Toàn quốc: Thanh lý AUTH Jones & Jones Zara Asos Topshop MNG;nước hoa Gucci, Coco Mad,Lolita,mỹ phẩmd

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi phuongcaroline, 25/9/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. phuongcaroline

phuongcaroline Thành viên tích cực

- Mình thì đã quá quen mặt trên này rồi. Đồ mình tất cả là hàng auth new từ 99% đến 100% nên các nàng khỏi phải lo về chất lượng. Có nàng thắc mắc tại sao topic mình lập lâu rồi nhưng đồ vẫn còn nhiều. Thực chất món nào bán rồi mình xóa hình và refill bằng món khác ngay, vì đồ mình rất nhiều. Mình bán cả hơn 200 món rồi mà chẳng ai phàn nàn gì. :)

- Đồ của mình đều là hàng độc vì mình không thích đụng hàng. :"> Giá mình mua rất cao, và mình đã để lại giá quá lỗ rồi. Cho nên mình note rõ để khỏi phiền lòng "các thượng đế" của mình, hihi:
    1/ MÌNH TUYỆT ĐỐI KHÔNG REPLY TIN NHẮN MẶC CẢ & YÊU CẦU FREE SHIPPING
    2/ KHÔNG SHIP ĐỂ THỬ HOẶC XEM ĐỒ
    3/ AI THẬT SỰ MUỐN MUA THÌ HẴNG LIÊN LẠC VỚI MÌNH

- Mình ở Sài Gòn. Các nàng SG có thể lại nhà mình ở đường Gò Dầu, quận Tân Phú để xem và lấy hàng. Mình nhận ship toàn quốc. Số đt mình: 0902314112

CÒN HÌNH LÀ CÒN HÀNG!!!​

UPDATED 20/3/2014:

Blush/Phấn má Benefit Dandelion 7g. Em này thì quá nổi tiếng rồi. Rating cực kỳ cao nha. Made in USA đàng hoàng. Còn new 99%. Cái hộp nhìn rất yêu và màu hồng da ánh nhũ lóng lánh cũng rất yêu luôn, không có sến như màu hồng đậm đâu. :D Mùi thì cực kỳ thơm. Thích lắmmm. :x Trên ebay bán giá sale là 783k. Link đây Benefit Dandelion 0 25oz 7g Makeup Face Powder New 1980 602004070487 | eBay chưa kể tiền công và thuế order về. :(( Bị mất cái cọ rồi, vì mình toàn xài cọ rời thôi. Mình thanh lý siêu rẻ 550k
    Swatch lên da đây. Cực yêuuu. :x

Son Benefit, màu đỏ Flirt Alert. Made in USA đàng hoàng. Còn new 99% nguyên hộp luôn. Cái hộp nhìn rất yêu. Son lên môi cực đẹp và bám màu cực dai. Ăn uống xong vẫn còn màu nhé. Mình order về 500k. Mình thanh lý 400k
    Swatch đây. Cực kỳ đẹp và sexy. :x

Son Estee Lauder dòng limited Signature, màu Mocha #28. Còn 90%. Son chỉ bị vấn đề là phần ruột son nó bị lỏng nên cứ nghiêng qua nghiêng lại, nhưng chắc chắn không đứt ra được. Nếu đứt ra cứ trả lại mình. :D Dùng cọ đánh sẽ tốt hơn nhé. Son lên môi thơm phức cực thích. Giá về tới VN là 650k. Mình thanh lý 400k => 300k
    Swatch đây. Cực kỳ đẹp. Ko có nhũ nhé các nàng. Mình ghét xài loại nhũ nhũ lắm. :D

Lipstick YSL Rouge Volupté quá nổi tiếng rồi hen. Màu Sweet honey số 4. Lên môi nhìn sang kinh khủng, mùi thơm phức đã lắm ạ :'( Còn 90%. Giá trên web YSL đã là $35.00 chưa tính thuế và công ship các loại, thanh lý 580k. Bán không được mình giữ lại xài vì vẫn tiếc lắm :(
    Swatch đây ạ :x

FOUNDATION SHISEIDO loại fullsize còn 95%. SPF 16. Màu da light beige hợp với da từ trung bình đến sáng. Hàng Shiseido thì khỏi quảng cáo hen các người đẹp. Đắt xắt ra miếng, lại hợp với da châu Á. Đặc biệt em này mình ưng cực kỳ, đánh lên mặt căng mịn, mẹ mình 50t mà đánh lên còn thấy đẹp nữa là. :"> Order 1tr4, thanh lý 950k
    Mẫu so sánh giữa found của 3 hãng này. Hàng của Hourglass và Shiseido nhìn là thấy chất lượng khác hẳn hen. :D

Sữa tẩy trang dưỡng da Creme Radiance của Lancome quá nổi tiếng. Bên nước ngoài họ đánh giá rất cao, và giá em này cũng rất cao. Hí hí. Của mình new 100%. Do mình đã dùng kem tẩy trang của Shiseido rồi nên tống đi bớt. Mình thanh lý 350k. Mua về là 650k nhé.

