Thanh lý sữa rửa mặt The face shop

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi xumio247, 17/11/2012.

1. xumio247

xumio247 Bắt đầu nổi tiếng

Chào các Sis,

Mình có bán dòng SRM của hãng The Face Shop được một time dài trên diễn đàn đã và đang được các mẹ ủng hộ rất nhiệt tình. Hàng mình đảm bảo NO FAKE. Mình ship hàng qua các mẹ có thể check lại. Ko chuẩn trả lại. Nếu cần em sẽ mang 2 tuýp 1 fake và 1 auth cho các mẹ so sánh ạ. Mẹ nào có nhu cầu thì alo cho mình nhé. sđt của mình là : 0988 979 952.

Chắc các mẹ cũng biết TFS là dòng mỹ phẩm cao cấp chiết xuất từ thiên nhiên, an toàn ngay với cả những làn da dễ nhạy cảm. Sau đây mình xin giới thiệu wa về một số dòng sữa rửa mặt của hãng này cho các mẹ được biết rõ hơn về công dụng của nó ạ :)

THE FACE SHOP với nhiều loại sản phẩm chiết xuất từ trái cây như: Bơ, Táo, Nho, Chanh, Nha đam… sẽ bổ sung đầy đủ lượng Vitamin giúp da chống lão hoá và đánh bay các chất cặn bã bám trên da.

1, It Girl Cleansing Foam (Apple) - Sữa rửa mặt với chiết xuất táo giàu vitamin C, nuôi dưỡng làn da trắng sáng.(dành cho da thường)

2, It Girl Cleansing Foam (Egg) -Sữa rửa mặt với chiết xuất từ trứng gà (dành cho da khô)
    Nhẹ nhàng làm sạch bụi bẩn và loại bỏ bớt dầu dư thừa mà không làm mất đi độ ẩm. Bọt giúp làm sạch sâu và giải độc lỗ chân lông, loại bỏ tạp chất và để lại làn da tươi trẻ. Chiết xuất trứng giúp thắt chặt lỗ chân lông cho một cảm giác mềm mại và mượt mà hơn

3, Sữa rửa mặt chiết xuất từ hạt lựu có tác dụng bảo vệ tế bào khỏi các vi khuẩn, bụi bẩn xâm nhập, tẩy các tế bào chết, tăng độ ẩm cho da. Tốt cho da khô và bình thường

4, Sữa rửa mặt chiết xuất từ trà xanh dành cho da dầu hoặc da hỗn hợp, hạn chế mụn đầu đen. Sản phẩm cực hot dành cho mùa hè này.

5, SRM chiết xuất từ Sơ ri ~ dành cho da lão hóa. bao gồm sơ ri và các chiết xuất thực vật nhẹ nhàng cho da. Sơ ri là loại quả giàu vitamin C, thúc đẩy tái sinh làn da mịn màng cho làn da rạng rỡ, giúp loại bỏ bã nhờn quá mức và các tạp chất mà
    không có cảm giác khô. Mùi hương dễ chịu.

6, SRM chiết xuất từ Lemon ~ dành cho da nhờn, mụn giảm thâm hiệu quả. chiết xuất chanh, có khả năng kiểm soát dầu hiệu quả và tính chất làm trắng. Lemon nổi tiếng với các nội dung Vitamin C của nó, giúp làm sạch lỗ chân lông, giúp cân bằng da dầu của bạn, để lại làn da của bạn làm sạch và sáng mà không cảm thấy khô và cứng. Nó đi kèm với mùi hương chanh tươi mát, giữ cho làn da của bạn mềm mại và dẻo dai.

7, SRM chiết xuất từ Aloe vera ~ dành cho da nhờn, hỗn hợp thiên nhờn có khả năng tái tạo da cao. chiết xuất lô hội và thành phần tự nhiên khác giúp làm dịu da, và cung cấp độ ẩm cho da. Nó giúp làm sạch bụi bẩn và tạp chất trên da đồng thời cung cấp dinh dưỡng cho làn da mỏng manh của bạn. Nó cũng có tính chất làm trắng. Nó khóa độ ẩm bên trong lớp da, có thể đảm bảo giữ ẩm lâu và bảo vệ da chống lại tác động môi trường.

