Cần giúp: Có Mẹ Nào Chữa Đẻ Con Trai Ở Bắc Ninh Chưa?

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi me_yeu_tina, 13/10/2009.

1. me_yeu_tina

me_yeu_tina Thành viên rất tích cực

Chả là e đang muốn sinh bé trai, nên có dò hỏi ở đâu chữa đẻ con trai, vì bé đầu là gái, nên muốn sinh bé trai cho chắc..sau có sinh nữa thì bé gì cũng đc..hì hì..E thấy nhiều người mách ở Bắc Ninh có người cắt thuốc, bắt mạch cả 2vch, 2 người cùng uống thuốc( hình như là thuốc Nam), để tiêu diệt bớt GEN X đi..tức là GEN Y trội hơn nên khả năng đẻ con trai dễ hơn..Nhưng nghe nhiều người mách vậy...k biết thực hư thế nào? Có mẹ nào đã chửa đẻ ở đó cho e xin chút kinh nghiệm và niềm tin..hìhì..cắm ơn các mẹ nhiều nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_yeu_tina
    Đang tải...

2. me_yeu_tina

...chưa có mẹ nào chữa đẻ con trai à..hay có địa chỉ khác cho e xin với....xin đa tạ

3. tungmai

tungmai Thành viên chính thức

Hihi. Em cung cung chung mong muon do day. Vo chong em quan niem, da co bau thi de de, dung ma da co con gai dau roi nen muon co con trai nua cho du nep te. Me no... "thi nghiem" di roi mach cho em voi nhe!

4. me_yeu_tina

hí hí...nhất trí sờ tí...để e xem thế nào có gì mách chị nhé..hì hfi

5. me_yeu_tina

uppppppppppppppp........k có mẹ nào biết à? địa chỉ khác cũng đc..e đang khát khao!!! hì hì

Moon Cry thích bài này.
  6. bongmy

bongmy Thành viên chính thức

Mẹ này cũng muốn sinh con trai hả, để mình có kết quả sẽ báo cho nhé. Còn 13 ngày nữa đến lịch chiến đấu rồi.

Moon Cry thích bài này.
  7. mengoc

mengoc Thành viên tập sự

Tớ không biết dùng thuốc đấy ra con trai được chắc chắn bao nhiêu phần trăm, chỉ biết em tớ dùng rồi vẫn hai con vịt, buồn rơi nước mắt.

Moon Cry thích bài này.
  8. meruarua

meruarua Bắt đầu nổi tiếng

Bạn em cũng uống thuốc ở một ông ở Bắc Ninh đấy, nhưng nó cắt thuốc để sinh bé gái vì đi xem bói họ bảo phải sinh bé gái đầu lòng không thì khó nuôi. Nó bảo cắt thuốc uống để tháng 8 mang thai nhưng đến giờ chưa siêu âm chắc chắn nên chưa biết con trai hay con gái, đợi vài hôm nữa e sẽ hỏi xem thế nào, tiện thể hỏi địa chỉ cho chị nhé!

9. *MEBIMBIM*

*MEBIMBIM* CẢNHÀTACÙNGYÊUTHƯƠ NGNHAU

Bác bạn mẹ mình có 3 con gái,năm 86 mẹ mình có lấy thuốc sinh bé trai cho vơ bác ấy đeo(thuốc này đeo bên trái cạp quần,đeo từ lúc ... tới lúc sinh mới thôi.k được bỏ ra,tắm xong lại đeo vào.k được để nước mưa dính vào.đại loại là nâng như nâng trứng nhé).Thế là bé trai đó ra đời.Anh nhà bác ruột mình cũng 3 con gái,cũng đeo thuốc và cũng con trai.Bác bạn mẹ mình năm ngoái cũng ra nhờ mẹ mình lấy thuốc cho con gái xắp cưới(lúc đó mình có bầu 7 tháng)Giờ chị đó cũng sinh bé trai.Hôm qua bác ấy lại ra đặt bảo mẹ mình lấy thuốc cho dúa con gái nữa và 1 chị hàng xóm của bác ấy nữa.Vậy là nhà bác ấy 2 đời dùng thuốc này đấy.Lúc đầu mình cũng k tin nhưng nhìn lại thì thấy chưa có trường hơp nào k sinh được bé trai cả.Vô sinh thì k nói làm gì.Mình thì có 1 con trai rồi nhưng mình vẫn muốn sinh bé trai nữa,chắclúc đó cũng sẽ đeo thuốc .Mà bà ngoại đang k cho đẻ đây.:rolleyes::rolleyes:

10. trang_0908130366

trang_0908130366 Thành viên chính thức

eo ơi lại có thuốc đặc hiệu thế cơ à? hihi lần đầu nghe thế
    nhưng mình thì hổng có tin về thuốc kiểu này lắm thì pải

11. hoamoclan99vn

hoamoclan99vn Thành viên tích cực

2 chị con nhà bác em dùng thuốc ở đây, một chị thì đẻ con trai, còn một chị thì 2 thị mẹt. chả biết thế nào?