Gucci Première EDP 75ml vừa ra lò là đã làm mưa làm gió rồi. Made in France. Mình thấy chai đẹp quá nên rước về (gọi là blind buying vì mình chẳng biết mùi ra sao), còn full box mới toanh toanh luôn, mới xịt đúng 1 phát test mùi, nhưng mùi này lại giông giống chai Gucci I mình đã có nên mình thanh lý bớt, mùi giống giống xài lại chán. :D Chai này trên web Gucci đang có giá $105.00 chưa tính thuế các loại và công order về. Mình thanh lý 1700k Barcode 737052495613. Code 2258S0

Gucci Première Eau de Parfum giống như một chai r*** sâm banh vị cam quýt - hoa còn có hương da và hương gỗ. Hương thơm mở đầu với sự bùng nổ của chai r*** sâm banh này, sủi bọt như thể vừa được khui nắp chai. Cam bergamot tăng thêm sự ngẫu hứng đáng kể, mang lại cảm giác rạo rực như các bong bóng khí bé xíu trong ly r*** sâm banh tươi ngon. Hoa cam có mặt đồng thời và đâm hoa kết trái ngọt ngào cho chai r*** sâm banh này. Sau khi ly sâm banh dần dịu xuống, một hương hoa trắng trở nên sắc nét. Hương hoa giống như cánh hoa màu trắng, không phải là hương thơm của hoa nở, vag là một mùi hương chắc chắn không phải là phổ biến như những bông hoa trắng thường có thể có được. Những cánh hoa trắng cung cấp một sự tươi sáng, lung linh và mềm mại khiến cho ta cảm giác như đang bay bổng. Và các nhà chế tác đã khéo léo neo chúng ta bởi một tấm ván gỗ thơm trước khi bay đi xa.

Review đây:
    Mui ngot ngao va sang trong....rat dang dong tien

Chanel Coco Mademoiselle EDP 50ml used còn 35ml order Sephora về. Chai này thì khỏi phải quảng cáo vì em nó quá sức nổi tiếng rồi. Chai của mình Made in France (chai này có loại Made in USA nữa nhé, USA thì giá rẻ hơn France và chất lượng cũng không bằng). Xài 1 thời gian mình lại muốn đổi mùi nên thanh lý. Mình mua 2tr6, giờ mình để giá 1700k Barcode 3145891164206. Code 5501

Review đây:
    M mới mua chai này xong, dùng mùa đông sắp tới là quá tuyệt, mấy hôm nay trời mưa, đi làm xịt thấy sảng khoái quá, No 1 Perfume

Lolita Lempicka L De Lolita EDP 80ml cũng vô cùng famous luôn. Mình nhờ người quen mua giùm ở Sephora Pháp. Chai mình còn full box mới toanh toanh luôn, mới xịt đúng 1 phát test mùi, nhưng mùi này không hợp với thời tiết SG. EDP nên xịt nguyên ngày còn rõ mùi luôn. Chai này mình mua 87 Euro. Mình thanh lý 2000k Barcode 3595200551010. Code 0A214

L, hương thơm thứ hai được giới thiệu bởi Lolita Lempicka, là huyền thoại về một thủy thủ xưa, người luôn xem biển là đất, là nơi của những nàng tiên cá xinh đẹp. Người phụ nữ mang hương này sẽ trở nên thật quý phái, độc đáo và quyến rũ không thể cưỡng lại được, như hiện thân của một nàng tiên cá huyền thoại. Với thiết kế độc đáo bằng pha lê xanh biếc mang hình trái tim, được bao phủ bởi một chiếc lưới vàng, L de Lolita như một kho báu được cất giữ nơi đáy biển sâu thẳm.

Review đây:
    Mùi ngọt ngào tih tế nhất của lolita.theo ny mìh thì càg ngửi càg thjk.hp quá

A- QUẦN ÁO VÁY:

1/ British Brands: JONES & JONES - TOPSHOP - OASIS - WAREHOUSE - ASOS...:
    Váy Jones & Jones new 100% without tag. Kiểu hở lưng, màu rêu rất lạ và độc. Bảo đảm ở VN ko có cái thứ 2. Váy của mình size 10UK (nhưng hãng này size 8UK là nhỏ nhất, nên ai hay mặc size S của Zara Mango thì sẽ vừa) Hãng này thì quá nổi tiếng rồi, khỏi phải quảng cáo. Giá thì cũng ngất ngưởng luôn. :D Giá của em này là $95.00, công order và thuế các kiểu là 2 triệu 6. Link đây ạ, em chẳng nói điêu http://www.lyst.com/clothing/topshop-red-hot-prom-dress-by-jones-and-chocolate/. Mình thanh lý 1700k
    [​IMG][​IMG]

Váy Warehouse lệch vai. New 100% without tag. Size 8UK. Kiểu dáng không có gì để chê, vừa sang vừa sexy. Chất liệu của Warehouse thì khỏi phải bàn, sờ vào là cứ muốn sờ hoài thôi, đẹp tuyệt vời. Giá store 55 bảng, mình order về 2 triệu 3. Giờ mình thanh lý siêu bèo 1300k
    [​IMG][​IMG]

Croptop Topshop. Kiểu basic, form và chất cực đẹp. New 100% without tag. Size 34. Hàng Topshop thì đắt như nào mọi người cũng biết rồi hen. Mình order về 800k. Thanh lý quá bèo 450k