8, SRM chiết xuất từ Đào ~ dành cho mọi loại da. giữ cho làn da của bạn ẩm mịn, cảm giác nhẹ nhõm, mềm mại.The Face Shop Peach Cleansing Foam tạo bọt mịn với một hương thơm ngọt ngào giống trái đào. Nó xâm nhập sâu vào lỗ chân lông để loại bỏ tất cả trang điểm, bụi bẩn và các tạp chất, massage vòng tròn để tăng cường lưu thông máu.

9, SRM chiết xuất từ Đậu xanh ~ dành cho da lão hóa và nhờn. Nó được làm giàu với chiết xuất tự nhiêntừ đậu xanh giúp loại bỏ tạp chất, bã nhờn kiểm soát và hình thành mụn trứng cá, trong khi cung cấp dinh dưỡng cho làn da của bạn. Đậu xanh có đặc tính chống oxy hóa tuyệt vời, nhờ Vitamin E, isoflavones và anthocyanin, giúp giảm nếp nhăn, làm sáng lên màu da của bạn, cho bạn cái nhìn trẻ trung bạn mong muốn.

Giá : 85k/ 1tuyp' các mẹ nhé :D
    Mong mọi người ủng hộ em ạ (u) i

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xumio247
    Sửa lần cuối: 26/10/2013
  2. thuytinhcat

thuytinhcat Banned

Ðề: Thanh lý sữa rửa mặt The face shop

Mình lấy 1 tuýp tinh chất lô hội. Mai ấy ship qua Nguyễn Chí Thanh giúp mình nhé .

3. xumio247

ok bạn. nhắn tin cho mình địa chỉ vào số điện thoại mai mình qua mình alo nhé :) hi.

4. megoalxinh1

megoalxinh1 Sống là không chờ đợi

Sao không thấy ảnh nào bạn nhỉ. .

5. mebiru

mebiru Biru=Bia+Ruou

3, Sữa rửa mặt chiết xuất từ hạt lựu có tác dụng bảo vệ tế bào khỏi các vi khuẩn, bụi bẩn xâm nhập, tẩy các tế bào chết, tăng độ ẩm cho da. Tốt cho da khô và bình thường

Cái này date đến bao giờ???

6. mybube

mybube Bube Shop

6, SRM chiết xuất từ Lemon ~ dành cho da nhờn, mụn giảm thâm hiệu quả. chiết xuất chanh, có khả năng kiểm soát dầu hiệu quả và tính chất làm trắng. Lemon nổi tiếng với các nội dung Vitamin C của nó, giúp làm sạch lỗ chân lông, giúp cân bằng da dầu của bạn, để lại làn da của bạn làm sạch và sáng mà không cảm thấy khô và cứng. Nó đi kèm với mùi hương chanh tươi mát, giữ cho làn da của bạn mềm mại và dẻo dai.
    Cái này date đến bh chị gái nhỉ???

7. xumio247

hàng của mình ngày sản xuất năm 2012 mẹ nó nhé :)

8. mebiru

mebiru Biru=Bia+Ruou

9, SRM chiết xuất từ Đậu xanh ~ dành cho da lão hóa và nhờn. Nó được làm giàu với chiết xuất tự nhiêntừ đậu xanh giúp loại bỏ tạp chất, bã nhờn kiểm soát và hình thành mụn trứng cá, trong khi cung cấp dinh dưỡng cho làn da của bạn. Đậu xanh có đặc tính chống oxy hóa tuyệt vời, nhờ Vitamin E, isoflavones và anthocyanin, giúp giảm nếp nhăn, làm sáng lên màu da của bạn, cho bạn cái nhìn trẻ trung bạn mong muốn.

Vậy fix giá và freeship cho mình 2 loại này nhé..

