Toàn quốc: Khuyến Mại Máy Lọc Nước Cực Cực Rẻ!

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi me_toet_2710, 21/2/2012.

1. me_toet_2710

me_toet_2710 maylocnuoc365.com-RẺ NHẤT

Ðề: Bắt đầu bán máy lọc nước nano geyser trên lcm, ở đâu rẻ nhất- me_toet_2710 rẻ hơn

mẹ nó ơi, cảm ơn mẹ nó quan tâm và up tin trên topic cho mình nhé. bạn có thể check giá khắp nơi, giá nào rẻ nhất thì thông báo cho mình để đc mua với giá rẻ hơn bạn nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.
    Ngoài ra, từ cái thứ 2 trở đi thì mình tặng mẹ nó mỗi cái 50k nhé. Bạn gt anh e họ hàng mua giúp mình với nhé. Mình cam đoan là giá rẻ nhất HN.
    Nếu muốn xem hàng trực tiếp thì mời bạn qua showroom của mình tại phòng 302, tòa nhà Sunrise 2, cạnh cổng chào Vincom Village Long Biên nhé.
    Welcome các bạn tới xem hàng trực tiếp nhưng phải cái xa quá, để giảm thiểu chi phí thì mình k thể thuê cửa hàng mặt đường được. Tuy nhiên, nếu các mẹ đặt hàng, mình mang đến mà các mẹ không ưng muốn hủy hàng cũng k sao cả, mình không tính tiền ship đâu, nên các mẹ có thể hoàn toàn yên tâm khi đặt hàng nhé.

Hi vọng sớm có cơ hội phục vụ mẹ nó nhé

2. monmoon

monmoon Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Bắt đầu bán máy lọc nước nano geyser trên lcm, ở đâu rẻ nhất- me_toet_2710 rẻ hơn

Cho mình hỏi thêm là thông thường sau bao lâu thì phải thay lõi lọc vậy bạn. Sản phẩm khi mình mua là gồm có lõi lọc và cả hộp bình bao ngoài như trong video ở trang 1 rồi đúng ko mẹ nó :)?

3. me_toet_2710

Bạn ơi thông thường từ 6-7 năm mới phải thay lõi lọc nhé. Cái này tuổi thọ lõi lọc kéo dài hơn RO nhiều. Sản phẩm khi bạn mua chưa có vỏ inox bên ngoài đâu. Nhưng thông thường chỉ có ở quê k có bồn rửa bát và tủ bếp thì mới phải dùng cái này còn ở thành phố thì thường gắn trực tiếp dưới chậu rửa bát rồi. Vừa thẩm mỹ vừa đỡ mất diện tích bạn ạ.

4. phamtuyetmai81

phamtuyetmai81 Thành viên rất tích cực

Oánh dấu, cuối năm nhà tớ sửa nhà, định sắm cái lọc nước tổng, PM cho tớ giá nhé để khi nào có nhu cầu tớ goi. Thanks

5. Phuong Ngoc Anh

Phuong Ngoc Anh Thành viên rất tích cực

Mình cũng đang có nhu cầu nhưng không biết nước lọc xong có uống ngay được không? Hai là có lọc được căn vôi không vì nước chỗ nhà mình đun lên, để nguội thấy có váng và cặn nhiều lắm. Mình ko có nhiều thời gian để khảo giá nên bạn pm cho mình giá tốt nhất bạn có thể bán nhé. Ok thì mình lấy luôn. Chúc bạn đắt hàng.

6. me_toet_2710

tớ biết mẹ nó rồi, có lần tớ đến mượn bộ vest của con giai mẹ nó cho con giai tớ diện ấy, còn nhớ không? tớ sẽ để giá hữu nghị đặc biệt cho mẹ nó nhé, yên tâm đi. Lúc nào mẹ nó cần máy, mẹ nó cứ tham khảo vài nơi, rồi báo giá rẻ nhất mà mẹ nó biết, tớ sẽ để giá rẻ hơn thế cho bạn. Hi vọng sớm bán đc máy cho bạn. Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc với hai cậu nhóc đáng yêu nhé. Tớ cứ ghen tị giá gì mình làm một phát đc 2 thằng như bạn đấy. Giờ thì tớ chốt chỉ 1 thằng thôi, sợ k dám đẻ nữa rồi.

7. me_toet_2710

Hi mẹ nó, mẹ nó yên tâm là nc lọc xong uống luôn đc nhé. Mình đã pm giá thấp nhất có thể bán được cho mẹ nó nhé.

