Trang 1/712 12345671151101501 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 7112
    Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,913
    Được cám ơn 1,116 lần trong 900 bài
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Default THUỐC NGÂM PHỤ KHOA chữa VIÊM LỘ TUYẾN_DIỆT NẤM NGỨA, không cần đặt, không cần uống

Hoa
    0983.152.886
    . . . . . . . . ....... . . . . . . .
    Số nhà 14, đường Thạch Bàn, quận Long Biên, Hà Nội.
    (Nếu các mẹ cần ship thì nhắn giúp mình địa chỉ và điện thoại. Nhà mình nhận ship hàng từ 2h - 5h hàng ngày.)
    Phí ship (áp dụng cho các quận Ba Đình, Đống Đa, Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng):

• 3 gói: Freeship.
    • 2 gói: 25K cho các quận Ba Đình, Đống Đa, Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng, freeship nếu lấy 3 gói

Các quận Thanh Xuân, Tây Hồ, Cầu Giấy: Tùy từng địa chỉ sẽ được fs khi mua 4 hoặc 5 gói. Nhận ship hàng khi khách hàng mua 2 gói trở lên.

(Để đảm bảo nguồn gốc của thuốc cũng như bảo vệ quyền lợi của khách hàng mua sau, mình không nhận lại thuốc đã mua nhé. Trường hợp các mẹ order nhưng khi giao hàng vì bất kỳ lý do gì mà các mẹ không nhận hàng vui lòng thanh toán 25K tiền ship.)
    (dành cho các mẹ ở ngoài HN)
    Số TK:
    0011 0011 8686 9

Chủ TK: Bùi Xuân Trường
    Ngân hàng: Sở giao dịch Vietcombank Hà Nội.

Comment của khách hàng đã dùng thuốc nhà khác:

Trích Nguyên văn bởi Suri1504 View Post
    Em cũng đã dùng của 1 mẹ trên này, cảm giác dùng thấy khô ráo lúc ấy nhưng xong rồi rất ngứa bây giờ không dùng còn bị nặng hơn ấy ạ. chẳng biết thế nào nữa. chỉ cho em 3 gói dúng thử chị nhé. địa chỉ em ib nha >"<
    Và sau khi dùng thuốc nhà mẹ Ốc:

Trích Nguyên văn bởi Suri1504 View Post
    Chị ơi e dùng 6 gói thì còn 1 gói thôi, tại e bận việc nên ko làm thường xuyên được, nhưng cảm nhận là thấy hiệu quả ngay từ hôm đầu tiên, không bị ra dịch nữa ( ngày trước em bị ra nhiều lắm, như bã đậu ý lúc nào cũng 1 mảng dầy phải dùng bvs hàng ngày ấy ạ. thế là giờ không ra chút nào cả ngày luôn, mỗi tội là vẫn còn bị ngứa ở xung quang tam giác @@ chị ship cho e thêm 5 gói nữa chị nhé tiện cho e 2 lọ quất mạch nha chị nhé ^^ lần này có thời gian rảnh rồi e sẽ kiên trì. Em cảm ơn chị lắm lắm ạ ^^
    Thế cho nên, giá nhà mình có thể không phải là rẻ nhất nhưng chất lượng luôn luôn là tốt nhất. Các mẹ đừng so sánh với nhà khác nếu giá của họ có rẻ hơn giá bán của mình vì mọi sự so sánh đều là khập khiễng.

Trích Nguyên văn bởi thuyduonghnvn View Post
    em vào báo cáo 1 tí, cũng để vote cho thuốc của mẹ ốc luôn ạ.

Tối qua và sáng sớm nay em đã bắt đầu dùng thuốc theo đúng như hướng dẫn và liều dùng của mẹ ốc. Dùng cả gói cho lần ngâm đầu tiên, 1/3 gói cho các lần tiếp theo, kết quả là từ tối qua đến giờ thấy rất sạch sẽ khô ráo ạ. Chỗ ý hồng hào chứ ko bị lợt ra như mọi hôm do huyết trắng ra nhiều, như cất được 1 gánh nặng. Mừng ko kể xiết.

Em sẽ ngâm đủ ngày 2 lần cho đến hết gói thứ 3 đúng như hướng dẫn sử dụng ạ.

