Hà Nội: Gian 47A! Đồ ăn hàng không nhà Dung.Cuong.87! Order > 300n freeship; order > 500n sale 3%

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Dung.Cuong.87, 7/10/2012.

?

Bạn thích sản phẩm nào nhất?

Bình chọn được kết thúc ngày 20/7/2013.
  1. Sữa chua, phomai tươi

32 phiếu
    57.1%
  2. 18 phiếu
    32.1%
  3. Mứt hoa quả

3 phiếu
    5.4%
  4. r***

3 phiếu
    5.4%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nnque

nnque Em là chuột nhắt

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Ớ ủng hộ gì, đòi nợ ấy chứ :D, bà chị em nhá, đặt 5 đôi dép đi trong nhà để được fs thía mà bà ý cho mỗi 2 đôi và tính chị 20k tiền ship đấy! Đùa thế thôi chứ hôm nào hết lại đặt nhé, chị bị nghiện sữa chua hoa quả rồi :D!

2. nnque

nnque Em là chuột nhắt

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Cái này em phải đổi 2 chữ ký tên khác nhau chứ, để 1 cùng 1 tên thì ai mà biết link nào, chẳng hạn như topic này thì ghi là đồ ăn, topic kia là đồ dùng chẳng hạn.

3. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

ôi,bác đây,đang làm thì gái dậy,.........................

4. nnque

nnque Em là chuột nhắt

He he bắt được bà chị đây rồi, sáng ra đã lọ mọ sớm thế, không để phần em út gì cả!

5. Kao

Kao Thành viên chính thức

Oh, 10g/vỉ tức là 10 vỉ là 100g giá 20k, 1kg là giá 200k, như thế còn đắt hơn cả mua bơ ngoài hàng rùi bạn ơi, bơ anchor giờ bán có 180k/kg thui, bạn xem lại có giá có thể rẻ hơn k?

6. O-Pearl

O-Pearl OrientPearl

Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Chị oder 100 viên bơ Anchor, 5 hộp nước cà chua, 2 hộp nước cam nhé. Đủ tiêu chuẩn freeship rồi em nhé. OK chị PM địa chỉ.

bimbim82_minhmun thích bài này.
  7. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

Mời em mua bơ ngoài hàng nhé,giá nhà chị luôn tốt nhất,em muốn ăn hàng loại nhập hay hàng gì thì em cứ tự mua,ko nên so sánh khập khiễng như vậy.Hãy so sánh giá cùng chủng loại như vậy mới là người tiêu dùng thông minh.Xem thử ngoài siêu thị họ bán cái này giá bao nhiêu nhé,chị hy vọng ko phải phục vụ khách hàng như em.Cảm ơn đã có nhã ý hỏi hàng của bọn chị!

8. O-Pearl

O-Pearl OrientPearl

Re: Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen

Có j đâu em, bạn ý k hiểu thôi mà, về nguyên tắc, bao h mua nhiều cũng rẻ hơn mua lẻ, riêng tiền ng ta làm bao bì đã tốn khối rồi. Mua bơ cả cân bao h chả rẻ hơn từng lạng, hay từng viên nhỏ.
    Mà đơn hàng của chị thế nào ý nhỉ, để chị còn PM địa chỉ???

9. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Hihi, sữa chua hoa quả nhu cầu đang rất cao chị ạ, mà dạo này hàng loại này hơi hạn chế. Nên chị nào đặt trước thì em sẽ ưu tiên nhé ^_^

10. Ðề: Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen

Vâng, như vậy là em có thể freeship cho chị rồi đấy. Chị cho em số điện thoại và địa chỉ giờ hành chính, ngoài giờ hành chính để em tiện liên lạc ạ. Nếu ở gần Cầu Giấy thì chiều mai chị có thể nhận hàng luôn vì mai em qua Cầu Giấy có việc ạ

