Toàn quốc: Túi xách xuất khẩu -SALE 10% , THANH LÝ GIÁ SỐC- K VÀO HOI PHÍ Ạ ^^

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi bombom_yeu, 9/9/2012.

1. bombom_yeu

bombom_yeu Thành viên kỳ cựu

Thể theo nguyện vọng của chị em sale 2/9, e cũng quyết định ăn theo ngày kỉ niệm lớn này:h: Sale toàn bộ túi xách 10% kể từ 30/8-2/9 Duy nhất 03 ngày, ko áp dụng với hàng sale và ko freeship!

Chào các mẹ ! Sau 1 thời gian bận rộn, im hơi lặng tiếng trên 4rum nhà mình. Giờ em lại quay lại ( và có vẻ lợi hại hơn xưa :D) để phục vụ các mẹ trên 4rum nhà mình ( phục vụ những mẹ nào không có time hoặc điều kiện theo dõi face nhà em).

Túi nhà em toàn bộ là Trung Quốc xuất khẩu các hãng: mango, f21, zara, liz..., hàng có sẵn. Ngoài ra e sẽ up 1 số mẫu chuẩn bị về cho đợt hàng sau. E cũng nhận bán buôn 1 số mẫu. Mẹ nào có nhu cầu cứ gọi e nhé.
    Tiêu chí bán hàng của em vẫn là đem đến các sản phẩm tốt nhất với giá hợp lý nhất… hi vọng đc các mẹ ủng hộ.

Địa chỉ xem hàng: P403- Nhà N3B Trung Hòa Nhân Chính (ngay mặt đường Lê Văn Lương, chỗ quán Cafe Violino 3B) ( sau 6h các buổi tối từ t2 đến t6, còn cuối tuần có thể qua ban ngày ạ, trước khi qua gọi cho e nhé)

Ngoài ra các mẹ có thể qua 2 địa chỉ sau để lấy hàng (nhớ hẹn em trước để em mang hàng về gửi):
    - P319- cầu thang 6- nhà a5- ngõ 1- Vạn Phúc- Liễu Giai- Ba Đình- HN

- P36- ngõ 99 Nguyễn Tuân- Thanh Xuân Trung- HN)

Freeship HN, các đơn khác ở tỉnh share ship.

Các mẹ order trên topic, gọi điện hoặc nt đều ok cả.
    Điện thoại: 0124 783 3238

Ngoài ra các mẹ có thể chuyển khoản cho em :

Ngân hàng VCB Hội sở- Phòng giao dịch 18- 285 Đội Cấn

Chủ TK: Lê Thùy Dương
    Số TK: 0011002559495

Sau đây là 1 loạt hàng mới nhà em ạ. Em xin phép up từ từ không có các mẹ lại bội thực mắt thì khổ thân ạ :D
    - TUI XACH PART 1 TRANG 1
    - TUI XACH PART 2 POST #24 TRANG 2 <==== Các mẹ click vào đây ạ
    - VI CAC LOAI TRANG 3 <==== Các mẹ click vào đây ạ
    - HANG SALE SIEU RE TRANG 4 <=== Các mẹ click vào đây ạ
    - THANH LY NGHI BAN DONG HO 199K POST#31 TRANG 2 <====Các mẹ click vào đây ạ
    1. Lên sóng em clutch Guess cực xinh này nhé! Hàng hải quan authentic 100% nguyên đai nguyên kiện, để phục vụ chị em chụp hình nên e phải bóc ra hết đấy ạ. Clutch siêu đẹp mà nhẹ nhàng, e chụp mọi góc cạnh cho cả nhà xem độ đẹp nhé ^^ Hàng về e chỉ có 3 đỏ, 3 ánh kim, 1 ánh vàng da rắn, 1 đen. Hàng siêu chuẩn mà giá bánh bèo quá.
    Màu đỏ và đen chỉ đeo vai giá 750k -> CÒN ĐỎ
    Màu ánh kim và ánh vàng da rắn có dây đeo chéo (xích đáp da), rút đc thành dây ngắn để đeo vai giá 800k -> CÒN 1C ÁNH KIM

