Trang 1/444 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 4439
    Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,206
    Được cám ơn 1,423 lần trong 694 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Tinh chất mầm đậu nành- Kwao krua trắng-Collagen: cải thiện sinh lý nữ, làm đẹp da,tăng V1

Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo/ Tinh chất Kwao Krua trắng/ Collagen chiết xuất từ da cá Nhật Bản: giảm khô âm đạo, ngực nhỏ, làm đẹp da, giảm nám da, tàn nhang Tư vấn: DS.Thảo: 0986746154

DANH MỤC SẢN PHẨM CUNG CẤP.
    1. Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: cải thiện sinh lý nữ, tăng tiết dịch nhờn âm đạo, làm đẹp da: giảm nám tàn nhang do nội tiết=> sản phẩm truyền thống đã được hầu hết chị em tin tưởng sử dụng và cho phản hồi tốt. Phù hợp với hầu hết đối tượng phụ nữ do tác dụng nội tiết ở mức điều hòa, an toàn có thể sử dụng lâu dài. Giá 340k/1 hộp dùng 3 tháng => Kéo xuống để xem thông tin

2. Sản phẩm SKINLIFE-NT: Bổ sung collagen Nippi Nhật Bản + Vitamin A, C, E, Nhóm B: tăng độ đàn hồi da, giúp da sáng mịn, giảm nếp nhăn, giảm thâm, nám, giảm quá trình lão hóa cơ thể. Hộp 30 gói, 280k/ hộp (Kế thừa từ Collagen Nippi)=> Click xem thông tin

2. Collagen Nippi Nhật Bản: Giúp bổ sung collagen cho da, tăng độ đàn hồi da, giảm nếp nhăn: đã được mọi người tin dùng.Giá 170k/1 túi 100g dùng 1 tháng=> Click xem thông tin

3. Tinh chất Kwao krua trắng từ Thái Lan: Có tác dụng chọn lọc trên vùng ngực: giúp nở ngực: sản phẩm mới. Giá 380k/ 1 túi 50g dùng 3 tháng=> Click xem thông tin

[SIZE=6]Em chào cả nhà.
    Em là dược sỹ sau một thời gian sử dụng tinh chất mầm đậu nành em thấy đúng là có tác dụng tốt thật. Không những tình trạng hạn hán cải thiện rõ rệt mà da dẻ cũng mịn màng hơn (đây là tuyên bố của chồng em.hihi), kết hợp với máu me buôn bán nên em quyết định kinh doanh TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH. Về tác dụng của tinh chất mầm đậu nành thì các mẹ, các chị có thể tha hồ search trên mạng là có ngay nhé. Ví dụ
    http://www.tienmankinh.vn/vi-VN/Home...nanh-1420.aspx
    dantri.com.vn/c7/s7-473622/nhung-dieu-chua-biet-ve-mam-dau-nanh.htm

http://xinhxinh.com.vn/chong-lao-hoa...ho-phu-nu.xinh.
    TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH- MẠN PHÉP TỪ NAY EM ĐƯỢC LẤY TÊN SP GẮN LIỀN VỚI TÊN EM CHO CÁC MẸ DỄ NHỚ TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO
    [/COLOR].
    Mẹ nào ngại đọc topic dài dòng thì click thông tin trên website nhé: TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH - TINH CHAT MAM DAU NANH

Đồng thời ngoài tinh chất mầm đậu nành, theo yêu cầu của chị em, em cung cấp thêm Collagen tinh khiết chiết xuất từ da cá nhập khẩu tại Nhật Bản. và Tinh chất Kwao krua trắng nâng nở ngực[COLOR="#FF0000"]- Cụ thể có 3 dòng sản phẩm.

1. Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: giảm nám, tàn nhang giúp da sáng mịn: 1 hộp 340k dùng 3 tháng.=> Kéo xuống để đọc chi tiết về sản phẩm>>>>Tinh chất mầm đậu nành

2. Tinh chất Kwao krua trắng từ Thái Lan: Có tác dụng chọn lọc trên vùng ngực: giúp nở ngực: sản phẩm mới. Giá 380k/ 1 túi 50g dùng 3 tháng=> Click xem thông tin

3. Bột collagen chiết xuất từ da cá của Nippi Nhật Bản: tăng độ đàn hồi da, giảm nếp nhăn.(170k/100g dùng 1 tháng)=>Click link đọc chi tiết về sản phẩm>>>>Collagen Nhật

4. Kế thừa từ Sp bột Collagen da cá Nippi Nhật Bản mọi người tin dùng =.> Sản phẩm SKINLIFE-NT bao gồm Collagen nippi, Vitamin A, C, E, vitamin Nhóm B được đóng gói chia liều tiện dùng: Hộp 30 gói là công thức tối ưu giúp tăng độ đàn hồi da, giúp da sáng mịn, giảm thâm, nám, giảm quá trình lão hóa cơ thể -=> CHi tiết sản phẩm vui lòng Click. Giá 280k/1 hộp
    GIỚI THIỆU SẢN PHẨM

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH LÀ GÌ????: Tinh chất mầm đậu nành hay tinh chất mầm đậu tương: là nguyên liệu chính dùng để đóng viên sản xuất các sản phẩm thực phẩm chức năng làm đẹp trên thị trường. Quyết định tác dụng của các dòng sản phẩm này là tinh chất mầm đậu nành. Đó là là bột được tinh chế, chiết xuất để thu lấy hoạt chất chính isoflavon từ mầm đậu nành (mầm của hạt đậu nành). Tức thành phần chính là hoạt chất isoflavon.

ĐIỀU GÌ QUYẾT ĐỊNH TÁC DỤNG CỦA TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH: đó chính là hàm lượng isoflavon trong tinh chất. Có nhiều loại tinh chất mầm đậu nành với hàm lượng khác nhau, TCMDN thông thường hàm lượng isoflavon giao động thấp từ 1-2,5%. Trong tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: đã là dạng tinh chế cao cấp hơn của tinh chất mầm đậu nành, tên đúng trong ngành dược là Isoflavon 37%. Tức là tinh chất đạt hàm lượng isflavon 37% cao gấp gần 20 lần TCMND thông thường, nên liều sử dụng rất nhỏ để có được hiệu quả.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH VÀ BỘT MẦM ĐẬU NÀNH CÓ KHÁC NHAU KHÔNG??? Hoàn toàn khác nhau: bột mầm đậu nành là bột được xay từ mầm đậu nành sấy khô. TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH là bột chiết xuất hoạt chất isoflavon từ mầm đậu nành.

CÓ PHẢI TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NÀO CŨNG GIỐNG NHAU: Hoàn toàn khác nhau ạ. Tinh chất mầm đậu nành mỗi đơn vị sản xuất và nước sản xuất đều khác nhau. Tại Việt nam có 3 nhóm nước sản xuất tinh chất mầm đậu nành chính: Việt Nam, Trung Quốc, Mỹ. phổ biến nhất là Việt Nam, Trung Quốc. hàng của Mỹ còn rất hạn chế vì giá cắt cổ. Với Việt Nam cũng đã có nhiều nguồn khác nhau từ các nhà máy khác nhau. Trung bình hàm lượng hoạt chất từ 1-2,5%. Mọi người lưu ý TInh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo có hàm lượng hoạt chất là 37% vì bản chất Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo có tên chính xác là isoflavon 37% - tức dạng tinh chế cao cấp hơn của tinh chất mầm đậu nành.

Các mẹ lưu ý: Hiện tại có 1 số bạn tự nhận bán tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: nên nếu các mẹ mua tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo cần kiểm tra: Hộp sản phẩm như hình, trên mỗi hộp có 2 tem để chống hàng giả: 1tem của nhà sản xuất Biovaccine Việt Nam, 1 tem của nhà phân phối Nguyên Thảo Quân.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH: - 340k/ 1 hộp dùng được trong 3 tháng. Tính ra mỗi tháng chi phí khoảng hơn 100k cho việc tiếp cận các sản phẩm bản chất cao cấp nhưng giá rất bình dân.

Thông báo: Kể từ ngày 24/5/2013: Sản phẩm tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo đã được cục vệ sinh ATTP cấp phép lưu hành, sản phẩm sẽ được đóng gói hoàn thiện, có hộp, tem nhãn đầy đủ xuất xứ sản phẩm được cục vệ sinh ATTP chứng nhận. Do phát sinh chi phí bao bì cũng như các chi phí quản lý bảo đảm vệ sinh ATTP, thuế VAT... nên dù không mong muốn Nguyên Thảo bắt buộc phải tăng giá sản phẩm lên 340.000đ/ hộp sử dụng trong 3 tháng. Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ sản phẩm của Nguyên Thảo trong suốt thời gian vừa qua.

Hình em nó

THÀNH PHẦN CHÍNH: thành phần isoflavon là tiền hocmon Estrogen. Estrogen có vai trò vô cùng quan trọng trong cơ thể người phụ nữ. Giúp tạo nên hình thể đặc trưng của nữ: ngực nở, eo thon, mông cong, giúp da dẻ mịn màng, đóng vai trò quan trọng trong sinh lý nữ: tăng tạo độ nhờn âm đạo....
    Trong thành phần mầm đậu nành có chứa rất nhiều protein, protein này rất tốt để thay thế cho protein động vật vì có ít mỡ và cholesterol. Nhưng quan trọng hơn cả, trong mầm đậu nành có một hoạt chất tương tự như kích thích tố nữ estrogen mà nhiều công trình khoa học chứng minh giá trị rất tốt trong việc điều trị và ngừa một số bệnh đặc biệt là sức khỏe phụ nữ. Ðó là chất isoflavones hay còn được mệnh danh là estrogen thảo mộc.

Ưu điểm của estrogen thảo mộc này là rất an toàn, nếu dư thừa có thể tự đào thải ra khỏi cơ thể. Khác với estrogen tổng hợp hóa học như trong thuốc tránh thai nếu hàm lượng cao có thể gây ra rất nhiều tác dụng phụ bất lợi.

TÁC DỤNG TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH

Giúp cải thiện các triệu chứng do thiếu hụt nội tiết tố Estrogen ở phụ nữ: Khô âm đạo, giảm ham muốn tình dục, tích mỡ bụng, xuống sắc, bốc hỏa, mất ngủ, loãng xương.
    Hạn chế lão hoá, giảm nếp nhăn trên da, chống nám, giúp da căng đẹp mịn màng, sắc mặt hồng hào, tươi nhuận, cải thiện khá rõ kích cỡ vòng 1 cho các bạn có ngực nhỏ tự nhiên; ngực nhỏ sau khi sinh.

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG

Nữ giới chức năng sinh lý giảm sút, khô âm đạo, da khô sạm, bắt đầu xuất hiện nám
    Nữ giới tuổi tiền mãn kinh, mãn kinh có các triệu chứng: da nhăn, sạm, nám da, sắc mặt không tươi nhuận, tóc khô xơ, dễ rụng, bốc hỏa, mất ngủ, tích mỡ bụng, loãng xương
    Nữ giới nhiều mụn trứng cá, da mặt xuất hiện tàn nhang.
    Nữ giới ngực nhỏ cần cải thiện kích cỡ vòng 1.
    (Phụ nữ độ tuổi 18 trở lên.)

CÁC BIỂU HIỆN THEO DÕI TÁC DỤNG CỦA MẦM ĐẬU NÀNH.

1 tháng: Da mặt sáng và mịn dần lên, giảm hẳn mụn trứng cá; dịch tiết âm đạo tăng, tăng cường sinh lý nữ.

2 tháng: Cơ thể khoẻ mạnh, nữ tính, da dẻ hồng hào, giảm thâm nám, tóc khoẻ và mượt hơn, kinh nguyệt đều đặn, kích cỡ vòng 1 bắt đầu cải thiện.

Vì tác dụng tuyệt vời của TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH như vậy nên hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm có thành phần là mầm đậu nành được rất nhiều chị em ưa chuộng như Bảo Xuân, EStrolife, ....đã quá nổi tiếng.

Liều dùng: mỗi ngày các mẹ dùng 2 lần. Mỗi lần 500mg (=chỉ 0,5g =1/2 g) tương ứng với 1 thìa nhỏ (loại thìa xúc sữa chua) gạt ngang (Lưu ý lượng dùng mỗi lần rất nhỏ chỉ nửa gam vì Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo hàm lượng hoạt chất cao, liều dùng chỉ cần nhỏ để đạt được hiệu quả). Nên uống với nước ấm, uống trước ăn 30p hoặc sau ăn 1h. Uống như uống thuốc bình thường : cho thuốc vào miệng và uống nước hoặc hòa thuốc vào nước rồi uống đều được. Mỗi đợt dùng 3-6 tháng.
    Cách dùng: uống như thuốc bình thường hoặc pha với khoảng 100ml nước đều được

Bảo quản: để nơi khô thoáng, tránh ánh nắng trực tiếp: Các bạn cho bột thuốc vào 1 lọ kín dùng dần. Bảo quản ở ngoài bình thường, Không cần bảo quản trong tủ lạnh
    Lưu ý: mẹ nào có bệnh u xơ tử cung, u xơ tuyến vú, lạc nội mạc tử cung mình khuyên không nên dùng.
    Nếu có điều kiện nên dùng kèm với Vitamin E sẽ tăng cường hiệu quả tác dụng.(Có thể dùng sp SKinlife-NT vừa bổ sung vitamin E, vừa có collagen và các vitamin chống lão hóa khác như C, A, nhóm B)

SĐK: 5522/2013/ATTP-XNCB
    Nhà sản xuất: Công ty cổ phần BIovaccine Việt Nam
    Nhà phân phối: Công ty TNHH NGuyên Thảo Quân.

A lô a lô tình hình là sau thời gian bán hàng em cũng đã nhận được một số phản hồi khá tích cực từ khách hàng. Up lên làm thông tin cho các mẹ tham khảo.

Trích Nguyên văn bởi Me_Huy_Hoang View Post
    Mình đã nhận đc Collagen rùi mẹ nó nhé
    Phản hồi chút TCMDL đây
    He he phải nói quá ổn so với quy định
    Thay đổi rõ rệt nhé ^^
    Cảm ơn mẹ nó nhiều ^^
    Và còn cảm ơn tới anh ship hàng đặc biệt nữa ạ
    Trích Nguyên văn bởi love and share View Post
    chị vừa dùng hết 1 gói 100g của em rồi, vấn đề da dẻ và nước non thì tốt, mặt mũi trông sáng láng hẳn. còn khoản vòng 1 thì chưa thấy gì nhưng vốn nó đã nhỏ nhắn xinh xắn rồi, uống 1 gói mà cái gì cũng tốt thì chắc thuốc tiên quá. 2/3 đạt yêu cầu là quá sức mong đợi của chị. chị muốn chuyển qua dùng thử collagen 3 tháng rồi quay lại dùng MDN được phải ko em? em đã có collagen của Nhật chưa?

Trích Nguyên văn bởi hoaithanh76 View Post
    Chào em, bà chị ở cơ quan có giới thiệu cho chị. chị ấy cũng đang dùng cao bột của em đc đâu tầm nửa tháng rồi nên tạm thời chị cũng khá yên tâm. Nhưng chị muốn hỏi thêm em có khuyên là không nên dùng cho người bị bệnh u xơ tử cung, lạc nội mạc tử cung, u xơ tuyến vú. Vậy chị có cần đi kiểm tra mấy bệnh này rồi hẵng đặt hàng em không? phản hồi sớm giúp chị nhé. thanks em.
    Trích Nguyên văn bởi kikile View Post
    Hôm nọ chị đặt 5 lạng đã có chưa em hi nghe bà con đồn dùng mầm đậu nành thích lắm ,đẹp da mà lại phòng ngừa một số bệnh phụ nữ khi nào có hàng ới chị nhé
    Trích Nguyên văn bởi sieuthihangthung View Post
    em mua hàng của chị lúc trước có nick là phamngoc245 đây chị ơi,công nhận ngoài sức tưởng tượng, hiiiiiiiiiiii, tks chị nhiều lắm...em nói thật lúc đầu em cũng ko tin lắm đâu, mua về gần tuần mới uống, uống thì bữa đực bữa cái, vậy mà hehehee...được khoảng hơn tuần thì phát huy tác dụng kinh thật, thậm chí bj em ko dám uống nữa, sợ "cung vượt cầu" thì lại khổ nhắm
    ui, tại vì em nóng tính, nói động chạm đến mod, vậy là bị band, bj em ban hàng 2hand nên lập nick này cho tiện, hic, nghĩ cũng hơi tiếc nick kia lên tận leader rùi mà bị band, còn vụ kia em nói thật mà, ko sai tý nào luôn,lão nhà em cười típ cả mắt. hehee... đang băng khoăn có nên dùng tiếp của mẹ nó nữa ko, còn nhiều quá, tiếc ghê
    Trích Nguyên văn bởi banglinh0710 View Post
    Em dùng được gần 1 tháng rồi. Mấy hnay thấy ngực hơi tức tức gần giống như sắp đến ngày " đèn đỏ" ấy. Đang hy vọng đây là tín hiệu tốt, cứ up lên cho có các mẹ khác cùng chia sẻ.
    Trích Nguyên văn bởi tovahan View Post
    em cũng dùng được gần 1th rồi, cũng thấy ngực tức ko hiểu vì sao,giờ thấy chị này nói mới nghĩ ra có khi tác dụng của Mdn.
    Các tác dụng khác chưa biết thế nào nhưng đúng là khoản khô thì cải thiện, giờ dù lúc ko hứng thú gì nhưng chiều chồng cũng ko thấy đau rát như trước nữa.

Trích Nguyên văn bởi luuthuylinh View Post
    Em không biết bài viết này có đến đúng chổ không nữa, Em ở trong TPHCM, Em biết được chủ đề này tình cờ thôi ah, Em luôn có mong ước được cái vòng 1 to to chút để bằng chị bằng em, để có thể ăn mặc sexy chút, mà không biết làm cách nào, lúc đầu Em định uống sinh tố đu đủ xanh...mà nghe nói nó làm hư bao tử (Cái bao tử của Em nó vốn dĩ không bình thường rồi) nên Em hoảng quá không dám suy nghĩ đến luôn.
    Em tìm ra được cái chủ đề này nên quyết định dùng thử...Em nhận hàng bữa 5/11/2012 đến nay là được 16 ngày rồi, Em thấy có sự thay đổi nhe...ngực của Em căng tức giống như những ngày "bể bơm" vậy đó..chạy xe ngay đường dằn là đau lắm ah, Em hy vọng là nó được như Em mong muốn, không biết Em có dùng quá không nữa Chị ơi, 1 ngày Em uống 2 lần mà mới có 16 ngày mà hết 1/3 hũ rồi.
    Thêm cái nữa: sáng sớm Em uống sữa đậu nành được 3 năm, mà không thấy thay đổi gì hết...chán muốn chết!!!!
    Khi nào có gì thay đổi thêm....Em sẽ chia sẽ tiếp..Chúc các Chị một ngày vui vẽ..!!!
    Trích Nguyên văn bởi Nguyen_po View Post
    Tác dụng 1 thì đã thấy, hay đúng hơn là phục hồi vì sau sinh mới bị, tác dụng 2 chưa thấy, tác dụng 3: kiến kéo vào ầm ầm, vội vàng phải cho vào lọ kín buộc chặt lại ko thì bọn kiến cũng thấy ướt thì khổ lắm
    Trích Nguyên văn bởi holanhuong View Post
    em đã dùng sản phẩm nhà mẹ nó!nói thật là vòng 1 có căng hơn 1 chút xíu!
    chút xíu vì em mới dùng đc vài ngày!hy vọng sau 1 tháng có cải thiện rõ rệt
    em ở Quảng Ninh, sau 3th em dùng hết 100g rồi chị ạ, nhưng dùng ko đều, đa số 1 ngày chỉ uống 1 lần. hì những tác dụng khác thì ko biết nhưng đúng là đỡ khô hạn hơn hẳn mọi người ạ. E vừa nt bảo chị gửi cho em 100g nữa đấy ạ.
    Trích Nguyên văn bởi bumbum_2011 View Post
    mẹ nó ơi, e dùng TCMDN của mẹ nó đc hơn 20 ngày rùi, e xin thông báo với mẹ nó kết qả như sau: Về khoản điện nước thì phải nói verry good mẹ nó ạ , giờ cái khoản đấy e ko phải lo lắng nữa, dùng mới đc hơn 20 ngày mà kết qả mĩ mãn qá, làm ông xã nhà e đâm ra cứ đòi hỏi suốt hí hí ) e cũng thấy da dẻ sáng và hồng hào hơn, ko bị tái xanh như trước nữa.Chỉ có điều vòng 1 chưa thấy xi nhê gì, chắc tại mới dùng . e đang hóng cái Kwao Krua và Collagen tinh khiết của mẹ nó đây. khi nào mẹ nó bán thì cho e order với nha . chúc mẹ nó đắt hàng
    Trích Nguyên văn bởi mevuhien View Post
    Minh dung gan het 100 g roi, se ung ho ban tiep nhe
    Em uong mam dau nanh duoc 2.5thang roi. Tinh hinh la thay da de co ve min mang hon, phan nguc thi thay thoi gian dau cang tuc sau bay gio thi thay binh thuong, kich co chac ko nhinh hon duoc bao nhieu. Ba chi gai dung thi khen khoan dien nuoc Ok lam. Cai nay chac tuy co dia tung nguoi chi chu top nhi. Em dung not cho het 3 thang ma ko thay cai thien thi co nen dung tiep ko chi?

Em cung quan tam den vu Collagen nhe, khi nao co hang bao cho em de em ung ho chi nhe.
    Trích Nguyên văn bởi Diabay View Post
    Đợt tinh mầm đậu nành vừa lấy của bạn dùng rất tốt bạn à.

Mình trẻ trung sung lại được hơn chục tuổi đó.

Cảm ơn bạn nhiều.