8. me_toet_2710

Mẹ Ngocanh ơi tớ vừa trả lời pm của mẹ nó đấy, mẹ nó yên tâm là nước có thể uống luôn đc và uống luôn tốt hơn đun sôi lại nhé. Khi nước qua máy lọc rồi thì nếu đun lại sẽ k có cặn và váng nữa bạn ạ. Tuy nhiên bạn đừng đun lại mà mất khoáng chất đấy nhé.

Sửa lần cuối: 24/2/2012
  9. me_toet_2710

mod xóa giúp mình vì bị trùng. Thanks

Sửa lần cuối: 24/2/2012
  10. me_toet_2710

Khởi nguồn từ những năm đầu thập niên 80 với nhiệm vụ đặt ra cho Viện phóng xạ Khlopin tại Leingrad(bây giờ gọi là St. Petersburg) phát triển quá trình xử lý nguồn nước nhiễm phóng xạ cao với mục đích sử dụng trong các tàu ngầm nguyên tử của Xô Viết.

Năm 1986, cho ra đời vật liệu polime Aragon với kết cấu tinh vi có khả năng hấp thụ-trao đổi ion – chưa từng có trên thế giới tại thời điểm đó, và đã được ứng dụng thành công tại các nguồn nước nhiễm phóng xạ cao sau sự cố Chernobyl. Điều đặc biệt là vật liệu này không chỉ loại bỏ được những chất gây ô nhiễm thông thường mà còn có khả năng loại bỏ rất tốt các khuẩn gây bệnh như tả, vius, và phóng xạ. Vật liệu Aragon này đã trở thành bí kíp công nghệ (know-how) và là cơ sở hình thành công ty Geyser sau này.
    Lịch sử hình thành máy lọc nước nano geyser

Trong năm 1986, Công ty Geyser được thành lập với mục đích ứng dụng vật liệu Aragon để xứ lý nước dùng cho mục đích dân dụng.

Sau 23 năm phát triển, công ty Geyser đã trở thành 1 công ty hàng đầu trên thị trường trong lĩnh vực xử lý nước và máy lọc nước dùng cho gia đình.

Máy lọc nước nano Geyser hiện đang được phân phối tới Germany, Bulgaria, Sweden, Norway, Greece, Hungary, Serbia, Montenegro, Romania, Japan, the United Kingdom, the United States, Spain, India, Mongolia, Ukraine, Belarus, Kazakhstan, Latvia, Estonia, Lithuania, Azerbaijan, Armenia, Moldova,Việt Nam,…. và nhiều Quốc gia khác.

Các sản phẩm máy lọc nước chúng tôi cung cấp ra thị trường gồm :

+ Máy lọc nước nano nước máy

+ Máy lọc nước giếng khoan

+ Bình lọc nước để bàn

Thông tin nhà sản xuất máy lọc nước Nano Geyser tại Nga xem tại www.geizer.com

11. linhnhi_1987

linhnhi_1987 097-970-6336

Pm giá ch mình nhé...nhà tớ phòng bếp bé lắm hic hic........................

12. metengcha

metengcha 094-508-7070

nghiên cứu cái này,đang lăn tăn với kagorroo ah

13. me_toet_2710

mẹ nó ơi cái này để dưới chậu rửa bát chứ đâu có để vào cái tủ inox như xưa mà lo mất diện tích hả bạn, k hề ảnh hưởng tới diện tích và thẩm mỹ mẹ nó nhé. Mình sẽ pm giá cho mẹ nó. Thanks

14. me_toet_2710

Mẹ nó ơi mẹ nó còn lăn tăn điều gì ạ, Kagorroo ra đời trước nên công nghệ cũ, sử dụng công nghệ RO nên có nhiều nc thải (60%) và tốn điện nữa. Nếu mẹ nó muốn dùng RO và k ngại cũ (còn bảo hành nhé) thì mình thanh lý giúp bà ngoại nhà mình 1 cái nhé, cái đó dùng cho nc giếng khoan nên giá thị trường tầm 4tr, mình thanh lý 1tr mẹ nó nhé.
    Tuy nhiên mình khuyên mẹ nó nên dùng công nghệ Nano để đỡ phải chi phí tiền nước (bỏ đi), tiền điện mẹ nó ạ. Có nhu cầu thì nhắn mình nhé. Giá mình để cho mẹ nó sẽ rẻ nhất HN nhé.

15. baoblack

baoblack Bắt đầu nổi tiếng

à thế bạn cho mihf hỏi cái này sẽ lắp vầo đâu, nhà mình có 1 bể nước ở trên tầng thượng thì mình sẽ lắp vào đó để nó lọc nước cho toàn bộ căn nhà luôn à?

