kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Ðề tài: be dap nhieu?!

Click:

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Red face be dap nhieu?!

Em dang mang thai duoc 35 tuan. Dao nay sao be dap nhieu qua, lam thinh thoang em bi thon o "vung kin". nhu vay khong biet co sao ko? co can di benh vien khong cac chi. Chi nao co kinh nghiem roi, chi cho em voi. Em van phai chay xe may di lam. Khong biet co phai tai vi vay ma bi thon ko nua!

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 8 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bé đạp nhiều chứng tỏ bé khỏe đó bạn ơi, ko đạp mới lo chứ, thai 35 tuần đạp nhiều là đúng rồi. Hồi đó mình cũng thốn ở vùng dưới, hỏi bs bác bảo đó là bình thường, bạn yên tâm nhé. Bụng to rồi ko nên đi xe máy nhiều đâu, mình thì mình ko đi, nhưng có người khuyên là đi xe máy đầu em bé dễ bị đập xuống dưới nhiều.....

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    164
    Được cám ơn 302 lần trong 230 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

mẹ nó chung số phận với mình rùi, mình cũng hay bị đau lắm, thậm chí thay quần áo co một chân lên mà đau nhói cơ, Ko sao đâu, cứ yên tâm nha, mà mẹ nó siêu âm bé được bao cân rùi, bé nhà mình 33 tuần được 2,1kg, hơi nhỏ thì phải........................................

Click:

Cám ơn
    188
    Được cám ơn 136 lần trong 129 bài
    Điểm đánh giá
    0

Nói thế này thì các mẹ cười tớ mất, hồi tớ mang bầu beeong nhà tớ, con có hôm đạp đến nỗi mẹ phải đi thay quần hiccc con đạp khoẻ là tốt đó bạn, ko đạp 1 ngày thử xem, bạn chẳng cuống lên ý chứ

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    156
    Được cám ơn 188 lần trong 177 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình đang mang thai tuần thứ 35 đây, bé Zozo nhà mình đạp kinh khủng lắm. Đêm còn đạp tới mức mình thức chong chong k ngủ được cơ. Mà có 1 vấn đề là mình vẫn đi làm bằng xe máy, cũgn thấy ái ngại cho bé quá nhưng chả bit làm thế nào vì nhà cách cơ quan 3 km, đi taxi thì chả ai chở nên vẫn đi xe máy. Đường xóc nên thương con lắm. Bé nhà mình 34 tuần đc 2,5 kg như thế có nhỏ k cả nhà???

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 48 lần trong 37 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

e cũng đang trong tuần thứ 33 , bé đạp cũng nhiều , nhất là buổi tối , e nghĩ chả sao hết , nó khỏe thì nó mới nghịch ngợm thế , em cũng bị đau, và chủ yếu là em vẫn đi xe máy đi làm , chỉ có tối đi chơi với chồng thì đi oto thôi . Con em hôm 32 tuần được có 1kg950 , bs chê còi , mà em nghĩ thế là vừa , đẻ tầm 3kg, 3k1 là được , quan trọng gì to đâu , nó khoẻ là tốt rùi, đẻ ra thì vỗ béo con , chứ đầy mẹ đẻ to vật vã xong nuôi con còi dí

Click:

Cám ơn
    187
    Được cám ơn 31 lần trong 28 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Bé nhà mình có ngày đạp rất khoẻ mẹ ngủ không được luôn, có ngày bình thường. Vậy mà ngày nào bé máy ít chút là mình lại thấy lo lắm, hihi. Nhiều khi bé đạp xuống bàng quang làm mình đang di ngoài đường mà ko biết làm sao luôn. Mình lúc 32 tuần bé nặng 2,1kg. Bữa nay 35 tuần rồi.

VỚ (tất) NAM NỮ CÔNG SỞ - THỂ THAO - THỜI TRANG, CTY NHÀ SX, HÀNG CHẤT, GIÁ SỈ CHO NGƯỜI MUA LẺ : http://www.lamchame.com/forum/showth...t=73208&page=1

IT SOLUTION : http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=82719

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