9. xumio247

Giá 90k/1tuyp bạn nhé. Nếu lấy trên 10 tuýp mình mới giảm giá được. Hàng chính hãng mình bán giá này là ưu đãi lắm rùi bạn ah. Nếu bạn ở cách ngã 4 sở < 2km mình sẽ freeship còn nếu xa thì mình lấy thêm 10k ship nhé bạn. ^^

10. xumio247

THE FACE SHOP là thương hiệu nổi tiếng về mỹ phẩm chăm sóc sắc đẹp đến từ Hàn Quốc. Sản phẩm làn trắng, tái tạo tế bào da, nuôi dưỡng làn da khỏe mạnh từ sâu bên trong. Sản phẩm không gây kích ứng, phù hợp với mọi loại da, kể cả da nhạy cảm nhất. Sản phẩm được đảm bảo bởi chất lượng và độ tin cậy ở chính thương hiệu THE FACE SHOP.
    Sản phẩm có xuất xứ từ Hàn Quốc. Chi tiết sản phẩm: Sữa rửa mặt Herb Day 365 của The face shop: Xuất xứ: Hàn Quốc Ngày sản xuất: 2012 Hạn sử dụng: 2015 Dung tích: 170ml Thành phần: Chiết xuất 100% từ cây Lô hội,Đào,Cherry, Chanh.... Tác dụng:. Sản phẩm làm sạch hiệu quả mà không làm khô da, đánh bay các chất cặn bã bám trên da của bạn.

11. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

up phụ bác .............................................

12. xumio247

Có mẹ nào dùng sản phẩm của hãng này rồi thì comment cho mọi người biết cảm nhận với nhé :D mình xin tặng (u) thay cho lời cảm ơn ạ :)

13. xumio247

hihi. Cảm ơn chị ạ. Chị có bạn bè thì giới thiệu giúp e với chị nhé :)

14. vuanhc

vuanhc Thành viên rất tích cực

2, It Girl Cleansing Foam (Egg) -Sữa rửa mặt với chiết xuất từ trứng gà (dành cho da khô)
    Nhẹ nhàng làm sạch bụi bẩn và loại bỏ bớt dầu dư thừa mà không làm mất đi độ ẩm. Bọt giúp làm sạch sâu và giải độc lỗ chân lông, loại bỏ tạp chất và để lại làn da tươi trẻ. Chiết xuất trứng giúp thắt chặt lỗ chân lông cho một cảm giác mềm mại và mượt mà hơn
    5, SRM chiết xuất từ Sơ ri ~ dành cho da lão hóa. bao gồm sơ ri và các chiết xuất thực vật nhẹ nhàng cho da. Sơ ri là loại quả giàu vitamin C, thúc đẩy tái sinh làn da mịn màng cho làn da rạng rỡ, giúp loại bỏ bã nhờn quá mức và các tạp chất mà
    không có cảm giác khô. Mùi hương dễ chịu.
    Mai bạn ship cho mình 2 tuyp nay nhe!

15. xumio247

ok ấy nhé. ấy cho mình số điện thoại và địa chỉ mai mình mang hàng qua :)

16. xumio247

có rất nhiều mẹ hỏi sữa rửa mặt chiết xuất từ nha đam. Hiện tại hàng này rất nhiều người chuộng nên đã hết, khoảng 2, 3 ngày nữa mới có. Các mẹ nhắn tin vào số điện thoại cho em địa chỉ khi nào có hàng em sẽ alo ah. Cảm ơn mọi người nhìu :)

17. giatlanhanh

giatlanhanh Thành viên chính thức

Mình đang dùng srm của hãng này tinh chất lựu, da mình dễ bị dị ứng nên cũng kén dùng mấy thứ mỹ phẩm này. Nhưng tuýp srm của mình đang còn, up ủng hộ bạn nhanh hết hàng :cool:

18. xumio247

cảm ơn mẹ nó nhé. khi nào tuýp sữa rửa mặt của mẹ nó hết thì alo e nha...hi

19. xumio247

Mai e đi giao hàng các mẹ có ai muốn mua nhanh tay đăng ký mai e đi giao hàng luôn nào :)

20. elcharm01

elcharm01 Bắt đầu nổi tiếng

Danh dau nhe, chi dang dung tra xanh. Het se alo em