Thông tin: Bát Họ số 14 Nhà Hurricane

Thảo luận trong 'Các bát họ' bởi Hurricane, 6/7/2012.

1. Hurricane

Hurricane Uy Tín - Chất Lượng

(u)Các mẹ thân yêu .

Link Bát họ số 12

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1245737-Bát-họ-số-12

Bát họ số 14 : Bắt đầu chạy ngày 15/ 10 /2013

Đóng họ 3tr / 20 day - Lấy họ rồi đóng 3tr5

Stt Tên LCM Tiền họ Ngày đóng họ Ghi chú
    1 Chủ Họ - Fighting12 36.000 15/10/2013 DONE
    2 matoc 36.000 05/11 DONE
    3 meholi 36.500 25/11 DONE
    4 vanthaithinh 37.000 15/12 DONE
    5 coco2013 37.500 05/1/2014 DONE
    6 Muathuytinh 38.000 25/1 DONE
    7 Matoc 38.500 15/2 DONE
    8 meholi 39.000 05/3 DONE
    9 Bichngoc90 39.500 25/3 DONE
    10 aguagu 40.000 15/4 3
    11 yeukem 40.500 05/5 2
    12 mecarot_08 41.000 25/5 1

Thông báo với các mẹ :

** Tiền họ các mẹ đóng em chốt cuối ngày và bắt đầu tính nộp Chậm sau 20h hằng ngày .
    - Tránh trường hợp các mẹ nộp muộn quá, 22 - 23 h mới nộp họ cho em thì em ko đi trả họ đc, em còn con nhỏ và gia đình chứ không phải lúc nào cũng ra ngoài vì việc nhận họ - trả họ . Có rất nhiều trường hợp đóng họ quá muộn vào đêm khuya.

** Tiền họ đến ngày các mẹ đc nhận họ sẽ nhận muộn nhất vào 21h sau 2 ngày đóng họ. Em ko bao giờ chậm họ khi chưa đc sự đồng ý của ng nhận họ - vì lí do nào đó. Một khi các mẹ dứt khoát nhận họ đúng ngày, em ko bao giờ chậm 30p .

- Tránh trường hợp cứ ậm ừ hôm sau mang sau đó lại bảo em chậm họ. Tiền nong là vất đề rất nhạy cảm . Và bản thân em sòng phẳng - thẳng tính nên mong các mẹ cũng rõ ràng giúp em.

*** Mấy hôm nay em rất mệt - rất cáu - rất bận , nhưng bản thân em vẫn làm tốt việc nhận họ trả họ. Nếu mẹ nào thấy em nguyên tắc và cứng nhắc quá, rồi phạt cao này kia thì vui lòng đóng họ đúng ngày. Không bao giờ em làm phiền các mẹ hay phạt trách gì cả.

Thân, Hurricane !

Thông Báo : Tính từ ngày 25/05/2013 , Em xin phép tăng mức phạt Nộp họ chậm lên 200k / ngày. Đc chậm tối đa 2 ngày nếu ko đóng họ thì coi như loại khỏi bát họ hoặc bùng họ.

Em Tăng mức tiền phạt để các mẹ có ý thức hơn trong việc đóng họ đúng ngày.

Cám ơn các mẹ đã bên em trong suốt time qua.

Em xin up ảnh em để những mẹ chưa gặp e lần nào biết mặt em ạ. Đây là ảnh e chụp gần đây nhất nhé, ngày 12/05 ạ.

Các mẹ chú ý: Trước khi đăng ký tham gia bát họ các mẹ nên suy nghĩ và cân đối kỹ tài chính trước khi đăng ký và nên có trách nhiệm uy tín. Đừng để ảnh hưởng đến các thành viên khác và chậm trễ trong việc khởi động bát họ.
    Đến có lời khi đi cũng nên có lời, đừng đăng ký xong cho đấy được rồi lặn mất tăm để ảnh hưởng đến bát họ. CÁC MẸ ĐK BÁT HỌ MỚI VUI LÒNG ĐẶT CỌC 500K ĐỂ CHẮC CHẮN CÁC MẸ SẼ THEO BÁT HỌ NHÀ EM. Nếu hủy tham gia bát họ sẽ ko đc hoàn lại 200k.
    Cảm ơn mọi người!!!!