Váy Oasis họa tiết dog tooth làm mưa làm gió 1 thời. Kiểu dáng sang trọng, lịch lãm. New 100% without tag. Size 10UK dành cho các nàng trên 50kg. Mình order về cho mẹ mà mẹ mặc hơi rộng. Giá đã sale trên web là $47.16, link đây http://us.asos.com/Oasis-Dog-Tooth-Dress/zpx2w/?iid=2835255&r=1&mk=VOID&mporgp=L09hc2lzL09hc2lzLURvZy1Ub290aC1EcmVzcy9Qcm9kLw.., mình order về 1 triệu 3. Giá thanh lý 900k

Váy Yumi, brand của UK. Size S. Chất vải ko nhăn thích lắmmm. Mình used 1 lần thôi. Thanh lý 550k

Chân váy Moda order ASOS. Size 4US. New 100%, mới giựt tag thôi nhưng vì hơi rộng, chứ ko mình cũng chẳng bán. Eo khoảng 68cm hoặc hơn mặc đẹp. Phải nói là chất đẹp cực kỳ. Order 1tr4, thanh lý 850k

2/ Spanish Brands: ZARA - STRADIVARIUS - MANGO...:
    Váy quây Zara bạn mình nhờ thanh lý hộ. Size S hay XS gì đó, nói chung là size nhỏ nhất. New 99% các nàng nhé. Nó thanh lý giá 400k

Váy Zara quá đình đám. Trong phim About Time mới chiếu rạp năm 2013 cô nàng diễn viên Hollywood Rachel McAdams cũng mặc luôn nhé. Xinh vô cùng tận luôn. Mình mua 3 triệu chưa đụng lần nào vì chưa mua được bra loại dây lưng trong. Size S nhưng form nhỏ cỡ XS. New 100% without tag. Thanh lý siêu rẻ 1300k
    [​IMG][​IMG]

Skinny Zara màu đỏ bordeaux cực kỳ đẹp và nổi tiếng, đẹp nhất trong các dòng quần đỏ của Zara. Chất vải sờ vào là chỉ có mê thôi, form thì miễn chê. Size 36 nhưng form nhỏ, mình used đúng 1 lần. Mình thanh lý 850k
    [​IMG][​IMG]

Áo Zara quá hot. Cổ đính hạt nặng trịch, xịn vô cùng. Em này mặc cùng với quần Zara đỏ bên trên là đúng bài luôn. Hehe. Size S nhưng form cỡ XS thôi. New 100% with tag. Mình order về 1tr6. Mình thanh lý 1000k
    [​IMG][​IMG]

Skinny Zara chất dày, hợp với mùa thu đông HN. Mình ở SG không thể mặc được. Form cực đẹp. Size tương đương 34. New 100% without tag. Mình thanh lý 850k
    [​IMG][​IMG]

Váy Zara như hình, đính đinh vàng chóe trên cổ và dọc lưng áo. Mình có 2 cái. 1 cái màu đen Size XS, 1 cái màu nude size S nhưng vì là form suông nên dễ mặc lắm, ai mặc XS, S, M, L gì cũng vô tư. Chất vải sờ vào là mê liền. Bảo đảm mặc lên đẹp hơn người mẫu. Váy này các cô bloggers nước ngoài và kiều nữ VN mặc nhiều lắm. new 100% without tag. Order về 1 triệu 3. Thanh lý siêu rẻ 950k/cái
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Váy Zara bèo bèo cực sang và tôn dáng lắm. Size XS. New 100% without tag. Của mình màu đen nhé. Mình có quá nhiều đồ đen rồi nên tống đi bớt. Mình mua 1600k. Thanh lý bèo bọt 850k

Váy Zara quá hot. Size XS. Form suông cực đẹp. New 100% without tag. Đính đinh vàng chóe hình ngôi sao sau lưng áo, sang vô cùng luôn. Mình mua lúc mới ra 2100k. Thanh lý 1300k
    [​IMG][​IMG]

Váy Zara nằm trong collection Evening cực hot, chất dày dặn cực cực cực đẹp. Size S, là size bé nhất của váy này nhé. Form tương đương XS của Zara Woman. New 99%, mình mới giật tag chưa mặc lần nào. Trước mình mua 1900k, vẫn còn người bán 1500k cơ ạ. @@ Mình thanh lý giá rẻ rề 950k :(( Giờ các nàng kiếm đỏ mắt cũng ko ra đâu. Mình bảo đảm. ^^
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Quần Zara wash trắng hồng nhìn đẹp dã man, tag kim loại vàng sang vô cùng tận. Size 34. New 99%. Mặc đúng 1 lần. Mình mua 1tr6, thanh lý 950k thôi. Quá rẻ. :((
    [​IMG][​IMG]

Áo Zara hot 1 thời. Size S, ai mặc XS, S, M mặc đều đẹp vì form dễ mặc. New 99,99%. Mặt trước là lụa, mặt sau thun đẹp, không nhăn. Thanh lý 450k

Áo Zara fox printed cực kỳ xinh. Màu cực yêu luôn. Size S, là size nhỏ nhất, áo này không có XS. New 100% without tag. Mình order 850k. Thanh lý 600k

