Cần giúp: mẹ nào đã chụp ảnh cưới ở Paris 43 Thụy Khuê thì vào em hỏi chút

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi metojou, 3/10/2012.

1. metojou

metojou Thành viên sắp chính thức

tình hình là tháng 12 em lên xe hoa, giờ đang ráo riết ngó nghiêng cái vụ ảnh cưới, cũng ko định làm hoành tá tràng j đâu, chỉ đơn giản và tiết kiệm thôi,hôm qua em ngó qua trang web của paris 43 Thụy Khuê http://aocuoiparis.com/bao-gia.html thấy giá cả cũng phải chăng mà album cũng đẹp http://aocuoiparis.com/album.html
    nhưng em lăn tăn cái phần là " tất cả các gói KM chỉ áp dụng cho khách hàng đăng kí online" " khách hàng đăng kí online đc giảm 20%" em định hỏi hỗ trợ trực tuyến thì ko thấy ai trả lời, cái này có mẹ nào rõ ko giải thích cho em với.
    thứ nhất là em định chọn gói 5.400k KM giảm giá còn 4.500k thì đăng kí online em có đc giảm 20% nữa ko ạ.
    thứ 2 là mẹ nào chụp ở đây rồi cho em hỏi về trang điểm có ổn ko và nhân viên có nhiệt tình ko ạ.
    cám ơn các mẹ và mong các mẹ quan tâm nhé ^^

Xem thêm các chủ đề tạo bởi metojou
    Đang tải...

2. phuongdt2512

phuongdt2512 Thành viên tập sự

Ðề: mẹ nào đã chụp ảnh cưới ở Paris 43 Thụy Khuê thì vào em hỏi chút

Mẹ nó ơi, mình mới chụp ảnh cưới ở paris này, có đôi điều chia sẻ với mẹ nó như sau:
    - Thứ nhất: Đăng ký online vẫn được giảm 20% mẹ nó ạ. Mình cũng chọn gói này, mình làm thêm album 30 trang thì chi phí của mình là 5tr
    - Thứ hai:
    + Về chụp ảnh cưới thì mình ko thấy ưng ở paris lắm về bộ ảnh cưới của mình. Hôm đó mình đi chụp trời nắng kinh khủng, ảnh toàn bị nheo mắt thôi mà họ ko bảo mình để chụp lại. Họ chụp như kiểu cho xong vậy í. Anh thợ chụp cho mình tên Phương, mình thấy anh này chụp ko có sáng tạo gì cả. Với lại hôm mình đi chọn, ai đời thợ chụp ảnh đi lựa chọn cô dâu để chụp. Hix.
    + Trang điểm thì họ vẽ lông mày cho mình bị lệch, nhìn chung cũng bình thường
    + Váy cưới thì paris ko cho cô dâu đến chọn váy trước hôm chụp. Hôm mình chụp thì họ mang tất cả váy chụp đi, cô dâu nào xong trước thì được chọn váy đẹp. Nhưng nhìn chung thì váy và vest của paris khá ổn
    + Album cưới của mình, mình chọn ảnh bìa 1 đằng, họ đi làm 1 nẻo, mình chán chả buồn chết nữa.
    Mình thấy chụp ảnh cưới đẹp hay không còn phải do cô dâu, chú rể nữa. CD-CR tự nhiên thì ảnh sẽ đẹp, nhà mình hôm đấy chụp ko được tự nhiên lắm nên thôi nhìn chung cũng tạm chấp nhận được. Mẹ nó cứ qua Paris tham khảo cho kỹ, ở đường Thụy Khuê có rất nhiều hiệu ảnh cưới, mẹ nó tha hồ tham khảo và chọn lựa

3. hautankhanh

hautankhanh Bắt đầu nổi tiếng

mình qua đó xem rồi, ảnh chụp cứng, trang điểm không được đẹp lắm.
    Lấy ảnh không được đẹp, .
    Tớ mới chụp ở Phạm Lê đầu dốc Tam Đa,
    Tớ làm thêm 1 ảnh phóng + 1 lần trang điểm nữa:
    Tổng cộng tớ có 3 ảnh phóng + 3 lần trang điểm
    + 1 album (3 váy + 1 áo dài)
    + tặng 1 váy may theo số đo
    Giá trọn gói là 7.5 tr
    bạn có thể qua FB của tớ xem nhé
    http://www.facebook.com/trankhanh.hau