16. metengcha

metengcha 094-508-7070

Ðề: Máy lọc nước NANO (k nước thải, k dùng điện như RO), ở đâu rẻ nhất, tớ rẻ hơn

cám ơn chị nhé,chị cho em xem ảnh của máy này được ko ah? có thể uống trực tiếp nước này mà ko cần đun sôi ko chị?

17. me_toet_2710

Bạn ơi nếu dùng tổng thể cho cả gia đình thì chi phí cao mà k cần thiết, mình chỉ nên lọc để lấy nước ăn uống hàng ngày thôi. Cái này sẽ lắp dưới chậu rửa bát của bếp nhà mình nên k mất diện tích và thẩm mỹ gì đâu nhé. Bạn nghiên cứu và ủng hộ mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

18. Tùng Lâm

Tùng Lâm Thành viên tích cực

Ðề: Máy lọc nước NANO (k nước thải, k dùng điện như RO), ở đâu rẻ nhất, tớ rẻ hơn

Bạn ơi, cho mình hỏi, nếu ko dùng đến điện thì bơm nước kiểu gì nhỉ? Mình chưa hiểu lắm, tại sao lại ko cần đến điện được. Hiện nhà mình dùng máy lọc nước RO, thấy ok. Nhưng phải công nhận là hơi tốn nước thật. Mình cũng ko rõ là vì sao mình ở một mình mà tiền nước bằng tiền của 2 vợ chồng nhà bên cạnh. Hii, hôm nay vào topic của bạn mình mới biết có khả năng là do máy lọc nước nhà mình.
    Bạn cho mình hỏi thêm về việc định kỳ thay lõi lọc nữa. Giá cả thì bao nhiêu, công lắp đặt có tính ko? Mình ở khu Cầu Diễn.
    Ps : nhà bạn có người thân ở Quỳnh Phụ à? Nhà chồng mình cách cầu Nghìn có hơn 1km thôi đó!

19. me_toet_2710

bạn ơi mình có ảnh ở trang 1 đó, xem giúp mình nhé. nước này uống trực tiếp và k nên đun sôi nhé, thực chất nc mình mua trong bình 20l cũng chính là nc này đó bạn ạ. có khi còn k yên tâm bằng ấy. có gì ủng hộ mình nhé

20. me_toet_2710

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Nó k dùng điện mà lọc theo áp lực của nước đầu vào, nước đầu vào mạnh thì chảy nhanh, nước đầu vào yếu thì chạy chậm. Khi nước chảy thì tạo ra dòng điện mà bạn. Dùng RO rất tốn nước, bố mẹ mình xót ruột nên hứng nước đầu ra để tái sử dụng (nhiều nhà cho gọn nên cho xả thẳng, k biết nc thải nhiều hay ít đâu). Nhiều lúc quên k thay chậu, xô nên chảy lênh láng ra nhà. Nước thải của RO tầm 60% nước đầu vào nên lượng thải là khá lớn nếu bạn dùng nhiều.
    Định kỳ thì k có, khoảng 1 năm hoặc tùy chất lượng nước đầu vào mà bạn tháo các cục lọc ra để rửa và hoàn nguyên lõi lọc (mình sẽ có sách hướng dẫn chi tiết thời gian cần thay rửa để các bạn có thể đánh dấu tiện cho việc thay rửa đúng kỳ hạn). Đối với lõi chính phải mất 5-7 năm mới phải thay lõi lọc (RO chỉ 3 năm thôi). Nếu bạn thay thì sẽ có nhân viên của bên mình đến thay lõi cho các bạn, k tính công lắp đặt nhé. Mình đang tính xem có sắp xếp đc việc định kỳ tới vệ sinh lõi lọc free cho các khách hàng của mình k nhưng hơi lăn tăn vì giá mình để rất rẻ, nếu còn định kỳ qua vệ sinh free nữa thì k lãi lờ gì cả. Nếu các mẹ hỗ trợ thêm phí xe ôm chắc mới làm đc việc đó.
    Mình có cậu nhân viên là ng nhà ở đó, nếu có khách hàng ở đó thì cậu ấy sẽ về quê cuối tuần để lắp đặt cho các mẹ luôn. Nếu người nhà mẹ nó ở quê có nhu cầu thì pm cho mình nhé. Chế độ vẫn như ở HN mà giá cả đảm bảo rẻ hơn rất nhiều. Hi vọng sớm đc phục vụ mẹ nó và gia đình.