12. daobong

daobong

Tớ thì tớ nghĩ, sinh con trai hay con gái còn do cơ địa của từng người. hihii! Trc mới cưới đc bác bán thuốc gần nhà mách uống canxi, hình như uống có 1 vỉ trong vòng 1 tuần. Nhưng mà sau đó, khi bầu bí, cứ uống canxi la fem buồn nôn. Chả biết thế nào! Chị làm cùng cty cũ thì đi tiêm thuốc diệt X, cuối cùng cũng đẻ được thằng cu! hihii!@

13. Incoi 04

Incoi 04 Thành viên đạt chuẩn

Đúng là tớ biết 2 người dùng thuốc ở đó đẻ con trai thật. Nhưng mà k biết do thuốc hay không vì xác suất là 50/50 mà.

14. mebecong2004

mebecong2004

Có tớ đây. Tớ và bạn tớ cũng đi cắt thuốc ở Bắc Ninh để sinh con trai. Thầy lang thì cam đoan uống thuốc sẽ sinh con trai, nhưng tớ và bạn tớ vẫn sinh con gái mặc dù bọn tớ còn siêu âm ngày rụng trứng nữa nên tớ nghĩ là chả có gì chắc chắn cả. Tớ thì trai hay gái cũng được nhưng đi cắt thuốc để chiều lòng chồng nhưng vẫn ko được như chồng mong muốn.

Moon Cry thích bài này.
  15. *MEBIMBIM*

*MEBIMBIM* CẢNHÀTACÙNGYÊUTHƯƠ NGNHAU

Thuốc này chỉ đeo ở cạp quần thôi chứ có uống đâu.Mới đầu mình cũng k tin nhưng kết quả những người dùng thuốc đã cho thấy kết quả là rất khả quan.

16. mekeo

mekeo Bắt đầu nổi tiếng

mình cũng đang liều định đi bắc ninh cơ mà thấy các mẹ bẩu thế nên đang nản

Moon Cry thích bài này.
  17. hangnhunglinh

hangnhunglinh Thành viên tập sự

Minh nghe nói ở uống thuốc ở Bắc Ninh cũng đẻ con trai nhưng ko biết địa chỉ ở đâu. Chị em nào có địa chỉ send cho mình thông tin nhé. Thanks!

18. bong_yeu

bong_yeu Thành viên sắp chính thức

để con trai ạ, em chả thích mà vẫn có con giai đây ạ. :(
    muốn có 1 bé gái quá rồi...

19. thanhthu822000

thanhthu822000 Thành viên chính thức

em da tung di kham de sinh con trai o Bac Ninh roi, em la dau Bac Ninh ma.Em cung dat duoc y nguyen. Cu cau nha em duoc 3 tuoi roi. Em cung da gioi thieu cho 3 nguoi da con gai dau long di kham o day va cung da co con trai. Em khong biet cac me khac the nao chu 3 me em gioi thieu den deu duoc con trai nen em cung mung lam!
    Ong lang nay bi khoeo chan va rat nhiet tinh, moi toi hoi noi bay. Nhung phai ca hai vo chong di kham thi moi hieu qua va phai kieng sinh hoat mat 1 thang day. Cac me ghi lai dia chi va goi dien truoc de xem ong ay co nhan loi khong nhe! Chuc cac me deu dat duoc y nguyen. Vai nam nua lam tap 2 em cung ve de mong co co con gai.
    Dia chi: THon Xuan Binh- Xa Dai Xuan- Huyen Que Vo- Bac Ninh
    DT: 0241.3863857- DD: 01685290242 ( ong Phuong)
    ( Tu HN di theo duong sang Cau Duong ve Tu Son-> Doc Suoi Hoa-> re phai vao duong Hoang Quoc Viet( duong o BN chu khong phai o HN dau cac me nhe)-> cho-> hoi nha Ong Phuong ( tam 40km)
    Me nao dat duoc y nguyen thi len dien dan bao tin nhe

20. ShopDieuAnh

ShopDieuAnh Bắt đầu tích cực

Các mẹ ơi, ở cơ quan em mọi người kéo nhau sang đấy ầm ầm, nhưng kết quả có người thì được con trai, có người vẫn chửa con gái đấy các mẹ ạ. Và có chị thì bầu 3 tháng thì xảy.
    Đó là 1 loại thuốc làm tiêu diệt tinh trùng X ở bố, vì vậy theo em tinh trùng Y chắc chắn cũng bị ảnh hưởng, vậy sau này bé sinh ra liệu sức khỏe và sự phát triển có bình thường đc k ạ? Các mẹ thấy thế nào.
    Đó chỉ là ý kiến của e và 1 số trường hợp e biết thôi nhé, mẹ nào biết thông tin gì thì post lên các chị em tham khảo.

me-jin thích bài này.