1. Chúng ta thống nhất về số tiền và ngày phải đóng hàng tháng.Thời gian nộp tiền họ sẽ tính từ ngày có người chơi được nhận họ .
    2. Thời gian
    nộp họ chậm nhất là 02 ngày kể từ ngày được nhận họ người chơi phải hoàn thành việc nộp họ của tháng đó.Mọi người tự giác đóng họ giúp em, em sẽ ko nhắn tin hay gọi điện gì cả ( mng lớn hết rồi) em sẽ chỉ nhắc đóng họ trong trường hợp đã muộn quá 2 ngày và bắt đầu tính phạt 200K/ ngày, số tiền phạt sẽ chuyển thẳng cho người nhận họ tháng đó.
    3. Người nhận họ của tháng sẽ được
    nhận họ muộn nhất sau 3 ngày kể từ ngày bắt đầu tính phạt vì nộp chậm. Tiền phạt do thành viên nào nộp muộn sẽ được chuyển cho người nhận họ tháng đó
    4. Nếu người cầm họ chuyển tiền muộn cho người nhận họ tháng sau khi đã thu đủ họ sẽ bị phạt bằng 1.5 tổng số tiền họ.
    5. Quá 04 ngày kể từ ngày bắt đầu đóng họ mà chưa đóng ( đối với trường hợp chưa lấy họ ) thì sẽ bị loại khỏi nhóm chơi. Số tiền thu của người bị loại sau khi trừ đi khoản phải đóng họ thì chia đều cho các thành viên tham gia chơi.
    6.Trường hợp đã lấy họ và quá 05 ngày chưa đóng coi như là trốn họ : sẽ bị phạt 1.5 lần số tiền tham gia chơi.
    7.Lưu ý: Tránh mất thời gian của mọi người yêu cầu mọi người đọc kỹ trước khi tham gia :
    Trường hợp khi mọi người đã đồng ý tham gia chơi họ và đã đóng tiền(kể cả khi vừa đóng tiền mà xin rút không tham gia nữa cũng sẽ không hoàn trả lại tiền trong bất kỳ trường hợp nào) số tiền đó sẽ được chia đều cho các thành viên..
    Đến lượt thành viên nào nhận họ em sẽ chuyển tận tay có kí nhận ngày và số tiền được nhận hoặc CK , người nhận có trách nhiệm xác nhận với mọi người đã nhận được tiền hay chưa.

Thông tin cá nhân bắt buộc để tham gia chơi họ:
    - Họ và tên:
    - Ngày sinh:
    - Số CMT, ngày cấp, nơi cấp:
    - Địa chỉ:
    - Số di động:
    - Số ĐT nhà:
    - Địa chỉ cơ quan và số ĐT ( nếu có):
    - Scan CMT + HK hoặc bản photo có bản gốc để đối chiếu

Thông tin cập nhật :

http://www.lamchame.com/forum/showt...cane-ko-bao-giờ-chậm-dù-chỉ-là-1-ngày/page183

1. Chúng ta thống nhất đóng mỗi tháng là 2tr /tháng. Đóng vào ngày 15 hàng tháng. Cho phép chậm 1 ngày nếu có lý do chính đáng (tức là muộn nhất là ngày 16 hàng tháng). Sau đó, mỗi ngày chậm sẽ bị phạt 50K/ngày, tính từ ngày 17 hàng tháng. 2. Thời gian nộp họ chậm nhất là 04 ngày kể từ ngày 17 hàng tháng (tức là chậm nhất là ngày 21 hàng tháng người chơi phải hoàn thành việc nộp họ của tháng đó). 3. Người nhận họ của tháng sẽ được nhận họ muộn nhất vào ngày 22 hàng tháng. Tiền phạt do thành viên nào nộp muộn sẽ được chuyển cho người nhận họ tháng đó (Tất nhiên, cả nhóm cố gắng đúng hạn là ngày 15 hàng tháng, chậm hơn là ngày 16 chứ cũng không muốn thu tiền phạt của các bạn ). 4. Nếu người cầm họ chuyển tiền muộn cho người nhận họ tháng sau khi đã thu đủ họ sẽ bị phạt bằng 1.5 tổng số tiền họ.5. Quá 04 ngày kể từ ngày 17 mà chưa đóng ( đối với trường hợp chưa lấy họ ) thì sẽ bị loại khỏi nhóm chơi. Số tiền thu của người bị loại sau khi trừ đi khoản phải đóng họ thì chia đều cho các thành viên tham gia chơi.[/QUOTE]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hurricane
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 15/4/2014
    nthianhtuyet0509 thích bài này.
  2. me_baby

me_baby Thành viên tích cực

Ðề: Bát họ Ngày 25 / 7 . Còn thiếu 2 mẹ nhé. mẹ nào tham gia thì đăng kí sớm để Sang Tuần

Tạm thời có 7 thành viên tớ nhận lấy thứ 7 nhé
    Lấy cuối cùng cho các mẹ đỡ sợ em chạy trốn
    Tớ nghĩ là 7 thành viên cũng đc để mọi người đều được lấy trước tết
    Nếu thêm thành viên nữa tớ sợ k ai muốn lấy sau tết :(

Hurricane thích bài này.
  3. titmitmai

titmitmai Đủ quyền lập Họ

Ðề: Bát họ Ngày 25 / 7 . Còn thiếu 2 mẹ nhé. mẹ nào tham gia thì đăng kí sớm để Sang Tuần

oh mẹ này đứng ra mở bát họ ah
    mình cùng chơi với mẹ nó bát họ ở nhà mekusoc
    lấy thứ 4 nè

Hurricane thích bài này.
  4. titmitmai

titmitmai Đủ quyền lập Họ

thế là chơi 1tr5 hả mẹ nó............................