Jacket Zara cực kỳ đẹpppp. New 99%. Ebay vẫn đang bán $139 + $30 tiền ship = $169 ~ 3,532,000đ chưa tính công ship và thuế các loại. Link đây nhé, nói có sách mách có chứng, hehe: Zara Jacket with Zips Faux Leather US 2 | eBay Mình thanh lý lại 2800k => 2600k nhé. Size XS
    [​IMG][​IMG]

Chân váy Zara. Nhìn hình vậy nhưng ở ngoài là màu ghi đậm nhé. New 99% mới used 1 lần. Size M nhưng kiểu này size S là nhỏ nhất, cho nên cái này tương đương size S và 34 của Zara Woman. Chất sờ vào là thích mê, không nhăn và rũ rất thướt tha. Các nàng mặc bảo đảm ko đụng hàng. Hihi. Thanh lý 1000k

Váy Zara pelpum hot hòn họt. Size XS. New 100% without tag. Mấy cô bloggers nước ngoài mặc nhiều lắm. Em thanh lý 1500k. Lúc mua là 2tr5 đấy ạ T_T
    [​IMG][​IMG]

Skinny jeans của Stradivarius. Size 34. New 99% mới giặt và mặc thử thôi nhưng chật quá ko mặc được. Của mình y chang vầy nhưng ko có khóa ống. Quần form cực ôm chân cực đẹp. Mình thanh lý 650k

Váy Zara xếp pli quá xinh. Màu ở ngoài ngọt hơn nhé, phải nói là rất đẹp. Chất cũng cực kỳ đẹp luôn. Size XS. New 100% with tag. Mình thanh lý 650k

Váy Mango chất len mịn đẹp vô cùng tận. Form ôm tôn dáng vô cùng luôn. Size S. New 100% without tag. Order về 1 triệu. Thanh lý 650k

Chân váy Mango. New 100% without tag. Size XS. Màu ở ngoài đẹp hơn nhé. Mình mua 950k. Thanh lý 550k
    [​IMG][​IMG]

Ví đầm Mango. New 100%. Mình order về cùng với túi trống nhưng túi mình sold rồi. Em này giá web gần 45 đô Mỹ chưa kể tax và công ship đó ạ. Đợt em order cả 2 món về gần 3 triệu. Thanh lý 650k

3/ H&M:
    Váy H&M cực xinh. Nhìn như công chúa ý. New 100% without tag. Size 32 dành cho mẹ mi nhon. :D Thanh lý 550k

Váy H&M trong bộ sưu tập Evening nổi tiếng. New 100% without tag. Size 34. Mặc ôm và tôn dáng vô cùng luôn. Order về 950k. Thanh lý 600k

Váy H&M 1 thời đình đám. New 100% without tag. Size 34. Mặc lên eo ót đâu ra đó. Order về 850k. Thanh lý 500k
    [​IMG][​IMG]

Áo H&M hot cực kỳ luôn. New 100% without tag. Mình order về ngay đợt sale mà đã 750k rồi. Size 36 nhưng bình thường mình mặc 34 mặc vẫn vừa vặn, vì eo có belt mà. Thanh lý 500k

Áo H&M heart printed cực kỳ đẹp. Em này Hà Hồ cũng mặc nhé. New 99%. Order về 750k. Thanh lý 400k

Chân váy H&M chất metallic màu đồng. Vảy dày dặn cực kỳ đẹp. Em này mấy nàng fashionista nước ngoài ưng lắm nhé. Size cỡ 34. New 99%. Order về 850k. Thanh lý 450k. Hình này là mặt sau nhé, mặt trước trơn, y vậy mà không có khóa kéo thôi. Váy này muốn kết hợp theo kiểu sang để đi tiệc hoặc cá tính để đi chơi bình thường đều đẹp :x

Váy VILA CLOTHES, brand của Đan Mạch, mua ở Anh, còn tag lủng lẳng luôn. Size XS. Mình mua 2tr6, bán 1500k
    [​IMG][​IMG]

4/ American Brands: BEBE - ARDEN B - CACHE - C.LUCE - F21...:
    Áo sơ mi Bebe size S. Đồ Bebe thì các nàng khỏi lo về chất và form. Giá thì đắt hơn Zara nhiều nha. Áo mình y chang người mẫu mặc nhưng là màu trắng sọc hồng cam nhẹ, xinh hơn trắng sọc đen nhé. New 99% luôn. Mình mặc rộng chứ ko cũng chẳng bán. Mua 1 triệu 4 (giá vợt tại store nhé, em này order về phải 2 triệu). May còn nhớ cái tên "khoa học" của em nó là Bebe Striped Tuxedo Shirt nên mình tìm được cái link của em ý đây. $69.00 y boong luôn :D Diva Bugs (TM): February 2008. Mình thanh lý giá: 700k
    [​IMG][​IMG]

Váy Arden B, chất lụa óng ánh đẹp lắm. Giá store $148. Mọi người vào blog bạn này xem giá sẽ rõ. Em chẳng xạo làm gì. :) KDN style: The hottest dresses of the season... Mình để giá: 2100k

