Trang 1/8 1234567 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 80
    Click:

Cám ơn
    7
    Được cám ơn 14 lần trong 12 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Sinh con tại bệnh viện Bưu điện

Tình hình là thế này các mẹ ạ, em thấy năm nay nhiều rồng con quá, bệnh viện PSHN và sản C đều quá tải. Em nghe bạn em bảo sinh tại bệnh viện Bưu điện cũng sạch sẽ mà thái độ của bác sỹ y tá cũng tốt lắm. Có mẹ nào đã từng sinh em bé tại viện này chưa, chia sẻ kinh nghiệm, giá cả sinh ở viện này cho mấy tụi em tham khảo với.

2. Người dưới đây đã cám ơn thuithui86 về bài viết hữu ích:

maithuhnd (07-16-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Omamishop.com - 402/76/16 Mỹ Đình (Cạnh số 104 Đình Thôn) - Sau Big C Garden
    Click:

Cám ơn
    10,221
    Được cám ơn 5,015 lần trong 3,842 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    8 (100%)

Default Ðề: Sinh con tại bệnh viện Bưu điện

Ui, e cũng sợ quá tải ở Phụ sản nên đang tăm tia Bưu Điện đây mẹ nó ui. mà em chưa có kn gì cả. Mẹ nó cho em hóng với.
    Bao giờ mẹ nó sinh thế ạ?

www.Omamishop.com
    CHUYÊN: Bể bơi phao trẻ em, Sữa bột trẻ em, Đồ dùng cho bé, Đồ tiện ích, Đồ dùng gia đình

4. Người dưới đây đã cám ơn o_ma_mi về bài viết hữu ích:

maithuhnd (07-16-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Thanh xuân - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,948
    Được cám ơn 1,199 lần trong 873 bài
    Blog Entries
    2
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi thuithui86 View Post
    Tình hình là thế này các mẹ ạ, em thấy năm nay nhiều rồng con quá, bệnh viện PSHN và sản C đều quá tải. Em nghe bạn em bảo sinh tại bệnh viện Bưu điện cũng sạch sẽ mà thái độ của bác sỹ y tá cũng tốt lắm. Có mẹ nào đã từng sinh em bé tại viện này chưa, chia sẻ kinh nghiệm, giá cả sinh ở viện này cho mấy tụi em tham khảo với.
    Trích Nguyên văn bởi o_ma_mi View Post
    Ui, e cũng sợ quá tải ở Phụ sản nên đang tăm tia Bưu Điện đây mẹ nó ui. mà em chưa có kn gì cả. Mẹ nó cho em hóng với.
    Bao giờ mẹ nó sinh thế ạ?
    có 1 topic về bệnh viện bưu điện rồi mừ - các mẹ cứ tìm mà xem, tớ sinh rồi này , viện nào cũng có cái nọ, cái chai các mẹ ạ. và tớ thì gặp phải cái phần xấu xí nhất, hầy. may còn sống là phúc tổ tiên còn dầy í

6. Người dưới đây đã cám ơn me_ku_bin204 về bài viết hữu ích:

maithuhnd (07-16-2012)

Click:

Cám ơn
    7
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi me_ku_bin204 View Post
    có 1 topic về bệnh viện bưu điện rồi mừ - các mẹ cứ tìm mà xem, tớ sinh rồi này , viện nào cũng có cái nọ, cái chai các mẹ ạ. và tớ thì gặp phải cái phần xấu xí nhất, hầy. may còn sống là phúc tổ tiên còn dầy í
    Ặc nghe mẹ nó nói thế làm mình sợ quá. Dự kiến đầu tháng 9 này sinh em bé rồi mà, giờ vẫn còn chưa biết nên đăng kí viện nào. hichic

Nơi Cư Ngụ
    Thanh xuân - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,948
    Được cám ơn 1,199 lần trong 873 bài
    Blog Entries
    2
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Ặc nghe mẹ nó nói thế làm mình sợ quá. Dự kiến đầu tháng 9 này sinh em bé rồi mà, giờ vẫn còn chưa biết nên đăng kí viện nào. hichic
    mẹ nó ơi! ko phải lo đâu, chỗ nào chẳng có cái nọ cái chai, ở BV phụ sản cũng thế mà, hết bắt cóc rồi thì này nọ đó thôi, cơ mà theo kinh nghiệm của tớ thì sinh ở BV bưu điện cũng ok lắm, sạch sẽ, thoáng mát, mà ko đông, miễn là đăng ký bác sĩ trước đi - bs Hằng (đẻ thường) hoặc BS Đồng (nếu đẻ mổ).

