Trang 1/246 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 2457
    Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Được cám ơn 751 lần trong 676 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default hải sản tươi sống nha trang . gạch nhum , bào ngư , tôm hùm đỏ , mũ ni ,

[COLOR="#0000CD"]

HẢI SẢN TƯƠI SỐNG VẬN CHUYỂN MÁY BAY
    LƯU Ý : BÊN EM KO ĐI XE & TÀU (CHI PHÍ THẤP) VÌ NHƯ VẬY SẼ LÀM CHẬM TRỄ HÀNG VÀ LÀM GIẢM ĐI CHẤT LƯỢNG HÀNG HÓA (HÀNG SỐNG SẼ BỊ CHẾT)

hiện nhà em có các ghe đi lặn về 1 số mặt hàng hải sản tự nhiên giá tốt nên muốn chia sẽ cùng các anh chị em , và cũng là muốn kiếm thêm thu nhập

chào các mẹ từ lúc nào không biết hải sản nhà em online trên lamchame hải sản hongvu7987 đã chiếm được cảm tình cũng như sự chọn lựa hàng đầu của mẹ miền bắc và miền nam khi mua hải sản nha trang tươi sống
    tuy có nhiều người đã đưa giá tốt hơn nhưng rồi cách phục vục và chất lượng hải sản hồng vũ đã giữ được chân khách
    có anh chị đã ghé thăm ngôi nhà nhỏ bé của em , cũng có người chưa đến lần nào nhưng anh chị vẫn tin tưởng giao cho em trách nhiệm cung cấp những bữa ăn và bữa tiệc của gia đình các anh chị

sau 1 thời gian xây dựng hệ thống bán hàng miền nam xong và bây giờ đích thân em sẽ chọn tận tay cho các anh chị những con hải sản tươi sống để đảm bảo rằng sự tin tưởng bấy lâu nay ko hoài uổng phí

Đặt hàng & trả hàng

mr vũ : 0943511312

nhân viên bán hàng : 0905.53.54.66 mrs. hương

phương thức 1 . đặt hàng ngày 1 ==>> nhận hàng ngày 3 lúc . lúc 4h chiều
    phương thức 2 : đặt hàng ngày 1 ==>> nhận hàng ngày 2 . chỉ cố gắng nếu khách cần gấp

Giao nhận hàng:
    Hà Nội Giao hàng tận nhà. Phí ship 80k/order.
    Tp. HCM: Nhận hàng tại bến xe hoặc tận nơi phí ship khách chịu

Các tỉnh thành khác: Nhận tại bến xe tỉnh nhà (Đà Nẵng, Đắc Lắk, Đà Lạt, Gia Lai, Kon Tum, Long An, Tiền Giang, Vĩnh Long, Cần Thơ, Bạc Liêu, Cà Mau, Phan Thiết, Vũng Tàu, Quy Nhơn, Huế,...)

Đơn hàng giao tận nhà: chuyển khoản tiền hàng và thanh toán tiền ship cho nhân viên giao nhận.

sau đây là nhan sắc của các em nó đây ạ

cầu gai nhum sống giá 36k/con

TÔM HÙM ĐỎ
    là loại tôm hùm ngon nhất trong các loại tôm hùm tuy nhiên do size nhỏ và không có nhiều nên ko xuất khẩu được
    nuôi cũng ko kinh tế vì 400g mới được 200gam do đó tôm rất chắc thịt

hàng sống tại hà nội

size 500g up 1520k (hàng khủng)

2-3con/kg: 1420k
    4-5con/kg: 1320k
    6-7con/kg 1170k
    8-9con/kg 1120k

hùm đỏ ngất
    2-3con/kg 850k
    4-5con/kg 750k
    6-7con/kg 600k

TÔM HÙM BÔNG (TÔM HÙM SAO)

Làm quà tặng sang trọng cho sếp và người thân.
    Có hàng nuôi & hàng biển (thị trường Hà Nội & nhà hàng thường bán hàng nuôi vì rẻ hoặc ko thể bán hàng biển vì ko có nhiều)

Tôm hùm bông thiên nhiên được mọi người săn đón bởi độ ngon của nó (tự nhiên mà )

Tôm ngất
    Size -1,4kg - -1,7kg: hết hàng (vừa ngất)
    Size-1.25kg - 1,4kg: 1050k (vừa ngất)
    Size -1kg -----1,2kg: 950k (vừa ngất)
    Size -0,8kg --- 0,9kg: 900k (vừa ngất)

Do hàng này là hàng mới nên nếu các mẹ chưa dùng bỏ ngăn đá vẫn ok. Khi nào dùng thì rã đông trong ngăn mát tủ lạnh rồi bỏ ra chế biến.

