy Kal chưa? thầy ấy chuyên điều trị và kê toa bệnh vô sinh hiếm muộn. bệnh viêm lộ tuyến được nhiều chị em tìm đến thầy và đang đồn về thầy bên diễn đàn web trẻ thơ đó bạn.
    Viêm lộ tuyến ngoài đốt và lạnh ra còn có thể trị bệnh bằng thuốc đông y. Hiện nay thầy Kal được nhiều gia đình đang bàn bạc sôi nổi bên WTT.
    nhiều gia đình đã tìm đến 103, từ dũ , phòng mạch cô thanh và cô lan nhưng tiền mất tật mang. có bệnh người trị bệnh hết có người không. còn mình thì đang điều trị ở chổ thầy Kal. bạn tìm thầy Kal thử xem nhé. mách nhỏ đừng cho người khác biết nhé để mất chổ vì chổ thầy khám bệnh rất đông khách.

Thầy Kal có thuốc bơm và uống hay lắm điều trị 1 thang là hết ngay

14. hanhbk412

hanhbk412 Bắt đầu nổi tiếng

E bị đây ạ. Xong bác sỹ đốt cho rồi. E thì không bị ra máu hay gì cả chỉ hay viêm đi viêm lại mãi thôi.