9. Người dưới đây đã cám ơn me_ku_bin204 về bài viết hữu ích:

maithuhnd (07-16-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    270
    Được cám ơn 1,161 lần trong 899 bài
    Điểm đánh giá
    0

Tớ sinh mổ ở BV Bưu điện đây. Mình nhờ bs bv Việt nhật mổ, chỉ sử dụng dịch vụ của BV Bđ thôi. Cảm nhận là sạch, thoáng (3ng/phòng), có điều hòa dùng thoải mái, bác sĩ nhẹ nhàng và cái khoản đút lót y tá là k có nhé. Giá phòng 200k/ngày. Nếu dùng ở Bưu điện và Việt Nhật thì mình chọn Bưu điện.

11. Những người sau đây 4 đã cám ơn hloan1 về bài viết hữu ích này

anhhuyhoanglong (07-07-2012), cubin 2012 (07-06-2012), maithuhnd (07-16-2012), thuithui86 (07-05-2012)

Click:

Cám ơn
    7
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi me_ku_bin204 View Post
    mẹ nó ơi! ko phải lo đâu, chỗ nào chẳng có cái nọ cái chai, ở BV phụ sản cũng thế mà, hết bắt cóc rồi thì này nọ đó thôi, cơ mà theo kinh nghiệm của tớ thì sinh ở BV bưu điện cũng ok lắm, sạch sẽ, thoáng mát, mà ko đông, miễn là đăng ký bác sĩ trước đi - bs Hằng (đẻ thường) hoặc BS Đồng (nếu đẻ mổ).
    Đến tuần 36 thì vào khám, làm các xét nghiệm cần thiết rồi đăng kí đẻ, đăng kí luôn cả bác sỹ à mẹ nó???

Click:

Cám ơn
    7
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi hloan1 View Post
    Tớ sinh mổ ở BV Bưu điện đây. Mình nhờ bs bv Việt nhật mổ, chỉ sử dụng dịch vụ của BV Bđ thôi. Cảm nhận là sạch, thoáng (3ng/phòng), có điều hòa dùng thoải mái, bác sĩ nhẹ nhàng và cái khoản đút lót y tá là k có nhé. Giá phòng 200k/ngày. Nếu dùng ở Bưu điện và Việt Nhật thì mình chọn Bưu điện.
    Mẹ nó có thể update giá cả thế nào, cụ thể cho chị em tham khảo được không? Với cả thủ tục các thứ có lằng nhằng lắm ko mẹ nó???

14. Người dưới đây đã cám ơn thuithui86 về bài viết hữu ích:

maithuhnd (07-16-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    270
    Được cám ơn 1,161 lần trong 899 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ nó có thể update giá cả thế nào, cụ thể cho chị em tham khảo được không? Với cả thủ tục các thứ có lằng nhằng lắm ko mẹ nó???
    tớ sinh mổ, dạng chỉ định, tổng viện phí hết 6.8tr, trong đó mình chỉ đc 30% bảo hiểm thôi. Thủ tục thì đơn giản bởi bác sĩ Việt Nhật là ê kíp với bv bđiện rồi. Mình mang các xét nghiệm, sổ khám, phiếu siêu âm cùng thẻ bảo hiểm đến b.viện, y tá họ làm cho luôn. Nhưng có 1 lưu ý cho các mẹ nếu muốn sinh mổ: KHÔNG ĐƯỢC ĂN BẤT KỲ THỨ GÌ TRƯỚC KHI MỔ, để tránh trường hợp thức ăn trào lên thực quản, phổi gây hậu quả đáng tiếc. Còn nếu cứ ăn thì sẽ đợi chứ k đc mổ ngay.

16. Người dưới đây đã cám ơn hloan1 về bài viết hữu ích:

maithuhnd (07-16-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Lo Duc- HBT- Hanoi
    Click:

Cám ơn
    636
    Được cám ơn 823 lần trong 561 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi hloan1 View Post
    tớ sinh mổ, dạng chỉ định, tổng viện phí hết 6.8tr, trong đó mình chỉ đc 30% bảo hiểm thôi. Thủ tục thì đơn giản bởi bác sĩ Việt Nhật là ê kíp với bv bđiện rồi. Mình mang các xét nghiệm, sổ khám, phiếu siêu âm cùng thẻ bảo hiểm đến b.viện, y tá họ làm cho luôn. Nhưng có 1 lưu ý cho các mẹ nếu muốn sinh mổ: KHÔNG ĐƯỢC ĂN BẤT KỲ THỨ GÌ TRƯỚC KHI MỔ, để tránh trường hợp thức ăn trào lên thực quản, phổi gây hậu quả đáng tiếc. Còn nếu cứ ăn thì sẽ đợi chứ k đc mổ ngay.
    Tháng 5 năm ngoái, mình cũng sinh ở đây. lúc vào viện đặt trước 5tr. khi thanh toan hết gần 3tr thôi. có BH, nhưng ko đúng tuyến. CHỉ kiêng ăn sáng thôi. Công nhận ở đây rất sạch sẽ, 3 người 1 phòng có điều hòa, tivi, nóng lạnh, phòng khép kín rất tiện. MÌnh được Bs Đồng mổ cho luôn

Trang 1/8 1234567 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