Thân ái.
    Trích Nguyên văn bởi MeBongHa View Post
    Uống MĐN của mẹ nó đc 3th rùi nhưng lại có sự cố đang muốn bắt đền nàng đây. Hi...hi chắc tại khoản nc non dồi dào quá mà tớ có em bé rồi đây này hic...hic
    Hôm nay chị bạn lại nhờ lấy hộ 200g, tớ đùa uống vào lại thêm thằng cu nữa như em đây này.
    Trích Nguyên văn bởi alina_fcuk View Post
    hiii c...e dùng mầm đậu nành cũng 1 tuần rồi. có khác biệt rõ...ngực tuy vẫn số đo cũ, nhưng có vẻ căng tròn hơn, đụng đụng vào thì thích thích đó c )) da dẻ thì chưa thấy có gì lạ....nước nôi thì nhìu, tuy nhiên e đag single c ơi (((....nói chung là good...e sẽ dùng mầm đậu nành bên c lâu dài vì tuổi trẻ ohoho....khi nào có collagen, e mua nữa. gần 30t rồi thì sợ lão hóa và già lắm ợ
    Trích Nguyên văn bởi bella.shop View Post
    chị ơi e dùng thích lắm nhưng mà khi mà đến kì thì có dùng đc ko ạ mà nếu đang bầu bí thì dùng đc ko
    Trích Nguyên văn bởi binh_yen View Post
    chị ơi. hôm nào có collagen ới e với nhé. lần trc e mua mầm đầu nành nè. mà e dùng thấy ngực căng hơn đóa^^
    Mình phát hiện ra 1 bí quyết: Dùng thuốc Đông y phối hợp với Tinh mầm đậu nành của bạn thì... được hơn cả hy vọng:

Với phụ nữ, khí huyết là vô cùng quan trọng. Chị em thường bị thiếu huyết, nên da xanh xao gầy mòn.

Vì vậy, hàng năm nên uống thuốc bổ huyết vào mùa này. (Chồng mình làm Đông y, đã hướng dẫn mình dùng kết hợp thuốc.)

Mình đang uống thuốc bổ khí huyết, may quá phát hiện được nguồn Tinh mầm đậu này của bạn, mình phối hợp dùng, nên kết quả thật tuyệt vời. Da mình căng và trắng hồng ra, ai gặp cũng ngạc nhiên, khen ngợi. Và cô em gái đã bắt mình mua ngay TMĐN cho nó hôm vừa rồi đó.

Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Thân.
    Trích Nguyên văn bởi thuthaozinzin View Post
    Mỗi ngày cứ được một vài khách hàng gọi điện hoặc nhắn tin thông báo sử dụng sp hiệu quả, nghe giọng rạng rỡ mà mình thấy vui vui. Hôm nay lại có một khách hàng tuy không trực tiếp gọi điện nhưng cũng pm cho mình, dù hum nay đang stress mà tự nhiên thấy vui:

Em mạn phép trích dẫn "nguyenthilien1758: lien lien (1/23/2013 3:48:22 PM): Minh la Lien dang dung TCMDN cua Thao Nguyen. Thu nhat la minh het ngay chung kho hong rat kho chiu do man kinh gay ra. Cam on Nguyen Thao. Tiep theo minh dang muon mua Collagen tra xanh cua Nhat Ban vi vua co tac dung giam can. Dia chi Cong ty KD than Ha nam ninh - km so 2 duong van cao TP Nam Dinh dien thoai 0912 284 ... vao ngay lam viec.". Vì riêng tư của khách hàng em tạm xóa sđt
    Trích Nguyên văn bởi Ghét View Post
    em đã dùng đc khoảng 10 ngày, nhưng mỗi ngày uống 1 lần ngày uống ngày bỏ ấy, nhưng mà nói chung là, có tác dụng chị ạ
    về cái khoản khô hạn thì chưa thấy gì rõ lắm
    nhưng mà em thấy ngực em căng hơn trc ) ko mong đợi cái tác dụng này lắm í, vì bình thường ngực em cũng gọi là niềm mơ ước rồi ; nhưng được cái là có vẻ săn chắc hơn trc
    Trích Nguyên văn bởi minhthuy167 View Post
    xin chào các mẹ ^^ Em đọc nhiều bài trên diễn đàn lắm rùi mà hn mới chịu đăng ký thành viên.... Vì thực sự e đã dùng sp Mầm đậu nành và Collagen của cị Thảo rồi, thấy nhiều mẹ chưa tin lắm nên e mún chia sẻ chút ít cảm nhận của e thui ạh :
    *** Mầm đậu nành :
    - Em lúc đầu cũng chỉ mưa thử về uống xem tnao nhưng e thề chỉ sau 5 ngày thì khác hẳn...Nước nôi như ngập lụt...và kinh nguyệt đều mà k bị đau bụng nữa. Em thích quá chia cho mẹ uống 1 nửa và tác dụng còn rõ hơn. Mẹ e đag thời kỳ tiền mãn, mấy tháng rồi kinh nguyệt thất thường rùi lúc có lúc không, lúc ít lúc nhiều thế mà mẹ e uống xong thì lại kêu như con gái...Kinh lại đều mà chắc khoản kia cũng " hồi xuân " hơn nên mẹ e vui lắm. ^^ Lúc mới uống mẹ e còn bảo khéo ngta xay đậu tương ra rùi bán vớ vẩn này kia..)) Xong thì mê tít. Vì trc đó mẹ e có uống xxxxxx 2 đợt mỗi đợt 3 tháng mà chả thấy j... Bh mẹ con e đang dùng gói t2 roài...e kết vụ nè lắm và hy vọng chị Thảo sẽ giữ vững chất lượng cho cị em nhé

*** Collagen :
    - Em đang định mua cái Meiji collagen của Nhật về uống thì thấy c Thảo bán cái nè nên e lại thử :P E mới dùng đc 2 tuần nhưng bước đầu thầy hiệu quả là da căng va fminj hơn. Em bị nám 2 gò má từ khi dậy thì nên e mún chữa lắm...Hy vọng collagen và mầm đậu nành sẽ giúp cải thiện phần nào. Mỗi tội collagen có mùi cá, nhưng thế mới THẬT í...:"> ngày đầu e k bít uống như mdn thì hơi khó ún...Bh e fa với trà lipton or dimart, pha xong để nguội uống thik dã man. Or snags ngủ dậy pha với mật ong vs nước ấm uống vừa giảm mỡ bụng vừa tốt cho tiêu hóa mà dễ uống lắm ^^

hehe trên đây là 1 vài cảm nhận của em....^^ E mong chị Thảo sẽ luôn giũ vững chất lượng sp ạh...E rất tin tưởng sp của cị và sẽ là khách hàng lâu dài ...hehehe ^*^
    Trích Nguyên văn bởi quynhtrang.1402 View Post
    chị ơi sáng mai chị ship qua Tòa nhà Lilama 124 Minh Khai giúp em 100g mầm đầu nành tiếp nhé, em dùng hết lần trước rồi, thích lắm nên ủng hộ chị tiếp, hjhj, giá vẫn là 300k phải k ạ, có gì chị alo vào số 0975 xxxxx cho em nhé
    Hi c. e dùng và thik lắm. nước nôi bao la.....lalala ^^......cảm thấy mình nữ tính hơn nhìu....e gần hết r....e cbi mua dùng típ. Nhưng e có 2 vấn đề muốn hỏi c....c giải thích giúp e.
    - E 26t. uống collagen được ko. vì e nghe nói từ 30t mới cần thiết bổ sung collagen....26t vẫn chưa cần thiết....đúng ko c?
    - E được người thân gởi về cho 1 đơn thuốc bắc giúp nở ngực. Trong đơn thuốc ấy có tinh bột Puearia, đu đủ xanh và 2 loại thảo dược. cũng được nghiền nát thành tinh bột như MĐN của c. thì e uống nó và dùng chung với MĐN...có quá liều gì ko c?
    Trích Nguyên văn bởi metichchu View Post
    Chị phải mò vào nhà e sớm hơn tưởng tượng đây.
    Chị dùng mới có 5 ngày, 3 ngày đầu hào hứng nên nhớ ngày 2 lần, 2 hôm nay thì toàn quên, tối mới uống, 2 thìa luôn, mà cải thiện rõ rệt tình trạng khô hạn nhé, tks e, giá như biết đến e sớm hơn.
    À, mà chị đang dùng thuốc giảm cưn thì có ảnh hưởng gì đến món nhà e ko nhỉ??????
    Mình đã nhận được hàng, rất nhanh và nhiệt tình. Bây giờ đóng gói kín rất đẹp và rất chuyên nghiệp đấy.

Nhưng điều mình tín nhiệm nhất là chất lượng TMĐN của bạn rất đảm bảo. Mình đã để dùng lần trước được 3 tháng, dù trong mùa ẩm ướt, mà không bị ẩm mốc hoặc biến chất gì. Cho đến thìa cuối cùng vẫn thơm ngon. (Tất nhiên là mình đã chia để vào lọ kín).

Đúng là TMĐN của bạn dùng kèm thuốc Bắc đã đem lại kết quả hơn cả dự tính của mình. Nay mình thấy sống vui hơn , khỏe và đẹp ra hơn. Và... mình cũng thấy yêu chồng hơn.

Cảm ơn bạn nhiều. Chúc bạn ngày càng phát đạt trong sự tín nhiệm của mọi người.
    Trích Nguyên văn bởi Jane80 View Post
    Chủ topic ơi, mình có thể uống thêm collagen luôn cùng đợt với TCMDN không? Mình đang hẹn chị giao hàng ở HCM giao cho mình vào đầu tuần tới.

Mỗi ngày mình dùng 02 lần muỗng cafe gạt ngang như mẹ nó hướng dẫn, mình thấy tạm thời rất ổn. Mình đã giảm TTT cách ngày uống 1 viên rồi, tuy nhiên chưa thấy dấu hiệu bất thường nào về da. Mừng quá mặc dù vẫn hơi lo lo.
    Trích Nguyên văn bởi tinchu.niem View Post
    Cảm ơn mẹ thuthaozinzin. em dùng tcmdn của mẹ nó được 3 ngày rồi, giờ cảm giác da mặt đang tách đi 1 lớp xấu xí thì phải, những chỗ bong ra thấy trắng và min hơn, em nghĩ chắc đang đào thải tế bào chết đây. dùng cảm thấy ok lắm
    Trích Nguyên văn bởi BiBông View Post
    Em pha lẫn 2 loại colagen và mầm đậu nành vào cùng 1 cốc để uống có sao không chị? Em uống được 10 ngày rồi, da dẻ với ngực thì chưa thấy hiện tượng gì nhưng khoản nước nôi thì có thấy phát huy tác dụng. Hy vong da dẻ với ngực cũng sớm cải thiện.
    Chào em, chị đã dùng thử TCMDN mua của em từ hôm thứ chủ nhật vừa rồi, ưng ý nhất là về mụn và da. Lúc trước khi dùng chị đang bị mấy cái mụn trên mặt bắt đầu tấy vì ăn nhiều socola quá. Dùng được 1 hôm thì thấy mụn tuy chưa mất hẳn nhưng lặn rồi, da cũng ko khô nữa( hồi trẻ mình da dầu toàn phải tránh lửa thế mà có tuổi lại bị hơi khô tối toàn phải dùng kem). Em cho chị 100g colagen nhé, điạ chỉ chị pm.
    Trích Nguyên văn bởi doc_bang View Post
    Là em đây chứ ai. Em dùng tcmdn đc 10 ngày rồi. Đã có cải tiến "khoản kia" rồi các mẹ ah. Đối với em đây đúng là thần dược...hic. Thật lòng em cảm ơn mẹ thuthaozinzin nhiều lắm. Dưng mà về khoản cồn cào thì tiến triển ngay ngày thứ 2 dùng đấy ah...em hay bị đói bụng lắm, ăn cơm thấy ngon miệng cực kỳ (đến giờ vẫn đang thế). May là em ko có ý định gì về cân nặng. Nên em vote cho sản phẩm nhà mẹ nó 5* nhé. Ah, nhân đây mẹ nó cho em hỏi thêm, mẹ nó có biết sản phẩm nào tốt cho đàn ông ko? giống như tcmdn tốt cho nữ ý...để em bồi bổ cho xã nữa
    Trích Nguyên văn bởi callmety View Post
    Uống được 1 tháng, nước nôi nhiều, nhu cầu tăng thật. Chồng thích nên nhắc uống suốt (k thì mình cũng quên)
    Kết quả là có bầu rồi. Chả biết nên uống nốt k nhỉ? Bạn bảo k nên nhưng nó cũng giống uống sữa đậu nành thôi mà nhỉ :P .K uống nữa uổng quá
    Trích Nguyên văn bởi mattroiviet View Post
    Chị ơi e ứ biết là do em dùng mầm đậu nành hay là do cứ tưởng tượng nữa . mấy tháng trc cứ chuẩn bị đến ngày là lưng em, ngực em, bụng em nó phải rục rịch đau mất gần 2 tuần cơ. Thế mà lần này uống đc 1 tuần, thấy lưng hơi hơi mỏi khoảng 2-3 hôm, đùng 1 đến ngày làm e giật cả mình. Cơ mà chả đau bụng, đau lưng gì cả ý
    Trích Nguyên văn bởi mẹ Tí Tom View Post
    Ôi chết vì ngại mất thôi, ngại lắm ý nhưng vẫn phải vào fb cho nàng
    Tớ dùng TCMĐN của nàng mới được 4 ngày chứ mấy, thế mà đã thấy kết quả ngay rồi. Tớ nghĩ ít ra cũng phải dùng hàng tuần hàng tháng, thế mà... như viagra ý, hức hức. Khoản đó thì rõ kết quả, còn khoản da và ngực thì chưa thấy gì cả. Chắc mấy bữa nữa lại phải order cho mấy bà bạn hồi teen thui
    Chúc nàng đắt hàng nha!
    Trích Nguyên văn bởi ngochien861961 View Post
    Hi, lâu lắm mới vào topic của mẹ Nguyên Thảo, do mình cũng bận quá, đợt trước mẹ mình dùng rùi mình dùng, có than thở về khoản da dẻ tý, nhưng sau mấy tháng dùng thử thì đúng là da sáng mịn hẳn lên, đợt trước có nám và chân lông to nhưng giờ giảm nám rùi, kinh nghiệm là cứ mưa dầm thấm lâu, dục tốc bất đạt, cứ kiên trì dùng là có kết quả. hihi. Chúc mẹ nó bán hàng tốt nhá.
    Trích Nguyên văn bởi tuyetmai28 View Post
    chị ơi, hôm nay là tròn 1 tháng em sử dụng TCMDN của chị,cảm ơn chị nhiều lắm khi mang đến sp này cho các chị em, vấn đề V1 chưa thấy biểu hiện tăng size gì,khác chút là có săn chắc hơn, hi hi,nhưng da dẻ bắt đầu mịn và sáng lên rồi chị,và khoản kia cũng cải thiện hơn rất nhiều : Oops:, nhiều khi em quên uống, xã toàn nhắc em uống thôi, hị hị (xí xớn thế không biết),à mà chị nói nên bổ sung thêm E, vậy em nên mua loại nào mà kinh tế ấy chị, mà sao chị không bán E luôn đi, để các mẹ mua luôn 1 thể ^^
    Trích Nguyên văn bởi shopdongho2011 View Post
    E đã dùng sản phẩm của chị được gần 1 tháng rồi. Và sau một thời gian sử dụng hôm nay mới nhoi lên đây để gửi vài lời nhận xét. Về khoản nước non thì chắc chắn là cải thiện hơn trước rất nhiều. Ngực thì e không dám chắc có to hơn không, nhưng e tự cảm thấy V1 của mình gợi cảm hơn hẳn, săn chắc hơn và có nhiều cảm giác hơn (chả biết tả thế nào nữa ạ). E bị BTĐN, và mục đích chính của e là sử dụng sp này để cải thiện nội tiết cơ thể. E mong rằng, sau 1 đợt 3-6 tháng dùng sp của chị mọi thứ sẽ tốt đẹp. Chúc chị đắt hàng, chúc cho nhiều người biết đến sản phẩm nhà chị, và cầu mong mục đích chính khi e dùng sản phẩm nhà chị sẽ thành sự thật
    Trích Nguyên văn bởi thonhim View Post
    Mẹ thuthao ơi mình dùng TCMDN của nhà bạn đến hôm 22/5 này là được 3 tháng rồi. Tác dụng 1 thì ok, còn tác dụng 2,3 thì chưa thấy gì hết. Mình thì hy vọng vào tác dụng 3 lắm cơ vì siêu phẳng mà. Theo mẹ nó có biện pháp gì hỗ trợ thêm cho em V1 không nhỉ? Hết 3 tháng thì mình có dùng tiếp luôn không hay nghỉ một thời gian nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi chuoi.tay View Post
    ợ ợ, có lần chỉ vì chiều ck, thương ck bị bỏ đói lâu quá mà mình chẳng mún tí j nên giả vờ từ a-z ý ạ,,, cố lắm mới nổi ý
    và...... e đã tìm ra chị chủ top này, dùng sp của chị, há há há, cỉa thiện trông thấy. ck cười phớ lớ
    Trích Nguyên văn bởi Coral_Sea View Post
    Chị Thảo ơi, em ở chỗ hiệu thuốc phố Vũ Thạnh đây. Em dùng 1 túi tcmđn, 3 túi collagen rồi. Tcmđn và collagen đối với em tuy ko có kết quả xuất sắc, nhưng nói chung là có kết quả thật theo đúng chị quảng cáo đấy ạ ^^ Mà đợt collagen vừa rồi dùng ko thik bằng loại Nippy. Loại của Nippy đặc dính hơn. Da em tốt lên khá phết chị ạ. Em sẽ dùng lâu dài.
    Trích Nguyên văn bởi mecuti84 View Post
    em mới dùng 3 ngày mà em thấy hơi khang khác cái gì đó. chắc không nhanh thế đâu chị nhỉ
    Em đùng đến ngày hôm nay là 6 ngày, mà em thấy cái món í ngon ngẻ hơn thật đấy. Cảm giác háo hức...chồng e cũng hớn theo. mà sao mẹ nó bảo 1 tháng mới quan sát thấy tác dụng. Chồng e bảo hay là do tâm lý. Đâm ra e cũng ko biét là do tâm lý hay do thuốc mẹ nó. Nhưng tâm trạng chung là thấy háo hức iu chồng hơn. hihi
    Trích Nguyên văn bởi setas_fan View Post
    Chúc mừng nhà chị thuthaozinzin nhé. Em uống tinh chất mầm đậu nành của chị được 40 ngày, thấy V1 khác hẳn rồi hihi .
    Trích Nguyên văn bởi Mebll View Post
    Thấy các mẹ khen sản phẩm nhà bạn nhiều lắm, mình cũng muốn dùng thử.
    Chị đã dùng gần hết 200 gram TMĐN của bạn rồi , Chị thấy moị thứ đều ổn cả , da đẹp hơn mặc dù chị đang tuổi tiền mãn ... , không bị bốc hỏa , ở tuoi này mà chị chưa bị nám da , đặc biẹt sau khi dùng san phẩm TMĐN mình yêu chông hơn. Khi nào dùng hết TMĐN mình sẽ dùng tiếp.
    Trích Nguyên văn bởi Gisselle Loan Tran View Post
    Em đặt hàng của chị Vân HCM, cải thiện da dẻ em khá nhiều dù em mới chỉ dùng 1 tháng. Nhưng sao em đong đếm theo muỗng kèm theo thì 100gr em dùng hết trong 1 tháng hơn thôi
    Trích Nguyên văn bởi muonmang8x View Post
    Feedback cụa em sau 3 tháng dùng đây ạ.^^: Tháng đầu, tháng t2, chẳng có tđổi gì, sốt ruột kinh lên dc.Tháng thứ 3 thấy ngực đau suốt tháng í, toa hơn nhìu nha, chẳng bít dc nhiu phân nhưng chật cái áo ngực cũ của em nha,hé hé.Thích thích.bla...bla!!!
    Tác dụng với ngực khá chậm, ai đáp ứng tốt sau vài ngày thường có biểu hiện căng tức, đau ngực giống như bạn này nên mọi người đừng lo nhé

Trích Nguyên văn bởi MeXeko View Post
    Tớ mới dùng từ thứ 3, từ hôm qua đến hôm nay ngực cứ cứng và đau như kiểu bị tắc sữa ý. Tớ vừa sinh bé đc 1m11d, nhưng bé hok ty mẹ. Vậy có sao hok nhỉ.
    Trích Nguyên văn bởi NVHB View Post
    Em ơi, chị ở Bạch Mai đã dùng hết 100gr TCMDN đầu tiên rồi. Thấy có tác dung với da - mịn hơn, tóc -hầu như không rụng nữa, SL - có tác dụng, nhưng chị vẫn chưa có lại KN, V1 - nguyễn y vân.
    Chị vẫn nên dùng 100gr nữa em nhỉ?
    Còn MB và địa chỉ của chị không? hay chị nhắn tin lại nhé?
    Trích Nguyên văn bởi nguyenlananh View Post
    Dùng collagen nhà mẹ nó thích lắm mẹ nó à , mình uống mà cảm giác da mặt đẹp lên khá nhiều , uống rất dễ chỉ cần cho hai thìa con con vào cốc sữa tươi mùi thơm dìu dịu của sữa kết hợp với collagen tạo nên một hương vị quyến rũ hiiiii , hơn nữa không hiểu sao nó làm mình đỡ đau lưng đi thế mới lạ . Cám ơn chủ top nhiều nhiều lắm .
    Trích Nguyên văn bởi anhtho1686 View Post
    Các bạn nào dùng kwao krua thì chú ý một chút nhé:
    - Dùng đúng liêu lượng. 1/2 thìa gạt ngang thật chuẩn nhé.
    - Gần kỳ k... n.... thì mình nghỉ mấy ngày. Vì có thể bị chậm.
    Mình dùng được nửa tháng nên share qua đây một chút kinh nghiệm. v1 cũng có khác một xíu, một phần cũng vì mình tăng cân. hì hì. Kiên trì tiếp hết lọ xem sao.
    Em sẽ vào báo cáo tiếp.
    Trích Nguyên văn bởi Rubyscop View Post
    Chả hiểu đầu óc lúc đấy tn, đọc Hướng dẫn kèm theo liền trộn như thế uống đc gần một nửa rồi, nhưng dạo này ai cũng khen mình da dẻ mỡ màng. Thôi kệ lần sau trộn chuẩn vậy
    Chị đã dùng gần hết 200 gram TMĐN của bạn rồi , Chị thấy moị thứ đều ổn cả , da đẹp hơn mặc dù chị đang tuổi tiền mãn ... , không bị bốc hỏa , ở tuoi này mà chị chưa bị nám da , đặc biẹt sau khi dùng san phẩm TMĐN mình yêu chông hơn. Khi nào dùng hết TMĐN mình sẽ dùng tiếp.
    Trích Nguyên văn bởi phthanhthuy123 View Post
    chị ơi. em dùng tcmdn 2 tháng rồi, lúc tháng đầu thì nước non nhiều lắm, gần đến kỳ là ngực em đau căng lắm, do nội tiết thay đổi nên mặt em nổi mụn nên giảm liều xuống còn 1/2 thìa sữa chua 1 lần, thì bắt đầu nước non giảm xuống, mặt em giờ đở mụn rồi, em có thể dùng lại như lúc đầu được ko chị? có phải dùng ít nên nó giảm đi ko chị?
    Nhờ dung TCMDN mà da dẻ của chị căng , hồng hào , khỏe , trẻ so với bạn bè cùng tuổi . Khi nào dùng hết SP này chị lại gọi em nhé. Thanks.
    Trời ơi đúng là như vậy , phản hồi tốt mà lại không tin , da dẻ của chị vốn cũng không đến nỗi tồi , nay có TCMDN lại càng khá hơn . Chúc SP của cty em ngày càng có uy tín với phái đẹp.