5. Hurricane

mẹ nó nhà xa, m đồng ý mẹ nó lấy cuối nhé :d

6. Hurricane

Vâng ạ, do có chị gần nhà em rủ nên e làm tiếp 1 bát nữa, mỗi tháng đóng 2tr chị ạ.Bát này có 7 ng chơi thôi, để ai cũng đc lấy trc tết :p
    chị có muốn tham gia nữa không ạ.

7. dream161

dream161 Thành viên chính thức

E chưa chơi họ bjo,cho e 1 chân đc k?
    Nich :dream161 ,tên :nguyễn thu trang
    Dtcd : 0436332635 dtdđ : 0942000200
    Địa chỉ : số 8 lô 2 đền lừ 2 hoàng mai hà nội
    E mới sinh bé đc 1 năm nên chưa đi làm gì cả
    Nếu chủ topic cho em tham gia thì pm cho em .

Hurricane thích bài này.
  8. Hurricane

Mình đã cập nhật bạn vào danh sách nhé.
    Vậy là bát họ 25/7 tới còn thiếu 1 Người. mẹ nào muốn tham gia thì đăng kí sớm để mình chốt lịch nhé. :X

9. dream161

dream161 Thành viên chính thức

Từ hnay đến mồng 10 mà đủ ng thì nhà mình nở bát họ luôn ngày 15/07 cùng ngày với bát họ khu hà đông đi chủ topic

10. Bống_Xinh

Bống_Xinh Guest

ơ chị tưởng còn 1 cô bạn của em là đủ 7 người rồi :)

11. cuncon_2805

cuncon_2805 Thành viên rất tích cực

e tham gia có đc k nhỉ, co mẹ đăng ký lấy t2 , e xin phép lấy thứ 3 đc k ah

12. cuncon_2805

cơ mà e k phải ng HN , chỉ học tập và công tác ở đây thôi liệu có đc k ah

13. Bống_Xinh

Bống_Xinh Guest

Bạn này nhìn nick quen quen ^^. Bạn cứ trao đổi thêm với em Linh chủ top nhá

14. cuncon_2805

hihi, vào nhà chị chém gió mấy lần

15. Hurricane

Ừa, Mình cũng đang tính 25 sợ hơi muộn, Tết nhất các mẹ lại cuống cuồng, Đủ Người rồi, Sang tuần chúng mình off nhé.
    Mình định off ở Khu vực Giảng Võ.
    Nó lại đắn đo chị ạ, nên em bảo cứ để bát sau tham gia cũng đc ạ.
    Mẹ nó tham gia cũng đc nhé, Nhưng vì mẹ nó ko có HK Hà Nội nên phiền mẹ nó lấy thứ 6 đc không. Quê gốc mẹ nó ở đâu nhỉ ? Nếu mẹ nó tham gia thì gửi cho m đầy đủ thông tin nhé.

16. cuncon_2805

Ðề: Bát họ Ngày 15 / 7 . Còn thiếu 1 mẹ nhé. mẹ nào tham gia thì đăng kí sớm để Sang Tuần

cuncon_2805 _ Họ tên : Lê Thị Dung
    ĐC : Số 19 ngõ 84/4 Yên Hòa , Cầu Giấy , Hà Nội
    ĐTCC: 0462.696.985
    DTDĐ: 0982.439.389
    Có nguyện vọng lấy t3

Hurricane thích bài này.
  17. vankhanh2009

vankhanh2009 Đủ quyền lập Họ

Ðề: Bát họ Ngày 15 / 7 . Còn thiếu 1 mẹ nhé. mẹ nào tham gia thì đăng kí sớm để Sang Tuần

mình cũng không có hộ khẩu Hà Nội, thứ 2 mình sẽ scan CMT và hộ khẩu ở quê cho bạn nhé

Hurricane thích bài này.
  18. Hurricane

Mình đã thêm bạn vào danh sách rồi nhé ( Trang 1 )
    OK, Hẹn gặp mọi ng Thứ 7 / Ngày 14 nhé.

19. Bống_Xinh

Bống_Xinh Guest

Em Linh xinh ơi hôm nào off báo cho chị trước nhé. Dạo này chị lú lẫn lắm í :( , thế là đủ người rùi hả em

20. Hurricane

dạ t7, ngày 14 off c nhé. Chút nữa em đi wa xem đja chj́ off rồi sẽ nt mọi ng a.