Tôm sống
    Lưu ý: Hàng nuôi có sẵn. Hàng thiên nhiên order càng sớm cơ hội có càng cao. Giao sống tận tay

Size 1,25kg - 1,4kg/con 2.360k +200k thiên nhiên
    Size 1kg - 1,2kg 2.260k/kg + 200k thiên nhiên

cua huỳnh đế
    Hiện tại hết hàng
    Ảnh chụp tại Hà Nội nhé
    Ui con cua này to thế, mình có gửi con cua to như vậy sao

CUA HUỲNH ĐẾ SỐNG
    Size 2-3 con/kg: 850k (sống tận nơi, ko dây buộc)
    Size 3-4 con/kg: 750k (sống tận nơi, ko dây buộc)

TÔM MŨ NI ĐỎ
    đây là loại tôm ngon nhất trong các loại tôm mà biển cả ban tặng cho người dân nha trang
    thịt tôm trắng dai có vị thơm nhẹ , luôn được các thực khách nhiều tiền để mắt tới mỗi khi vào quán
    điều đặt biệt của loại tôm này là ko nuôi được và màu đỏ luôn nói lên độ dinh dưỡng của hải sản

Giao sống tận tay
    size 2-3con/kg 1560k
    size 3-4con/kg 1460k
    Size 5-7 con/kg: 1360k

TÔM MŨ NI ĐEN
    hình dáng kì lạ , như 1 chiếc dép nhưng hương vị và đọ ngon của loại tôm này luôn làm chúng ta bỏ đi hình ảnh xấu xí của nó (tốt gỗ hơn tốt nước sơn )

Giao sống tận tay
    Size 2-3 con/kg: 1210k (ít có)
    Size 4-6 con/kg: 1010k
    Tôm này ngon hơn cả tôm hùm nhé Các mẹ cứ ăn thử thì sẽ biết ạh

BÀO NGƯ DÀI
    Giao sống tận tay
    giá: 800k/kg
    do bởi thịt bào ngư mềm nên giúp những cơ thể yếu ớt dễ hấp thụ
    dùng phù hợp với các bé , và người bệnh tiêu đường , suy nhược cơ thể

BÀO NGƯ 9 LỖ (NGƯ TRÒN)/COLOR]

sống 800k/kg
    hàng tươi 520k/kg hàng sống bỏ đông (do tiếc kiệm chi phí đi chung với các hàng khác)
    thịt bào ngư tròn ăn dai ngon hơn bào ngư dài
    lợi ích : giúp ngăn ngừa bệnh và diệt các chất độc hại trong cơ thể
    tăng cường sức đề kháng

Hướng dẫn nhúng video vào bài

MỰC LÁ
    Size 1-3kg: 420k/kg
    Size 04-0.8kg: 380k/kg
    Hàng này vừa lên bờ mình ướp đá chuyển máy bay đi ngay đôi khi con mực còn sống bò nhé

CUA BIỂN

Cua gạch đặc biệt
    Xuất khẩu sang thị trường nước ngoài (trên thị trường rất ít chỗ có hàng)

Cua gạch
    Size 2-3 con/kg: 600k/kg (HÀNG XUẤT KHẨU)
    Size 3-4 con/kg: 500k/kg
    Cua thịt
    size 1-2 con/kg 450k
    Size 2-3 con/kg: 400k

ghẹ đỏ
    size 500g-700g 1 con giá 450k/kg
    size 2-3con/kg giá 380k

Hướng dẫn nhúng video vào bài

CÁ CHÌNH BIỂN
    Size 1-3kg/con: 330k/kg
    Size 3-10kg
    /con: Hàng ít có, call để có thời gian chọn hàng

Dùng bổ xung canxi cho trẻ còi xương, biếng ăn và cho người già bị khớp. Cá chình biển có mỡ nhưng thơm và không gây mập như mỡ động vật khác. Dùng nấu các món như nướng, cháo, canh, giả cầy

CÁ MÚ ĐỎ MINƠ
    Giá: 480k/kg

CÁ MÚ ĐỎ thường
    Giá: 350k/kg

Cá này rất ngon thịt, ngọt thơm và không ngậy như mú đen. Chế biến nấu cháo, hấp, nấu lẩu kiểu giống cá mú đen. Cá này trong nhà hàng còn sống giá lên đến 1 triệu/kg mà chỉ có cá nhỏ, ko có hàng to. Cá mú đỏ chuyên xuất khẩu chỉ có hàng thiên nhiên vì Cha Trang chưa nuôi được.

