Thông tin: Trường MN tư thục Ánh Dương: có mẹ nào cho con học ko?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi bau, 20/8/2009.

1. sweetcake2010

sweetcake2010 Thành viên tích cực

Ðề: Trường MN tư thục Ánh Dương: có mẹ nào cho con học ko?

Mn nhầm với trường nào rồi, trường này ko có camera đâu, mình đang ko tưởng tượng ra trưa nay con ăn ngủ như nào đây.

Đang tải...

2. bau

bau Thành viên nổi tiếng

Con bạn đi học chưa? Cu nhà mình cũng theo chân chị vào học trường này rồi, mình thích cái vườn rau sau khu lớp học, hôm trước đi bế giảng mình thấy cây xoài ở đó sai quả lắm, nhìn chùm quả lúc lỉu mình cứ gọi là thích mê.
    Trường này có thể gọi là bình dân thôi, mẹ nào muốn con học trường xịn, có camera thì không nên chọn trường này.
    Cá nhân mình không tin cái camera đâu, mình làm gì có thời gian mà xem camera, với lại, nếu gặp cô không tốt thì có camera cô vẫn đối phó được.

3. Trang-Nhung

Trang-Nhung Thành viên tích cực

Mình gửi con ở trường mầm non tư thục ánh dương.nhưng mình chỉ biết 2 cơ sở là ở lê hồng phong và ngõ 34 trần phú.các cô ở trường phải nói là tuyệt vời.chăm sóc các con tốt lắm.mình mấy lần đến bất chợt buổi trưa thấy đồ ăn ngon lành,nóng hổi,sạch sẽ.nhìn trường bình dân thôi nhưng sạch lăm,ko bụi bẩn.mỗi tội ko có camera nhưng ko qtrong.giờ ân hận khi chuyển con đến trường có tiếng mầm nonB,ko chăm chút,sach sẽ bằng mà tiền học đắt hơn nhiều trường cũ.con suốt ngày đòi về Ánh dương

bau thích bài này.
  4. bau

bau Thành viên nổi tiếng

Trường bạn biết không phải là trường mình đang nhắc đến đâu, là trùng tên thôi, trường AD con mình học ở số 9 Quang Trung cơ, là trường các sơ mở.
    Nếu trường mới ko tốt bằng trường cũ thì bạn nên chuyển con về trường cũ còn hơn.
    Mình nghĩ trường có tiếng chưa chắc đã phù hợp với con.

5. Trang-Nhung

Trang-Nhung Thành viên tích cực

mình cũng nghĩ vậy,ở trường mầm non B học phí 1,5tr học phí. Ăn nữa là hơn 2tr. Chưa kể cho con học vẽ hoặc tiếng anh thì 1 tháng cubgx phải 3tr rồi.có lẽ chi con về lại trường cũ vì con yêu các cô ở đấy.trường AD mình cho con học là các cô trong quân đội mở mn ạ.

6. huongthanh08

huongthanh08 Thegioisuatot.vn

nhà mình ko cho bé học ở trg này nên cũng xin vào học hỏi thêm kinh nghiệm ak

7. Bi Cá Mập

Bi Cá Mập Royal Myanmar Teamix đâyyyyyy

Các mẹ ơi, xin phép các mẹ cho em kéo top này nhé vì em đang tìm hiểu về trường Ánh Dương ở Quang Trung đó mà it thông tin quá.
    Các mẹ cho em hỏi trường này các cô có đánh, trừng phạt các con bằng đòn roi không?
    Em đang cho con học trường Hanoi Montessori Childcare mà thấy con đi học mấy tháng rồi vẫn khóc khi đến lớp (khóc một chút rồi thôi, sau đó cả ngày k khóc), và có một số điều không cảm thấy "yên lòng" kiểu theo trực giác ấy ạ (mặc dù trường cũng rất tốt) nên em đang tham khảo xem chuyển trường cho con
    Các mẹ đọc được post của em thì cho em xin chút ý kiến nha

8. Lợn bay

Lợn bay Thành viên kỳ cựu

chúc mn tìm được trường tốt cho con, mình thì k gần nên k biết trường nàyy