Áo dáng dài ARDEN B new 100% without tag - vải dệt kim óng ánh đẹp lắm, ở ngoài đẹp hơn hình gấp mấy lần :D Ai mặc hãng này thì biết hen. Siêu mắc luôn ý. thanh lý 950k

Váy Arden B cực sang. New 100%. Mặc lên là khúc nào ra khúc nấy luôn. Giá web 89 đô Mỹ chưa kể ship các thứ. Màu ở ngoài là màu ghi sáng nhìn sang chứ ko có gớm như hình chụp. Mình thanh lý 1100k

Váy Arden B quá sức sang luôn. New 100%. Mặc lên cũng như em váy trên, khúc nào ra khúc nấy :)) Giá cũng tương đương. Mình thanh lý 1100k

Váy Arden B size tương đương XS/S. New 100% without tag. Mình chụp dìm hàng chứ mặc lên là xinh như công chúa. Mình đang tiếc, nếu ko bán được sẽ giữ lại mặc. :D Mình thanh lý 750k

Áo kiểu tay bồng Arden B. New 100% without tag. Chất lụa phối ren, màu trắng tinh nhé. Mình thanh lý 750k

Váy F21 made in USA (mấy cái made in USA giá cao hơn mấy cái made in ... các nước khác nhiều nhé). New 100%. Size M nhưng S vẫn mặc đẹp vì eo có chun. Thanh lý 500k

Váy F21 lệch vai cực kỳ xinh. Size S new 100% without tag. Em này có shop ở đây bán 1250k cơ @@. Thanh lý 650k
    [​IMG][​IMG]

Mẫu váy này thật ra có 2 dây mỏng chứ ko phải dáng quây, khỏi lo sợ tuột mà vẫn đẹp. Có 4 màu tổng cộng (hồng sen, tím như hình, xanh cổ vịt ở ngoài đậm và đẹp hơn hình - 3 màu này size S. Và 1 cái màu đen size M). Mình thanh lý 400k/cái
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Những cái dưới đây mình để đồng giá 400k/cái nhé. Tất cả đều là size S và new 100% with tag.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Áo quây F21 new 100% with tag. Cái này mặc đi biển hay dạo phố đều xinh. Size S. Mình có 3 màu: trắng sọc đỏ, trắng sọc xanh dương, trắng sọc xám. Mình thanh lý 130k/cái còn rẻ hơn hàng vnxk =)). Sold trắng sọc xanh

Áo 2 dây F21 new 100% with tag, chất vải thích mê. Mình ưng quá nên mua đủ màu luôn, mặc ko hết nên thanh lý bớt =)). Cái này mặc đi biển hay mặc kết hợp croptop đều xinh. Size S. Mình có 2 màu: hồng, xanh. Mình thanh lý 100k/cái. Ko phải Made in VN đâu nha các nàng. Mình bị dị ứng với hàng Made in VN.

Áo dây lót trong or mặc ngoài đều được. Brand Wet Seal của Mỹ. Size S. Mình có màu cam neon như hình, vàng neon, da báo. Mình thanh lý 100k/cái

Váy Caché của Mỹ. Brand này thì quá đình đám rồi. Váy này giá web $225 ~ 4,950,000đ chưa tính tiền ship. Link đây: Laundry By Shelli Segal ® Fall 2011. Đợt mình order về gần 6tr nhé. Lỡ bứt tag rồi nhưng vẫn new 100%. Size tương đương XS hoặc S của Zara. Mặc lên eo ót đâu ra đó. Váy mình là kiểu của váy đen như hình nhưng màu của mình là màu mận đẹp hơn nhiều nhé. Thanh lý 1800k

Váy của Mỹ hiệu Miss Chievous. New 100% with tag. Size M nhưng ai mặc 6UK và 8UK như mình vẫn mặc vừa nha. Của mình là màu kem rất tôn da. Thanh lý 600k

Váy Charlotte Russe của Mỹ. New 100% without tag. Size XL nhưng mình thấy form cỡ 10UK thôi. Chất co giãn nên ai mặc 12UK vẫn vô tư. Đồ hãng này cũng đắt nhé. Mình thanh lý 600k

Váy tiệc hiệu David's Bridal. Hãng này chuyên thiết kế đồ cưới nhé. Hàng cực đẹp và đắt. Made in USA cả mà. Váy size 2 US, form tương đương 8UK. New 100% without tag. Màu ở ngoài tươi sáng hơn, đẹp hơn nhé. Mình thanh lý 900k. Hãng này ko có giá dưới 2 triệu đâu.

Váy hiệu Snap của Mỹ. Size S tương đương 6UK. Váy của mình màu đen và ko có ngắn như mẫu đâu ạ. Mặc vẫn kín đáo lắm. New 100% without tag. Mình thanh lý 700k

3 cái váy hiệu Snap luôn. Tất cả new 100% without tag. Mình post ảnh web để mọi người hình dung dáng váy và chất liệu ánh metal của váy, nhưng của mình là 3 màu: xanh cobalt size tương đương 6UK, màu trắng và nude size tương đương 8UK. Mình thanh lý đồng giá 700k/cái. Váy mặc đẹp cực kỳ luôn, tôn 3 vòng lắmmm. Lưu ý màu ở ngoài đẹp hơn hình tỷ lần nhé.
    [​IMG][​IMG]