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. Hàng hải quan authentic 100%, quá đẹp cho mọi chi tiết và màu sắc. Love Moschino là một thương hiệu đình đám với slogan thời trang bất quy tắc! Thiết kế của Moschino rất trẻ trung, phá cách, hài hước đi đôi với độ đẹp, tinh tế và độ tiện dụng vô cùng cao. Các chị cứ vào google search Love Moschino là biết hãng này thế nào, giá tag ngất ngưởng ko dưới 200$. Mẫu này nhà e có 3 size:
    Size S: 25*17*7cm- giá 1600k
    Size M: 30*23*10- giá 1500k
    Size L: 40*23*12- giá 1300k
    Đầy đủ dustbag, tag, chất da thì qua đẹp, mềm mà siêu bền luôn ạ! Hiện tại hàng về mỗi màu mỗi size em có 1 chiếc, số lượng k quá nhiều đâu ạ.

HÀNG ĐỘC QUYỀN NHÉ!

3. ‪#‎Coach‬‪#‎Swagger‬ size 20 siêu hotttt! Bon chen mãi mới lấy đc 2 chiếc màu cam thôi ah :h: Đây là lựa chọn tuyệt vời cho các quý cô thành thị với chiếc túi đan xen giữa ý tưởng từ đồ bảo hộ lao động kết hợp cùng các chi tiết thương hiệu của Coach. Bề mặt da thật mang lại phong cách trẻ trung và năng động. Lót quá chuẩn luôn, dày dặn, cùng tông màu với túi. Các đường nét khắc chìm đều tinh tế, đặc biệt logo túi và các chi tiết kim loại được phủ lớp sơn mờ, làm bền hơn và chống trầy xước nhiều hơn. Form túi rất đẹp nhé, đứng túi, đầm tay, chắc chắn. Kt 20*15*15 ( vừa ví dài thoải mái) Giá em này tại store tầm 8-20tr. Giá nhà mình nhẹ nhàng 3.5tr :h: :h: :h:
    Note: hàng nguyên hộp và túi như hình chụp nhé!

4. Bị cái tội mê mẩn vì hàng đẹp, vừa khui thùng ra cái là phải chụp choẹt ngay ý. Túi Coach Crosby quá đẹp luôn, size vừa xinh, chi tiết nào cũng đẹp hết á! Em mê quá, mà quá trời là túi, có nên suy nghĩ ko ta??? Túi xách với chất liệu da thật đứng form càng dùng càng mềm, khoá miệng kín đáo và quai đeo chéo khi cần, em này hứa hẹn là best seller đây ạ. Chị nào đặt gạch thì mời contact với e nhé, e quên tiệt luôn ai nhắn cho em rồi :(((
    Kt: 23*32* cao 18* rộng 10
    Giá: 1900

5. Micheal Kors avai nhà em về bổ sung 4 màu (riêng màu đỏ tầm 3-4 hôm nữa về). Size 28 cực xinh đẹp, da thât vân safiano ko lo trầy xước, túi đứng form, càng dùng càng mềm, mẹ nào lấy em này là khỏi phải lăn tăn í ạ ? Giá 2150k
    6. Micheal Kors Cynthia da thật form cực đẹp, quai xách kết hợp chuyển màu cực kì tinh tế, lót, logo, đường nét tất cả đều đẹp! Hàng về mà em cứ ngắm em nó mãi thôi. Hiện có 2 size: size S màu đỏ (s25), size M (s28) màu đỏ và ghi. Thật sự ko mua thì phí quá vì bạn ý siêu đẹp :p Giá 1950k
    7. Em túi này lần trước về ko kịp up đã hết ạ, hnay về được thêm 2 bạn nữa. Nhìn ko thôi cũng đủ thấy yêu lắm luôn rồi. 2 bạn này của hãng Samantha xuất Nhật nhé, hàng Nhật thì quá đảm bảo từ form đến chất lượng. Túi xanh họa tiết mickey siêu đẹp, chất da mềm. Túi trắng họa tiết tuần lộc chất dạ cực cá tính. Size vừa vặn lắm luôn, chị nào thích thì đừng đắn đo ạ :h: giá: 1050k
    8. Thông báo tin khẩn là đợt cuối của em túi xách Piere Cardin vừa về, giá lô cuối xưởng xả hàng quá rẻ luôn, nên tềnh hềnh tiếc lô hàng đẹp mà rẻ em lại ôm, có chục chiếc chứ mấy ợ :h: hí hí ... Bạn này cứ gọi là dã chiến, quăng quật thoải mái, size cực xinh vừa với mọi lứa tuổi. Túi có 4 màu nên các chị tha hồ lựa chọn. Giá cuối 399k (đợt đầu giá 590k đấy ạ)