Tham khảo các chế biến tại đây

HÀNG KHÔ

CÁ BÒ DA HỘP
    Giá: 120k/hộp 350gr

Bảo quản thoáng mát Không nên bỏ tủ lạnh tránh làm khô cá. Sử dụng ăn liền, nếu vắt ít chanh vô thì ăn ngon lắm các mẹ nhé. Nhậu đỡ tốn mồi ^^ hihi

SÁ SÙNG KHÔ (ĐỊA SÂM)
    Giá: 160k/lạng, 1.400k/kg
    sá sùng tươi
    loại 1 350k
    loại 2 280k
    Hàng sạch cát, phơi nắng, nhà tự làm nên giá gốc & chất lượng khỏi lo nha.
    á sùng còn được gọi là địa sâm bởi chất dinh dưỡng và độ ngon của nó. Chế biến các mẹ có thể chiên giòn (e khoái món nỳ), xào chua ngọt, nếu tươi thì nướng muối ớt... Ngoài ra các mẹ có thể nấu canh rất ngọt nước. Tại Nha Trang, các quán ăn chuyên dùng nó làm ngọt nước cho phở, bún, canh...

CÁ CƠM SỮA
    Giá: 230k/kg
    Dùng nấu cháo cho bé rất tốt.
    Nấu cháo chín bỏ vào sẽ mềm rục ra (sữa mờ )

MỰC KHÔ

6-8con/kg: 700k(làm quà tặng rất sang)
    16-18con/kg: 730k (khuyên dùng)
    28-30con/kg 680k

Hàng luôn mới

MỰC TẨM

Loại đặc biệt: 650k/kg
    Loại 1: 550k/kg
    Loại 2: 510k/kg

Các loại này chất lượng đều như nhau nhưng loại cao tiền thì dùng loại mực to để tẩm. Nếu ăn mua loại 2 là ok rồi (e luôn tư vấn cho khách hàng chọn loại tiết kiệm nhất )

MỰC MỘT NẮNG dẻo
    Size 6-8 con/kg: 750k ]

VI CÁ ĂN LIỀN

Giá: 390k/kg
    Vi cá đã tẩm sẵn, ăn có vị sợi cước như vi cá mập nhưng ko bổ bằng cá mập (cá mập 10 triệu 1 kg cơ mừ )

Thanh toán: Chủ TK Nguyễn Hồng Vũ

Vietcombank - 0061001019553
    Agribank - 4704205026036
    Vietinbank - 711a78749671
    Maritime Bank - 09001010950944
    Đông Á Bank - 0108936883
    techcombank-19026879847011

thay đổi nội dung bởi: hongvu7987 (2), 08-01-2014 lúc 10:58 PM Lý do: cập nhật giá cả và thêm thông tin

2. Những người sau đây 29 đã cám ơn hongvu7987 (2) về bài viết hữu ích này

anhbeoyeu (05-23-2013), Bobubee (08-04-2013), buoidaxanh_bentre (10-22-2012), dacsan_nghean (09-16-2014), donghoduyanhleduan (12-30-2013), gaotamthaihn (04-01-2013), haisantuoi247 (12-13-2012), Kem.Ken (02-02-2014), lehuong2403 (10-05-2013), linhss (03-10-2013), madami (05-20-2013), Mebanhmy (10-23-2012), MeBeCuncon1 (11-03-2012), memoon85 (03-04-2013), mjuyeu (05-29-2013), namhangthung (10-31-2012), nhatrang2012 (01-29-2013), Nhữ_Tú_Quyên (03-31-2013), outofblue2011 (05-02-2013), phuonggreen (10-01-2013), shopnhimsoc (05-24-2013), suri_dimo37 (01-29-2013), Thanmen (05-02-2013), thietmoclan (04-19-2013), trang0946695299 (02-11-2013), urusaihito (05-07-2013), vankhanhchau (05-25-2013), vietsport183 (05-10-2013), đĩa thể dục (11-06-2012)

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: hải sản nha trang tôm hùm đỏ 790k/kg , cá chình sống nick cũ hongvu7987

phản hồi khách hàng
    Trích Nguyên văn bởi me_chit View Post
    Trả bài em Vũ nhé. cám ơn em nhiều. Tôm mũ ni + cua đều ngon, nhà chị rất hài lòng.

