Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 32
    Nơi Cư Ngụ
    TP HCM
    Click:

Cám ơn
    563
    Được cám ơn 427 lần trong 334 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Xin cảm nhận của các mẹ đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình chưa, cho tớ xin chút cảm nhận nha. Mấy hôm nay xem cái đó thấy cũng mê quá mà không biết dùng có được thế không, vừa quét, vừa hút, xoay 360 độ nữa, nhà sạch bong nhìn mê ly ý . Nhưng tại cứ nghi ngờ cái vụ bán hàng trên truyền hình lắm nên phải viết cái này xin cảm nhận của các mẹ đã dùng rồi trước ạ. Cám ơn các mẹ nhiều nhiều

Click:

Cám ơn
    401
    Được cám ơn 916 lần trong 828 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Xin cảm nhận của các mẹ đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình

Có phải cái mẹ nó nói tới cái chổi lau nhà = hơi nước không? Tìm thêm tí hình ảnh chắc dễ nhận ra ý

3. Người dưới đây đã cám ơn online_tainha về bài viết hữu ích:

minhngan9804 (08-24-2012)

Nơi Cư Ngụ
    258 - Đường Chiến Thắng
    Click:

Cám ơn
    5,865
    Được cám ơn 2,659 lần trong 1,997 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

Default Re: Xin cảm nhận của các mẹ đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình

Trích Nguyên văn bởi minhngan9804 View Post
    Các mẹ ơi, có mẹ nào đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình chưa, cho tớ xin chút cảm nhận nha. Mấy hôm nay xem cái đó thấy cũng mê quá mà không biết dùng có được thế không, vừa quét, vừa hút, xoay 360 độ nữa, nhà sạch bong nhìn mê ly ý . Nhưng tại cứ nghi ngờ cái vụ bán hàng trên truyền hình lắm nên phải viết cái này xin cảm nhận của các mẹ đã dùng rồi trước ạ. Cám ơn các mẹ nhiều nhiều
    em cũng mới thấy quảng cáo, cũng thấy thích, có thể hút bụi như máy hút bụi hay là chổi lau nhà thông minh sooxto a?

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 68 lần trong 39 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Xin cảm nhận của các mẹ đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình

Em cũng đang muốn mua vì xem quảng cáo thấy thích quá nhưng bị mất lòng tin từ lần mua chảo hai mặt chẳng ra gì nên lần này cũng chẳng dám mua!

6. Người dưới đây đã cám ơn holy0490 về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    258 - Đường Chiến Thắng
    Click:

Cám ơn
    5,865
    Được cám ơn 2,659 lần trong 1,997 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

Default Re: Ðề: Xin cảm nhận của các mẹ đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình

Trích Nguyên văn bởi holy0490 View Post
    Em cũng đang muốn mua vì xem quảng cáo thấy thích quá nhưng bị mất lòng tin từ lần mua chảo hai mặt chẳng ra gì nên lần này cũng chẳng dám mua!
    trên tivi bán đắt lắm
    ặc cái SCTV 4 VÀ SHOPPING TV ấy, chị mua cái máy tập , giá bán 990k đấy là hạ giá rồi, chưa hạ thì 1 600 000. Mà bên ngoài bán 250k

8. Người dưới đây đã cám ơn bobyyeuthuong về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    TP HCM
    Click:

Cám ơn
    563
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi online_tainha View Post
    Có phải cái mẹ nó nói tới cái chổi lau nhà = hơi nước không? Tìm thêm tí hình ảnh chắc dễ nhận ra ý
    Hình như không phải lau bẳng hơi nước đâu mẹ nó ạ, thấy nó lau, hút sạch trơn trên mọi chất liệu thích lắm mà không biết chất lượng thế nào

Click:

Cám ơn
    83
    Được cám ơn 161 lần trong 137 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình cũng xem cái qc đấy rồi, thik mê í, đang định lập topic hỏi ý kiến các mẹ thì đã có ng nhanh hơn mình, hi, xem qc mà thik quá, nhưng lại lo nó ko đc như qc

11. Người dưới đây đã cám ơn CamyShop về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    TP HCM
    Click:

Cám ơn
    563
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã dùng rồi chưa ạ, vào đây cho bọn mình chút kinh nghiệm nào

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình vừa tìm trên google có một sàn phẩm giống của hãng v.v và tin này được đăng từ năm 2009, các mẹ cẩn thận nhé khi mua hàng trên TV. Mình có xem quảng cáo sản phẩm này rồi họ nói chỉ bán qua tivi và giao hàng tận nhà. Chúc các mẹ đẹp và happy

http://www.sieuthitaigia.vn/may-hut-...l-sweeper.html
    http://www.vatgia.com/raovat/4280/12...l-sweeper.html
    http://video.soha.vn/watch/5/video/8...L-SWEEPER.html
    http://video.zing.vn/video/clip/Choi...ER.114952.html

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    435
    Được cám ơn 660 lần trong 597 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Xin cảm nhận của các mẹ đã dùng Chổi quét nhà đa năng V.V bán trên truyền hình

Em ủn mông cái topic này lên hóng ạ, cũng đang thích mê cái quảng cáo của nó mà k biết là có tiện lợi hơn dùng chổi và máy hút bụi k???

15. Người dưới đây đã cám ơn leo240888 về bài viết hữu ích:

minhngan9804 (09-10-2012)

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