Hà Nội: Gian 47A! Đồ ăn hàng không nhà Dung.Cuong.87! Order > 300n freeship; order > 500n sale 3%

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Dung.Cuong.87, 7/10/2012.

?

Bạn thích sản phẩm nào nhất?

Bình chọn được kết thúc ngày 20/7/2013.
  1. Sữa chua, phomai tươi

32 phiếu
    57.1%
  2. 18 phiếu
    32.1%
  3. Mứt hoa quả

3 phiếu
    5.4%
  4. r***

3 phiếu
    5.4%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
    Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, em cảm ơn chị đã quan tâm và ủng hộ em ạ!
    Bơ các loại trọng lượng 10gr, ngon và bổ dưỡng nhất là bơ anchor và president ạ. Đường vietnam airlines trọng lượng 6gr. Hoa quả nghiền em kiểm tra date tháng 12,có cả tháng 1, có khoảng 5-6 loại tùy hôm
    Chị order mở hàng lấy hên cho em nhé ^^!

1. tommy_truong

tommy_truong Thành viên tích cực

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Anh sẽ mua số lượng , Em ship cho Anh nhé

2. cẩm tú cầu_June

cẩm tú cầu_June Thành viên tích cực

oánh dâu thôi, tối về đặt hàng

3. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Cảm ơn bố nó nhiều nhé ^^! Khi nào có nhu cầu thì bố nó mở hàng cho em nhé hihi!

4. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, em thank chị nhiều nhé :) !

5. hpt0712

hpt0712 Thành viên rất tích cực

nhiều thứ ngon wa, oánh dấu nào.....

6. jacko

jacko jacko

nếu freeship thì bạn cho mình đặt mấy thứ này nhé.
    ngũ cốc 6k x 4 hộp =24k ( lấy cho mình mỗi hộp một vị để ăn thử lần sau còn đặt tiếp) nếu chỉ có 1 loại thì mình lấy 2 hộp thôi nhé
    bánh mặn 2k x 5 gói=10k
    lọ mứt mini 5k x 2 =10k ( lấy cho mình 2 vị khác nhau)
    sữa chua 6k x 5 =30k( có hoa quả thì cho hết cả 5 hộp là vị hoa quả nhé) : Pm cho mình hsd nhé
    sữa túi các vị 30k x 1 =30k
    nếu có sữa chua đức 8k cho mình 2 hộp. cho mình hỏi hoa quả nghiền có nhũng loại gì thế?
    liên lạc : 0974410952 ( nhắn tin) ship cho mình vào sáng t7 là tốt nhất không thì tối nay cũng ok nhưng sau 7h15' :) thanks

7. tommy_truong

tommy_truong Thành viên tích cực

Anh ck rồi nhé , Em tính đơn hàng Anh chuyển nốt cho Em .

Số tiền chuyển khoản 500,000 VND
    Số tiền bằng chữ Năm trăm ngàn đồng
    Tài khoản ghi có 0021001147460
    Tên chủ tài khoản ghi có TRAN THI BINH
    Nội dung chuyển tiền anh truong hp dat coc tien hang
    Phí Phí người chuyển trả
    Số tiền phí 0 VND
    Số lệnh giao dịch 1910120308179001
    Thời gian Ngày 19 tháng 10 năm 2012 13:52:05
    Giao dịch chuyển khoản thành công!
    Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

https://www.vietcombank.com.vn/IBanking/Accounts/TransferPrint.aspx

8. Elaine1589x

Elaine1589x Thành viên rất tích cực

Nhìn mặt hàng hấp dẫn quá,hôm nào mình phải đặt một ít về măm thử mới được ^^

9. Kẹo mút 152

Kẹo mút 152 Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu........................................

10. anh70

anh70 Thành viên nổi tiếng

cho chi 100 bo lan lon nhat cho chi hop dung meo mo qua em nhe va 10 goi ngu coc y .free sip dung khong em .khach hang cu ma .chi o 11 xuan dieu nhe 016 8777 9895

bimbim82_minhmun thích bài này.
  11. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, mứt hoa quả dạng lọ thủy tinh trọng lượng 28,3gr;thể tích 22ml mẹ fairysblack nhé! Cái loại này không có nhiều đâu chị ạ. Hôm nay bon chen được có 3 lọ thôi à :(. Chị chọn mứt hoa quả vỉ cũng được, date của nó cũng dài lắm ý

12. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Cảm ơn chị đã mở hàng cho em ạ! Em rất mong muốn chị là khách hàng tri ân của em ^_^ để có nhiều ưu đãi hơn!
    Vâng, hoa quả nghiền và cháo em check date là tháng 12. Loại này không cần thiết bảo quản tủ lạnh lắm. Dạng lọ nên dùng hết sau 2-3 ngày mở hộp ạ

13. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Em sẽ ship hàng vào thứ 2 các mẹ nhé! Mai em không ship hàng đâu ợ, xã nhà em đòi đi chơi cả ngày vì 20/10 :(

14. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, em thank chị nhiều nhé ^^!

15. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Ôi, chị ngâm cứu và lấy thêm cho em đi chị ơii ^_^!

16. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Ứ ừ!!!!!Đơn hàng của chị em ứ freeship được đâu. freeship là em lỗ luôn!

17. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Ok anh, em đã nhận được rồi. Em chưa đi check lại xem anh chuyển nốt chưa

18. chamsoclamdep

chamsoclamdep Thành viên chính thức

Giá tốt quá nhỉ. cho mình order hàng sữa chua nhé. Lấy trước 10 hộp để xem chất lượng tn, vì mình hay ăn sữa chua thôi, nên nếu ngon chắc chắn ủng hộ dài hạn:). vì bạn chưa có hết hình ảnh và nói hơi chung chung về mặt hàng này nên mình chưa bít đặt loại của hãng nào :D. Hay có những loại nào bạn cho mình mỗi loại 2 hộp vậy nhé. có ji báo giá cho mình + ship ở Thái Hà nhé. Thanks

19. chamsoclamdep

chamsoclamdep Thành viên chính thức

^^ kết bạn cái để dễ theo dõi topic.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.