Trích Nguyên văn bởi Me Ong vang View Post
    Vừa ăn xong bữa tôm hùm đỏ+ ghẹ ngon quá lên đây làm bài review luôn cho nóng hổi
    1.Giao hàng
    Rất đúng giờ, sáng sớm tít tít tin nhắn hẹn 9h giao thì 9h kém đã thấy gọi cửa rồi, cái e giao hàng rất niềm nở
    2. Hàng về
    Tôm bò lổm ngổm, ghẹ bơi tung tăng, hình ảnh các e nó đây
    Tôm 6 con để kín cái mâm to

ghẹ

tôm rất to

cu Bi thích chơi với con tôm hùm lắm, cứ loanh quanh với mấy con tôm

3. Sản phẩm đây
    Tôm hấp bia, sả đỏ au

đây là toàn bộ bưa trưa ngày hnay

Tôm đầy thịt ăn dai và ngọt lịm
    Ghẹ thấy mọi ng cứ khuyên ko nên ăn con to quá thế mà mấy con ghẹ to khủng long này chắc nịch, đầy thịt, bóc cái càng ra mà toàn thịt là thịt, cảm tưởng như nó sinh ra để cho mình măm măm hay sao ý giữa vỏ càng và thịt chẳng có tí khe hở nào cả
    kết luận bố mẹ chồng làm câu: chưa bao giờ ăn bữa hải sản ngon như hnay

Trích Nguyên văn bởi ngochan32 View Post
    Gửi em mấy tấm ảnh chị chụp tôm ngất nhà em nhé. Nhà chị làm được bữa bỏ lò và lẩu hoành tráng.

Ảnh trước khi nấu. Thành phẩm sau khi ra lò đã bị chén hết, không kịp chụp

[IMG][/IMG]

Ảnh lọc thịt tôm để làm món bỏ lò

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Trích Nguyên văn bởi memai87 View Post
    Chúc chị đắt hàng nhé
    món tôm hùm đỏ ngon lắm
    tôm hùm bông ngất

Trích Nguyên văn bởi nhungbox View Post
    Con tôm ngất hôm vừa rồi chắc, ngon lắm anh ạ. Order cá mú với cua huỳnh đế của em anh cố kiếm giúp em nhé.
    Trích Nguyên văn bởi thaokawaii View Post
    anh ơi, chiều nay anh hỏi h em vào cmt...tôm hùm đỏ ăn ngon quá anh ạ, cứ tưởng nó cũng bé bé thôi ai dè, mỗi người 1 con tôm đấy ăn no mà vẫn thấy thèm. Bào ngư thì có khi em chưa biết làm nên hơi sạn với cả chế biến cũng k được ngon mấy...hix...vote cho hàng nhà anh
    Trích Nguyên văn bởi Mebanhmy View Post
    Chị vào comment cho em đây , tôm hùm đỏ vẫn ngon như mọi khi, tuy hơi nhỏ hơn lần trước thì phải. Mà chị rất ngạc nhiên khi hầu hết tôm còn sống đến tận 6h chiều mặc dù chị nhận hàng từ 7h sáng ! Nhà chị làm 3 món: gỏi, hấp và nướng vói cheese và tỏi. Món gỏi đắt hàng nhất, hết luôn , chị k kịp chụp ảnh để show hàng, chỉ kịp chụp món nướng và cua gạch hấp nhưng low tech quá k biết cách post lên.

Cua gạch nhà em cực ngon, gạch đầy, thơm thịt mà tính ra giá cả rát hợp lý.. 2kg được 7 con k dây. Nhà chị thành fan hâm mộ hải sản nhà em rồi !

Món mực tươi 1 nắng vá sá sùng tối nay nhà chị sẽ ăn, chất lượng thế nào sẽ feedback.