Váy hiệu C.Luce size S tương đương 8UK, new 100% mới giật tag thôi, brand này thì mắc dã man con ngan luôn. Dáng váy và phần chi tiết thêu trên cổ cực công phu, giống người mẫu nhé, chỉ khác chất liệu và kiểu tay áo thôi. Mẫu của model mặc cũng là của C.Luce. Mua 2tr5 bán 1500k. Ko bán được mình để lại mặc vì vẫn rất tiếc em này, dù rằng đồ quá nhiều chưa có dịp đụng đến. :)
    [​IMG][​IMG]

Em váy hiệu C.Luce new 100% with tag. Size S tương đương 8UK. Em bị ngộ brand này vì đồ nó cực đẹp. Phần họa tiết từ chân váy đến eo rồi đến tận bông hồng trên vai viền khóa khéo kim loại cực độc và lạ. Bảo đảm ở VN ko có cái thứ 2. Mình nhiều đồ đen quá rồi nên tẩu tán gấp. Mình order về 2tr5. Mình thanh lý lại 1500k
    [​IMG][​IMG]

Em váy hiệu C.Luce new 100% with tag. Size S tương đương 8UK. Giá web 98$, em order về tổng cộng 2tr4. Mình thanh lý lại 1500k

Váy COLLECTIVE CONCEPTS - chất voan lụa đẹp lắm. Made in USA đàng hoàng hẳn hoi nhá. New 100% without tag. Của mình là mẫu này nhưng màu khác, phần viền và sợi belt là xanh dương (giống phần thân của hình mẫu mặc), còn phần thân là màu đen nhé. Đẹp cực kỳ. Size: S. Mình mua 1800k. Bán 1100k

Váy American Rag new with tag. Dây chéo sau lưng. Dáng đẹp, chất vải 100% cotton, đẹp. Mua ở Macy $45. Bán lại 600k

Váy mullet hiệu LUSH mua trên Lulu's, new 100% with tag. Size S. Giá web 68$ chưa ship tax gì cả. Váy này ko có hàng sale. Mình bán 1400k. Màu ở ngoài đậm đà, đẹp hơn hình rất nhiều nhé. :x

Chân váy BANANA REPUBLIC - màu ghi nhạt. Người cao 1m6 mặc dài hơn mẫu khoảng 1 tấc. Size: 0 tương đương S. Giá store $70 và không có hàng sale. Ai mặc hãng này thì biết được nó đắt như nào nhé. New 100% with tag. Mình thanh lý: 900k

Váy Oxford Circus. Của mình hoa văn hơi khác xíu nhưng nhìn chung là giống vậy. Dáng váy đẹp lắm. Mình mua 1500k. Thanh lý 1000k
    Em chụp dìm hàng quá :((

Váy Banana Republic new 100%. Ai mặc hàng Banana thì biết hen. Giá còn cao hơn Zara đấy ạ. Bên Mỹ họ chuộng hãng này lắm. :)) Dáng váy kiểu handkerchief xinh cực, lên người như váy tím kế bên. Size S. Mua 1800k. bán 1400k

Váy Caché new 100% without tag - tà xéo 1 bên rất đẹp. Size S. Có người vẫn thanh lý giá $150 đấy. Hàng Caché thì đẳng cấp hơn Zara hay Asos mấy chục bậc. :)) Giá sale cũng xấp xỉ 2tr. :)) Mình mua em này $169, bán 1900k

Váy Alice Moon, brand của Mỹ nha. Lên dáng giông giống mẫu, vì mẫu mặc váy hiệu này luôn. Mua 1tr1, bán 890k

Váy thiết kế tại Mỹ, made in USA đàng hoàng hẳn hoi. Váy này phải mặc thêm quây bên trong nhé. Cái lớp lót màu xám bên trong bị mất rồi. Chất đẹp hơn zara tỉ lần :)) Thanh lý 1100k. New 99%.

Váy thiết kế độc quyền tại Mỹ luôn, made in USA luôn. New 100% without tag. Chất lụa đẹp lắm. Mình mua 1tr8, thanh lý 1500k

Áo Love Stitch, brand của Mỹ. Áo màu ngà như thế chứ ko trắng tinh đâu nhé. Mặc lên cực đẹp nhé. New 99%. Mua 950k, bán 650k

Váy ROMEO & JULIET COUTURE new 100% without tag. Giá web $75 chưa ship tax nhé, mà đã hết size S rồi. Của mình size S. Thanh lý giá 1300k

Skinny hiệu Almost Famous của Mỹ. New 100% with tag. Dáng lên chân cực đẹp luôn. Size 1 tương đương 32 của Zara Mango. Mình mua 900k mà chật nên ko mặc được. Thanh lý 650k
    Dáng như mẫu nhé. Vì mẫu này cũng của Almost Famous luôn :D

Jeans dáng bootcut hiệu Chip & Pepper. Hãng này cũng cực đắt. Size 27 tương đương 34 Zara Mango. Mặc lên Tây cực kỳ. New 100% with tag. Thanh lý 1400k => 1200k

Shorts hiệu Trickie new with tag. Size tương đương 34 Zara Mango. Mặc lên xinh lắm. Thanh lý 450k

