Thorakao 86 Đại La Fb.com/myphamthorakaovn - 0913.544.059

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi BanJiShop, 12/9/2009.

?

Chất lượng sản phẩm và dịch vụ của nhà Banji

1. Tốt

89.8%
  2. Kém

10.2%
Multiple votes are allowed.
  1. BanJiShop

BanJiShop FB.com/TinhDauMoli

Hic.. hôm nay bị các chị bỏ bom nhìu quá . Chán ơi là chán . ::)(
    Các chị ơi . Thông cảm cho em là em ko thể freeship được nhé . Các chị bít Tho giá rẻ như thế nào rùi đấy , đồng nghĩa với việc em được lãi ít lắm lắm , vì vậy các chị vui lòng thanh toán tiền ship nhé . Em ko có nhìu thời gian nên ko thể tự đi ship hết được mà phải thuê người ship hoặc là xe ôm . Tiên ship em trả cho sipper chứ em ko lấy đâu .
    Hôm nay đi ship cho 1 chị ở Hà Đông , đường xa lòng vòng mà đến nơi chị lại ko chịu trả tiền ship . Em phải tự trả tiền cho nhân viên giao hàng rùi . Lần sau các chị yêu cầu ship hàng đọc rõ thông tin hộ em nhé . Tiền ship tư 5 -25 k tùy khoảng cách .

Sửa lần cuối: 11/10/2009
  2. pig_pig

pig_pig Thành viên nổi tiếng

Cho mình 1 kem sâm,1 kem trị nứt gót chân, kem trang điểm số 3, phấn trang điểm số 3. Bạn mang luôn cho mình một số mẫu son nữa nhé chứ mình không biết màu son như thế nào để order cả. Địa chỉ của mình ở 175 Giảng Võ(NXB Lao Động), đt: 0983665939. Mai thứ 2 bạn ship cho mình trong giờ hành chính nha( trừ tầm 11h trưa- 2h chiều nhé, vì trưa mai mình đi ăn cưới, ko có ở cơ quan)

BanJiShop thích bài này.
  3. hangxachtay32DoiCan

hangxachtay32DoiCan Thành viên rất tích cực

Cho mình nhờ tý Mình tặng lại chai sữa tắm Thorakao nghệ cứ hẹn hò xong không thấy ai đến cả có mẹ nào muốn lấy mình tặng nhé ới dùng thử vài lần thôi nhưng mình không thích lắm nên tặng lại cho đỡ phí.

4. vitconxauxi

vitconxauxi Thành viên tích cực

Vậy bạn ship cho mình 1 dầu gội tỏi và 1 dầu gội bưởi nhé, địa chỉ và điện thoại mình sẽ PM vào nick cho bạn.

BanJiShop thích bài này.
  5. maika_120502

maika_120502 Thành viên tích cực

Em ơi, cho chị 1 lọ dầu gội tỏi, 1 gội bưởi, 1 xả. Mang đến chỗ siêu thị Rosa - Linh Đàm hôm trước ấy nhé (0914341137), vào giờ hành chính nhé. Hôm trước chị lấy lọ lotion bưởi, về dùng đúng theo như hướng dẫn sử dụng, thấm nước lotion vào bông rồi chấm vào da đầu. Nhưng làm xong thấy xót và nóng khiếp, chị chịu ko nổi phải vào xả nước gội lại. Em hỏi giúp chị xem phải dùng như thế nào nhé.

BanJiShop thích bài này.
  6. BanJiShop

Chị ơi, son thì có màu hồng, cam, hồng pha cam,... chị thích kiểu màu như thế nào để em lựa mang đi cho dễ.
    Có gì sáng mai em ship hàng cho chị chị nhé. Em ko hẹn được chính xác giờ, nên trước khi đi em sẽ SMS cho chị, chị nhé. :)
    Phí ship hàng của chị là 15K chị ạh.

Sửa lần cuối: 12/10/2009
  7. BanJiShop

Ok chị. ^^
    Phí ship hàng là 15K chị ạh. Em sẽ ship vào sáng mai chị nhé.

8. BanJiShop

Ok chị ạh.
    Còn vụ lotion bưởi thì chị làm thế này nhé. Chị cho lotion vào chai xịt dưỡng tóc (mà nó xịt ra dạng phun sương ấy chị ạh) rồi chị xịt nhẹ nhàng lên vùng chân tóc. Cách này sẽ đỡ gây xót hơn.
    Chắc vì nó chứa nhiều tinh dầu bưởi nên gây xót. Với lại khi gội đầu chị gãi nhẹ thôi chị nhé. Đừng làm xước da đầu, thì khi dùng lotion sẽ ko bị xót.

9. BanJiShop

Em vô cùng xin lỗi các mẹ. Bi chừ em mới nhớ ra hnay la thu 2 :((
    Hic, em cứ tưởng hôm nay là chủ nhật các mẹ ạh.
    Từ hôm qua đến h nhà em bận quá, nên em quên mất giờ giấc.
    Cũng thẫn thờ vì mới bị móc mất 4 triệu khi đi bigC, nên em ... chẹp chẹp....
    Những đơn nào em có thể giao trong chiều nay thì lát nữa em sẽ đi giao cho các mẹ, còn ko thì các mẹ cho em khất lại sáng mai nhé.

10. momo

momo Thành viên Hội Rắn

Cho mình mấy thứ này tới Nhà 18, ngõ Thái Thịnh 1 nhé. Ngọc 0903454696

Ship là bao nhiêu?