4. Bearxinh

Bearxinh Thành viên rất tích cực

chị qua TuArts Nguyen - 481 Kim Mã coi thử nhé ;). Studio của 1 anh bạn học cùng trường em mở. Đây là link facebook chị vào xem là biết em ko phải giới thiệu nhiều đâu :)
    https://www.facebook.com/tuartsnguyen

5. dibido

dibido Thành viên tích cực

hôm vừa rồi e cũng định đi đăng kí chụp ở Paris Thụy Khuê, gói rẻ rùng rợn. Có 4triệu.
    Thấy bên đó nói thì là sẽ có 1 ekip đi phục vụ 1CD-CR chứ ko ghép. Váy bên đó e thử cũng đc cái ưng :)
    Cơ mà thấy rẻ quá nên e cũng chùn bước nên lại chọn qua Smile Studio. chỗ này e chưa chụp nên ko biết thế nào nhưng nhìn nước ảnh thì đẹp hơn bên Paris.
    Em thấy chị ở cty e giới thiệu chỗ Thanh Nga Xã đàn cũng được đó. Giá cả phải chăng mà ảnh cũng được. Phục vụ thì cũng khá tốt. Chị thử qua đó tham khảo xem.

6. thongoc2212

thongoc2212 Bỉm giá rẻ -0984.648.696

Bạn mình mới chụp ở Yanstusio - 48A đường bưởi, ảnh rất đẹp, nhân viên nhiệt tình, giá cả cũng phải chăng, mình thích chụp phong cách gì có thể nói với họ, họ sẽ làm theo yêu cầu của mình, bạn có thể tham khảo ở đó xem sao, em mình cũng chuẩn bị cưới, đang định qua đó họ tư vấn cho đây

7. metojou

metojou Thành viên sắp chính thức

ui làm topic xong bận bịu quá nay e mới vào đc , cám ơn các mẹ đã góp ý, kiểu này pải xem xét lại thôi, ko đc thử váy trc thì bít đg nào mà lần các mẹ nhỉ, lại còn chụp mấy đôi cùng 1 lúc nữa, haizz...

8. phaman1608

phaman1608 Thành viên tập sự

Các bạn đừng nên tin vào mấy bà mẹ góp ý ở trên!Mình tìm hiểu ra hóa ra là các bà mẹ đó làm cùng dịch vụ thấy. CŨng là làm dịch vụ chụp ảnh cưới! nên góp ý theo kiểu lăng xê và dìm hàng! mình đã báo sai phạm mong rằng BQT sẽ có biện pháp sử lý.! hãy tìm hiểu thật kỹ. Hoặc đến tận nơi để được tư vấn!

9. ha_meo75

ha_meo75 Makeup cô dâu 0983037458

Bạn nào rảnh ghé vào nhà mình chơi:D.............

10. nganguyen15

nganguyen15 Thành viên tập sự

chào các mẹ mình cũng mới chụp bộ ảnh cươi ở áo cưới Pais xong cũng okie lắm mà các mẹ .ko fai là ko cho mình thử váy trc đâu .mà khi mình đến chụp ảnh mọi người ở đấy sẽ tư vấn cho mình chụp ở đâu thì mặc váy nào phù hợp còn ngày cưới thì mình vẫn đc chọn váy thoải mái mà ...các mẹ yên tâm cứ qua đó nghe tư vấn vì bộ ảnh mình mới chụp xong rất ưng ý thấy ở đó phục vụ cũng nhiệt tình ..hi`hi`h`i mẹ nào sắp cưới thì chúc có bộ ảnh cưới okie nhé ...