Váy thiết kế độc quyền tại Mỹ. New 100% without tag. Hàng thiết kế bên Mỹ đắt lắm. Mình thanh lý 1000k

Jeans nam màu đen hiệu Rock & Republic cực kỳ đắt đỏ, new 100% with tag. Giá sale ko dưới 60 đô. Size 29. Mình thanh lý 1300k

Jeans nam hiệu CK new 100% with tag. Size 30. Mình thanh lý 900k

B- MẮT KÍNH, GIÀY DÉP, TÚI XÁCH, THẮT LƯNG, ĐỒNG HỒ:
    Túi Michael Kors. Mình ham hố hàng hiệu, order về nhưng chẳng dùng đến. Tình trạng túi:
    - Hàng AUTH và còn NEW 100%. Còn thơm phưng phức mùi Mỹ.
    - Túi thuộc loại big size nên rất dễ dùng, đi dạo phố, du lịch gì cũng được.
    - Chất liệu: Da thật và được chế tác rất công phu, chất da sần có nhũ óng ánh, bên trên phủ lớp bóng trong suốt, nhìn rất sang, độc và lạ.
    - Thân túi và cạnh túi được đính hạt, rất đẹp và không bao giờ sợ bay màu hay bung ra nhé.
    - Màu ở ngoài đẹp hơn hình gấp tỷ lần. Mình chụp không ra được màu thật.

Giá của tủi là $500.00, mình order về tổng cộng 13.000.000đ. Nay mình thanh lý lại giá 9.000.000đ. Mình không nhận mặc cả đâu nhé các nàng. Hàng Michael Kors thuộc loại luxury goods, giá mình để lại như vậy là quá lỗ rồi. Trên MK đang bán cái túi dáng tương tự, nhỏ hơn túi mình giá $995.00 tức hơn 20 triệu nhé. :D

Mình up hình người mẫu đeo thử cho mọi người rõ dáng túi, còn túi của mình là hình thật ở bên dưới nhé. :)

Dáng túi:

Màu thật gần giống như vậy, có điều không vàng chóe như vậy, màu hơi ngả sang rêu hơn:

Túi của mình chụp, màu không giống ở ngoài ức chế quá :(((

Mũ Fedora With Bow unisex cực kỳ style. New 100% luôn. Mình mê quá rinh vè mà chẳng đội bao giờ. Order 650k. Thanh lý 400k

Túi Coach. Brand siêu đình đám. New 100% luôn. Giá retail $300. Em order về (+ thêm 30% thuế hải quan, công ship) là 9 triệu. Thanh lý 6800k

Kính Michael Kors, người nhà mình gửi về cho. Không còn hộp. Tình trạng gọng còn new 99%, tròng thì hơi trầy nhẹ, các nàng muốn thay tròng hoặc giữ tròng này đeo vẫn được. Giá store 2500k. Mình thanh lý 1700k thôi. Quá rẻ cho 1 em Michael Kors đình đám.

Clutch brand của Mỹ (không thấy tên brand, chỉ thấy trên nút cài có khắc chữ USA nhé). Size to cỡ 25x40 cm. Có dây nên có thể đeo, hoặc không đeo thì giấu vào trong rồi xách tay cũng được. New 100% without tag. Hàng Mỹ thì không rẻ rồi. Mình thanh lý 850k
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Túi cross-body hiệu Rosetti, hàng Mỹ nha. Mình thấy xinh quá rước về nhưng cũng chẳng đụng đến vì quá nhiều túi rồi. Túi new 100%, phần mạ vàng còn sáng bóng không trầy xước gì hết nha. Mình thanh lý 600k
    [​IMG][​IMG]

Bóp đựng đồ trang điểm Estee Lauder hàng Mỹ luôn. New 100%. Mình được tặng không dùng tới. Mình thanh lý 190k

Thắt lưng Forver 21 new 100% hình như là còn tag vì mình chưa đeo lần nào. Chất đẹp lắm. Bên hông đan như thắt bím. Bản dày cỡ 4cm để phối với áo dáng dài or dress. Thanh lý 360k

Đôi boots hiệu Ed Hardy. Size 39 nhưng ở trong lót lông dày nên chân 37, 38 mang đều được. Chất da lộn toàn bộ. Đằng sau đính hạt màu bạc chiếu chiếu công phu lắm. Hàng Ed Hardy thì đắt miễn bàn luôn hen. Mình thấy xinh quá nên rinh về, nhưng đến giờ vẫn quanh quẩn ở cái Sài Gòn, chẳng đi du lịch ở nơi lạnh nên vẫn còn new 100%. Order hơn 2 triệu, nay mình thanh lý lại 1200k

Đôi giày sandals cao gót hiệu Charles David của Mỹ. Size 38 - 38.5. Đẹp và sang vô cùng. Cao 13cm. Còn new 100% fullbox. Order hơn 2 triệu, nay mình thanh lý lại 1200k
    [​IMG][​IMG]

Đôi sandal hiệu Karen Scott made in Brazil. Size 35.5. Da thật toàn bộ, da dày cộp cực chắc chắn. Đẹp vô cùng. Còn new 100%, bé em mới xỏ thử đi vòng vòng trong nhà thôi. Giá trên ebay đang là US $34.88, tiền ship về $35 Karen Scott " Sport " Sandals Women's Shoes Size 7 5M White Leather Brazil | eBay, cộng thuế các kiểu là 1tr5, mình thanh lý lại 900k. Màu ở ngoài trắng tinh nhé.