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    9. Sáng chủ nhật đẹp trời mở hàng bằng lô túi Tory Burch siêu đẹp này nhớ. Túi da thật, da đẹp mà mềm lắm, logo và khoá khắc cũng rất đẹp. Túi này bao gồm 1 túi nhỏ đi kèm, có khoá miệng và cúc bấm để bấm dùng kèm túi to. Túi xách tay dáng oversize, hoặc đeo chéo đều được ạ. Giá ngọt ngào 1950k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    10. Khách trả hàng ảnh em túi DKNY siêu xinh này, da thật nhé, các đường nét và lót đều đẹp, đeo lên vừa xinh. Giá vô cùng hạt dẻ cho 1 em DKNY: 1050k
    11. #‎newarrival‬#
    Micheal Kors quá đẳng cấp nhé! Kiểu dáng đẹp, lịch sự, da thật xử lý vân safiano chống trầy xước, logo, khoá sáng bóng luôn. Dáng này đựng vừa a4, chị nào hỏi em túi vừa a4 thì vào đây hết nhé. Ngăn khoá 2 bên và nam châm chắc chắn ở giữa, dáng có thể xoè như hình hoặc gấp gọn vào đều được. Em chụp toàn dìm hàng chứ ở ngoài đẹp lắm lun. Kt 32x22x10- giá 1900k túi kèm dustbag đầy đủ. CÒN ĐEN + ĐỎ

Các mẹ có thể vào website : http://bombomshop.com.vn hoặc page : www.facebook.com/BombomShopTuiXachXuatKhau để xem thêm mẫu nếu em chưa kịp up ạ...

Cảm ơn các mẹ rất nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bombom_yeu
    Sửa lần cuối: 4/9/2015
  2. bombom_yeu

Hàng mới up 09/09/2015 ạ :

* Có cái em này xinh quá mà cứ để ngắm suốt thôi...;)có chị nào thích ko thì nhích luôn ạ :))) hàng xuất Hàn siêu siêu đẹp, giá only 680k, khách đã mua comment là em này bền màu và dã chiến nhé!

*Cả ngày cứ ngồi ngắm túi vì em nó quá đẹp mới về 3 túi Coach made in Vn, da thật luôn nhé, mỗi màu 1 chiếc thôi ạ. E cứ ngắm mãi vì các bạn ý xinh quá, lại xịn nữa chứ, ngắm phụ kiện, túi bọc, thẻ tag các loại cũng đủ no mắt luôn :))) 1 em túi trống size mini kt 20*12*7, 2 bạn còn lại nhỉnh hơn một chút 23*18*8. Ai yêu thích Coach, từ chất liệu đến kiểu dáng, từ họa tiết đến màu sắc, đều không nên bỏ qua nhé! Bõ công nửa đêm em ngồi săn hàng cho các chị ^^ e show ảnh phía dưới nhé

Mọi chi tiết các mẹ có thể folow theo link website và fan page ở dưới chữ ký của em ak.

Sửa lần cuối: 9/9/2015
    memauCaptain Nemo thích.
  3. th13082

th13082 Bra shop - 0938896210

Ðề: Túi xách xuất khẩu (tầng 2)- Hàng mới 10/9- off 10% mừng nhà mới

Túi mới đẹp quá...chúc em nhà mới đắt hàng nhé!

