Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 32
    Click:

Cám ơn
    36
    Được cám ơn 42 lần trong 41 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Default Cần tìm 1 loại son môi lâu phai!

Mình muốn mua 1 loại son môi nào lâu phai màu đẹp...các mẹ nào biết hảng nào tốt thì chỉ giúp nhé!

Các đề tài tương tự:

Nơi Cư Ngụ
    Số 1 Ngõ 32 Đội Cấn Ba Đình Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    113
    Được cám ơn 195 lần trong 133 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Mình đang có son không phai nhưng không biết bạn thích màu nào .

Mỹ phẩm,nước hoa ...RẺ NHẤT LCM http://www.lamchame.com/forum/showth...45k-chai-50ml-!!!
    Nhung .Số 1 Ngõ 32 Đội Cấn-BĐ-HN
    0126 609 4325

Nơi Cư Ngụ
    Số 18, tổ 45 - Ngách 389/86, Nguyễn Phong Sắc kéo dài, Dịch Vọng hậu, Cầu Giấy
    Click:

Cám ơn
    7
    Được cám ơn 249 lần trong 163 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Chị ơi, son lâu phai em thấy mọi người nói là dùng lâu sẽ làm thâm sắc tố trên môi, môi sẽ bị thâm, không biết có phải ko nữa. Nhưng em thấy Maybelline có mấy loại son kko phải hình như màu cũng đẹp đẹp đấy chị ạ.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,512
    Được cám ơn 2,442 lần trong 1,880 bài
    Blog Entries
    44
    Điểm đánh giá
    22 (100%)

Mình cũng đang cần mua, các mẹ tư vấn giúp nhé. TKS.

Click:

Cám ơn
    36
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Trích Nguyên văn bởi hangxachtay32DoiCan View Post
    Mình đang có son không phai nhưng không biết bạn thích màu nào .
    Bạn up hình lên các màu và báo giá cho mình biết nha...!Thanks!

Nơi Cư Ngụ
    TPHCM-Nha Trang
    Click:

Cám ơn
    2,704
    Được cám ơn 898 lần trong 593 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Son lâu phai mà màu đẹp mình thấy chắc phải vote cho Mac, Estee Lauder nhẩy? Có điều dùng nó phải dùng son lót cẩn thận không thì lâu dài nó hại môi. Tuy nhiên thỉnh thoảng tiệc tùng cũng cần nó đó các mẹ, còn hàng ngày thì dùng son nhiều dưỡng sẽ tốt hơn.
    Mình chỉ có 2 màu son lâu phai, 1 màu giống như avatar, bền màu, chất son mềm mượt nhưng nó trong bộ gift nên không pro lắm, dĩ nhiên giá cũng hạt dẻ luôn. Một màu nghiêng về hồng hơi nâu mình chưa chụp được
    Màu Lush rose nè, chú ý là mình không xử lý ảnh nhé, xử lý nó sẽ long lanh hơn nhiều nhưng màu sẽ không chính xác nữa hi hi.

Còn đây là màu đỏ tươi cực hot để tiệc tùng ban đêm, màu này tôn da cực kỳ, dòng IMAN của Mỹ.

Hết rùi, chỉ có 3 cây dạng này thôi, không biết có hợp gu bạn nào không nhẩy he he?

thay đổi nội dung bởi: Hanhbee, 09-05-2009 lúc 11:00 AM

Click:

Cám ơn
    36
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Hanhbee View Post
    Son lâu phai mà màu đẹp mình thấy chắc phải vote cho Mac, Estee Lauder nhẩy? Có điều dùng nó phải dùng son lót cẩn thận không thì lâu dài nó hại môi. Tuy nhiên thỉnh thoảng tiệc tùng cũng cần nó đó các mẹ, còn hàng ngày thì dùng son nhiều dưỡng sẽ tốt hơn.
    Mình chỉ có 2 màu son lâu phai, 1 màu giống như avatar, bền màu, chất son mềm mượt nhưng nó trong bộ gift nên không pro lắm, dĩ nhiên giá cũng hạt dẻ luôn. Một màu nghiêng về hồng hơi nâu mình chưa chụp được
    Màu Lush rose nè, chú ý là mình không xử lý ảnh nhé, xử lý nó sẽ long lanh hơn nhiều nhưng màu sẽ không chính xác nữa hi hi.

Còn đây là màu đỏ tươi cực hot để tiệc tùng ban đêm, màu này tôn da cực kỳ, dòng IMAN của Mỹ.

Hết rùi, chỉ có 3 cây dạng này thôi, không biết có hợp gu bạn nào không nhẩy he he?
    Em quan tâm đến IMAM nhưng ko biết màu nó có đỏ nhiều không?.Hôm nào ghé chị 1 chuyến nhé, có thử được không chị?

8. Người dưới đây đã cám ơn meyeucon2000 về bài viết hữu ích:

Hanhbee (09-08-2009)

Click:

Cám ơn
    158
    Được cám ơn 177 lần trong 146 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Hanhbee View Post

Mẹ nó ơi, giá rổ thế nào nhỉ? Mình thích màu Lush Rose.

10. Người dưới đây đã cám ơn gacon2006 về bài viết hữu ích:

Hanhbee (09-08-2009)

Click:

Cám ơn
    31
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

shop của mình có loại này, hàng chính hãng sx và mua tại Nhật. Mời bạn click link chữ ký để xem

Nơi Cư Ngụ
    TPHCM-Nha Trang
    Click:

Cám ơn
    2,704
    Được cám ơn 898 lần trong 593 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Trích Nguyên văn bởi nguyenmi View Post
    Em quan tâm đến IMAM nhưng ko biết màu nó có đỏ nhiều không?.Hôm nào ghé chị 1 chuyến nhé, có thử được không chị?
    Nó đỏ tươi và lộng lẫy như hình vậy, có đầy đủ cả bộ của nó gồm son, phấn má và chì viền môi cho tiệc tùng. Độ cover cực cao nên không sợ lên sai màu nếu thích màu thì vác về thôi, hiện chỉ còn 1 bộ duy nhất.
    Ah tối chị lại chụp hình lên mấy thỏi son dưỡng nữa, son dưỡng thì chị chuộng hàng Nhật vì dùng thường xuyên, lâu dài, cần màu nhạt, tự nhiên. Còn đã tiệc tùng là phải nổi bật, sang, cover và bám cao, đặc tính này thì Âu, Mỹ hơn đứt anh Nhật nhé!
    Cám ơn em, nếu gần nhà thì sang 888 cho vui nhé!

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