Trích Nguyên văn bởi Bim&Bin View Post
    Sau hơn 2 tháng mình dùng gần hết 100g rồi, vòng 1 ko thấy chuyển biến gì nhưng da mặt khá ổn căng mịn thấy rõ. Da mình cũng lại hơi bị nám chưa thấy gì chắc phải dùng lâu lâu mới đạt kết quả tốt nhỉ . Cho mình lấy thêm 1 gói nữa nhé, còn địa chỉ của mình ko hay mình có thể qua đâu lấy??? nhắn hộ mình sang tuần mình lấy nhé.
    p/s : à quên, dùng cái này mà mình cũng uống thêm nước đậu có bị thừa quá ko bạn nhỉ???
    Trích Nguyên văn bởi linhanh1976 View Post
    Clg dễ uống và ngon qá bạn ạ,fa cũng k mất time, k ghê như trc mình mua ở hiệu thuốc, và mình thấy cơ thể mình hợp hơn uống clg+c, ủng hộ dài dài rồi bạn, hôm nào hết lại mua tiếp
    Trích Nguyên văn bởi mebubuvabebe View Post
    Tinh chất đậu nành này rất tốt cho phụ nữ nhé! Các cô sau 50 dùng rất tốt, cải thiện đáng kể độ đàn hồi của da
    Trích Nguyên văn bởi xuyen.vhh View Post
    Chị ơi, gói TCMĐN lần trước em mua của chị ý, dùng gần hết rùi, em toàn ăn sống, hic.
    Tại mua dùng ko có mục đích cụ thể nên em ko biết nó đã hiệu nghiệm đc đến đâu, đc cái tuyệt nhiên ko có tác dụng phụ gì.
    Cùng đợt dùng TCMĐN em lại đầu tư cho công cuộc cải tạo làn da bằng các lọ kem bôi của 1 chị trên diễn đàn, chắc 2 thứ này hỗ trợ nhau làm cho da mặt em đẹp hơn chị ạ!
    Trích Nguyên văn bởi hoadongtien229 View Post
    hihi.chị dùng hàng của em, chồng chị hỏi: dạo này có bí kíp gì mà cait thiện ghê! Eo ơi, ngại quá!!!
    Công nhận dùng sp của em tốt thật nám da giảm hẳn , cái vòng 1 ok hơn trước rồi , khi nào hết chị ra hiệu thuốc em đỡ phải ship nhé
    Trích Nguyên văn bởi duyenha182 View Post
    hihi, hôm nay mới vào cm cho chị được nè. Hôm trước e trúng được sản phẩm tinh chất mầm đậu nành của chị ấy, chị nhớ không
    Em dùng sản phẩm của chị rùi, dùng thích lắm chị à. Nhìn chung em thấy nhiều vấn đề ok lắm.hihi./ Nhất là về khoản da dẻ và nước nôi ,hihi,.
    . Còn về việc cộng tác kia em đang tham khảo chị em rồi sẽ pm lại cho chị nhé. Thanks chị nhiều
    Trích Nguyên văn bởi mifa View Post
    Dùng sp của mẹ cháu rồi, cũng cải thiện đáng kể, thank mc!
    Trích Nguyên văn bởi onebuyvn View Post
    Vợ mình dùng sản phẩm này mấy năm nay rồi dùng tốt lắm các mẹ à.
    Trích Nguyên văn bởi chicchoe83 View Post
    Dùng cái này hiệu quả thực sự đấy các bạn
    Trích Nguyên văn bởi Nguyen danh gia bao View Post
    mai ship cho mình 3 hộp tinh chất mầm đậu nành ( lấy nhiều có giảm giá không bạn?) đến 29/259 phố vọng nhé đt 0984175858. lần trước mua MDN cho me chong uong thấy bà cũng ưng ý. lần mày mình muốn mua thêm kwao krua để mong cải thiện vòng 1 cho mình. đang chuẩn bị cai sữa, cai là uống luôn xem sao. có tác dụng phụ gì ko bạn nhỉ
    Chiều nay đại lý đã giao Clg cho mình rùi, mình lấy cả 3 gói lun hihih, sợ đến luc hết lại hết Nipi , công nhận uống Clg này dễ uống và thích thật..may mà có hàng vì gói cũ vừa hết
    Chiều mai em chuyển cho chị 100 gram TCMDDN nữa nhé, chị dùng SP này rất hợp , cứ đúng 3 tháng hết 100gr . Chị đã dùng SP của CTY em đã tron 1 năm , chị thấy khỏe , da căng đẹp mặc dù chị đang tuổi tiền mãn ...... . Chị sẽ là khách hàng thừong xuyên của CTY em . Em còn nhớ địa chỉ của chị ? ?
    Trích Nguyên văn bởi chimcutbeo View Post
    Em ơi chi uống tcmdn của em được gần 2 tháng rùi, về mặt da dẻ thấy có cải thiện hơn, nước nôi thì chị ko quan tâm lắm vì ko có đối tác nên chả có nhu cầu, nhưng v1 vẫn khiêm tốn quá chưa thấy chuyển biến gì, ko biết có phải do chị ăn kiêng ko? Chị có thể uống kết hợp uống thêm collagen hay kwao krua ko?
    Trích Nguyên văn bởi keo_coi View Post
    đặt 4 hộp TCMĐN nhà mẹ nó rồi, hum nay mới viết feedback cho mẹ nó đấy, sr vì sự chậm trễ này nhé.
    Cái vụ nước nôi thì miễn bàn mẹ nó ak, mình uống bữa đực, bữa cái mà vẫn dào dạt lắm. :"> Buôn với mấy chị cùng cơ quan mấy chị ấy nhờ đặt hộ mấy lần ý,
    Còn về khoản da dẻ thì đúng là nhuận da lên lắm, còn V1 thì mình thấy ko có tác dụng mấy.
    Hộp này sắp hết rồi, chuẩn bị lại đặt hàng của mẹ nó tiếp đây
    Trích Nguyên văn bởi thanhbinhhn View Post
    Bây giờ bạn đóng hộp đẹp quá, không như ngày đầu chỉ trong túi nhỏ và lại trong túi nữa, trước mình cũng dùng và thấy da sáng lên nhưng về những vết nám thì không thấy tiến triển gì lắm chắc tại mình không kiên trì, vì dùng có 100g cho 3 tháng thôi, đợt này bạn cho mình 100g để mình dùng và kết hợp với đắp mặt xem nám có giảm không, nhìn thấy mấy vết nám mà chán quá, hy vọng chất lượng vẫn ổn như những ngày đầu bạn phát triển sản phẩm ,. ah cho mình thêm 100g collagen nữa nhé
    Trích Nguyên văn bởi thaokd.beauty View Post
    em mới mua 1 hộp TCMĐN nhà bác, uống được 1 tuần rồi ạ! E bị rối loạn nội tiết đâm ra bị khô ấy thế mà uống TCMĐN đc 3 hôm nc nôi đã trở lại ngon lành rồi ạ! e đã giới thiệu mấy người. Mấy bữa nữa sẽ lấy thêm cho mn! Chúc bác luôn đắt hàng và giữ vững chất lượng sf
    Dùng collagen nhà mẹ nó thích lắm mẹ nó à , mình uống mà cảm giác da mặt đẹp lên khá nhiều , uống rất dễ chỉ cần cho hai thìa con con vào cốc sữa tươi mùi thơm dìu dịu của sữa kết hợp với collagen tạo nên một hương vị quyến rũ hiiiii , hơn nữa không hiểu sao nó làm mình đỡ đau lưng đi thế mới lạ . Cám ơn chủ top nhiều nhiều lắm .
    Trích Nguyên văn bởi anhtho1686 View Post
    Các bạn nào dùng kwao krua thì chú ý một chút nhé:
    - Dùng đúng liêu lượng. 1/2 thìa gạt ngang thật chuẩn nhé.
    - Gần kỳ k... n.... thì mình nghỉ mấy ngày. Vì có thể bị chậm.
    Mình dùng được nửa tháng nên share qua đây một chút kinh nghiệm. v1 cũng có khác một xíu, một phần cũng vì mình tăng cân. hì hì. Kiên trì tiếp hết lọ xem sao.
    Em sẽ vào báo cáo tiếp.
    Mẹ này Pm cá nhân cho em xin được dấu tên vì xấu hổ. hihi
    [QUOTE=me shu....][QUOTE=thuthaozinzin]
    Trích Nguyên văn bởi me shu...
    Hi ban,

Minh uong tcmdn nhà bạn dc 1 thoi gian roi, v1 thi minh thay ko phat trien them j, nhung da de va sinh ly thi tot hon nhieu

Minh dinh hoi ban, vi ban la duoc si. Minh dinh uong kem them collagen dang bot ben nha me tengcha tren nay luon, nhung minh ban khoan la collagen bo sung wa duong uong co thuc su hieu qua ko ? Dap mat truc tiep duoc ko? Va cai quan trong nhat la uong chung voi san pham cua ban duoc ko? Vi du sao cung la dang thuoc nen to hoi xin y kien me no cho chac an. To ko muon cong trinh duong da va uong tinh chat bi pha di hihi...

Cuoi cung la to cam on ay vi minh do kho han hon , thuc la ngai noi ve may van de te nhi nay, ban dung post public len topic nhe :d

Neu minh mua 1 kg thi giala baonhieu vay ban? Cach bao quan nhu the nao?vi minh cung co y dinh mua ve ban thu cho ban be.

Thanks ban.
    Cũng là pm cá nhân ah.
    [QUOTE=hangnt12...][QUOTE=thuthaozinzin]
    Trích Nguyên văn bởi hangnt12...
    Hi chị,
    Em mua hàng của chị 2 lần, chất lượng lắm chị ah? khoản nước non dồi dào quá nên 2vc lúc nào cũng quấn nhau được nên tháng này em đang lo mình có bầu rồi
    nếu mang bầu là em phải ngừng dùng đến bao giờ ah chị?
    Pm cá nhân (đã xin phép ạ)
    [QUOTE=nganson_backan][QUOTE=thuthaozinzin]
    Trích Nguyên văn bởi nganson_backan
    mình mua tinh chất mầm đậu nành nhà bạn uống được 1 tuần rồi
    trước đây mình hay mất ngủ đến 3g sáng mới thiếp đi. giờ ngủ ngon đến sáng luôn. thích nhất.
    còn da dẻ chưa biết để xem mọi người nhận xét. hiiiiiiiiii
    còn chuyện ấy cũng thấy dễ chịu hơn. ko phải sợ ông xã nữa.hiiiiiiiiiiii
    nhưng tác dụng phụ là cảm thấy ăn khỏe. mình thèm ăn suốt thôi.hic
    PM cá nhân ạ (đã xin phép chủ nhân).
    Trích Nguyên văn bởi goby9x
    Thực sự mầm đậu nành của chị có tác dụng rất rõ rệt với em. Dù em đang uống thuốc tránh thai hàng ngày nhưng nhu cầu ko hề giảm và nước nôi thì tuyệt vời luôn. chúc chị đắt hàng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi goby9x View Post
    up lên cho mọi ng biết, tác dụng thực sự hơn cả mong đợi
    Hum nay rỗi rãi ngồi tìm vài phản hồi tích cực của khách hàng up lên cho hoành tráng. hihi
    Đây là 1 em chat yahoo với em ah: Em trích dẫn
    "apologize2211: Hi! Chao chi.! E muon hoi them colagen dung dep da ha chi? E dang dung mam dau nanh vay dung them co sao khong?
    apologize2211: E dung mam dau nanh duoc 1 tuan ma e thay nguc e to len han, gan 2cm luon. Vi chua co gd nen khoang nuoc non e k nghi den, e se dung tiep e cung hi vong hieu, co le e hop nen phat trien nhanh qua. Hang ngay e co masage them cho vong1 nua
    thao nguyen: thế thì tốt rồi
    thao nguyen: chúc mừng em nhé.
    ...
    thao nguyen: thông cảm chị hơi bận nên lâu lâu mới trả lời, vẫn còn phải làm. hic
    apologize2211: Hehe k sao, thanks chi nhieu, e se gioi thieu cho nhieu nguoi dung. Ma minh dung tg lau co sao k chi..."

Dạ khách hàng phản hồi qua mess
    lekim lekim (3/3/2013 9:19:31 AM): Chi oi
    lekim lekim (3/3/2013 9:20:26 AM): Cai bot mam dau nanh xai good lem.em mua xai gan het roi.hem bit hien h chi ban bao nhiu rui.co tang ja gi hem.do
    lekim lekim (3/3/2013 9:20:46 AM): Em cbi mua them nen hoi ja trc
    thao nguyen (3/3/2013 2:31:20 PM): chào em
    thao nguyen (3/3/2013 2:31:28 PM): giá là 300k/100g em ah
    Lại Mess
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:26 AM): em ơi cho chị hỏi về tinh mầm đậu nành và collagen với
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:35 AM): đợt trước uống tinh mầm đầu nanhf của em rồi
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:37 AM): tuyệt vời
    thao nguyen (3/7/2013 9:25:22 AM): Hihi
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:52 AM): giờ chị muốn dùng thêm cả collagen thì kết hợp thế nào nhỉ
    mityeutinh (3/7/2013 9:28:00 AM):
    thao nguyen (3/7/2013 9:25:43 AM): Chị cứ dùng kết hợp song song cũng được chị ah
    thao nguyen (3/7/2013 9:26:08 AM): ………………………………………… …………………….
    …………………
    mityeutinh (3/7/2013 9:35:10 AM): nếu trước 4h thì chuyển cho chị qua 69C Phùng Chí Kiên
    thao nguyen (3/7/2013 9:34:09 AM): vâng ah, ah quên mà chị dùng tinh chất mầm đậu nành được bi lâu rồi và hiệu quả thấy thế nào chị, e còn tranh thủ Pr sp tí.hihi
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:04 AM): chị dùng 3 tháng
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:10 AM): hết hẳn khô
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:37 AM): mà hình như lại có vẻ tăng độ ham muốn
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:48 AM): da cũng hồng hào hơn
    thao nguyen (3/7/2013 9:35:43 AM): thôi chết xã nhà chị
    mityeutinh (3/7/2013 9:38:18 AM):
    mityeutinh (3/7/2013 9:38:20 AM):
    thao nguyen (3/7/2013 9:36:27 AM): Hihi, cứ có khách phản hồi tốt là em vui rồi. Thanks chị nhiều nhé
    thao nguyen (3/7/2013 9:36:33 AM): Em sẽ bảo ship giao hàng cho chị
    mityeutinh (3/7/2013 9:39:04 AM): uh
    thao nguyen (3/7/2013 9:36:52 AM): thanks chị nhiều
    PHản hồi tốt ạ
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:35 PM): e dùng tinh chất mầm đậu nành của c
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:38 PM): h sắp hết r
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:41 PM): e mún mua thêm
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:57 PM): mà mua thêm cho cả 2 me và 1 người hàng xóm nữa
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:01 PM): hix
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:09 PM): vụ nì hơi chát.
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:30 PM): nhưng mà mua cho mẹ thì phải mua cả mẹ chồng với mẹ đẻ.
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:47 PM): mẹ chồng bảo mua cho mà lại ko mua cho mẹ đẻ thì sợ mẹ snghix
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:49 PM): hix
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:03 PM): thề là e mua ít nhất 3 xuất.
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:07 PM): n thì 4 xuất
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:15 PM): e mua n mà
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:22 PM): hì
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:41 PM): hơn 1 thìa
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:43 PM): hì
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:50 PM): thấy cũng nhạy phết
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:51 PM): hehe
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:04:02 PM): có j pm e nhé
    Vui vui vì càng ngày càng nhiều khách hàng phản hồi tốt.
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:05 PM): e oi
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:20 PM): TCDN uống xong 1 gói thì nghỉ bao lâu nhỉ
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:25 PM): hay uống liên tục
    ……..
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:12 PM): chị dùng 2 gói rùi
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:21 PM): mà uống ko đều lắm
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:22 PM): hihi
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:31 PM): nhớ thì uống thôi
    ………
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:34:28 PM): chị 37t, dùng chị thấy rất tốt nhé
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:35:23 PM): đợt trước có lần chị thắc mắc là bị mụn đấy
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:35:27 PM): nhưng giờ thì ko còn
    …………..
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:44:55 PM): chị dùng 2 gói rồi nên yên tâm lắm
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:45:00 PM): chẳng lăn tăn bao bì đâu
    ……..
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:46:30 PM): nè, nói nhỏ nhé, hình như làm tăng cả kích cỡ ngực thì phải
    thao nguyen ….

THÔNG BÁO: HIỆN TẠI SỐ LƯỢNG KHÁCH HÀNG SỬ DỤNG SẢN PHẨM TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO PHỦ RỘNG CẢ NƯỚC, NGUYÊN THẢO CÓ NHU CẦU MỞ ĐẠI LÝ TẠI CÁC ĐỊA BÀN TRONG CẢ NƯỚC, CÁC BẠN CÓ NHU CẦU THAM GIA ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI CỦA NGUYÊN THẢO =>> CLICK ĐỂ ĐĂNG KÝ

Chúc cả nhà luôn có đời sống vợ chông thật hạnh phúc.
    Up ảnh kiểm nghiệm cho cả nhà yên tâm nhé.

SẢN PHẨM TINH CHẤT KWAO KRUA VÀ COLLAGEN: CÁC MẸ VUI LÒNG CLICK LINK HƯỚNG DẪN Ở TRÊN HOẶC KÉO XUỐNG ĐỂ XEM CHI TIẾT NHÉ.

- Phương thức gửi hàng & thanh toán: GIAO HÀNG TOÀN QUỐC

1. Khu vực Hà Nội + Hồ Chí Minh, các tỉnh có sẵn đại lý ở phía dưới: Giao hàng tận nơi và thu tiền, miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội.
    2. Ở TỈNH: Ngoài các khu vực trên: có 2 phương thức thanh toán
    Hình thức chuyển khoản trước, gửi chuyển phát nhanh sau: miễn phí vận chuyển EMS
    - Chuyển khoản trước, sau đó mình gửi chuyển phát nhanh (ưu tiên phương án này, dịch vụ chuyển phát nhanh của công ty - chuyển hàng rất nhanh: các TP lớn sau 1 ngày nhận được hàng). Thanh toán trước giá trị hàng 340k/1 hộp, miễn phí vận chuyển.

Hình thức bưu điện giao hàng rồi mới thu tiền: yêu cầu hỗ trợ phí vận chuyển 15k
    - Gửi hàng qua đường bưu điện: giao hàng tận nơi rồi thu tiền: ưu tiên cho các mẹ không sử dụng dịch vụ chuyển khoản, ATM... Tuy nhiên các mẹ cần hỗ trợ mình phí là 15k cho bưu điện thu tiền ( Hình thức này em không ưu tiên vì thiệt thòi cho khách hàng) Tức là các mẹ thanh toán giá trị hàng + 15k.

TÀI KHOẢN THANH TOÁN:
    1 Techcombank
    Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo.
    STK: 11022640357016 - Chi nhánh Đông Đô - HN.