Kem tẩy tế bào chết : 27000đ
    Nghệ hộp 13000đ - trị mụn , trắng da, làm lành các vết sẹo .
    Tẩy trang Alovera lô hội 25000đ

11. chuotluoian

chuotluoian Thành viên chính thức

Minh muốn mua mấy sp sau
    1kem nghệ hộp
    1 nghệ ống
    1SRM nghệ trị mụn
    1 phấn màu số 3
    1 son màu số 3<mang theo mấy màu để mình chọn thêm được không, vì tả như trên chẳng biết là mình sẽ hợp màu gì>
    Nhà mình ở P110 A1 Khu Vĩnh hồ<rất dễ tìm>gần Thái Thịnh, trên đường Tay Sơn rẽ vào. Mịnh là Đào 35632953

Ship hết bn?

12. BanJiShop

Chị ơi . Của chị hết 133k + ship 10k = 143k chị ạ . Chị có ở nhà vào lúc nào để em ship ạ ? Chị cho em xin số điện thoại để tiện liên lạc chị nhé .
    Cảm ơn chị !
    Oh ! Vừa nhìn thấy chị oder cả kem sâm giờ đã ko thấy rùi .Chị lại ko lấy kem sâm nữa ạ ? Vậy trừ đi 15k là 128k chị nhé .

Sửa lần cuối: 13/10/2009
  13. chuotluoian

chuotluoian Thành viên chính thức

chị ở nhà suốt ngày, nếu mai em qua thì tầm 11 đến 12h lúc nào cũng có nhà. DT chi 35632953

14. momo

momo Thành viên Hội Rắn

Nghệ hộp 13000đ - trị mụn , trắng da, làm lành các vết sẹo .

Mình xác nhận cái sản phẩm này cực kì tốt nhé. Vừa rẻ vừa hiệu quả. Ấy là vì cách đây hơn chục năm rồi, hồi mình còn đang học đại học, mặt nổi mụn tùm lum. Đã thế mình lại hay táy máy sờ và cậy mụn, làm cho mặt toàn sẹo thâm, xấu thậm tệ. Mình ko muốn dùng nghệ tươi bôi, vì sợ màu. Mình đã làm theo cách này:

Tối nào cũng bôi 1 lớp kem nghệ lên mặt, rồi vác cái mặt vàng vàng ấy đi ngủ :D Chấp nhận hi sinh vài em vỏ gối (thực ra giặt vài lần là màu vàng nó lại đi ngay, nhất là thời buổi Omo). Sau chừng 1 tháng, da mặt mình trắng, mịn <-- mình ko ngờ kem VN rẻ thế mà lại có tác dụng thế. Nghĩ lại thì mình nghĩ củ nghệ thì cũng rẻ và sẵn mà, tội gì Vn ko sử dụng làm mỹ phẩm?

Bây giờ mình lại sử dụng lại kem này sau chục năm bỏ quên (vì lười là chính). Bây giờ chắc chỉ dùng để làm mặt nạ khi rảnh rỗi, khi trời mát (bây giờ là thời tiết lý tưởng) và khi ko có nhóc con quấy rầy thôi. Chứ con mà nhìn thấy mẹ bôi mặt như thế này, thể nào nó cũng sờ. :)

vitcon29BanJiShop thích.
  15. BanJiShop

^^, các mẹ sử dụng rồi pm lại kết quả cho các mẹ khác tham khảo nhé.
    Cứ như mẹ momo ý, là cách PR tốt nhất cho SP Việt Nam.
    SP Việt Nam mà tốt, lại rẻ tội gì mình ko dùng mà phải đi dùng hàng ngoại. ^^

16. viloichviet

viloichviet Thành viên chính thức

Công nhận dùng Thorakao rẻ mà hiệu quả, cái sữa rửa mặt hạt nghệ trị mụn dùng cực hiệu quả cho các vùng da có mụn cám, sữa rửa mặt dưa leo cũng thích - mềm da mà lại sạch.... nói chung hàng Việt Nam có Thorakao em thấy khá ổn cả về giá cả và chất lượng

BanJiShop thích bài này.
  17. BanJiShop

:D:D hẳn cái ID vì lợi ích Việt. Em là em iu bác lắm ý. :=D&gt;=D&gt;

18. metybong

metybong Thành viên kỳ cựu

em ơi cho chị mấy loại này nhé:
    sữa rửa mặt trị mụn 24k
    SRM dưa leo sữa tươi 20k
    kem trị thâm mắt 28k
    sữa lột 15k
    Tổng cộng là 87k

À, bên mình có nước rửa mặt hoa hồng ko nhỉ ?tháy cái đo của hãng thorakao mà chưa biết dùng để làm gì ? công dụng thế nào ?
    Anh xã mình làm ở trên đg Giải phóng , mai đi làm vè sẽ qua lấy, nhớ giữu hàng cho tớ nhé

Sửa lần cuối: 14/10/2009
  19. BanJiShop

Chị ơi . Chị lấy sữa lột nhẹ để lột mụn đầu đen phải ko ạ ? Thorakao có nước rửa mặt hoa hồng nhưng em ko bán chị ạ .
    Chị yên tâm lúc nào cg có hàng . Mai anh cứ qua bọn em sẽ giao hàng cho anh .
    Cảm ơn chị !

20. metybong

metybong Thành viên kỳ cựu

em ơi hôm qua chọ đặt hàng đấy, dự định bảo anh xã qua lấy nhưng hôm nay xã đi làm vè muộn , ko qua em đc rùi, em mang qua ngân hàng nông nghiệp phát triển nông thôn Agribank , chi nhánh Nam hà Nội đc ko ? địa chỉ là Toà Nhà D3 Phương Liệt ,trên đg Giải Phóng đấy , đt của xã mình 0902081979 , đc thì nắhn lại mình nhé , ths nhiều nhiều