Toàn quốc: Kis shop - Hàng mùa đông mới về: áo khoác, phao,thun lót nỉ, legging cực chất cho các bé

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi lamp1612, 4/12/2012.

1. lamp1612

lamp1612 Thành viên tập sự

Em mới tập tọe bán quần áo trẻ em để phục vụ nhu cầu cho các bé mùa đông này, các mẹ ủng hộ e nha!
    Do mù tịt về công nghệ nên ảnh em chụp hơi bị dìm hàng các em ý, các mẹ mà sờ tận tay, nhìn tận mắt thì không chê được câu nào đâu ạ, các mẹ đã nhận được hàng vô cùng hài lòng, thế nên các mẹ ko phải lăn tăn là hàng bên ngoài ko được như trong ảnh nhé.
    Hàng đợt này nhiều áo khoác cho bé nam từ 5-6 tuổi trở xuống, các mẹ có con trai lớn hơn mà có nhu cầu thì e sẽ tận tay tận chân đi lấy hàng luôn để phục vụ các mẹ ^^
    Váy và áo thun lót nỉ cho các bé gái thì xinh miễn chê, mặc kèm váy vô cùng điệu đà, hoặc mặc kèm legging cũng lót bông nỉ nữa, sành điệu mà vẫn đảm bảo sức khỏe đấy ạ.
    Các mẹ xem hàng mà có nhu cầu thì pm em ngay để em giữ hàng nhé:
    - Em tên Nhung, sn 89
    - Y!h: phamhongnhung161289
    - M: 0985 888895 / 0917 607 487

V01 - 215k
    Váy dạ mịn cho bé từ 1 đến 2 tuổi, mặc kèm áo thun bên trong hoặc áo len vẫn đảm bảo đủ ấm cho bé, hàng chỉ có 1 chiêc duy nhất thôi ạ

K05 - 345k
    Chiếc áo da hot nhất trong đợt hàng này, hàng em bán chạy ầm ầm luôn ạ, mới về đã chỉ còn duy nhất 1 size cho bé 3-4 tuổi (tùy cân nặng các bé) thôi ạ. Áo cực kỳ sành điệu, mà chất da thì các mẹ cũng biết là có khả năng cản gió cũng khá tốt rồi. Mỗi đợt hàng em lấy sẽ khác nhau, mẹ nào kết rồi thì nhanh tay múc ngay kẻo hết nhé ạ ^^

L01 - 155k
    Legging siêu ấm cho các bé mặc kèm váy, màu sắc ko quá sặc sỡ để tránh làm màu áo bị chìm, cũng ko quá tối màu, họa tiết thỏ xì tin cực yêu. Một điểm cộng cho chiếc legging này là lớp lót nỉ bông bên trong vô cùng ấm, các bé thoải mái mặc váy mà ko sợ lạnh nhé các mẹ :X
    Size cho bé từ 3 đến 8 tuổi

K02-285k
    Áo phao in họa tiết mặc cười màu vàng rực rỡ, phù hợp cho cả bé trai và bé gái từ 2 đến 5 tuổi, lót nỉ dầy dặn là đặc điểm chung của Kis shop rồi nên các mẹ nhìn ảnh là thấy ngay, e cũng ko phải giới thiệu nhiều nữa ạ!

K03 -275k
    So hotttttttttt, item bán chạy nhất trong đợt hàng này, e lấy đủ size mà giờ chỉ còn 01 chiếc duy nhất cho bé độ tuổi 3-4 thôi ạ. Các mẹ xem ảnh là ưng ngay rồi, khi nhận hàng sờ chất còn mê nữa ý ạ. Có mẹ còn mua cả đôi cho 2 nhóc luôn vì áo quá đẹp và quá chất: trước và sau pha 2 kiểu khác nhau, trong lót nỉ. Nhanh tay pm em để ko bỏ qua em ý nhé các mẹ

D01 - 175k
    Áo cao cổ dài tay cho bé gái từ 2 đến 5 tuổi, hồng chấm bi thì quá là xì tin rồi các chị nhỉ, giá tiền quá xứng đáng cho một chiếc áo vừa đẹp, lại có tác dụng giữ ấm cho cơ thể và ấm cả cổ nữa ạ.

D04- 185k
    Cũng lót nỉ bên trong và dầy dặn như D01 bên trên, nhưng đây là mẫu cực kỳ mới và lạ của năm nay. Em nhanh tay nhanh mắt lắm mới kiếm được 1 dây cho bé từ 2 đến 7 tuổi thôi các mẹ ạ. Dây gồm 2 màu : hồng tím và hồng cam.

D02-175k
    Áo len mịn và dầy cho bé trai từ 2 đến 4 tuổi, mặc bên trong áo phao là vừa đủ ấm vì các bé trai nhà mình bây giờ hiếu động lắm, chạy nhảy suốt ý ạ.

D03-165k
    Áo giả len, kẻ ngang cho bé trai tầm 2-3 tuổi, có 2 màu, lót nỉ dầy và ấm kinh khủng, mẹ nào cũng thích, nhưng dây này toàn size nhỏ chứ ko có size to các mẹ ạ. Hứa hẹn đợt sau lấy hàng e sẽ đa dạng hơn về cả kiểu dáng và size nữa. Lần đầu còn thiếu kinh nghiệm lắm ạ :p

D05- 250k
    Áo len lông mịn đúng mode năm nay của người nhớn, áp dụng luôn cho trẻ con ạ,hihi. Em nghĩ đây là 1 trong những món đồ không thể thiếu trong tủ quần áo của các bé gái từ 2 đến 5 tuổi đâu ạ. Cực kỳ độc và lạ!

V02- 260k
    Quá rẻ cho một chiếc váy đáng iu như thế này, khuyết điểm của em ý là size nhỏ, chỉ vừa cho các bé từ 1 đến 3 tuổi thôi ạ. Em nghĩ ko mẹ nào có thể bỏ qua mà ko mất vài giây để ngắm nhìn em nó :"> có 2 màu cho các mẹ lựa chọn để làm điệu cho bé gái các mẹ nhé

K04 - 395k
    Áo phao cực chất trong đợt hàng này các chị ạ! Ko ai có thể phủ nhận được độ đẹp, dầy dặn cả trong lẫn ngoài của em ý. loại này bên em có đủ size cho bé từ 3 đến 7 tuổi, màu vàng đồng rất sang mà sạch sẽ lắm các mẹ ạ. ko lo các bé vứt áo quăng quật khắp nơi đâu ^^

K01- 285k
    Em này do siêu cute và ấm áp, hợp lý cả về giá cả và chất lượng nên cả dây giờ chỉ còn 1 size cho bé 2-3 tuổi thôi ạ. Có mấy mẹ đã đặt em lấy thêm rồi, hàng về là em update luôn để các chị tiện theo dõi.

Mọi người ủng hộ shop nha! Thank mọi người nhiều ạ! :h:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lamp1612
    Sửa lần cuối: 4/12/2012