2. Viettinbank.
    Chủ TK: Trần Thị Thu Thảo
    STK: 711A 04372842
    3.Agribank
    Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo
    STK: 1300206009910

4. Vietcombank
    STK: 0011004086951

Tư vấn và đặt hàng:
    CLICK.>>>ĐỌC TRẢ LỜI CÁC CÂU KHÁCH HÀNG THƯỜNG HỎI
    -[B]

Toàn quốc: đặt hàng + tư vấn, đăng ký đại lý :

Để đặt hàng: Mr Quân: 0976568035
    Tư vấn sức khỏe DS Thảo:0986746154

- Tư vấn qua Yahoo: thao_nguyen_dkh@yahoo.com
    1.Hà Nội, toàn quốc:
    Tư vấn sức khỏe, đặt hàng, đăng ký đại lý toàn quốc
    DS.Thảo: 0986746154/Mr. Quân: 0976568035
    SN 64, ngách 165/97 Ngõ chợ Khâm Thiên- Đống Đa- HN

QUẬN ĐỐNG ĐA:
    Dịch vụ ship hàng, tư vấn, đăng ký đại lý trong quận
    Liên hệ Ms Huệ: 0906 035 962
    Các điểm bán hàng:
    1.Nhà thuốc 37D Văn Miếu: 0906035962
    2.Nhà thuốc Nam Anh, 256 Ngõ Chợ Khâm Thiên- Đống Đa.
    3. Nhà thuốc 57 Tây Sơn- 0984168695
    4. Số 67 Xã Đàn- Kim Liên Mới-0912870601

5. Nhà thuốc số 1 - Vĩnh Hồ - Đống Đa
    6. Công ty TNHH Đầu tư và dịch vụ Tâm An
    Địa chỉ: 81 Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
    Ms Hằng 0966 699 611

QUẬN THANH XUÂN
    Các điểm bán hàng
    1. Tòa R1, Royal city, 72 Nguyễn Trãi -0904400084
    2. Nhà thuốc Minh Tiến, 148 Nguyễn Xiển: 0984.168.695

QUẬN HAI BÀ TRƯNG:
    Liên hệ: Mr Quân: 0976568035 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
    Nhà thuốc Hằng Huệ: 111 Dốc Thọ Lão

QUẬN HOÀN KIẾM:
    Các điểm bán hàng
    77 Trần Hưng Đạo: Mr Quân: 0976568035

QUẬN BA ĐÌNH:

1.Nhà thuốc Nghĩa Hưng 145 Đội Cấn
    2.P105 – C8 Quy( Quỳnh Mai, gần Cầu Vĩnh Tuy- Nguyễn Khoái): 0984.168.695

QUẬN HOÀNG MAI:
    Các điểm bán hàng:

Ms Tuyến: 0975 218 189 - 0906 119 386 - 01666 824 555
    - ĐC: 2B C9 Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai – HN

QUẬN CẦU GIẤY

Mr Quân: 0976568035 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
    Các điểm có bán

Ms Loan: 0936131600
    Địa chỉ: SN 22, phố Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

Nhà thuốc 263 Nguyễn Khang: 0912611981

Nhà thuốc 467 Nguyễn Khang , DS Hoa: 0949105500
    Nhà thuốc 2A Trần Duy Hưng: DS Tươi 0969085377
    Nhà thuốc Phạm Lê: 32 lô M2 Khu đô thị Yên Hòa- Cầu Giấy DS Oanh: 0986933985

Ms Thương: 0917 498 283
    Địa chỉ: 161 Xuân Thủy Cầu Giấy

QUẬN TỪ LIÊM:
    Liên hệ: Ms Dương: 0942908320 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
    Các điểm bán hàng:

Ms Dương: 0942908320
    Địa chỉ: khu vực Cầu Diễn, Từ Liêm ,Hà Nội

Nhà thuốc số 9 Lê Đức Thọ: DS Trang 0904171334

QUẬN HÀ ĐÔNG
    Mr Quân: 0976568035
    Ms Hằng: 0904 400 084 / 0912 633 336
    Địa chỉ: C44-TT6 Khu Đô Thị Văn Quán

KHU VỰC LONG BIÊN
    Ms Vân : 0988363126
    Địa chỉ: Số 44 ngách 95/93 Vũ Xuân Thiều – Long Biên – Hà Nội.

KHU VỰC HUYỆN MÊ LINH
    Ms. Soa: 0988.320.066
    Phòng 408 chung cư Licogi 18, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh- Hà Nội.

KHU VỰC SÓC SƠN
    Ms.Ngân:0945920681
    Địa chỉ: Hiệu thuốc Bích Thảo -Phố Thủy Lợi 2, xã Tân Minh, huyện Sóc Sơn, Hà Nội.

KHU VỰC HÀ NỘI 2
    Dược sỹ Mai: 0973971167

2.Hồ Chí Minh - có hàng
    Tư vấn, đặt hàng, đăng ký đại lý HCM:
    Ms. Vân: 0903182388.
    Địa chỉ 528/51 Điện Biên Phủ - P11- Q10 – HCM
    Cơ sở bán:
    - Ms Phượng: 0989305067
    Địa chỉ: 40/2A Khu phố 3. phường Tân Hưng Thuận, Q12, HCM
    Ms.Nhẫn: 0938.098.906
    Địa chỉ: 105/25/5 Khu Phố 1, tổ 6B, Phường Hiệp Thành, q12. Thành phố HCM
    Ms.Nhàn: 0905908785
    Địa chỉ: 2/2 Bình Quới, p.27 Bình Thạnh, HCM.

Cửa hàng MINH NGỌC: 0943427879
    Địa chỉ: 58 Cách Mạng P.Tân Thành Q. Tân Phú. Tp.HCM

3. Nghệ An – có hàng Liên hệ Ms Việt - 0972909409

4. Quảng Ninh – có hàng

Ms. Huệ:: 0906035962

Các điểm bán hàng:
    1. Yên Phong- Đông Triều -0912870601
    2. Số 110, khu 1, Mão khê, Đông Triều – 0906035962 (cạnh nhà thờ lớn)
    3. Số 86, Đường Lê Thánh Tông, TP Hạ Long: 0906035962
    4. Tổ 5, khu 8, p. Hồng Hà, Tp Hạ Long- 0912870601.
    5. Tổ 4, khu 3, p Yết Kiêu, TP Hạ Long- 0984168695

5. Vĩnh Phúc:-có hàng
    Ms Hồng - 0987.988.086
    Đường Mê Linh, phường Liên Bảo, tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

6. Phú Thọ: - có hàng

Cô Liên - 0983588085
    Nhà số 154 tổ 16H khu 9 Lê Quý Đôn, Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ
    7. Đà Nẵng: -có hàng
    Ms Dung: 0983921446
    Địa chỉ: 162/2 Tô Hiến Thành – TP Đà Nẵng
    Mr.Minh: 0948251777
    Địa chỉ: 225 Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà, Đà Nẵng.

Ms Phương Anh: 0975729463
    Địa chỉ: Nhà thuốc Thanh Huyền, 57 Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu Đà Nẵng.

8. Hưng Yên- có hàng
    Địa chỉ: Văn Giang - Hưng Yên, Thành Phố Hưng Yên.

10. Lạng Sơn – có hàng
    Ms Thủy: 0982202585
    Địa chỉ: 93B Bến Bắc, Phường Tam Thanh, TP Lạng Sơn
    11. Cao Bằng – có hàng
    Ms.Ngọc: 0977899442/0936279508
    Địa chỉ: 123, trị trấn Nước Hai, Hòa An, Cao Bằng.
    12.Bình Định – có hàng
    Ms. Vân: 0914. 030 778 – 0563. 635 966
    Địa chỉ: 242 Ngô Gia Tự, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
    13. Đồng Nai – có hàng
    Ms Quyên: 0989875761
    -Địa chỉ: 1751, Tổ 28, Ấp Vườn Dừa, xã Phước Tân, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
    14. Bình Dương – có hàng
    Ms Hà: 0949817417 - 0939066308
    - Địa điểm: Lô 47 – đường GS02 – KDC Thái Bình – Khu phố Tây B – F. Đông Hòa – Thị Xã Dĩ An- Bình Dương.
    15. Đắc Lắc – có hàng
    Ms Minh: 0906.565 698
    Địa chỉ: 165 Nguyễn Công Trứ, TP. Buôn Mê Thuột, tỉnh Đắc Lắc
    16. Khánh Hòa – có hàng
    Ms Thanh: 0918.985 228
    Địa chỉ: 24/6b Hùng Vương, P. Lộc Thọ, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
    17. Thái Bình – có hàng
    Ms Thúy: 0968.000.988 - O1688.666.109
    Đìa chỉ: 205, Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình

Ms Dương:0942908320
    Khu vực huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình
    18. Yên Bái – có hàng
    Ms Linh: 01626831835
    Địa chỉ: SN 980, Tổ 9, P Minh Tân, Đường Yên Ninh, Yên Bái.
    19. Cà Mau:- có hàng
    Ms Hạnh: 0968443333/0916883361
    Địa chỉ: 22 Ngô Quyền, P2, TP Cà Mau

20. Thái Nguyên:- có hàng

Ms. Sa: 0985123277
    Địa chỉ: Phía sau Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ Thuật Việt Bắc- Thái Nguyên
    Hoặc: Nhà may Bích Việt (cách ga Thái Nguyên 100m về hướng trường tiểu học Nguyễn VIết Xuân

21. Hải Phòng: 0906035962
    52 Trần Khánh Dư- P. Máy Tơ- Q Ngô Quyền- Hải Phòng

22. Hải Dương- có hàng
    Điểm bán:
    Ms Diệp Anh:0985767950
    Nhà thuốc Minh Thu- 36C Tam Giang, P Trần Hưng Đạo, TP Hải Dương

23. Bà Rịa Vũng Tàu – có hàng
    Ms Hằng: 0919015479
    Địa chỉ: 24A Nguyễn Gia Thiều, Phường 12, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.

24. Quãng Ngãi
    Ms Lệ: 01685.939.938
    Địa chỉ: Tổ dân phố số 5, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ, Quảng Ngãi

25. Cần Thơ
    Ms Chi:01282979470
    C60, KTT Trần Khánh Dư, đường 30.4, p. Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.

Key word: mầm đậu nành, mầm đậu tương, mam dau nanh, mam dau tuong, mầm đậu, khô âm đạo, đẹp da
    thay đổi nội dung bởi: thuthaozinzin, Hôm qua lúc 01:17 PM

2. Những người sau đây 71 đã cám ơn thuthaozinzin về bài viết hữu ích này

abm_mydinh (01-31-2013), aqsavn (10-09-2012), BacAu (02-21-2013), bibixinh (02-20-2013), Bongtit_baby (11-08-2012), caixanhhoa (05-23-2013), cún xjnh (05-31-2013), Celia VN (05-21-2013), Chuot*con*cua*me (05-11-2013), cubi2703 (08-17-2013), cuminh_110609 (03-20-2013), Dâu xứ Nghệ (04-13-2013), ditimemtrongmuathu (05-03-2013), Giftshop For You (04-06-2013), hangloi (01-01-2014), Hannie Thỏ (03-03-2013), Hanoi Printing (03-06-2014), Hạt.Dẻ (12-02-2013), hải sản ghe 86 (05-20-2013), heo ngủ ngày (12-27-2012), HoangThu_08 (12-09-2013), hoannha (03-19-2013), Hongchi (03-19-2013), huyen_trang1978 (03-19-2013), i.d0ntcare (10-19-2012), keo_coi (02-25-2013), khicon2004 (01-23-2013), kikile (08-19-2012), Kim ngưu (05-27-2013), kimthoa77 (09-11-2013), kumoc (02-22-2013), kyz (03-29-2014), lunamoonrider (11-29-2012), madeinkoreahanoi (08-21-2013), maple121 (10-18-2013), má mì ^_^ (06-30-2013), Mẹ Kiều Phong (06-06-2013), Mẹ Tí Duy (02-18-2013), me cua be bong (06-27-2013), mebixinh (03-20-2013), Mebll (03-19-2013), MeGiangkhai (02-13-2014), metun09 (03-21-2013), MeXeko (06-07-2013), me_pe_chit (01-01-2013), me_vybunny88 (05-02-2013), mieocoi (03-03-2014), minhhang6786 (10-22-2013), mommy_daddy (03-07-2013), mrmon (03-05-2013), Mua.nho.anh (05-27-2013), MUMHM (06-26-2013), NaNy2912 (12-09-2013), nguyenthiphuong16891 (08-08-2013), okasanhp (04-01-2014), pengoan8x (06-13-2013), pig.uglyz (04-14-2013), quanduiaomayo313 (11-18-2013), redbox (08-12-2013), shopluckyboy_68 (09-26-2012), Shop_Quyba (05-28-2013), skymeshop (11-10-2012), thaobt86 (09-29-2013), thinhthikhuyen (05-28-2013), thương kều (08-10-2013), tinchu.niem (03-06-2013), tittrang (12-21-2012), tuli8388 (05-31-2013), unxinh (03-07-2013), vi_vi2011 (03-19-2013), VuThuHang8x (01-27-2014)

Click:

Cám ơn
    19
    Được cám ơn 111 lần trong 96 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bán tinh chất mầm đậu nành cải thiện vấn đề khô hạn ở chị em, giúp da dẻ mịn màng

hay nhỉ, ko phải uống thanh viên mà là thìa ah, mẹnos cho tý hình lên xem nào

4. Người dưới đây đã cám ơn phamngoc245 về bài viết hữu ích:

thuthaozinzin (08-29-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,206
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Bán tinh chất mầm đậu nành cải thiện vấn đề khô hạn ở chị em, giúp da dẻ mịn màng

Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo Collagen chiết xuất từ da cá Nhật Bản: giảm khô âm đạo, ngực nhỏ, làm đẹp da, giảm nám da, tàn nhang Tư vấn: DS.Thảo: 0986746154

DANH MỤC SẢN PHẨM CUNG CẤP.
    1. Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: cải thiện sinh lý nữ, tăng tiết dịch nhờn âm đạo, làm đẹp da: giảm nám tàn nhang do nội tiết=> sản phẩm truyền thống đã được hầu hết chị em tin tưởng sử dụng và cho phản hồi tốt. Phù hợp với hầu hết đối tượng phụ nữ do tác dụng nội tiết ở mức điều hòa, an toàn có thể sử dụng lâu dài. Giá 340k/1 hộp dùng 3 tháng => Kéo xuống để xem thông tin

2. Collagen Nippi Nhật Bản: Giúp bổ sung collagen cho da, tăng độ đàn hồi da, giảm nếp nhăn: đã được mọi người tin dùng.Giá 170k/1 túi 100g dùng 1 tháng=> Click xem thông tin

Một số thông tin tóm tắt như sau:
    Sản phẩm 1: TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH- MẠN PHÉP TỪ NAY EM ĐƯỢC LẤY TÊN SP GẮN LIỀN VỚI TÊN EM CHO CÁC MẸ DỄ NHỚ - TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO.
    Mẹ nào ngại đọc topic dài dòng thì click thông tin trên website nhé: TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH - TINH CHAT MAM DAU NANH

Đồng thời ngoài tinh chất mầm đậu nành em bản thêm Collagen tinh khiết chiết xuất từ da cá nhập khẩu tại Nhật Bản. - bên dưới có thông tin đầy đủ ah.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH LÀ GÌ????: Tinh chất mầm đậu nành hay tinh chất mầm đậu tương: là nguyên liệu chính dùng để đóng viên sản xuất các sản phẩm thực phẩm chức năng làm đẹp trên thị trường. Quyết định tác dụng của các dòng sản phẩm này là tinh chất mầm đậu nành. Đó là là bột được tinh chế, chiết xuất để thu lấy hoạt chất chính isoflavon từ mầm đậu nành (mầm của hạt đậu nành). Tức thành phần chính là hoạt chất isoflavon.

ĐIỀU GÌ QUYẾT ĐỊNH TÁC DỤNG CỦA TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH: đó chính là hàm lượng isoflavon trong tinh chất. Có nhiều loại tinh chất mầm đậu nành với hàm lượng khác nhau, TCMDN thông thường hàm lượng isoflavon giao động thấp từ 1-2,5%. Trong tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: đã là dạng tinh chế cao cấp hơn của tinh chất mầm đậu nành, tên đúng trong ngành dược là Isoflavon 37%. Tức là tinh chất đạt hàm lượng isflavon 37% cao gấp gần 20 lần TCMND thông thường, nên liều sử dụng rất nhỏ để có được hiệu quả.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH VÀ BỘT MẦM ĐẬU NÀNH CÓ KHÁC NHAU KHÔNG??? Hoàn toàn khác nhau: bột mầm đậu nành là bột được xay từ mầm đậu nành sấy khô. TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH là bột chiết xuất hoạt chất isoflavon từ mầm đậu nành.

CÓ PHẢI TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NÀO CŨNG GIỐNG NHAU: Hoàn toàn khác nhau ạ. Tinh chất mầm đậu nành mỗi đơn vị sản xuất và nước sản xuất đều khác nhau. Tại Việt nam có 3 nhóm nước sản xuất tinh chất mầm đậu nành chính: Việt Nam, Trung Quốc, Mỹ. phổ biến nhất là Việt Nam, Trung Quốc. hàng của Mỹ còn rất hạn chế vì giá cắt cổ. Với Việt Nam cũng đã có nhiều nguồn khác nhau từ các nhà máy khác nhau. Trung bình hàm lượng hoạt chất từ 1-2,5%. Mọi người lưu ý TInh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo có hàm lượng hoạt chất là 37% vì bản chất Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo có tên chính xác là isoflavon 37% - tức dạng tinh chế cao cấp hơn của tinh chất mầm đậu nành.

Các mẹ lưu ý: Hiện tại có 1 số bạn tự nhận bán tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: nên nếu các mẹ mua tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo cần kiểm tra: Hộp sản phẩm như hình, trên mỗi hộp có 2 tem để chống hàng giả: 1tem của nhà sản xuất Biovaccine Việt Nam, 1 tem của nhà phân phối Nguyên Thảo Quân.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH: - 340k/ 1 hộp dùng được trong 3 tháng. Tính ra mỗi tháng chi phí khoảng hơn 100k cho việc tiếp cận các sản phẩm bản chất cao cấp nhưng giá rất bình dân.

Thông báo: Kể từ ngày 24/5/2013: Sản phẩm tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo đã được cục vệ sinh ATTP cấp phép lưu hành, sản phẩm sẽ được đóng gói hoàn thiện, có hộp, tem nhãn đầy đủ xuất xứ sản phẩm được cục vệ sinh ATTP chứng nhận. Do phát sinh chi phí bao bì cũng như các chi phí quản lý bảo đảm vệ sinh ATTP, thuế VAT... nên dù không mong muốn Nguyên Thảo bắt buộc phải tăng giá sản phẩm lên 340.000đ/ hộp sử dụng trong 3 tháng. Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ sản phẩm của Nguyên Thảo trong suốt thời gian vừa qua.

Hình em nó

THÀNH PHẦN CHÍNH: thành phần isoflavon là tiền hocmon Estrogen. Estrogen có vai trò vô cùng quan trọng trong cơ thể người phụ nữ. Giúp tạo nên hình thể đặc trưng của nữ: ngực nở, eo thon, mông cong, giúp da dẻ mịn màng, đóng vai trò quan trọng trong sinh lý nữ: tăng tạo độ nhờn âm đạo....
    Trong thành phần mầm đậu nành có chứa rất nhiều protein, protein này rất tốt để thay thế cho protein động vật vì có ít mỡ và cholesterol. Nhưng quan trọng hơn cả, trong mầm đậu nành có một hoạt chất tương tự như kích thích tố nữ estrogen mà nhiều công trình khoa học chứng minh giá trị rất tốt trong việc điều trị và ngừa một số bệnh đặc biệt là sức khỏe phụ nữ. Ðó là chất isoflavones hay còn được mệnh danh là estrogen thảo mộc.

Ưu điểm của estrogen thảo mộc này là rất an toàn, nếu dư thừa có thể tự đào thải ra khỏi cơ thể. Khác với estrogen tổng hợp hóa học như trong thuốc tránh thai nếu hàm lượng cao có thể gây ra rất nhiều tác dụng phụ bất lợi.

TÁC DỤNG TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH

Giúp cải thiện các triệu chứng do thiếu hụt nội tiết tố Estrogen ở phụ nữ: Khô âm đạo, giảm ham muốn tình dục, tích mỡ bụng, xuống sắc, bốc hỏa, mất ngủ, loãng xương.
    Hạn chế lão hoá, giảm nếp nhăn trên da, chống nám, giúp da căng đẹp mịn màng, sắc mặt hồng hào, tươi nhuận, cải thiện khá rõ kích cỡ vòng 1 cho các bạn có ngực nhỏ tự nhiên; ngực nhỏ sau khi sinh.

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG

Nữ giới chức năng sinh lý giảm sút, khô âm đạo, da khô sạm, bắt đầu xuất hiện nám
    Nữ giới tuổi tiền mãn kinh, mãn kinh có các triệu chứng: da nhăn, sạm, nám da, sắc mặt không tươi nhuận, tóc khô xơ, dễ rụng, bốc hỏa, mất ngủ, tích mỡ bụng, loãng xương
    Nữ giới nhiều mụn trứng cá, da mặt xuất hiện tàn nhang.
    Nữ giới ngực nhỏ cần cải thiện kích cỡ vòng 1.
    (Phụ nữ độ tuổi 18 trở lên.)

CÁC BIỂU HIỆN THEO DÕI TÁC DỤNG CỦA MẦM ĐẬU NÀNH.

1 tháng: Da mặt sáng và mịn dần lên, giảm hẳn mụn trứng cá; dịch tiết âm đạo tăng, tăng cường sinh lý nữ.

2 tháng: Cơ thể khoẻ mạnh, nữ tính, da dẻ hồng hào, giảm thâm nám, tóc khoẻ và mượt hơn, kinh nguyệt đều đặn, kích cỡ vòng 1 bắt đầu cải thiện.

Vì tác dụng tuyệt vời của TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH như vậy nên hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm có thành phần là mầm đậu nành được rất nhiều chị em ưa chuộng như Bảo Xuân, EStrolife, ....đã quá nổi tiếng.