11. nbngan92

nbngan92 Thành viên tập sự

Mình cũng vào Paris Thụy Khuê này tham khảo rùi, nhưng ko có gì đặc biệt...tháng 4 này mình chụp rùi nhưng chưa quyết định đc. Các mẹ ơi, tư vấn cho mình với...

Mình xem album thấy bình thường, ko có gì đặc biệt...cần chọn uy tín mà nhìn Paris thụy khuê này nhiều mẹ trê lên cũng lo ah

Ai chụp ở đây lên tiếng nha.

12. nhuy19884

nhuy19884 Sâm-Nấm linh chi Hàn Quốc

cô em của mình cũng chụp ở đây đó, đợt đó là gói 6 triệu trọn gói, cả thuê váy cưới và make up ở quê nữa cơ, mình cũng theo đi chụp ảnh luôn, cũng thấy được lắm đó

13. centerclick24

centerclick24 Thành viên tập sự

Anh trai mình cưới chụp ở đây - 2 bạn của mình cũng chụp ở đây - và giờ mình cũng vừa chụp ở đây!
    Thứ nhất : bạn hãy trò chuyện giao lưu qua Hỗ trợ trực tuyến là yahoo trước: ( tư vấn rất ok - nhiệt tình)
    Thứ 2: Qua cửa hàng váy được lựa chọn thoải mái - mặc thử . Trang điểm thì cũng ok ( thái độ tư vấn rất tốt) - Được giảm 20% khi đăng ký online.
    Thứ 3 : Chất lượng ảnh có thể là good.
    Thứ 4: Quan trọng nhất là giá rất ok ;)

14. minhxinh92

minhxinh92 Thành viên tập sự

em cũng mún lấy chồng rồi.em nghe nói là trên Thụy Khuê nhiều chỗ chụp ảnh cưới đẹp lắm, chị nào có thông tin địa chỉ một số cửa hàng thì pm cho e nhé

15. gà_mẹ

gà_mẹ Guest

Mình đã chụp ở paris 1 nam trước. Giá phải chăng chup đẹp nhưng hơi bị mì ăn liền. Được 1 ưu điểm là trang điểm làm tóc cho mẹ cô dâu có 200 k. Vote cho paris.

16. Trúc Linh Phan

Trúc Linh Phan Thành viên tập sự

Em cũng được bạn bè giới thiệu qua Paris và Eva Thụy Khuê,nên e qua tham khảo cả 2 .Váy thì Paris nhiều hơn nhưng nước ảnh thì Eva đẹp hơn và thái độ phục vụ tốt hơn nên e chọn Eva. Ngày cưới có bộ ảnh cưới ưng ý được mọi người khen cũng thích thật (váy cưới e cũng được 1 chiếc ưng ý).e chỉ góp ý kiến để để mọi người tham khảo ,mong mọi người có 1 bộ ảnh cưới đep và lộng lẫy trong ngày cưới

17. TraGiangHd

TraGiangHd Thành viên tập sự

Mình thấy ảnh ở Paris Thụy Khuê hơi bị mì ăn liền.Trên đường Thụy khuê mình thấy ảnh đẹp chỉ có Mùa cưới và Eva .Lăn tăn quá chả biết chọn bên nào,

18. banmaihd

banmaihd Thành viên tập sự

e đọc topic của diễn đàn và đi tham khảo paris và eva thụy khuê thì thấy 2 bên đều nhiệt tình phục vụ ,bên paris nhiều váy hơn nhưng bên Eva ảnh đẹp hơn hẳn.Nhưng có đôi bạn e chụp bên Paris kêu chụp dập khuôn lắm , ekip chụp không nhiệt tình lắm , họ chụp rất nhanh cứ ào ào về xem ảnh thấy nhiều ảnh chụp cẩu thả lắm cavat lệch, váy xộc xệch . Nên e đặt chụp bên Eva , ngày chụp thấy vũng vui cảe kíp làm việc mà thấy thoải mái nhiệt tình về xem ảnh gốc thôi mà đã ưng rồi chắc ra ảnh thì đẹp rồi .nhưng studio ho chưa cho coppy ngay nên chưa có ản post cho mọi người xem .:)

hoangduong147 thích bài này.