Chị cho chủ top 10 điểm về sự nhiệt tình và giữ uy tín về chất lượng hàng.
    Loay hoay nhờ vả mọi người chỉ giúp cách post ảnh rồi đây... trình độ chụp ảnh của mình kém lắm lại đang vội vì đến giữa bữa mới nhớ ra cần chụp ảnh nên phải yêu cầu cả nhà tạm dừng để mình tác nghiệp, món gỏi tôm hùm và món hấp đã k còn tẹo nào thì phải

Trích Nguyên văn bởi Binbobbi View Post
    Huuuu, tiếc quá! Nhà mình thành phẩm cũng giống hệt nhà Mebanhmy, nhưng mình lại quên mất khâu chụp ảnh. Chỉ chụp mỗi lúc bọn trẻ con nó đùa chơi với các bạn tôm thôi.
    Tôm hùm đỏ mình hấp xong thịt đỏ au, mùi tôm quyện với mùi bia và sả rất tuyệt.
    Hoàn toàn pleased vụ tôm và mực ngày hôm nay. Such a beautiful Sunday!!!
    Còn mũ ni đen nữa chứ, đợi mãi a xã trưa nay về để đánh chén nhưng lại bận không về. Suốt từ chiều đến j cứ thỉnh thoảng mình lại ktra xem chúng còn sống không, may quá đến tận j vẫn còn động đậy dù không đạp hăng như lúc sáng. Nhưng vẫn còn thoi thóp là quá tuyệt rồi. Đây là lần đầu tiên mình thử mũ ni đen, rất rất hi vọng sẽ ngon như hùm đỏ! Ah mà m định nướng với phô mai thì so sánh sao được với đồ hấp nhỉ!!!!!
    Thôi thế này đã, sáng mai sẽ fb cho e Vũ tiếp vụ mũ ni đen!
    Trích Nguyên văn bởi tomviethai View Post
    Đợt vừa rồi bận quá không vào comment được, tôm mũ ni thịt dai và ngọt như lần trước, cua thịt ngon và ngọt thịt lắm bé nhà chị rất thích, còn tôm hum ngất nhà em chất lượng cũng rất tốt. Khi nào có con tôm hùm ngất to như con hôm thứ bảy vừa rồi em nhớ alo cho chị nhé. Thanks.
    Trích Nguyên văn bởi multivitamin View Post
    Em à, nhận được hàng hôm qua nhưng giờ mới post bài cho em!
    - tôm hùm vẫn sống em ạ, cực ngon và hôm nay bé đã ăn cháo tôm hùm.
    - Cua thì vẫn như mọi lần, chất lượng vẫn ngon như vạy ( chị mua hộ 3 người cua, ai cũng khen em sj)
    - tôm sú: rất ngon và tươi, có lẫn cả tôm lột. Tôm sú cung mua hộ, chị kia nhờ bảo với em là tôm ngon lắm
    - Ốc hương: chị hấp luôn chiều qua, ngon lắm em ạ
    - Nhum: ko còn gì bổ hơn!!! Giòe chị đã biết cách chế biến, nên bát cháo nhum thơm và ngậy
    - Hải sâm: chị kia chưa dùng tới vì vẫn còn bào ngư của tuần trước
    E bán hàng rất nhiệt tình, chăm sóc khách hàng tốt e ạ. Chất lượng hàng tốt thì em sẽ có nhiều khahcs hàng em ạ. Nên e yên tâm nhé. Chị tin là ai mua của em thì cũng sẽ quay lại nhiều lần nữa như chị bởi tinh thần thái độ người bán và chất lượng hàng đảm bảo của em!
    Chị mua của em là mua hộ nhiều mẹ trong viện- cùng khoa con chị đang điều trị em ạ. Các bé toàn bị bệnh nan y nên nhu cầu tầm bổ cho các bé rất lớn. Ăn hết c sẽ lại call em.
    Giờ này mới rảnh để chia sẻ vài lời với em!
    CHÚC EM NGÀY MỘT ĐÔNG KHÁCH NHÉ!
    khách hàng đã đến và ở lại nhà mình hihi cảm ơn chị đã ủng hộ liên tục 3 đợt hàng
    Nghiện món cua gạch của e rồi. T7 tới c lại od 1,5kg cua và 1 kg tôm hum loại 5-6 con e nhé
    Trích Nguyên văn bởi chuhuonglan View Post
    Hôm nay mới có dịp vào feedback cho bạn Vũ về cảm nhận của mình khi ăn cua huỳnh đế và Nhum biển nhà bạn.
    - Cua huỳnh đế ra đến nơi còn ngoe nguẩy, thịt chắc và mềm, tuy nhiên vì cua hôm đó bé nên cả nhà không đủ măm, chỉ là thử tí cho biết vị thôi. Mình nghĩ con này càng to ăn càng đã vì sẽ nhiều thịt hơn.
    - Nhum biển rất ngon nhé! Mình nấu nồi cháo to, cả nhà ăn ai cũng khen vì vị ngọt và béo của Nhum, không giống bất cứ loại cháo hải sản nào khác. Mình có nhu cầu măm Nhum sẽ alo cho bạn nha.
    - Cuối cùng, mình rất hài lòng với dịch vụ của bạn, rất chu đáo, nhiệt tình và giữ chữ tín. Hy vọng bạn sớm mở cửa hàng tại HN để giới thiệu nhiều hàng hơn cho các mẹ trên này rất ủng hộ bạn!
    Trích Nguyên văn bởi MeBeSin View Post
    Đã nhận được Cua huỳnh đế. Cảm nhận là thịt ngon, thơm, mềm nhưng ko nát( rất hợp cho trẻ con ăn). 2 vc chiến hết 3 chú(1.1kg). Gỡ 1 chú bé nhất lại là chú ngon nhất, nhiều thịt, chắc và lại rất nhìu gạch để xào miến. Ăn một đĩa to thế này mà xã nhà c vẫn thòm thèm, còn bảo tháng sau sn đặt cua Huỳnh đế tiếp. Mà mười mấy chú cua, chú nào xũng vẫn còn khỏe, c đưa lên cân mà các chú phi thân xuống đất rồi bỏ chạy.