Liều dùng: mỗi ngày các mẹ dùng 2 lần. Mỗi lần 500mg (=chỉ 0,5g =1/2 g) tương ứng với 1 thìa nhỏ (loại thìa xúc sữa chua) gạt ngang (Lưu ý lượng dùng mỗi lần rất nhỏ chỉ nửa gam vì Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo hàm lượng hoạt chất cao, liều dùng chỉ cần nhỏ để đạt được hiệu quả). Nên uống với nước ấm, uống trước ăn 30p hoặc sau ăn 1h. Uống như uống thuốc bình thường : cho thuốc vào miệng và uống nước hoặc hòa thuốc vào nước rồi uống đều được. Mỗi đợt dùng 3-6 tháng.
    Cách dùng: uống như thuốc bình thường hoặc pha với khoảng 100ml nước đều được

Bảo quản: để nơi khô thoáng, tránh ánh nắng trực tiếp: Các bạn cho bột thuốc vào 1 lọ kín dùng dần. Bảo quản ở ngoài bình thường, Không cần bảo quản trong tủ lạnh
    Lưu ý: mẹ nào có bệnh u xơ tử cung, u xơ tuyến vú, lạc nội mạc tử cung mình khuyên không nên dùng.
    Nếu có điều kiện nên dùng kèm với Vitamin E sẽ tăng cường hiệu quả tác dụng.

SĐK: 5522/2013/ATTP-XNCB
    Nhà sản xuất: Công ty cổ phần BIovaccine Việt Nam
    Nhà phân phối: Công ty TNHH NGuyên Thảo Quân.

A lô a lô tình hình là sau vài tháng bán hàng em cũng đã nhận được một số phản hồi khá tích cực từ khách hàng. Up lên làm thông tin cho các mẹ tham khảo.

Trích Nguyên văn bởi Me_Huy_Hoang View Post
    Mình đã nhận đc Collagen rùi mẹ nó nhé
    Phản hồi chút TCMDL đây
    He he phải nói quá ổn so với quy định
    Thay đổi rõ rệt nhé ^^
    Cảm ơn mẹ nó nhiều ^^
    Và còn cảm ơn tới anh ship hàng đặc biệt nữa ạ
    chị vừa dùng hết 1 gói 100g của em rồi, vấn đề da dẻ và nước non thì tốt, mặt mũi trông sáng láng hẳn. còn khoản vòng 1 thì chưa thấy gì nhưng vốn nó đã nhỏ nhắn xinh xắn rồi, uống 1 gói mà cái gì cũng tốt thì chắc thuốc tiên quá. 2/3 đạt yêu cầu là quá sức mong đợi của chị. chị muốn chuyển qua dùng thử collagen 3 tháng rồi quay lại dùng MDN được phải ko em? em đã có collagen của Nhật chưa?

Trích Nguyên văn bởi hoaithanh76 View Post
    Chào em, bà chị ở cơ quan có giới thiệu cho chị. chị ấy cũng đang dùng cao bột của em đc đâu tầm nửa tháng rồi nên tạm thời chị cũng khá yên tâm. Nhưng chị muốn hỏi thêm em có khuyên là không nên dùng cho người bị bệnh u xơ tử cung, lạc nội mạc tử cung, u xơ tuyến vú. Vậy chị có cần đi kiểm tra mấy bệnh này rồi hẵng đặt hàng em không? phản hồi sớm giúp chị nhé. thanks em.
    Hôm nọ chị đặt 5 lạng đã có chưa em hi nghe bà con đồn dùng mầm đậu nành thích lắm ,đẹp da mà lại phòng ngừa một số bệnh phụ nữ khi nào có hàng ới chị nhé

em mua hàng của chị lúc trước có nick là phamngoc245 đây chị ơi,công nhận ngoài sức tưởng tượng, hiiiiiiiiiiii, tks chị nhiều lắm...em nói thật lúc đầu em cũng ko tin lắm đâu, mua về gần tuần mới uống, uống thì bữa đực bữa cái, vậy mà hehehee...được khoảng hơn tuần thì phát huy tác dụng kinh thật, thậm chí bj em ko dám uống nữa, sợ "cung vượt cầu" thì lại khổ nhắm
    ui, tại vì em nóng tính, nói động chạm đến mod, vậy là bị band, bj em ban hàng 2hand nên lập nick này cho tiện, hic, nghĩ cũng hơi tiếc nick kia lên tận leader rùi mà bị band, còn vụ kia em nói thật mà, ko sai tý nào luôn,lão nhà em cười típ cả mắt. hehee... đang băng khoăn có nên dùng tiếp của mẹ nó nữa ko, còn nhiều quá, tiếc ghê
    Em dùng được gần 1 tháng rồi. Mấy hnay thấy ngực hơi tức tức gần giống như sắp đến ngày " đèn đỏ" ấy. Đang hy vọng đây là tín hiệu tốt, cứ up lên cho có các mẹ khác cùng chia sẻ.
    em cũng dùng được gần 1th rồi, cũng thấy ngực tức ko hiểu vì sao,giờ thấy chị này nói mới nghĩ ra có khi tác dụng của Mdn.
    Các tác dụng khác chưa biết thế nào nhưng đúng là khoản khô thì cải thiện, giờ dù lúc ko hứng thú gì nhưng chiều chồng cũng ko thấy đau rát như trước nữa.
    [COLOR="#800080"]
    Trích Nguyên văn bởi luuthuylinh View Post
    Em không biết bài viết này có đến đúng chổ không nữa, Em ở trong TPHCM, Em biết được chủ đề này tình cờ thôi ah, Em luôn có mong ước được cái vòng 1 to to chút để bằng chị bằng em, để có thể ăn mặc sexy chút, mà không biết làm cách nào, lúc đầu Em định uống sinh tố đu đủ xanh...mà nghe nói nó làm hư bao tử (Cái bao tử của Em nó vốn dĩ không bình thường rồi) nên Em hoảng quá không dám suy nghĩ đến luôn.
    Em tìm ra được cái chủ đề này nên quyết định dùng thử...Em nhận hàng bữa 5/11/2012 đến nay là được 16 ngày rồi, Em thấy có sự thay đổi nhe...ngực của Em căng tức giống như những ngày "bể bơm" vậy đó..chạy xe ngay đường dằn là đau lắm ah, Em hy vọng là nó được như Em mong muốn, không biết Em có dùng quá không nữa Chị ơi, 1 ngày Em uống 2 lần mà mới có 16 ngày mà hết 1/3 hũ rồi.
    Thêm cái nữa: sáng sớm Em uống sữa đậu nành được 3 năm, mà không thấy thay đổi gì hết...chán muốn chết!!!!
    Khi nào có gì thay đổi thêm....Em sẽ chia sẽ tiếp..Chúc các Chị một ngày vui vẽ..!!!
    Trích Nguyên văn bởi Nguyen_po View Post
    Tác dụng 1 thì đã thấy, hay đúng hơn là phục hồi vì sau sinh mới bị, tác dụng 2 chưa thấy, tác dụng 3: kiến kéo vào ầm ầm, vội vàng phải cho vào lọ kín buộc chặt lại ko thì bọn kiến cũng thấy ướt thì khổ lắm
    Trích Nguyên văn bởi holanhuong View Post
    em đã dùng sản phẩm nhà mẹ nó!nói thật là vòng 1 có căng hơn 1 chút xíu!
    chút xíu vì em mới dùng đc vài ngày!hy vọng sau 1 tháng có cải thiện rõ rệt
    em ở Quảng Ninh, sau 3th em dùng hết 100g rồi chị ạ, nhưng dùng ko đều, đa số 1 ngày chỉ uống 1 lần. hì những tác dụng khác thì ko biết nhưng đúng là đỡ khô hạn hơn hẳn mọi người ạ. E vừa nt bảo chị gửi cho em 100g nữa đấy ạ.
    Trích Nguyên văn bởi bumbum_2011 View Post
    mẹ nó ơi, e dùng TCMDN của mẹ nó đc hơn 20 ngày rùi, e xin thông báo với mẹ nó kết qả như sau: Về khoản điện nước thì phải nói verry good mẹ nó ạ , giờ cái khoản đấy e ko phải lo lắng nữa, dùng mới đc hơn 20 ngày mà kết qả mĩ mãn qá, làm ông xã nhà e đâm ra cứ đòi hỏi suốt hí hí ) e cũng thấy da dẻ sáng và hồng hào hơn, ko bị tái xanh như trước nữa.Chỉ có điều vòng 1 chưa thấy xi nhê gì, chắc tại mới dùng . e đang hóng cái Kwao Krua và Collagen tinh khiết của mẹ nó đây. khi nào mẹ nó bán thì cho e order với nha . chúc mẹ nó đắt hàng
    Trích Nguyên văn bởi mevuhien View Post
    Minh dung gan het 100 g roi, se ung ho ban tiep nhe
    Em uong mam dau nanh duoc 2.5thang roi. Tinh hinh la thay da de co ve min mang hon, phan nguc thi thay thoi gian dau cang tuc sau bay gio thi thay binh thuong, kich co chac ko nhinh hon duoc bao nhieu. Ba chi gai dung thi khen khoan dien nuoc Ok lam. Cai nay chac tuy co dia tung nguoi chi chu top nhi. Em dung not cho het 3 thang ma ko thay cai thien thi co nen dung tiep ko chi?

Em cung quan tam den vu Collagen nhe, khi nao co hang bao cho em de em ung ho chi nhe.
    Đợt tinh mầm đậu nành vừa lấy của bạn dùng rất tốt bạn à.

Mình trẻ trung sung lại được hơn chục tuổi đó.

Cảm ơn bạn nhiều.

Thân ái.
    Trích Nguyên văn bởi MeBongHa View Post
    Uống MĐN của mẹ nó đc 3th rùi nhưng lại có sự cố đang muốn bắt đền nàng đây. Hi...hi chắc tại khoản nc non dồi dào quá mà tớ có em bé rồi đây này hic...hic
    Hôm nay chị bạn lại nhờ lấy hộ 200g, tớ đùa uống vào lại thêm thằng cu nữa như em đây này.
    hiii c...e dùng mầm đậu nành cũng 1 tuần rồi. có khác biệt rõ...ngực tuy vẫn số đo cũ, nhưng có vẻ căng tròn hơn, đụng đụng vào thì thích thích đó c )) da dẻ thì chưa thấy có gì lạ....nước nôi thì nhìu, tuy nhiên e đag single c ơi (((....nói chung là good...e sẽ dùng mầm đậu nành bên c lâu dài vì tuổi trẻ ohoho....khi nào có collagen, e mua nữa. gần 30t rồi thì sợ lão hóa và già lắm ợ
    Trích Nguyên văn bởi bella.shop View Post
    chị ơi e dùng thích lắm nhưng mà khi mà đến kì thì có dùng đc ko ạ mà nếu đang bầu bí thì dùng đc ko
    Trích Nguyên văn bởi binh_yen View Post
    chị ơi. hôm nào có collagen ới e với nhé. lần trc e mua mầm đầu nành nè. mà e dùng thấy ngực căng hơn đóa^^
    Mình phát hiện ra 1 bí quyết: Dùng thuốc Đông y phối hợp với Tinh mầm đậu nành của bạn thì... được hơn cả hy vọng:

Với phụ nữ, khí huyết là vô cùng quan trọng. Chị em thường bị thiếu huyết, nên da xanh xao gầy mòn.

Vì vậy, hàng năm nên uống thuốc bổ huyết vào mùa này. (Chồng mình làm Đông y, đã hướng dẫn mình dùng kết hợp thuốc.)

Mình đang uống thuốc bổ khí huyết, may quá phát hiện được nguồn Tinh mầm đậu này của bạn, mình phối hợp dùng, nên kết quả thật tuyệt vời. Da mình căng và trắng hồng ra, ai gặp cũng ngạc nhiên, khen ngợi. Và cô em gái đã bắt mình mua ngay TMĐN cho nó hôm vừa rồi đó.

Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Thân.
    Mỗi ngày cứ được một vài khách hàng gọi điện hoặc nhắn tin thông báo sử dụng sp hiệu quả, nghe giọng rạng rỡ mà mình thấy vui vui. Hôm nay lại có một khách hàng tuy không trực tiếp gọi điện nhưng cũng pm cho mình, dù hum nay đang stress mà tự nhiên thấy vui:

Em mạn phép trích dẫn "nguyenthilien1758: lien lien (1/23/2013 3:48:22 PM): Minh la Lien dang dung TCMDN cua Thao Nguyen. Thu nhat la minh het ngay chung kho hong rat kho chiu do man kinh gay ra. Cam on Nguyen Thao. Tiep theo minh dang muon mua Collagen tra xanh cua Nhat Ban vi vua co tac dung giam can. Dia chi Cong ty KD than Ha nam ninh - km so 2 duong van cao TP Nam Dinh dien thoai 0912 284 ... vao ngay lam viec.". Vì riêng tư của khách hàng em tạm xóa sđt
    Trích Nguyên văn bởi Ghét View Post
    em đã dùng đc khoảng 10 ngày, nhưng mỗi ngày uống 1 lần ngày uống ngày bỏ ấy, nhưng mà nói chung là, có tác dụng chị ạ
    về cái khoản khô hạn thì chưa thấy gì rõ lắm
    nhưng mà em thấy ngực em căng hơn trc ) ko mong đợi cái tác dụng này lắm í, vì bình thường ngực em cũng gọi là niềm mơ ước rồi ; nhưng được cái là có vẻ săn chắc hơn trc
    xin chào các mẹ ^^ Em đọc nhiều bài trên diễn đàn lắm rùi mà hn mới chịu đăng ký thành viên.... Vì thực sự e đã dùng sp Mầm đậu nành và Collagen của cị Thảo rồi, thấy nhiều mẹ chưa tin lắm nên e mún chia sẻ chút ít cảm nhận của e thui ạh :
    *** Mầm đậu nành :
    - Em lúc đầu cũng chỉ mưa thử về uống xem tnao nhưng e thề chỉ sau 5 ngày thì khác hẳn...Nước nôi như ngập lụt...và kinh nguyệt đều mà k bị đau bụng nữa. Em thích quá chia cho mẹ uống 1 nửa và tác dụng còn rõ hơn. Mẹ e đag thời kỳ tiền mãn, mấy tháng rồi kinh nguyệt thất thường rùi lúc có lúc không, lúc ít lúc nhiều thế mà mẹ e uống xong thì lại kêu như con gái...Kinh lại đều mà chắc khoản kia cũng " hồi xuân " hơn nên mẹ e vui lắm. ^^ Lúc mới uống mẹ e còn bảo khéo ngta xay đậu tương ra rùi bán vớ vẩn này kia..)) Xong thì mê tít. Vì trc đó mẹ e có uống xxxxxx 2 đợt mỗi đợt 3 tháng mà chả thấy j... Bh mẹ con e đang dùng gói t2 roài...e kết vụ nè lắm và hy vọng chị Thảo sẽ giữ vững chất lượng cho cị em nhé

*** Collagen :
    - Em đang định mua cái Meiji collagen của Nhật về uống thì thấy c Thảo bán cái nè nên e lại thử :P E mới dùng đc 2 tuần nhưng bước đầu thầy hiệu quả là da căng va fminj hơn. Em bị nám 2 gò má từ khi dậy thì nên e mún chữa lắm...Hy vọng collagen và mầm đậu nành sẽ giúp cải thiện phần nào. Mỗi tội collagen có mùi cá, nhưng thế mới THẬT í...:"> ngày đầu e k bít uống như mdn thì hơi khó ún...Bh e fa với trà lipton or dimart, pha xong để nguội uống thik dã man. Or snags ngủ dậy pha với mật ong vs nước ấm uống vừa giảm mỡ bụng vừa tốt cho tiêu hóa mà dễ uống lắm ^^

hehe trên đây là 1 vài cảm nhận của em....^^ E mong chị Thảo sẽ luôn giũ vững chất lượng sp ạh...E rất tin tưởng sp của cị và sẽ là khách hàng lâu dài ...hehehe ^*^
    Trích Nguyên văn bởi quynhtrang.1402 View Post
    chị ơi sáng mai chị ship qua Tòa nhà Lilama 124 Minh Khai giúp em 100g mầm đầu nành tiếp nhé, em dùng hết lần trước rồi, thích lắm nên ủng hộ chị tiếp, hjhj, giá vẫn là 300k phải k ạ, có gì chị alo vào số 0975 xxxxx cho em nhé
    Hi c. e dùng và thik lắm. nước nôi bao la.....lalala ^^......cảm thấy mình nữ tính hơn nhìu....e gần hết r....e cbi mua dùng típ. Nhưng e có 2 vấn đề muốn hỏi c....c giải thích giúp e.
    - E 26t. uống collagen được ko. vì e nghe nói từ 30t mới cần thiết bổ sung collagen....26t vẫn chưa cần thiết....đúng ko c?
    - E được người thân gởi về cho 1 đơn thuốc bắc giúp nở ngực. Trong đơn thuốc ấy có tinh bột Puearia, đu đủ xanh và 2 loại thảo dược. cũng được nghiền nát thành tinh bột như MĐN của c. thì e uống nó và dùng chung với MĐN...có quá liều gì ko c?
    Trích Nguyên văn bởi metichchu View Post
    Chị phải mò vào nhà e sớm hơn tưởng tượng đây.
    Chị dùng mới có 5 ngày, 3 ngày đầu hào hứng nên nhớ ngày 2 lần, 2 hôm nay thì toàn quên, tối mới uống, 2 thìa luôn, mà cải thiện rõ rệt tình trạng khô hạn nhé, tks e, giá như biết đến e sớm hơn.
    À, mà chị đang dùng thuốc giảm cưn thì có ảnh hưởng gì đến món nhà e ko nhỉ??????
    Mình đã nhận được hàng, rất nhanh và nhiệt tình. Bây giờ đóng gói kín rất đẹp và rất chuyên nghiệp đấy.

Nhưng điều mình tín nhiệm nhất là chất lượng TMĐN của bạn rất đảm bảo. Mình đã để dùng lần trước được 3 tháng, dù trong mùa ẩm ướt, mà không bị ẩm mốc hoặc biến chất gì. Cho đến thìa cuối cùng vẫn thơm ngon. (Tất nhiên là mình đã chia để vào lọ kín).

Đúng là TMĐN của bạn dùng kèm thuốc Bắc đã đem lại kết quả hơn cả dự tính của mình. Nay mình thấy sống vui hơn , khỏe và đẹp ra hơn. Và... mình cũng thấy yêu chồng hơn.

Cảm ơn bạn nhiều. Chúc bạn ngày càng phát đạt trong sự tín nhiệm của mọi người.
    Trích Nguyên văn bởi Jane80 View Post
    Chủ topic ơi, mình có thể uống thêm collagen luôn cùng đợt với TCMDN không? Mình đang hẹn chị giao hàng ở HCM giao cho mình vào đầu tuần tới.