11. mountfaber

mountfaber Thành viên rất tích cực

Em ơi, check lại giúp chị dầu oliu đc ko? Hình như đây là dầu với giấm để trộn salad thì phải vì chị thấy giống lắm. Mấy cái marque nhẫn hiệu bị ướt từ sữa nên ko nguyên vẹn nhưng chị đọc lờ mờ như thế, ko hiểu đúng ko

12. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Chị ơi, đây là topic chị dâu em lập cho em, em mới tiếp quản, cái dầu oliu chị em không chụp ảnh, em đi mua chỉ biết nó loại extra hay light thôi, họ nói đây là dầu oliu mà. hiện tại em không có sản phẩm để check. Mai em lên chỗ mua check lại nhé

13. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Cơ mà hôm nay là buổi đầu tiên giao hàng thiệt là mệt. Hôm nay em bận, phải lấy hàng muộn nên một số mặt hàng bị thiếu do có người trước lấy mất rồi ạ. Sorry các chị nhìu nhìu. Chiều mai em ra Cầu Giấy có việc nên chị nào muốn order gì để em tận dụng lấy công làm lãi nhé ^_^. Chậm nhất 9h sáng mai.Tiền ship như chị bimbim82_minhmun em đã nói

14. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

chị ơi cái này dùng để trộn salat chị nhé,tại bé nhà em đang ốm nên em ko làm cẩn thận cho 2 em Dũng Cường đc,chị thông cảm nhé...........

15. nnque

nnque Em là chuột nhắt

Hì hì gớm chưa, thế đặt gạch trước nhé, khi nào có thì cho chị 2 chục sữa chua hoa quả nhé!

16. mehuungo

mehuungo Thành viên rất tích cực

Em ơi hôm qua chị nhận hàng rồi, có thiếu so với order nhưng cũng ko sao vì nhà chị nhận cuối cùng.
    Nhưng có góp ý 1 chút là 1 số hàng cần để lạnh em nên xem lại cách ship hàng, như là thùng bảo ôn để bảo quản, nhất là sữa chua, vì hôm qua lúc chị nhận hàng thì sữa ko còn lạnh nữa nên chị ko dám cho con chị ăn.

Với lại hôm qua tiền hàng của chị có phí ship ko vậy? vì chị tính tiền hàng là 146k, em tính chị 174k, với lại giao nhầm cho chị 1 hộp hoa quả nghiền thành 1 hộp thức ăn ăn liền ( ko phải 2 hộp cháo ăn liền nhé)

Hy vọng các em cải tiến cách ship hàng để chị có dịp order tiếp

Hôm qua em có nói hôm nay ship bù chị mấy hộp sữa chua thiếu nhưng cho chị hủy order sữa chua , nếu tiện em mang qua hộ chị 1 chai vang đỏ cắt cổ và 20 gói bánh mặn ăn kiêng. Cám ơn em

Sửa lần cuối: 11/10/2012
  17. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng ạ, cuối tuần em ship cho chị nhé!

18. nnque

nnque Em là chuột nhắt

Có đủ mới nhận nha, không chơi kiểu nửa hoa quả nửa trắng đâu em nhé :D!

19. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, hôm qua thiếu hàng do em nhận hàng muộn ạ. Em nhận hàng trên Nội Bài, ship hàng xuống Hà Nội ngay(nhà em không dùng tủ lạnh mà).Thùng của em cũng bảo quản được chỉ tội thiếu cái nắp đậy,lần sau sẽ có ạ. Hôm qua em không có phí ship đâu, chị order 2 hộp hoa quả nghiền và 2 cháo ăn liền mà. 2 hộp cháo ăn liền lọ thủy tinh giá 20k/lọ cơ chị ạ. Chị tính lại giúp em nhé, 174k em tính rồi mà. Chị ơi cuối tuần em ship cho chị 1 chai vang đỏ cắt cổ+20 gói bánh mặn nhé!

20. tengcha

tengcha TCTRAVEL-0909941984

Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

em ơi chị muốn lấy sữa chua hoa quả Baeur

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.