tôm hùm bào ngư cua biển ốc sò .....

Trích Nguyên văn bởi meunin08 View Post
    Vừa xử lý xong hai con tôm hùm, một con mình nấu cháo đậu xanh tôm hùm để biếu ông bà ngoại, một con mình nướng phô mai, bé nhà mình ăn hết luôn nửa con, cả hai món đều ngon, nhưng có lẽ lần sau đặt bạn tôm hùm ngất cho tiết kiệm và đỡ cắn rứt khi cầm kéo chọc tiết nó, hi hi.
    Đồ khô thì nhà bạn có bán mực cơm muối không, mình nghiện món đấy lắm, mỗi lần về Nha Trang đều đem ra cả chục cân ăn dần, bà mình già rồi nên ko muốn bà phải lọ mọ đi mua và gửi cho cháu, nếu bạn có thì tiện quá!
    Về khoản tiền thừa thì đầu cầu gọi điện cho mình rồi, lúc nào đưa cũng được mà!
    Trích Nguyên văn bởi Đẹp_Fashion_Shoes View Post
    Tôm hôm trước okay lắm em ạ. Chị để đến 12h trưa mới đổ bia vào để hấp lên. Lúc đấy nó còn giẫy đành đạch í. Hấp bia ngon tuyệt cú mèo luôn. 3 con ăn ko hết
    Trích Nguyên văn bởi purinnhoanh View Post
    Hi anh Vũ,
    Mấy hôm e ốm nằm nhà hnay mới cmt đc đây. Tôm hùm em nhận được rất khỏe ạ, Tks anh. Hôm nay e oder thêm. Anh check pm nhé.