Mỗi ngày mình dùng 02 lần muỗng cafe gạt ngang như mẹ nó hướng dẫn, mình thấy tạm thời rất ổn. Mình đã giảm TTT cách ngày uống 1 viên rồi, tuy nhiên chưa thấy dấu hiệu bất thường nào về da. Mừng quá mặc dù vẫn hơi lo lo.
    Trích Nguyên văn bởi tinchu.niem View Post
    Cảm ơn mẹ thuthaozinzin. em dùng tcmdn của mẹ nó được 3 ngày rồi, giờ cảm giác da mặt đang tách đi 1 lớp xấu xí thì phải, những chỗ bong ra thấy trắng và min hơn, em nghĩ chắc đang đào thải tế bào chết đây. dùng cảm thấy ok lắm
    Trích Nguyên văn bởi BiBông View Post
    Em pha lẫn 2 loại colagen và mầm đậu nành vào cùng 1 cốc để uống có sao không chị? Em uống được 10 ngày rồi, da dẻ với ngực thì chưa thấy hiện tượng gì nhưng khoản nước nôi thì có thấy phát huy tác dụng. Hy vong da dẻ với ngực cũng sớm cải thiện.
    Chào em, chị đã dùng thử TCMDN mua của em từ hôm thứ chủ nhật vừa rồi, ưng ý nhất là về mụn và da. Lúc trước khi dùng chị đang bị mấy cái mụn trên mặt bắt đầu tấy vì ăn nhiều socola quá. Dùng được 1 hôm thì thấy mụn tuy chưa mất hẳn nhưng lặn rồi, da cũng ko khô nữa( hồi trẻ mình da dầu toàn phải tránh lửa thế mà có tuổi lại bị hơi khô tối toàn phải dùng kem). Em cho chị 100g colagen nhé, điạ chỉ chị pm.
    Trích Nguyên văn bởi doc_bang View Post
    Là em đây chứ ai. Em dùng tcmdn đc 10 ngày rồi. Đã có cải tiến "khoản kia" rồi các mẹ ah. Đối với em đây đúng là thần dược...hic. Thật lòng em cảm ơn mẹ thuthaozinzin nhiều lắm. Dưng mà về khoản cồn cào thì tiến triển ngay ngày thứ 2 dùng đấy ah...em hay bị đói bụng lắm, ăn cơm thấy ngon miệng cực kỳ (đến giờ vẫn đang thế). May là em ko có ý định gì về cân nặng. Nên em vote cho sản phẩm nhà mẹ nó 5* nhé. Ah, nhân đây mẹ nó cho em hỏi thêm, mẹ nó có biết sản phẩm nào tốt cho đàn ông ko? giống như tcmdn tốt cho nữ ý...để em bồi bổ cho xã nữa
    Trích Nguyên văn bởi callmety View Post
    Uống được 1 tháng, nước nôi nhiều, nhu cầu tăng thật. Chồng thích nên nhắc uống suốt (k thì mình cũng quên)
    Kết quả là có bầu rồi. Chả biết nên uống nốt k nhỉ? Bạn bảo k nên nhưng nó cũng giống uống sữa đậu nành thôi mà nhỉ :P .K uống nữa uổng quá
    Trích Nguyên văn bởi mattroiviet View Post
    Chị ơi e ứ biết là do em dùng mầm đậu nành hay là do cứ tưởng tượng nữa . mấy tháng trc cứ chuẩn bị đến ngày là lưng em, ngực em, bụng em nó phải rục rịch đau mất gần 2 tuần cơ. Thế mà lần này uống đc 1 tuần, thấy lưng hơi hơi mỏi khoảng 2-3 hôm, đùng 1 đến ngày làm e giật cả mình. Cơ mà chả đau bụng, đau lưng gì cả ý
    Trích Nguyên văn bởi mẹ Tí Tom View Post
    Ôi chết vì ngại mất thôi, ngại lắm ý nhưng vẫn phải vào fb cho nàng
    Tớ dùng TCMĐN của nàng mới được 4 ngày chứ mấy, thế mà đã thấy kết quả ngay rồi. Tớ nghĩ ít ra cũng phải dùng hàng tuần hàng tháng, thế mà... như viagra ý, hức hức. Khoản đó thì rõ kết quả, còn khoản da và ngực thì chưa thấy gì cả. Chắc mấy bữa nữa lại phải order cho mấy bà bạn hồi teen thui
    Chúc nàng đắt hàng nha!
    Hi, lâu lắm mới vào topic của mẹ Nguyên Thảo, do mình cũng bận quá, đợt trước mẹ mình dùng rùi mình dùng, có than thở về khoản da dẻ tý, nhưng sau mấy tháng dùng thử thì đúng là da sáng mịn hẳn lên, đợt trước có nám và chân lông to nhưng giờ giảm nám rùi, kinh nghiệm là cứ mưa dầm thấm lâu, dục tốc bất đạt, cứ kiên trì dùng là có kết quả. hihi. Chúc mẹ nó bán hàng tốt nhá.
    Trích Nguyên văn bởi tuyetmai28 View Post
    chị ơi, hôm nay là tròn 1 tháng em sử dụng TCMDN của chị,cảm ơn chị nhiều lắm khi mang đến sp này cho các chị em, vấn đề V1 chưa thấy biểu hiện tăng size gì,khác chút là có săn chắc hơn, hi hi,nhưng da dẻ bắt đầu mịn và sáng lên rồi chị,và khoản kia cũng cải thiện hơn rất nhiều : Oops:, nhiều khi em quên uống, xã toàn nhắc em uống thôi, hị hị (xí xớn thế không biết),à mà chị nói nên bổ sung thêm E, vậy em nên mua loại nào mà kinh tế ấy chị, mà sao chị không bán E luôn đi, để các mẹ mua luôn 1 thể ^^
    Trích Nguyên văn bởi shopdongho2011 View Post
    E đã dùng sản phẩm của chị được gần 1 tháng rồi. Và sau một thời gian sử dụng hôm nay mới nhoi lên đây để gửi vài lời nhận xét. Về khoản nước non thì chắc chắn là cải thiện hơn trước rất nhiều. Ngực thì e không dám chắc có to hơn không, nhưng e tự cảm thấy V1 của mình gợi cảm hơn hẳn, săn chắc hơn và có nhiều cảm giác hơn (chả biết tả thế nào nữa ạ). E bị BTĐN, và mục đích chính của e là sử dụng sp này để cải thiện nội tiết cơ thể. E mong rằng, sau 1 đợt 3-6 tháng dùng sp của chị mọi thứ sẽ tốt đẹp. Chúc chị đắt hàng, chúc cho nhiều người biết đến sản phẩm nhà chị, và cầu mong mục đích chính khi e dùng sản phẩm nhà chị sẽ thành sự thật
    Trích Nguyên văn bởi thonhim View Post
    Mẹ thuthao ơi mình dùng TCMDN của nhà bạn đến hôm 22/5 này là được 3 tháng rồi. Tác dụng 1 thì ok, còn tác dụng 2,3 thì chưa thấy gì hết. Mình thì hy vọng vào tác dụng 3 lắm cơ vì siêu phẳng mà. Theo mẹ nó có biện pháp gì hỗ trợ thêm cho em V1 không nhỉ? Hết 3 tháng thì mình có dùng tiếp luôn không hay nghỉ một thời gian nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi chuoi.tay View Post
    ợ ợ, có lần chỉ vì chiều ck, thương ck bị bỏ đói lâu quá mà mình chẳng mún tí j nên giả vờ từ a-z ý ạ,,, cố lắm mới nổi ý
    và...... e đã tìm ra chị chủ top này, dùng sp của chị, há há há, cỉa thiện trông thấy. ck cười phớ lớ
    Chị Thảo ơi, em ở chỗ hiệu thuốc phố Vũ Thạnh đây. Em dùng 1 túi tcmđn, 3 túi collagen rồi. Tcmđn và collagen đối với em tuy ko có kết quả xuất sắc, nhưng nói chung là có kết quả thật theo đúng chị quảng cáo đấy ạ ^^ Mà đợt collagen vừa rồi dùng ko thik bằng loại Nippy. Loại của Nippy đặc dính hơn. Da em tốt lên khá phết chị ạ. Em sẽ dùng lâu dài.
    em mới dùng 3 ngày mà em thấy hơi khang khác cái gì đó. chắc không nhanh thế đâu chị nhỉ
    Em đùng đến ngày hôm nay là 6 ngày, mà em thấy cái món í ngon ngẻ hơn thật đấy. Cảm giác háo hức...chồng e cũng hớn theo. mà sao mẹ nó bảo 1 tháng mới quan sát thấy tác dụng. Chồng e bảo hay là do tâm lý. Đâm ra e cũng ko biét là do tâm lý hay do thuốc mẹ nó. Nhưng tâm trạng chung là thấy háo hức iu chồng hơn. hihi
    Trích Nguyên văn bởi setas_fan View Post
    Chúc mừng nhà chị thuthaozinzin nhé. Em uống tinh chất mầm đậu nành của chị được 40 ngày, thấy V1 khác hẳn rồi hihi .
    Trích Nguyên văn bởi Mebll View Post
    Thấy các mẹ khen sản phẩm nhà bạn nhiều lắm, mình cũng muốn dùng thử.
    Trích Nguyên văn bởi Gisselle Loan Tran View Post
    Em đặt hàng của chị Vân HCM, cải thiện da dẻ em khá nhiều dù em mới chỉ dùng 1 tháng. Nhưng sao em đong đếm theo muỗng kèm theo thì 100gr em dùng hết trong 1 tháng hơn thôi
    Trích Nguyên văn bởi muonmang8x View Post
    Feedback cụa em sau 3 tháng dùng đây ạ.^^: Tháng đầu, tháng t2, chẳng có tđổi gì, sốt ruột kinh lên dc.Tháng thứ 3 thấy ngực đau suốt tháng í, toa hơn nhìu nha, chẳng bít dc nhiu phân nhưng chật cái áo ngực cũ của em nha,hé hé.Thích thích.bla...bla!!!
    Tác dụng với ngực khá chậm, ai đáp ứng tốt sau vài ngày thường có biểu hiện căng tức, đau ngực giống như bạn này nên mọi người đừng lo nhé

Trích Nguyên văn bởi MeXeko View Post
    Tớ mới dùng từ thứ 3, từ hôm qua đến hôm nay ngực cứ cứng và đau như kiểu bị tắc sữa ý. Tớ vừa sinh bé đc 1m11d, nhưng bé hok ty mẹ. Vậy có sao hok nhỉ.
    Trích Nguyên văn bởi NVHB View Post
    Em ơi, chị ở Bạch Mai đã dùng hết 100gr TCMDN đầu tiên rồi. Thấy có tác dung với da - mịn hơn, tóc -hầu như không rụng nữa, SL - có tác dụng, nhưng chị vẫn chưa có lại KN, V1 - nguyễn y vân.
    Chị vẫn nên dùng 100gr nữa em nhỉ?
    Còn MB và địa chỉ của chị không? hay chị nhắn tin lại nhé?

Mẹ này Pm cá nhân cho em xin được dấu tên vì xấu hổ. hihi
    [QUOTE=me shu....][QUOTE=thuthaozinzin]
    Trích Nguyên văn bởi me shu...
    Hi ban,

Minh uong tcmdn nhà bạn dc 1 thoi gian roi, v1 thi minh thay ko phat trien them j, nhung da de va sinh ly thi tot hon nhieu

Minh dinh hoi ban, vi ban la duoc si. Minh dinh uong kem them collagen dang bot ben nha me tengcha tren nay luon, nhung minh ban khoan la collagen bo sung wa duong uong co thuc su hieu qua ko ? Dap mat truc tiep duoc ko? Va cai quan trong nhat la uong chung voi san pham cua ban duoc ko? Vi du sao cung la dang thuoc nen to hoi xin y kien me no cho chac an. To ko muon cong trinh duong da va uong tinh chat bi pha di hihi...

Cuoi cung la to cam on ay vi minh do kho han hon , thuc la ngai noi ve may van de te nhi nay, ban dung post public len topic nhe :d

Neu minh mua 1 kg thi giala baonhieu vay ban? Cach bao quan nhu the nao?vi minh cung co y dinh mua ve ban thu cho ban be.

Thanks ban.
    Cũng là pm cá nhân ah.
    [QUOTE=hangnt12...][QUOTE=thuthaozinzin]
    Trích Nguyên văn bởi hangnt12...
    Hi chị,
    Em mua hàng của chị 2 lần, chất lượng lắm chị ah? khoản nước non dồi dào quá nên 2vc lúc nào cũng quấn nhau được nên tháng này em đang lo mình có bầu rồi
    nếu mang bầu là em phải ngừng dùng đến bao giờ ah chị?
    Pm cá nhân (đã xin phép ạ)
    [QUOTE=nganson_backan][QUOTE=thuthaozinzin]
    Trích Nguyên văn bởi nganson_backan
    mình mua tinh chất mầm đậu nành nhà bạn uống được 1 tuần rồi
    trước đây mình hay mất ngủ đến 3g sáng mới thiếp đi. giờ ngủ ngon đến sáng luôn. thích nhất.
    còn da dẻ chưa biết để xem mọi người nhận xét. hiiiiiiiiii
    còn chuyện ấy cũng thấy dễ chịu hơn. ko phải sợ ông xã nữa.hiiiiiiiiiiii
    nhưng tác dụng phụ là cảm thấy ăn khỏe. mình thèm ăn suốt thôi.hic
    PM cá nhân ạ (đã xin phép chủ nhân).
    Trích Nguyên văn bởi goby9x
    Thực sự mầm đậu nành của chị có tác dụng rất rõ rệt với em. Dù em đang uống thuốc tránh thai hàng ngày nhưng nhu cầu ko hề giảm và nước nôi thì tuyệt vời luôn. chúc chị đắt hàng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi goby9x View Post
    up lên cho mọi ng biết, tác dụng thực sự hơn cả mong đợi
    Hum nay rỗi rãi ngồi tìm vài phản hồi tích cực của khách hàng up lên cho hoành tráng. hihi
    Đây là 1 em chat yahoo với em ah: Em trích dẫn
    "apologize2211: Hi! Chao chi.! E muon hoi them colagen dung dep da ha chi? E dang dung mam dau nanh vay dung them co sao khong?
    apologize2211: E dung mam dau nanh duoc 1 tuan ma e thay nguc e to len han, gan 2cm luon. Vi chua co gd nen khoang nuoc non e k nghi den, e se dung tiep e cung hi vong hieu, co le e hop nen phat trien nhanh qua. Hang ngay e co masage them cho vong1 nua
    thao nguyen: thế thì tốt rồi
    thao nguyen: chúc mừng em nhé.
    ...
    thao nguyen: thông cảm chị hơi bận nên lâu lâu mới trả lời, vẫn còn phải làm. hic
    apologize2211: Hehe k sao, thanks chi nhieu, e se gioi thieu cho nhieu nguoi dung. Ma minh dung tg lau co sao k chi..."

Dạ khách hàng phản hồi qua mess
    lekim lekim (3/3/2013 9:19:31 AM): Chi oi
    lekim lekim (3/3/2013 9:20:26 AM): Cai bot mam dau nanh xai good lem.em mua xai gan het roi.hem bit hien h chi ban bao nhiu rui.co tang ja gi hem.do
    lekim lekim (3/3/2013 9:20:46 AM): Em cbi mua them nen hoi ja trc
    thao nguyen (3/3/2013 2:31:20 PM): chào em
    thao nguyen (3/3/2013 2:31:28 PM): giá là 300k/100g em ah
    Lại Mess
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:26 AM): em ơi cho chị hỏi về tinh mầm đậu nành và collagen với
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:35 AM): đợt trước uống tinh mầm đầu nanhf của em rồi
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:37 AM): tuyệt vời
    thao nguyen (3/7/2013 9:25:22 AM): Hihi
    mityeutinh (3/7/2013 9:27:52 AM): giờ chị muốn dùng thêm cả collagen thì kết hợp thế nào nhỉ
    mityeutinh (3/7/2013 9:28:00 AM):
    thao nguyen (3/7/2013 9:25:43 AM): Chị cứ dùng kết hợp song song cũng được chị ah
    thao nguyen (3/7/2013 9:26:08 AM): ………………………………………… …………………….
    …………………
    mityeutinh (3/7/2013 9:35:10 AM): nếu trước 4h thì chuyển cho chị qua 69C Phùng Chí Kiên
    thao nguyen (3/7/2013 9:34:09 AM): vâng ah, ah quên mà chị dùng tinh chất mầm đậu nành được bi lâu rồi và hiệu quả thấy thế nào chị, e còn tranh thủ Pr sp tí.hihi
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:04 AM): chị dùng 3 tháng
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:10 AM): hết hẳn khô
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:37 AM): mà hình như lại có vẻ tăng độ ham muốn
    mityeutinh (3/7/2013 9:37:48 AM): da cũng hồng hào hơn
    thao nguyen (3/7/2013 9:35:43 AM): thôi chết xã nhà chị
    mityeutinh (3/7/2013 9:38:18 AM):
    mityeutinh (3/7/2013 9:38:20 AM):
    thao nguyen (3/7/2013 9:36:27 AM): Hihi, cứ có khách phản hồi tốt là em vui rồi. Thanks chị nhiều nhé
    thao nguyen (3/7/2013 9:36:33 AM): Em sẽ bảo ship giao hàng cho chị
    mityeutinh (3/7/2013 9:39:04 AM): uh
    thao nguyen (3/7/2013 9:36:52 AM): thanks chị nhiều
    PHản hồi tốt ạ
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:35 PM): e dùng tinh chất mầm đậu nành của c
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:38 PM): h sắp hết r
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:41 PM): e mún mua thêm
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:57 PM): mà mua thêm cho cả 2 me và 1 người hàng xóm nữa
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:01 PM): hix
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:09 PM): vụ nì hơi chát.
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:30 PM): nhưng mà mua cho mẹ thì phải mua cả mẹ chồng với mẹ đẻ.
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:47 PM): mẹ chồng bảo mua cho mà lại ko mua cho mẹ đẻ thì sợ mẹ snghix
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:49 PM): hix
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:03 PM): thề là e mua ít nhất 3 xuất.
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:07 PM): n thì 4 xuất
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:15 PM): e mua n mà
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:22 PM): hì
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:41 PM): hơn 1 thìa
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:43 PM): hì
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:50 PM): thấy cũng nhạy phết
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:51 PM): hehe
    cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:04:02 PM): có j pm e nhé
    Vui vui vì càng ngày càng nhiều khách hàng phản hồi tốt.
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:05 PM): e oi
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:20 PM): TCDN uống xong 1 gói thì nghỉ bao lâu nhỉ
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:25 PM): hay uống liên tục
    ……..
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:12 PM): chị dùng 2 gói rùi
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:21 PM): mà uống ko đều lắm
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:22 PM): hihi
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:31 PM): nhớ thì uống thôi
    ………
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:34:28 PM): chị 37t, dùng chị thấy rất tốt nhé
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:35:23 PM): đợt trước có lần chị thắc mắc là bị mụn đấy
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:35:27 PM): nhưng giờ thì ko còn
    …………..
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:44:55 PM): chị dùng 2 gói rồi nên yên tâm lắm
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:45:00 PM): chẳng lăn tăn bao bì đâu
    ……..
    vn_thanhvan (3/27/2013 2:46:30 PM): nè, nói nhỏ nhé, hình như làm tăng cả kích cỡ ngực thì phải
    thao nguyen ….

THÔNG BÁO: HIỆN TẠI SỐ LƯỢNG KHÁCH HÀNG SỬ DỤNG SẢN PHẨM TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO PHỦ RỘNG CẢ NƯỚC, NGUYÊN THẢO CÓ NHU CẦU MỞ ĐẠI LÝ TẠI CÁC ĐỊA BÀN TRONG CẢ NƯỚC, CÁC BẠN CÓ NHU CẦU THAM GIA ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI CỦA NGUYÊN THẢO =>> CLICK ĐỂ ĐĂNG KÝ

Chúc cả nhà luôn có đời sống vợ chông thật hạnh phúc.
    Up ảnh kiểm nghiệm cho cả nhà yên tâm nhé.

SẢN PHẨM 2: COLLAGEN TINH KHIẾT TỪ DA CÁ NHẬP KHẨU TỪ NHẬT BẢN -170k/100g
    CLICK>>>> THÔNG TIN COLLAGEN FISH JAPAN - COLLAGEN DA CÁ NHẬT BẢN

Nhà sản xuất: Nippi, incorporated Nhật Bản: 1-1-1 Senju Midori-cho, Adachi-ku, Tokyo 120-8601 JAPAN (Là công ty hàng đầu về sản xuất collagen để bào chế các sp thực phẩm chức năng, mỹ phẩm cao cấp vì collagen của hãng này có đặc tính hòa tan hoàn toàn trong nước).
    [/SIZE][/SIZE][/SIZE]

Ghi chú: trong thời gian khá dài Collagen Nhật Bản bị hết hàng, do nhu cầu của khách hàng Nguyên Thảo có nhập bổ sung 1 số nguồn collagen thay thế tạm thời:
    - Collagen nhập khẩu của Ý: 140k/100g.
    - Collagen nhập khẩu của Đức: 110k/100g.

Dự kiến sau 25/5: Collagen của Nhật tiếp tục có hàng phục vụ các mẹ.

- Phương thức gửi hàng & thanh toán: GIAO HÀNG TOÀN QUỐC

1. Khu vực Hà Nội + Hồ Chí Minh, Nghệ An (TP Vinh + Nam Đàn): Giao hàng tận nơi và thu tiền, miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội.
    2. Ở TỈNH: Ngoài các khu vực trên: Ở các tỉnh ngoài Hà Nội, HCM, Nghệ An có 2 phương thức thanh toán
    Hình thức chuyển khoản trước, gửi chuyển phát nhanh sau: miễn phí vận chuyển EMS
    - Chuyển khoản trước, sau đó mình gửi chuyển phát nhanh (ưu tiên phương án này, dịch vụ chuyển phát nhanh của công ty - chuyển hàng rất nhanh: các TP lớn sau 1 ngày nhận được hàng). Thanh toán trước giá trị hàng 340k/1 hộp, miễn phí vận chuyển.

Hình thức bưu điện giao hàng rồi mới thu tiền: yêu cầu hỗ trợ phí vận chuyển 15k
    - Gửi hàng qua đường bưu điện: giao hàng tận nơi rồi thu tiền: ưu tiên cho các mẹ không sử dụng dịch vụ chuyển khoản, ATM... Tuy nhiên các mẹ cần hỗ trợ mình phí là 15k cho bưu điện thu tiền (từ năm 2013 bưu điện thu cước phí thu tiền hộ tối thiểu là 20k: các mẹ hỗ trợ 15k, em bù 5k). Hình thức này em không ưu tiên vì trả tiền dịch vụ bưu điện em xót lắm. Hết lãi ah. Tức là các mẹ thanh toán giá trị hàng + 15k.

TÀI KHOẢN THANH TOÁN:
    1 Techcombank
    Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo.
    STK: 11022640357016 - Chi nhánh Đông Đô - HN.