Giày hiệu Ellie size 36. New 100% fullbox. Endless Amazon vẫn đang bán $54.99 mà chưa ship tax các loại nè Amazon.com: Amazon Fashion Thanh lý 1000k

Giày cao gót COLIN STUART size 36. New 100%. Cao 11cm. Đế trước 2cm. Mình order 2tr5. Thanh lý 1400k
    [​IMG][​IMG]

Giày Arden B new 99% mới used 1 lần. Da thật dày cộp luôn nhé. Size 36. Cao 12cm, đế trước 1.5cm. Thanh lý 1000k

Giày RSVP new 100% fullbox. Size 36.5 nhưng 36 hay 37 mang đều vừa. Cao 11cm, đế trước 2cm đi ko sợ bị chúi. Thanh lý 1000k

Giày RSVP new 100% fullbox. Chất satin màu đen đẹp lắm. Size 36.5 nhưng 36 hay 37 mang đều vừa. Cao 10cm. Thanh lý 900k

Giày Zara new 100% with tag. size 37. Thanh lý 900k. Vẫn có người đang thanh lý 1000k đấy ạ. Đôi này ở ngoài đẹp hơn hình web, hạt sáng long lanh lóng lánh. Mình đang tiếc không biết có nên giữ lại hay không đây. :D
    [​IMG][​IMG]

Giày Zara new 98%. Size 37. Kiểu giống đôi bên trên. Hàng auth nhé, mình còn giữ tag, giá gần 40 euro. Thanh lý 650k. Đôi này màu ở ngoài đẹp hơn hình web, màu hồng ngọt yêu lắm.

Giày RSVP new 100% fullbox. Chất satin màu kem đẹp lắm. Size 36.5 nhưng 36 hay 37 mang đều vừa. Cao 8cm. Thanh lý 900k

Giày Zara đục lỗ hot hòn họt. Của mình màu hồng sen nhé. Used 1 lần. New 99%. Made in Spain luôn nhé. Chất da thật đẹp cực. Size 38 form to. Cao cm. Em mua 2tr5 đấy ạ. =.= Của mình là đôi màu hồng nhé. Mình tìm ko được hình chụp từ trên xuống của đôi hồng nên lấy đỡ màu xanh. Đẹp lắm luôn ý.Thanh lý 1300k
    [​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongcaroline
    Đang tải...

2. giangly

giangly Thành viên tích cực

Ðề: Giày cao gót, sandals, búp bê ALDO, BCBG... hàng authentic giá rẻ nhất thị trường

toàn đôi đẹp hức hức.....................

phuongcaroline thích bài này.
  3. phuongcaroline

Ðề: Thanh lý son YSL, Chanel; found Shiseido; quần áo váy Zara, Asos, Mango AUTH

váy cưới em đã bán, em updated thêm son rồi ạ :D

4. phuongcaroline

Ðề: Thanh lý son YSL, Chanel; found Shiseido; quần áo váy Zara, Asos, Mango AUTH

em mới edit lại bài cho gọn đây ạ :D

5. thuychau201

thuychau201 Thành viên rất tích cực

đánh dấu..............................

6. phuongcaroline

váy Banana republic đã sold :D

7. gmt210

gmt210 Thành viên kỳ cựu

Cái đôi Aldo đẹp quá, mà cao quá, em lại đi 36 thôi.

8. phuongcaroline

cảm ơn nàng nhé :D

9. megiabao67

megiabao67 Bắt đầu nổi tiếng

Áo pull H&M còn tag luôn. Size tương đương 34. Chất cotton mặc mát, thích lắm. New 99%. Thanh lý 180k
    Em này fix thêm mình :)

10. phuongcaroline

giày aldo bay rồi :D

11. Trông em

Trông em Cô Mối

Chẹp chẹp đôi giầy này đẹp ghê

12. ivymoon

ivymoon Thành viên sắp chính thức

Nhiều đồ đẹp quá, chúc chị thanh lý nhanh, nếu rảnh chị bớt chút thời gian qua xem váy em nhé!

13. memoon85

memoon85 ĐT 0982296361

Đồ đẹp quá...........................................

14. phuongcaroline

hihi. nàng ưng thì múc ih :">

15. phuongcaroline

cám ơn nàng nhiều nhé. váy bên nàng xinh quá nhưng không đúng size mình rồi :(

16. phuongcaroline

cám ơn nàng. nàng ưng thì ủng hộ mình nhé ^^

17. in_dai_ca

in_dai_ca Mẹ Ỉn (83) con Ỉn (2007)

Mẹ nó nhiều đồ đẹp quá. Mình ngâm cứu em son Chanel.

18. phuongcaroline

nàng múc điiiiiiiii. son đẹp lắmmmmmmmmmmm :D

19. phuongcaroline

em đã inbox chị rồi ạ :D

20. mẹ thương đen

mẹ thương đen kunkun510

đồ mẹ nó đẹp quá ma fk có tiền
    hjk

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.