Cám ơn Vũ đã rất có trách nhiệm, giữ uy tín, nhà chị vừa xử lý xong 2kg tôm hùm út và 1kg sá sùng. chất lượng hàng rất tươi ngon, cả 9 con tôm đều sống nguyên khi đến nhà chị. Tối nay cả nhà đc một bữa ăn ngon cám ơn em. Chắc chị sẽ là khách hàng thường xuyên nhà em !
    Trích Nguyên văn bởi bimbi View Post
    Nhà mình đặt  tôm hùm với cua thịt hôm 2/9, bây h mới vào comment  được. Tôm bạn này sống khỏe đến nhà mình. Hôm đó mình còn chọc tiết được cơ. Hải sản nha trang rất ngon, cho đến h mình vẫn thích vào đó du lịch là vì thế. Bữa nào mình lại order tiếp. Chỉ tiếc là bạn ấy ở Nha trang,hàng đi máy bay nên nhiều lúc lệch với h ăn,kiểu như định ăn buổi trưa mà 3h chiều hàng mới tới ý. Tuy nhiên vì ở xa mà đồ lại ngon nên hoàn toàn thông cảm được. Mình ngại viết lách nên không miêu tả dài dòng, chúc chủ top làm ăn phát đạt và giữ vững uy tín.
    Trích Nguyên văn bởi chiaki84 View Post
    He, hôm nay rảnh rõi mới vào thăm nhà bạn được. Cách đây 2 tháng còn làm thu mua tại 1 NH. Một hôm mát giờ vợ sếp đi ra ngoài ăn được món tôm mũ ni về khen tấm tắc rùi yêu cầu bếp lên thực đơn món đó cho NH. Thế là mình lặn lội cả tuần để tìm tôm mũ ni. Ra tân chợ  hải sản phùng hưng mới mua đc hàng mà giá thì chát kinh.Mũ ni đỏ 1250K/kg loại 4 con/kg. Mãi sau tìm thêm được hàng khác bán 1000K. Nhưng bây giờ nghỉ ở đó rùi. Khi nào bên đó muốn lấy hàng mình sẽ giới thiệu tới bạn. Chúc đắt hàng nha

khách hàng ko cần to nhưng chỉ cần chât lượng ngon là được tôm hùm đỏ đã thuyết phục được chị ấy 2-3con/kg
    Trích Nguyên văn bởi Đẹp_Fashion_Shoes View Post
    Yes, ko ham con to em ạ. Con như này là vừa. Ăn đậm đà, ngọt thịt.

con tôm này là anh chị ca_rô đi du lich ghé nhà mình mua vè hà nội vẫn còn bò đấy nhé

Trích Nguyên văn bởi ca_ro View Post
    tks chủ topic về kinh nghiệm rất hay
    Chủ topic có nhận ra mình ko, bonus ảnh nhé

Nhà cửa bừa bộn vì 2vc lúc đó vừa ở sân bay về

Trích Nguyên văn bởi chiaki84 View Post
    He, hôm nay rảnh rõi mới vào thăm nhà bạn được. Cách đây 2 tháng còn làm thu mua tại 1 NH. Một hôm mát giờ vợ sếp đi ra ngoài ăn được món tôm mũ ni về khen tấm tắc rùi yêu cầu bếp lên thực đơn món đó cho NH. Thế là mình lặn lội cả tuần để tìm tôm mũ ni. Ra tân chợ  hải sản phùng hưng mới mua đc hàng mà giá thì chát kinh.Mũ ni đỏ 1250K/kg loại 4 con/kg. Mãi sau tìm thêm được hàng khác bán 1000K. Nhưng bây giờ nghỉ ở đó rùi. Khi nào bên đó muốn lấy hàng mình sẽ giới thiệu tới bạn. Chúc đắt hàng nha

Trích Nguyên văn bởi phạm lan phương View Post
    Hihi chính vì nó bổ nên C mới mua về nấu cháo cho con gái hihi
    trước anh cu nhớn C cũng hay mua bào ngư về nấu cháo lắm
    giờ thì để phần em thôi, sáng nay C bỏ ra nấu cháo cho cháu rồi em ah
    bào ngư tươi ngon lắm , hết đợt này lại nghỉ một thời gian
    rồi lại ới em nha, mum chất liên tục quá ko tốt, vừa đủ sẽ tốt hơn, gì chứ sẽ ủng hộ em zai
    món này đến khi nào gái nhà C 3y
    khách dùng rồi và thấy tốt muốn giới thiệu cho người quen

Trích Nguyên văn bởi phạm lan phương View Post
    Đang quảng cáo bào ngư nhà em zai cho các mẹ mua về nấu cháo cho bé
    Trích Nguyên văn bởi melinhpeo View Post
    Hôm ttrước chị nhận được bào ngư của em giao tới tay vẫn sống, ăn ngon hơn hôm chị ở Nha Trang.rất tươi .chị đã up lên Trang Facebook của chị .hôm tới chị sẽ đặt em tôm hùm đỏ hay cua gạch nhé

rất hạnh phúc vì comment của khách hàng này . cẩm ơn chị đã tham diễn đàn vì lời mời của em