2. Viettinbank.
    STK: 711A 04372842
    3.Agribank
    Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo
    STK: 1300206009910[/SIZE]
    4. Vietcombank
    STK: 0011004086951

Tư vấn và đặt hàng:
    CLICK.>>>ĐỌC TRẢ LỜI CÁC CÂU KHÁCH HÀNG THƯỜNG HỎI
    -[B]

Toàn quốc: đặt hàng + tư vấn, đăng ký đại lý :

Để đặt hàng: Mr Quân: 0976568035
    Tư vấn DS Thảo:0986746154

- Tư vấn qua Yahoo: thao_nguyen_dkh@yahoo.com
    1.Hà Nội, toàn quốc:
    Tư vấn sức khỏe, đặt hàng, đăng ký đại lý toàn quốc
    DS.Thảo: 0986746154/Mr. Quân: 0976568035
    SN 64, ngách 165/97 Ngõ chợ Khâm Thiên- Đống Đa- HN

QUẬN ĐỐNG ĐA:
    Dịch vụ ship hàng, tư vấn, đăng ký đại lý trong quận
    Các điểm bán hàng:
    1.Nhà thuốc 37D Văn Miếu: 0906035962
    2.Nhà thuốc Nam Anh, 256 Ngõ Chợ Khâm Thiên- Đống Đa.
    3. Nhà thuốc Nghĩa Hưng 340 Tây Sơn- 0984168695
    4. Số 67 Xã Đàn- Kim Liên Mới-0912870601

5. Nhà thuốc số 1 - Vĩnh Hồ - Đống Đa
    6. Công ty TNHH Đầu tư và dịch vụ Tâm An
    Địa chỉ: 81 Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
    Ms Hằng 0966 699 611

QUẬN THANH XUÂN
    Các điểm bán hàng
    1. Tòa R1, Royal city, 72 Nguyễn Trãi -0904400084
    2. Nhà thuốc 138 Nguyễn Xiển: 0984.168.695

QUẬN HAI BÀ TRƯNG:
    Liên hệ: Ms Hồng: 0987988086 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
    Nhà thuốc số 5 ngõ 272 Trần Khát Chân
    Nhà thuốc Minh Phúc-531 Kim Ngưu
    Nhà thuốc Hải Nam-557 Kim Ngưu
    Nhà thuốc Hải Hà-48 Kim Ngưu
    Nhà thuốc Trường Thọ-95 Kim Ngưu
    Nhà thuốc Hằng Huệ: 111 Dốc Thọ Lão

QUẬN HOÀN KIẾM:
    Các điểm bán hàng
    77 Trần Hưng Đạo: Ms Hồng: 0987988086
    Nhà thuốc Nguyễn Gia- Số 6 Cửa Đông- Hoàn Kiếm

QUẬN BA ĐÌNH:

1.Nhà thuốc Nghĩa Hưng 145 Đội Cấn
    2.P105 – C8 Quy( Quỳnh Mai, gần Cầu Vĩnh Tuy- Nguyễn Khoái): 0984.168.695

QUẬN HOÀNG MAI:
    Các điểm bán hàng:

- ĐC: 2B C9 Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai – HN[/SIZE]

QUẬN CẦU GIẤY

Ms Loan: 0936131600 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
    Các điểm có bán

Ms Loan: 0936131600
    Địa chỉ: SN 22, phố Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

Nhà thuốc 263 Nguyễn Khang: 0912611981

Nhà thuốc 467 Nguyễn Khang , DS Hoa: 0949105500

Nhà thuốc Phạm Lê: 32 lô M2 Khu đô thị Yên Hòa- Cầu Giấy DS Oanh: 0986933985

Ms Thương: 0917 498 283
    Địa chỉ: 161 Xuân Thủy Cầu Giấy

QUẬN TỪ LIÊM:
    Liên hệ: Ms Dương: 0942908320 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
    Các điểm bán hàng:

Ms Dương: 0942908320
    Địa chỉ: khu vực Cầu Diễn, Từ Liêm ,Hà Nội

Nhà thuốc số 9 Lê Đức Thọ: DS Trang 0904171334

QUẬN HÀ ĐÔNG
    Ms Hằng: 0904 400 084 / 0912 633 336
    Địa chỉ: C44-TT6 Khu Đô Thị Văn Quán

KHU VỰC LONG BIÊN
    Ms Vân : 0988363126
    Địa chỉ: Số 44 ngách 95/93 Vũ Xuân Thiều – Long Biên – Hà Nội.

KHU VỰC HUYỆN MÊ LINH
    Ms. Soa: 0988.320.066
    Phòng 408 chung cư Licogi 18, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh- Hà Nội.

KHU VỰC SÓC SƠN
    Ms.Ngân:0945920681
    Địa chỉ: Hiệu thuốc Bích Thảo -Phố Thủy Lợi 2, xã Tân Minh, huyện Sóc Sơn, Hà Nội.

KHU VỰC HÀ NỘI 2
    Dược sỹ Mai: 0973971167

2.Hồ Chí Minh - có hàng
    Tư vấn, đặt hàng, đăng ký đại lý HCM:
    Cơ sở bán:
    - Ms Phượng: 0989305067
    Địa chỉ: 40/2A Khu phố 3. phường Tân Hưng Thuận, Q12, HCM
    Ms.Nhẫn: 0938.098.906
    Địa chỉ: 105/25/5 Khu Phố 1, tổ 6B, Phường Hiệp Thành, q12. Thành phố HCM
    Ms.Nhàn: 0905908785
    Địa chỉ: 2/2 Bình Quới, p.27 Bình Thạnh, HCM.
    Cửa hàng MINH NGỌC: 0943427879
    Địa chỉ: 58 Cách Mạng P.Tân Thành Q. Tân Phú. Tp.HCM

3. Nghệ An – có hàng Liên hệ Ms Hồng - 0987.988.086

1. Tầng 6, chung cư Handico, dường Quang Trung, TP Vinh

2. Số nhà 15/2H, ngõ 15, đường Nguyễn Văn Trỗi, phường Bến Thuỷ, TP Vinh

3. Cửa hàng Giang Dũng, khối 3 thị trấn Diễn Châu, Nghệ An

4. Khối Tây Hồ 2, phường Quang Tiến, thị xã Thái Hoà, Nghĩa Đàn, Nghệ An

5. Cổng chào 3/2 huyện Quỳ Hợp, Nghệ An
    6. Nhà thuốc Nguyễn Thị Toàn - đường Nguyễn Văn Cừ, TP Vinh, Nghệ An

4. Quảng Ninh – có hàng
    - - Ms Hồng: 0987988086. Phụ trách khu vực Hạ Long- Móng Cái

Đ/C 1: Số 36A đường Trần Hưng Đạo, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh .
    Liên hệ Ms Hồng - 0987.988.086
    Đ/C 2: Số 488 Trần Phú, Cẩm Phả, Quảng Ninh.
    Đ/C 3: Số nhà 110, tổ 1, khu Đông Sơn, Cẩm Sơn, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

-- Phụ trách khu vực Đông Triều- Hạ Long, Ms. Huệ:: 0906035962
    Các điểm bán hàng:
    1. Yên Phong- Đông Triều -0912870601
    2. Số 110, khu 1, Mão khê, Đông Triều – 0906035962 (cạnh nhà thờ lớn)
    3. Số 86, Đường Lê Thánh Tông, TP Hạ Long: 0906035962
    4. Tổ 5, khu 8, p. Hồng Hà, Tp Hạ Long- 0912870601.
    5. Tổ 4, khu 3, p Yết Kiêu, TP Hạ Long- 0984168695

5. Vĩnh Phúc:-có hàng
    Ms Hồng - 0987.988.086
    Đường Mê Linh, phường Liên Bảo, tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

6. Phú Thọ: - có hàng

Cô Liên - 0983588085
    Nhà số 154 tổ 16H khu 9 Lê Quý Đôn, Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ
    7. Đà Nẵng: -có hàng
    Ms Dung: 0983921446
    Địa chỉ: 162/2 Tô Hiến Thành – TP Đà Nẵng
    Mr.Minh: 0948251777
    Địa chỉ: 225 Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà, Đà Nẵng.

Ms Phương Anh: 0975729463
    Địa chỉ: Nhà thuốc Thanh Huyền, 57 Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu Đà Nẵng.

8. Hưng Yên- có hàng
    Địa chỉ: Văn Giang - Hưng Yên, Thành Phố Hưng Yên.

9. Thanh Hóa – có hàng
    Ms.Anh: 01649222983/01235158425
    10. Lạng Sơn – có hàng
    Ms Thủy: 0982202585
    Địa chỉ: 93B Bến Bắc, Phường Tam Thanh, TP Lạng Sơn
    11. Cao Bằng – có hàng
    Ms.Ngọc: 0977899442/0936279508
    Địa chỉ: 123, trị trấn Nước Hai, Hòa An, Cao Bằng.
    12.Bình Định – có hàng
    Ms. Vân: 0914. 030 778 – 0563. 635 966
    Địa chỉ: 242 Ngô Gia Tự, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
    13. Đồng Nai – có hàng
    Ms Quyên: 0989875761
    -Địa chỉ: 1751, Tổ 28, Ấp Vườn Dừa, xã Phước Tân, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
    14. Bình Dương – có hàng
    Ms Hà: 0949817417 - 0939066308
    - Địa điểm: Lô 47 – đường GS02 – KDC Thái Bình – Khu phố Tây B – F. Đông Hòa – Thị Xã Dĩ An- Bình Dương.
    15. Đắc Lắc – có hàng
    Ms Minh: 0906.565 698
    Địa chỉ: 165 Nguyễn Công Trứ, TP. Buôn Mê Thuột, tỉnh Đắc Lắc
    16. Khánh Hòa – có hàng
    Ms Thanh: 0918.985 228
    Địa chỉ: 24/6b Hùng Vương, P. Lộc Thọ, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
    17. Thái Bình – có hàng
    Ms Thúy: 0968.000.988 - O1688.666.109
    Đìa chỉ: 205, Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình

Ms Dương:0942908320
    Khu vực huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình
    18. Yên Bái – có hàng
    Ms Linh: 01626831835
    Địa chỉ: SN 980, Tổ 9, P Minh Tân, Đường Yên Ninh, Yên Bái.
    19. Cà Mau:- có hàng
    Ms Hạnh: 0968443333/0916883361
    Địa chỉ: 22 Ngô Quyền, P2, TP Cà Mau

20. Thái Nguyên:- có hàng

Ms Hương: 0912 900 226; 0986 204 226
    Địa chỉ: tổ 2 phường Thịnh Đán, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
    Ms. Sa: 0985123277
    Địa chỉ: Phía sau Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ Thuật Việt Bắc- Thái Nguyên
    Hoặc: Nhà may Bích Việt (cách ga Thái Nguyên 100m về hướng trường tiểu học Nguyễn VIết Xuân

21. Hải Phòng: 0906035962
    52 Trần Khánh Dư- P. Máy Tơ- Q Ngô Quyền- Hải Phòng

22. Hải Dương- có hàng
    Điểm bán:
    Ms Diệp Anh:0985767950
    Nhà thuốc Minh Thu- 36C Tam Giang, P Trần Hưng Đạo, TP Hải Dương
    23. Bà Rịa Vũng Tàu – có hàng
    Ms Hằng: 0919015479
    Địa chỉ: 24A Nguyễn Gia Thiều, Phường 12, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.

24. Quãng Ngãi
    Ms Lệ: 01685.939.938
    Địa chỉ: Tổ dân phố số 5, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ, Quảng Ngãi

25. Cần Thơ
    Ms Chi:01282979470
    C60, KTT Trần Khánh Dư, đường 30.4, p. Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.

Key word: mầm đậu nành, mầm đậu tương, mam dau nanh, mam dau tuong, mầm đậu, khô âm đạo, đẹp da
    thay đổi nội dung bởi: thuthaozinzin, 12-26-2013 lúc 02:48 PM

6. Những người sau đây 17 đã cám ơn thuthaozinzin về bài viết hữu ích này

abm_mydinh (01-31-2013), alina_fcuk (12-31-2012), ốc sên (01-19-2013), cheshantuyet (12-10-2013), Coral_Sea (12-31-2012), hanoi680 (07-07-2013), kikile (12-24-2012), kimthoa77 (09-20-2013), kumoc (02-22-2013), mesoc_va_bi (12-15-2012), Me_Huy_Hoang (07-28-2013), me_kem_xink_xink (02-26-2014), Mua.nho.anh (03-19-2013), nguyenlananh (10-27-2013), redbox (08-11-2013), sakura202 (12-31-2012), su0408 (08-23-2013)

Click:

Cám ơn
    19
    Được cám ơn 111 lần trong 96 bài
    Điểm đánh giá
    0

quan tâm vụ này, bao giờ có thi pm cho mình

8. Người dưới đây đã cám ơn phamngoc245 về bài viết hữu ích:

thuthaozinzin (12-25-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,206
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

SKINLIFE- NT: Bổ sung Collagen da cá chiết xuất từ Nhật Bản- Nippi kết hợp các vitamin A, C, E, nhóm B tạo nên một công thức toàn diện tăng độ đàn hồi da, giúp da sáng mịn, giảm các vết thâm nám, giảm lão hóa cơ thể. Giá 280.000VNĐ/ hộp 30 gói.
    Đây là dòng sản phẩm Collagen kế thừa từ SP Collagen tinh khiết Nippi được mọi người tin dùng.

Thông tin sản phẩm:Nguyên liệu: 1 gói
    - Fish collagen: 1500mg
    - Vitamin A: 100UI.
    - Vitamin E: 15UI
    - Vitamin C: 20mg
    - Vitamin B6: 0,25mg
    - Vitamin B2:0,5mg
    - Vitamin B5: 0,25mg
    - Vitamin B1:0,25mg
    Tá dược: Hương liệu, lactose vừa đủ: 3g.

Collagen: là một trong những protein cấu thành nên cơ thể, có nhiều trong các mô liên kết của da, gân, xương, sụn, thành mạch v.v... chiếm khoảng 70 % thành phần của da, tạo sự co giãn, đàn hôì cho da, vì thế khi Collagen suy giảm, da sẽ bị lão hoá, các dấu hiệu "già" bắt đầu xuất hiện. Khi lớn tuổi, nhất là phụ nữ bước qua tuổi 30, mỗi năm Collagen trong cơ thể giảm khoảng 1%, thiếu Collagen, da không còn săn chắc, da bị khô, nếp nhăn bắt đầu xuất hiện chung quanh mắt, miệng, và dần dần bị nhão, xệ.
    Bổ sung Collagen là một trong những giải pháp để tăng cường độ đàn hồi của da, làm giảm quá trình lão hóa da do tuổi tác.

Vitamin A: là vitamin có vai trò quan trọng trong cơ thể, giúp sáng mắt, kích thích sự liền sẹo, phòng ngừa các chứng bệnh ở da như mụn trứng cá, đặc biệt có tác dụng chống oxy hóa ngăn chặn sự phát triển các gốc tự do từ đó làm giảm quá trình lão hóa của cơ thể, tăng cường miễn dịch, ngăn ngừa ung thư.

Vitamin E: tác dụng chống oxy hóa, giảm lão hóa của cơ thể, phối hợp với vitamin C tạo thành nhân tố quan trọng làm chậm sự phát sinh một số bệnh lý ung thư. Ngoài ra vitamin E có tác dụng giảm cholesterol xấu, tăng lưu thông tuần hoàn, giảm các bệnh lý tim mạch, tăng cường miễn dịch, bảo vệ tế bào.

Vitamin C: tăng cường miễn dịch, kìm hãm sự lão hóa của cơ thể, bảo vệ các mô như da, sụn, mạch máu, xương, răng… kích thích nhanh liền sẹo, chức năng giải độc, thanh lọc cơ thể.
    Các vitamin nhóm B như B1, B2, B5, B6 góp phần tăng cường quá trình chuyển hóa năng lượng tế bào, góp phần làm bền thành mạch, tốt cho sự phát triển của da, tóc, hệ thần kinh….

Hỗn hợp đa vitamin đặc biệt là sự kết hợp vitamin A, C, E – là nhóm các vitamin có tác dụng chống oxy hóa, khử các gốc tử do làm bền thành mạch, bảo vẹ da, giảm quá trình lão hóa tự nhiên của cơ thể, các bệnh lý liên quan tới tim mạch.
    Skinlife-NT với nguồn nguyên liệu Collagen chiết xuất từ da cá chất lượng cao tại Nhật Bản kết hợp đa vitamin giúp tăng cường độ đàn hồi, giảm lão hóa da, giảm quá trình lão hóa tự nhiên của cơ thể.

Công dụng:
    - Giúp giảm nếp nhăn, giảm quá trình lão hóa da.
    - Tăng độ đàn hồi cho da, giúp da căng mịn hơn.
    - Làm sáng da và giảm vết thâm, nám, sạm da.
    - Giúp tóc bóng mượt hơn và giảm gãy rụng.
    - Tăng cường dinh dưỡng sụn khớp, giúp khớp chắc khỏe hơn.
    -Tăng cường miễn dịch, giảm oxy hóa, giảm quá trình lão hóa tự nhiên của cơ thể.
    Đối tượng sử dụng:
    - Nữ giới da khô, xuất hiện nếp nhăn, thâm, nám, giảm độ đàn hồi da.
    - Tóc khô, yếu dễ gãy.
    - Người già, người chơi thể thao giúp khớp linh hoạt hơn.

Cách dùng:
    Pha cùng thức uống hàng ngày (cho vào nước ấm, nước hoa quả, trà, sữa):
    Liều dùng: 1-2 gói x 2 lần/ ngày. Mỗi đợt từ 3-6 tháng.
    Quy cách đóng gói: Hộp 30 gói x3g
    Tiêu chuẩn: TCCS.
    Bảo quản: bảo quản nơi khô ráo, sạch sẽ, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
    Hạn sử dụng: 3 năm kể từ ngày sản xuất.
    SĐK: 19778/2013/ATTP-XNCB

Tiếp thị & phân phối: CÔNG TY TNHH Nguyên Thảo Quân
    Địa chỉ : Số 64 ngõ 165/97 Phường Trung Phụng – Đống Đa – Hà Nội
    Website: http//nguyenthaoquan.com Điện thoại tư vấn: 0986746154/0466834405.

Sản xuất bởi: Công ty Cổ Phần BIOVACCINE Việt Nam.
    Địa chỉ: Số 43, Phố Trung Kính – Phường Yên Hòa – Quận Cầu Giấy – Hà Nội.

DUỚI ĐÂY LÀ THÔNG TIN VỀ SP COLLAGEN TINH KHIẾT CHIẾT XUẤT TỪ DA CÁ TẠI NHẬT. (Ở DẠNG BỘT)

Em chào cả nhà. Do ngày xưa bỡ ngỡ ko biết cách giữ đất nên em đành up thông tin vào đây. hix.
    Mạn phép giới thiệu sản phẩm 2: COLLAGEN TINH KHIẾT TỪ CÁ NHẬT BẢN:170k/100g dùng được 1 thángs
    (Do vừa qua collagen của Nhật bị khan hàng nên theo nhu cầu các mẹ em có bổ sung 1 số nguồn collagen khác:
    - Collagen của Ý: 140k/100g.
    - Collagen của Đức: 110k/100g.)

Trước hết em xin chân thành gửi lời cảm ơn các mẹ, các chị, các em đã ủng hộ em trong suốt thời gian qua. Từ phương châm mong muốn đem lại cho các chị em cơ hội sử dụng những sản phẩm chăm sóc sắc đẹp cao cấp nhưng với giá cực bình dân, em đã nảy ra ý tưởng kinh doanh các nguồn nguyên liệu chăm sóc sức khỏe, làm đẹp: các nguồn nguyên liệu này là những nguồn chất lượng cao mà các công ty dược dùng để sản xuất các sản phẩm cao cấp trên thị trường. Tuy nhiên các sản phẩm như thế này chủ yếu các công ty dược đang định vị ở đối tượng có điều kiện kinh tế, thu nhập cao, tuy nhiên không phải ai trong chúng ta cũng dư dả chi trả những khoản này.

Vậy tại sao không chịu khó hơi bất tiện một chút, thay bằng việc dùng các sản phẩm đã được sx ở dạng tiện dùng như viên nén, viên nang: chúng ta chịu khó dùng dạng bột nguyên liệu (bản thân chính là các bột nén ra viên nén đó hoặc bột thuốc trong nang...) thì chi phí lại rẻ hơn gấp nhiều lần chỉ từ 1/6-1/10 với dạng tiện dùng hơn, về mặt hiệu quả thì tương đương nhau. Các bác cũng biết để tạo ra một sp lưu hành trên thị trường thì chi phí bỏ ra vô cùng lớn: từ các khâu đăng ký, sản xuất, nguyên phụ liệu bao bì, rồi chi phí quảng cáo, marketing, phân phối qua các kênh, thuế má... thì giá phải đội lên hàng mấy lần với giá gốc của nó.

Từ thành công của TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH em đã mạnh dạn phát triển thêm 1 số mặt hàng phục vụ nhu cầu các mẹ. Hiện em đã liên hệ để lấy được nguồn nguyên liệu Collagen tinh khiết chiết xuất từ da cá nhập khẩu từ Nhật Bản - đây là nguyên liệu collagen chất lượng cao nhất trong ngành dược (có nguyên liệu của Đức, TQ, VN...nhưng collagen thì Nhật vẫn là nhất): đây là nguồn nguyên liệu sx nhiều sp chứa collagen bày bán rộng rãi trên thị trường như Fish Collagen Hanami... Các mẹ cứ thử search từ "Collagen" trên mạng thì sẽ thấy la liệt sp Collagen trên thị trường với giá cắt cổ (Có lần đi Sing chồng e tự rưng rước về 1 hộp Fish Collagen hanamai - Tính xèn việt là 2.4tr, ra hiệu thuốc Việt nam là 500k: 30 gói x1,5g/ gói = 45g chưa đến nửa lạng làm em rồ cả người) , mà nếu em tiết lộ giá nguyên liệu Collagen thì các mẹ sốc luôn. Các mẹ cứ xem giá bán của em là biết, giá gốc thì phải thấp hơn giá em bán rồi. Hihi Chỉ bằng 1/ chục đến vài chục lần giá sản phẩm.
    Túm lại là nếu được các mẹ ủng hộ nhiệt tình cho sản phẩm Collagen Nhật Bản này em sẽ bán thêm mặt hàng này cung cấp cho các mẹ.
    Về tác dụng thì các mẹ hỏi bác Google giúp em nhé. Lưu ý: Nguyên liệu này là Collagen tinh khiết tinh chế từ da cá nhập khẩu từ Nhật Bản - nói chung là Collagen cao cấp và đắt nhất rồi.
    Giá em sẽ bán là: 155k/100g chưa tính 10% VAT (khác với Tinh chất mầm đậu nành do VN sx nếu em không lấy hóa đơn đỏ thì không phải chịu thuế; Collagen nhập khẩu nên bắt buộc mất thuế) (Phương châm của em bán giá thấp số lượng nhiều lãi hơn bán đắt mà bán ít ah nên em bán giá hợp lý không chơi kiểu độc quyền).