4. gttrang

gttrang Thành viên đạt chuẩn

lâu lâu mới mò vào, gặp đúng hôm e lập nhà mới... chúc mừng cái đã nhé............ (u)(u)(u)

5. bombom_yeu

hị hị tks chị ah :)

6. bombom_yeu

hehe, lâu lắm mới gặp chị, chị lượn đâu kinh thế ^^

7. bombom_yeu

Nhân dịp lập nhà mới, e khuyến mại off 10% cho tất cả các đơn hàng từ 10-14/9, đặc biệt 05 mẹ order đầu tiên trên topic sẽ đc nhận 1 thẻ giảm giá 15% cho 01 lần mua kế tiếp

8. f21.shop

f21.shop Banned

pm e giá túi Pigi mẫu số 9 c nhé! có để vừa A4 k nhỉ

9. led.hang

led.hang Bắt đầu tích cực

em ơi mấy ví nam là hàng có sẵn ah. pm cho chị xin giá Ví Sept Wolves 01 và bộ GValentino nhá...

10. newlife09

newlife09 Thành viên tích cực

chị đăng ký hàng, e check PM nhé. Thks

smile14 thích bài này.
  11. Mẹ xb

Mẹ xb Thành viên kỳ cựu

Chúc nhà mới khách tấp nập ra vào, ra về ai cũng có một món của shop mang theo

Chị đang quan tâm 6. Ví Sept Wolves 01, Pm chị nhé, tks

12. Be2009

Be2009 Thành viên rất tích cực

0. Túi phong cách Âu: vừa có thể đeo dài, vừa có thể làm kiểu đeo balo
    KT: 24x22x10

Túi này chất liệu ntn em? Giá bao nhiêu?

13. Be2009

Be2009 Thành viên rất tích cực

Cho chị 1 thắt lưng màu đỏ nhé. Em xem thế nào đục lỗ cho chị, V2: 70. ít nhất là có 1 lỗ 70cm em nhé, chứ bữa trước lấy cai thăt lưng đen khốn khổ đi tim cửa hàng đục lỗ. được sale phải không?

14. ZinzinTom

ZinzinTom Thành viên mới

C cũng order 1 thắt lưng màu đỏ nhé!. Quan tâm ví nam và dây lưng nam nhưnng chưa có giá.

15. pret2y2ou

pret2y2ou Thành viên sắp chính thức

9. Túi PiGi: xinh xắn, thời trang

--> pm e giá e này vs chị ơi. còn màu nâu nhạt ko ạ?

16. Chocolate Mom

Chocolate Mom Thành viên rất tích cực

11. TL J.Crew: e lại lấy thêm theo yêu cầu của các mẹ. Thắt lưng da thật, tiện dụng
    Cho m mua cái màu đen nhe, vòng eo 70 nên chọn sz thích hợp dùm, mai m ck nhe. Tks

17. MinMinMun

MinMinMun Thành viên rất tích cực

Ôi ví và dây lưng nam đẹp quá, c up giá đi e mua tặng bố e nào :)
    Chúc nhà mới mẹ bombom càng xây càng to đẹp, là điểm đến yêu thích của mọi người :x

18. Viet_Ha

Viet_Ha Bắt đầu nổi tiếng

Chúc mừng tân gia. Chúc đắc tài, đắc lộc! :D

19. havan

havan Thành viên mới

Chúc mừng nhà mới của em, chúc em buôn bán phát tài bằng mười nhà cũ nhé :))

Nhân tiện cho chị hỏi loại túi này còn không em? Nếu hết thì sắp tới có về thêm không? Chị muốn order 1 cái:

15. Túi Sembonia 03: túi này nhìn độc đáo, pha màu đẹp, đựng rất nhiều đồ, tha hồ cả ipad. (cái này e sẽ bổ sung ảnh nội thất và chi tiết sau, về cơ bản cũng như 2 túi Sembonia ở trên) -> HẾT, SẮP VỀ THÊM CẢ 2 MÀU THEO YÊU CẦU CỦA CÁC MẸ
    KT: 32x13x30, rộng miệng 40
    Màu sắc: hồng, trắng, kaki (phần viền túi và đáy túi màu cực kì đẹp, chụp ảnh ko thấy rõ được)
    Giá: 500k

Loại màu trắng pha viền xanh ngọc.

20. meongo

meongo Thành viên rất tích cực

Túi số 10, cho tớ giá và chất liệu nhé. Tks nha.