Dear E.Vũ,
    C ở 93 Xuân Diệu đây!
    Ngại vào diễn đàn comment quá nhưng hnay phải tạo account để sau khi ăn tôm hùm còn gửi feedback phản hồi chất lượng hàng của nhà e!
    Sáng c vừa gọi điện đặt hàng của e rồi, nhưng bây giờ c nhắc lại đơn hàng nhé!
    -Tôm hùm đỏ: 1kg
    -Tôm mũ ni đen: 1kg
    -Mực cơm loại ngon như lần trước: 1,5kg, chia làm 3 túi như lần trước.
     Mưc lần trước rất tươi và ngọt, c rất happy!
    Nhớ là sáng chủ nhật có hàng đấy, nhà c có kế hoạch hết rồi. Mà là chủ nhật tuần này(21/9) đấy nhé!
    Nếu tôm hùm chất lượng tốt nhà c sẽ mua thường xuyên, nhà c rất đông người mà ai cũng mê mệt món đấy
    Trích Nguyên văn bởi Hoconcuame View Post
    Nhận được hàng của bạn từ T7 tuần vừa rồi nhưng giờ mới comment đc. Mình mua cua và mực của bạn, nói chung rất ưng ý. Mực rất tươi và ngon. Cua vẫn còn tươi sống, có con gạch đầy nức, tuy nhiên cũng có con ko nhiều gạch lắm. Hy vọng lần tới con nào cũng nhiều gạch. Ủng hộ bạn. Mình sẽ lưu để thỉnh thoảng order tiếp.
    Em ơi, cua gạch ngon lắm em ạ. Con nào cũng chắc, gạch đầy và rất thơm. Lần sau chị lại gọi em!!!
    Trích Nguyên văn bởi vietkieu804 View Post
    Em mới mua cá cơm sữa bên mình, cá ngon và không bị ướt. Em ủng hộ nha. Lần sau em mua đồ tươi sống e sẽ order tiếp bên mình a.

thay đổi nội dung bởi: hongvu7987 (2), 05-27-2013 lúc 05:41 PM

4. Những người sau đây 2 đã cám ơn hongvu7987 (2) về bài viết hữu ích này

tamami (04-19-2013), đĩa thể dục (11-06-2012)

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: hải sản nha trang tôm hùm đỏ 790k/kg , cá chình sống nick cũ hongvu7987

thay đổi nội dung bởi: hongvu7987 (2), 12-31-2012 lúc 11:51 AM

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

xin đất chứa nội dung....................

thay đổi nội dung bởi: hongvu7987 (2), 01-07-2013 lúc 11:55 AM

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

xin đất chứa nội dung...................

thay đổi nội dung bởi: hongvu7987 (2), 01-07-2013 lúc 10:40 AM

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

Dạ ok chị em coi lại chị nhé xem thiếu gì don qua nhà mới hihi

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

http://www.lamchame.com/forum/showth...1#post14420781 .................................................. ...............

thay đổi nội dung bởi: hongvu7987 (2), 11-04-2012 lúc 12:44 PM

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 32 lần trong 29 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: NHÀ MỚI: hải sản nha trang tôm hùm đỏ 790k/kg , cá chình sống 350K nick cũ hongvu7987

Có ai order mở hàng chưa để c mở hàng cho!!!

11. Người dưới đây đã cám ơn Binbobbi về bài viết hữu ích:

hongvu7987 (2) (10-20-2012)

Nơi Cư Ngụ
    nha trang - khánh hòa
    Click:

Cám ơn
    758
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: NHÀ MỚI: hải sản nha trang tôm hùm đỏ 790k/kg , cá chình sống 350K nick cũ hongvu7987

Có ai order mở hàng chưa để c mở hàng cho!!!
    hihi dạ chưa chị ơi sáng giờ em lo hàng đi tks chị vẫn tiếp tục ủng hộ em chị nhé

Nơi Cư Ngụ
    Nguyễn Tuân,Thanh Xuân, Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    4,821
    Được cám ơn 6,687 lần trong 6,273 bài
    Điểm đánh giá
    13 (93%)

tom nhà ẹ nó nhìn có vẻ ngon nhỉ
    chúc mẹ nó 20-10 vui vẻ nhận đc nhiều quà nhiều OD mẹ nó nhé

14. Người dưới đây đã cám ơn huyen kata về bài viết hữu ích:

hongvu7987 (2) (10-21-2012)

Trang 1/246 12345671151101 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