Công ty sản xuất: Nippi, incorporated- Nhật Bản
    Địa chỉ: 1-1-1 Senju Midori-cho, Adachi-ku, Tokyo 120-8601 JAPAN

1. Fish collagen Japan
    - Fish Collagen chiết xuất từ cá có tác dụng cải thiện cấu trúc sợi ở da: tăng độ đàn hồi, tươi trẻ, giảm nhăn, vết chân chim, giảm độ lão hóa da của cơ thể
    - Fish Collagen nguyên chất từ Cá biển theo dây chuyền tiên tiến có khả năng hòa tan hoàn toàn trong nước: phù hợp để uống và làm mỹ phẩm bôi da
    - Tăng cường cấu trúc sụn cho khớp, tăng độ dẻo dai linh động cho khớp
    2. Công dụng Fish Collagen Japan:
    - Giảm nếp nhăn, chống lão hóa
    - Giúp da căng mịn
    - Làm sáng da và ngăn ngừa vết thâm, nám da, sạm da
    - Giúp tóc bóng mượt và ngăn tóc gãy rụng
    - Chiết xuất từ da cá, gần đạt 100% hàm lượng protein, ko chứa chất béo.
    - giúp khớp vận động trơn tru hơn, phù hợp cho người thoái hóa khớp, chơi thể thao
    3. Hướng dẫn sử dụng:
    + Pha cùng thức ăn uống hàng ngày (cho vào nước ấm, nước hoa quả, trà, sữa...): khuyến khích nhất vì hấp thu làm đẹp từ bên trong

+ Trộn vào mỹ phẩm cho tóc (dầu gội, thuốc hấp, kem ủ, xả khô..)

+ Trộn cùng các loại mỹ phẩm dưỡng da (mặt nạ, kem dưỡng da các loại,..)

Liều dùng: ngày 3g chia 2 lần (mỗi lần 1,5g). Túm lại 100g các mẹ dùng trong 1 tháng.
    Hiện thời em đang chia thủ công túi 100g nên các mẹ chịu khó định liều bằng cách: 1,5 g tương đương 1 thìa canh gạt ngang.
    Về thanh toán: Nếu mua 100g em cần hỗ trợ ship 10k/nội thành HN; hoặc ở tỉnh nếu chuyển khoản trước; ở tỉnh chọn hình thức thanh toán sau thì hỗ trợ thêm em 15k phí bưu điện thu tiền ah (Từ năm 2013 em gửi hàng ở bưu điện người ta thu phí thu tiền tối thiếu là 20k/1 đơn em chỉ nhờ hỗ trợ 15k - em không khuyến khích hình thức này- tiếc lắm ạ).
    Các mẹ mua từ 200g trở lên em Free ship toàn quốc (hỗ trợ 10k nếu chuyển phát nhanh về tỉnh rồi mới thanh toán) (. Mà các mẹ chỉ nên mua 100-200g mỗi lần thôi ah.

Tình trạng: Đã có hàng.

Chân thành cảm ơn các mẹ nhiều!

DƯới đây là ảnh Collagen em lấy về ah. Nguyên đai nguyên kiện từ Nhật:
    Và phiếu kiểm nghiệm: Thông tin phiếu kiểm nghiệm trùng với số lô in trên thùng hàng:
    [/url]

TRÍCH DẪN MỘT VÀI PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG Ạ:

*** Mầm đậu nành :

*** Collagen :

Clg dễ uống và ngon qá bạn ạ,fa cũng k mất time, k ghê như trc mình mua ở hiệu thuốc, và mình thấy cơ thể mình hợp hơn uống clg+c, ủng hộ dài dài rồi bạn, hôm nào hết lại mua tiếp

Trích Nguyên văn bởi Rubyscop View Post
    Chả hiểu đầu óc lúc đấy tn, đọc Hướng dẫn kèm theo liền trộn như thế uống đc gần một nửa rồi, nhưng dạo này ai cũng khen mình da dẻ mỡ màng. Thôi kệ lần sau trộn chuẩn vậy
    Chiều nay đại lý đã giao Clg cho mình rùi, mình lấy cả 3 gói lun hihih, sợ đến luc hết lại hết Nipi , công nhận uống Clg này dễ uống và thích thật..may mà có hàng vì gói cũ vừa hết
    mình dùng thì vấn đề khô âm đạo đúng là mỹ mãn, nước nôi quá nhiều mn ah. Mình dùng thêm collagen nhà mẹ nó thì mình mới dùng hơn 1 tháng mà mùa đông này ko bị khô da nữa. Mọi năm thì tới mùa đông là khô nứt nẻ, môi đau toác, hix.
    Dùng sắp hết rồi, mẹ nó ship thêm cho mình nhé ))
    thay đổi nội dung bởi: thuthaozinzin, Hôm qua lúc 01:05 PM

10. Người dưới đây đã cám ơn thuthaozinzin về bài viết hữu ích:

Dâu xứ Nghệ (04-13-2013)

Click:

Cám ơn
    82
    Được cám ơn 89 lần trong 86 bài
    Điểm đánh giá
    0

Vụ này có vẻ hay nhỉ ít nữa có nhu cầu sẽ ới mẹ cháu nhé

Bán buôn,bán lẻ thời trang nữ Thổ,Balan,Ý
    Đ/c;51 ngõ 92 Đào Tấn,Ba Đình,Hn
    Đ/t :0975621268

12. Những người sau đây 2 đã cám ơn shopluckyboy_68 về bài viết hữu ích này

thomphamtb (12-16-2013), thuthaozinzin (12-25-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,206
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

TINH CHẤT KWAO KRUA TRẮNG THÁI LAN: NGUỒN TINH CHẤT CÓ TÍNH CHỌN LỌC TĂNG VÒNG 1

Kwao Krua trắng có tên khoa học Pueraria Mirifica là loài cây thân leo, được tìm thấy ở phía bắc Thái Lan và vùng Đông Nam Á, tuy nhiên chỉ có loài Kwao Krua Trắng Thái được xác định có nhiều đặc tính tốt và có giá trị hơn so với các các vùng khác.
    Trong thành phần Kwao Krua có chứa hỗn hợp các phytoestrogen (daidzin, gesnistin, genistein) có tác dụng giống như nội tiết tố nữ. Khác với tinh chất mầm đậu nành có tác dụng chọn lọc trên cải thiện sinh lý nữ, làm đẹp da giảm nám và tàn nhang thì Kwao krua trắng có tác dụng chọn lọc trên ngực: tức cải thiện vòng 1. Lý do trong Kwao Krua còn chứa một hoạt chất đó là miroestrol và các dẫn xuất của nó tác động chọn lọc trên tuyến vú. Nhiều bằng chứng khoa học đã chứng minh khả năng kỳ diệu của miroestrol, nó thúc đẩy kích thích tuyến vú làm nở ngực và săn chắc ngực.

Các nghiên cứu và thử nghiệm lâm sàng được tiến hành tại đại học Chulalongkorn (thuộc Hoàng gia Thái Lan) cho thấy tác dụng làm tăng kích thước ngực của Kwao Krua trắng dựa trên cơ chế làm tăng sự phát triển các dây chằng nối với núm vú, tăng số lượng các thùy và ống sữa, tăng sự phát triển của các mô đệm mỡ quanh ngực, tăng cường hấp thu collagen, kết quả là làm cho ngực nở và săn chắc hơn. Đặc biệt, trong quá trình nghiên cứu nhiều năm, người ta không thấy một dấu hiệu tác dụng phụ nào của các sản phẩm chứa loài thảo mộc này đối với cơ thể người phụ nữ.

Nên chọn Kwao krua loại nào
    Kwao krua có nhiều loài, nhưng chỉ có loài Kwao krua trắng mọc ở khu vực Thái lan là hội tụ hàm lượng hoạt chất tác động tới ngực cao hơn cả.
    Theo các nghiên cứu này có Kwao Krua có 4 loài tất cả, trong đó phổ biến nhất là Kwao Krua Trắng và Kwao Krua Đỏ. Loài Kwao Krua Trắng có hoạt tính phytoestrogen, tốt cho nữ giới đặc biệt giúp vòng ngực nở nang và săn chắc. Còn loài Kwao Krua Đỏ dùng cho nam giới giúp tăng khả năng sinh lý, hồi phục sinh lực cho cơ thể.

Chỉ có Kwao Krua Trắng từ Thái Lan mới thực sự tốt

Thái Lan là quê hương của Kwao Krua Trắng. Theo thời gian Kwao Krua Trắng di thực đến một số nước khác trong khu vực Đông Nam Á nhưng hàm lượng hoạt chất của Kwao Krua mọc ở các khu vực này không thể sánh với Kwao Krua Trắng chính gốc tại Thái Lan. Do đó, nếu bạn đang sử dụng các chế phẩm từ Kwao Krua Trắng hãy chắc chắn nguyên liệu Kwao Krua Trắng đó có nguồn gốc từ Thái Lan.
    Cũng chính vì điều này mà không ít chị em đổ xô nhau sang Thái Lan để tìm bằng được nguồn tinh chất Kwao krua trắng, với mong muốn cải thiện, tăng cường kích cỡ, độ săn chắc của vòng 1, để tăng lên vẻ tự tin, nữ tính. Tuy nhiên hiện nay, tại Việt Nam một số công ty dược phẩm đã nhập khẩu nguồn tinh chất Kwao krua trắng từ Thái Lan để sản xuất các sản phẩm giúp nở vòng 1, nên việc để có thể sử hữu nguồn tinh chất thiên nhiên này không còn quá khó khăn nữa. Để chị em có thể tiếp cận một phương pháp cải thiện vòng 1 từ Kwao krua trắng hiệu quả, chất lượng cao nhưng chi phí tiết kiệm, kênh lamdepphunu.vn cung cấp nguồn tinh chất Kwao krua trắng được nhập khẩu từ Thái Lan. Cụ thể

Tác dụng: - Giúp tăng kích cỡ, độ săn chắc cho vòng 1.

Liều dùng: ngày 2 lần, mỗi lần 250mg.(1/2 thìa xúc sữa chua gạt ngang).
    Hoặc để chính xác hơn về liều: Trộn đều 50g Kwao krua + 300g collagen: Mỗi lần xúc 3 thìa đầy, ngày 2 lần.
    Mỗi đợt dùng từ 3-6 tháng.

Lưu ý: - Không nên dùng cho phụ nữ dưới 18 tuổi, phụ nữ có u xơ tử cung, u xơ tuyến vú.
    - Không nên dùng quá 1000mg/ ngày vì có thể gây chậm kinh.
    Lô sản xuất: A56012306 .
    NSX: 23/01/2013.
    HSD: 23/01/2017
    Sản xuất tại: St.herb Cosmetics International Co., Ltd.
    807/335Moo8 Pumarin Village, Phaholyothin Rd.,
    Kukot, Lumlukka, Pathumthani 12130. Thai Lan
    GIÁ BÁN: 380.000 Đ/ 1 túi 50g dùng trong 3 tháng. Tính ra chi phí mỗi tháng trung bình 130.000đ- khá kinh tế cho một giải pháp nâng ngực an toàn từ thảo dược.

-Khác với Tinh chất mầm đậu nành em đã từng sử dụng và thấy thật sự hiệu quả rồi mới đem chia sẻ, bán cho mọi người. Còn nguồn Tinh chất Kwao Krua này thì đảm bảo nhập chính hãng của Thái Lan, có đầy đủ nguồn gốc xuất xứ, em nhập về có cả hóa đơn, hàm lượng hoạt chất đảm bảo nguồn tinh chất chất lượng cao vì em là dược sỹ chuyên ngành em phân tích được vấn đề này, nhưng em lại chưa sử dụng trên thực tế bản thân (hiện đang bầu bí). Mọi người đều biết bất kỳ một sản phẩm nào đều có thể quảng cáo rất hay nhưng tác dụng thực tế chưa hẳn đã như vậy, có người đáp ứng, có người không, thậm chí giữa quảng cáo và thực tế còn cả một khoảng cách. Và giải pháp kinh doanh em đem đến là đưa cho mọi người 1 phương pháp tiếp cận các sản phẩm làm đẹp đang được định vị với giá rất cao chỉ với 1 mức giá thật kinh tế hầu như ai cũng sử dụng được.
    - Trong thời gian 2 tháng đầu em muốn khảo sát mức độ đáp ứng, tác dụng của sản phẩm nên bất kỳ ai đặt hàng trước 15/12 em sẽ áp mức giá khảo sát là 360k/ 1 túi 50g dùng cho 3 tháng. sau thời gian sử dụng, người mua vui lòng gửi phản hồi về sản phẩm dù tốt hay xấu để em tổng kết làm khảo sát đánh giá mức độ đáp ứng thực tế để tư vấn cho khách hàng.

ẢNH SẢN PHẨM
    - Đây là ảnh khi bên em nhập về, sản phẩm được nhà sản xuất đóng túi 1kg/ 1 túi

- Đây là phiếu phân tích thành phần (Phiếu kiểm nghiệm)- Kiểm định các thành phần, chỉ tiêu liên quan tới nguồn tinh chất như các chỉ tiêu vi sinh vật có đảm bảo không, các yếu tố kim loại nặng có nằm trong giới hạn cho phép an toàn không, chỉ tiêu chất lượng chính là hàm lượng các chất có tác dụng như nội tiết tố nữ - phần này em đánh dấu đỏ cho mọi người dễ theo dõi. phiếu kiểm nghiệm tương ứng với lô sản xuất.
    Trang 1 Trang 2
    thay đổi nội dung bởi: thuthaozinzin, 10-28-2013 lúc 10:34 AM

14. Những người sau đây 2 đã cám ơn thuthaozinzin về bài viết hữu ích này

kyz (03-29-2014), vitcon392 (08-10-2013)

Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 40 lần trong 38 bài
    Điểm đánh giá
    0

lúc nào có hàng chị Pm cho em nhé, cho em đặt mua 100g

16. Những người sau đây 3 đã cám ơn hoahuongduongxanh về bài viết hữu ích này

ordertaobao_hn (03-26-2014), thomphamtb (12-16-2013), thuthaozinzin (12-25-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,206
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

QUY CHẾ ĐẠI LÝ TIÊU THỤ SẢN PHẨM TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO
    ĐIỀU 1: PHẠM VI ÁP DỤNG
    Quy chế này áp dụng cho việc quản lý kinh doanh tiêu thụ sản phẩm Tinh Chất Mầm Đậu Nành của Nguyên Thảo với các nhà phân phối được chọn làm Đại lý và Cửa hàng tiêu thụ Tinh Chất Mầm Đậu Nành Nguyên Thảo.

ĐIỀU 2: MỤC ĐÍCH.
    Quy định các điều kiện trong mối quan hệ giữa Nguyên Thảo và các nhà phân phối được lựa chọn làm Đại lý , Cửa hàng tiêu thụ sản phẩm.

ĐIỀU 3: QUY ĐỊNH
    Mỗi tỉnh sẽ có:
    - Duy nhất một đại lý cấp I
    - Các đại lý cấp II hoặc các Cửa hàng tiêu thụ sản phẩm.
    Đại lý cấp I: Là đơn vị đáp ứng các tiêu chuẩn, điều kiện theo Quy chế này và có ký hợp đồng đại lý tiêu thụ sản phẩm với Nguyên Thảo. Có quyền lợi và trách nhiệm phân phối sản phẩm cho địa bàn mình phụ trách. Tất cả các đại lý cấp dưới dù đăng ký thông qua đại lý cấp I hay Nguyên Thảo đều lấy hàng qua đại lý cấp I.
    Đại lý cấp II: Chủ yếu bán lẻ sản phẩm Tinh Chẩt Mầm Đậu Nành cho người sử dụng trực tiếp. Cửa hàng trực thuộc Nguyên Thảo hoặc Cửa hàng trực thuộc Đại lý thông qua hợp đồng tiêu thụ với Đại lý. Ưu tiên các Shop mỹ phẩm, Spa, nhà thuốc…
    Vùng tiêu thụ sản phẩm: Là vùng phạm vi thị trường tiêu thụ trong lãnh thổ Việt Nam do Nguyên Thảo quy định cho từng đại lý cấp I. Thường thì mỗi tỉnh sẽ có 1 Đại lý cấp I và Đại lý cấp I này sẽ chị trách nhiệm quản lý và phân phối sản phẩm đến đại lý cấp II, các Cửa hàng tiêu thụ sản phẩm trong phạm vi tỉnh đấy.
    ĐIỀU 4: ĐIỀU KIỆN ĐẠI LÝ:
    Điều kiện đại lý cấp I:

- Có địa chỉ kinh doanh đặt tại khu vực được chọn làm đại lý cấp I
    - Phát triển được tối thiểu X cơ sở Đại lý cấp II và có tiêu thụ tối thiểu Y sản phẩm TCMĐN/ 01 tháng.

ĐIỀU 5: NGUYÊN TẮC HỢP TÁC

Trên nguyên tắc: Nguyên Thảo và các đại lý cùng hỗ trợ nhau để phát triển và mang lợi ích, thuận tiện cho người tiêu dùng, song song với các hoạt động hỗ trợ tối đa đại lý, Nguyên Thảo cũng sẽ có biện pháp giám sát chặt chẽ để ngăn chặn các hành vi cạnh tranh không lành mạnh giữa các đại lý, các hành vi quảng cáo thổi phồng quá mức và bán giá cao cho người tiêu dùng.
    - Nguyên Thảo hỗ trợ một cách tối đa về việc truyền thông, tiếp thị sản phẩm để đại lý bán hàng.
    - Nguyên Thảo hỗ trợ các đại lý câp 1 mở rộng hệ thống đại lý phía dưới.
    - Nguyên Thảo sẽ cập nhật danh sách các đại lý bán hàng cấp 1, 2 lên các website, topic, địa chỉ giới thiệu sản phẩm của Nguyên Thảo để thuận tiện cho khách hàng giao dịch.
    - Nguyên Thảo cam kết việc thực hiện bán hàng đúng giá (Nếu bất khả kháng phải điều chỉnh giá bán do nguyên liệu tăng/giảm giá hay phát sinh chi phí hợp lý sẽ có thông báo cho đại lý), đúng khối lượng, chất lượng cho đại lý. Đảm bảo giá phân phối tới các đại lý cấp 1, cấp 2 là giống nhau đối với mỗi cấp tại mọi khu vực.
    - Nguyên Thảo sẽ giám sát và có các quy định chặt chẽ nhằm ngăn chặn các hành vi gây lộn hàng từ đại lý cấp 1 (đại lý cấp 1 tỉnh A bán cho đại lý cấp 2 tỉnh B). Khi một đại lý gây lộn hàng có bằng chứng xác minh sẽ bị hủy hợp đồng đại lý để đảm bảo lợi ích công bằng cho các đại lý còn lại.
    - Đại lý cam kết thực hiện việc tiêu thụ sản phẩm theo đúng chính sách về giá, đúng khối lượng, chất lượng đúng khu vực phân phối sản phẩm đã đăng ký với Nguyên Thảo. Nghiêm cấm mọi hành vi gây lộn hàng, cạnh tranh không lành mạnh, bán giá cao cho người tiêu dùng.
    - Tất cả các thông tin đại lý đăng tải, giới thiệu về sản phẩm đáp ứng đúng thông tin sản phẩm, không quảng cáo, thổi phồng quá mức gây hiểu lầm cho khách hàng. Trong nội dung giới thiệu sản phẩm bắt buộc có tên Nguyên Thảo: “Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo” (Không bắt buộc tên Nguyên Thảo có ở tiêu đề nhưng phải có trong nội dung giới thiệu sản phẩm).

ĐIỀU 6: THANH TOÁN

- Chính sách “Không công nợ”: Đại lý thanh toán 100% giá trị hàng hóa, khi nhận được hàng.

ĐĂNG KÝ THAM GIA ĐẠI LÝ CỦA NGUYÊN THẢO.
    Các bạn vui lòng gửi thông tin đăng ký về địa chỉ email: ks.hongquan@gmail.com, thông tin đăng ký bao gồm:
    1. Thông tin cá nhân: Họ tên, ngày sinh, địa chỉ, nghề nghiệp CMT, sđt liên lạc.
    2. Đăng ký làm đại lý tại khu vực nào, ghi rõ địa chỉ, đăng ký đại lý cấp 1 hay cấp 2.
    3. Phác thảo kế hoạch phát triển hệ thống đại lý tại tỉnh mình đăng ký – nếu là đại lý cấp 1.
    4. Dự kiến sản lượng mà mình có thể tiêu thụ trong vòng 3 tháng đầu và trung bình tháng của 1 năm sau đó. (Dự kiến số lượng X, Y)
    Lưu ý:
    -Trước 1/8/2013 khi đăng ký đại lý. Tất cả các đại lý đều đồng cấp là đại lý cấp II. Nguyên Thảo sẽ đánh giá năng lực của các cấp đại lý để chọn ra 1 đại lý cấp I cho tỉnh đó trong trường hợp nhiều người cùng đăng ký. Thời gian chốt đại lý cấp 1 là sau 1/8.
    -Thông tin đăng ký của các bạn sẽ là 1 trong các cơ sở để Nguyên Thảo đánh giá khả năng của đại lý.
    -Nguyên Thảo có sự ưu tiên cho những bạn nhiệt thành, đã có đăng ký từ trước mong muốn phối hợp với Nguyên Thảo

thay đổi nội dung bởi: thuthaozinzin, 10-28-2013 lúc 10:36 AM

18. Người dưới đây đã cám ơn thuthaozinzin về bài viết hữu ích:

thegioiyensao.nhatrang (10-23-2013)

Nơi Cư Ngụ
    quanthuha87@rocketmail.com - 01243 957 132
    Click:

Cám ơn
    291
    Được cám ơn 1,154 lần trong 965 bài
    Điểm đánh giá
    8 (100%)

Đánh dấu, bạn cho mình địa chỉ nhé, mình qua xem, ok mình lấy, mà bạn có free ship không? free ship những chỗ nào? thk bạn

20. Người dưới đây đã cám ơn quanthuha về bài viết hữu ích:

thuthaozinzin (11-18-2012)

Trang 1/444 12345671151101 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Trả lời: 1610
    Bài mới gởi: 01-02-2014, 04:43 PM
  2. Trả lời: 47
    Bài mới gởi: 10-10-2013, 10:30 AM
  3. Trả lời: 59
    Bài mới gởi: 06-04-2013, 07:57 PM
  4. Trả lời: 5
    Bài mới gởi: 07-20-2012, 06:20 PM