Cảm ơn mẹ ốc nhiều lắm lắm
    Trích Nguyên văn bởi gato77 View Post
    Hết thuốc hôm chủ nhật, hôm nay mới đi khám lại. Ngon lành cành đào rồi mẹ nó ạ. Bác sỹ khen đẹp luôn. Mấy hôm nữa sẽ nhắn bạn lấy thêm để dành dùng sau khi QKD. Thanks mẹ nó nhé.
    Trích Nguyên văn bởi Congchuanari View Post
    Chị ơi. Hai hôm nay e bị ngứa vùng dưới, ngứa khó chịu quá, mà lâu rồi giờ mới bị lại. Năm 2010 e mua thuốc của chị, đến giờ vẫn còn 1 gói nguyên, e thấy hạn dùng là t10/2013, vậy e dùng có đc ko chị ha
    Trích Nguyên văn bởi kualalumpur View Post
    ầy, sao êm hẳn nhỉ, lần này ship cho mềnh 25 gói dùng dần nha. khuyến mại khủng đê.
    Trích Nguyên văn bởi Bik fu*o*g View Post
    c ơi! Hum trước e đi khám lại bác sĩ nói bệnh e khỏi rồi,cổ tử cug đẹp rồi,hjhj vậy là sau mừơi mâý năm fải khó chiụ thì gjờ thoải mái rồi hjhj e lên comment để c biết,e vẫn còn 1 gói nữa dự fòg hjhj bjo hết e lại gọi làm fiền c!
    Trích Nguyên văn bởi maikahanoi View Post
    Đã dùng thử thuốc của mẹ Ốc. Mình bị nhẹ thôi nên không có cảm giác rát, nhưng mình nghĩ thuốc của bạn tốt đó vì cảm giác "sạch bong kin kít" sau khi ngâm xong. Tớ sẽ đặt gạch ủng hộ dài dài.
    P/S: Các mẹ cứ yên tâm dùng nhá. Hôm qua tớ đi khám PK định kỳ được chị y tá khen là sao "hồng" thế đấy (thật mừng vui là mình đã khỏi viêm....."
    Trích Nguyên văn bởi tunyeucuame View Post
    chị ơi lần đầu dùng thấy nóng rát, thấy lo lo, nhưng sau nửa tiếng hết nóng, cảm giác thoải mái lắm, em ngâm 2 lần 2 gói luôn, đỡ hẳn, định oder thêm nhưng lại phải đi c tác, hôm nào về phải lấy luôn cả chục gói dùng cho dứt luôn
    Trích Nguyên văn bởi Song Nhi View Post
    Em ơi, thuốc dùng tốt quá nên chị chạy một mạch vào đây để cảm ơn em đã giải thoát cho chị khỏi nỗi lo xếp hàng ở phòng khám.
    Mai em lại cho chị 3 gói đến cà phê Cận nhé, chị gần như thoát nợ rồi nên muốn "bồi thêm mấy nhát" cho yên tâm. Biết em ở Pháo Đài Láng nhưng có vẻ như em không hay ở văn phòng nên nhờ em đưa qua cho chị thì tiện hơn.
    Kiểu này phải dùng định kỳ hàng tháng theo lời khuyên của em mới được.
    Xem thêm phản hồi!:

Trích Nguyên văn bởi Moibeo View Post
    Mẹ ốc!
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ em Chinsu View Post
    từ hôm dùng 2 gói của bác đến bây giờ, trộm vía là sau mỗi lần KN là ko bị ngứa nữa/ Trộm vía trộm vía, hihi
    Năm mới chúc bác buôn may bán đắt, sức khỏe dồi dào nhá
    Đọc comment của các mẹ mới thấy hiện tượng " nóng nóng, bỏng bỏng" là phổ biến nhỉ, hihi...
    Cơ mà mình nghĩ đó là vị nóng của thuốc nên ko lo lắm, thậm chí ngâm vào thấy nóng ấm còn dễ chịu hơn ấy chứ.

Mình thực hiện đúng hướng dẫn sử dụng ( lần đầu 1 gói với 2l nước, lần sau 1/3 gói với 1,5l, đun 15 phút, đổ ra chậu cho nguội bớt rồi ngồi hẳn vào chậu đọc truyện tới lúc nguội ngắt thuốc, hehe..), còn ngâm luôn quần chip vào nước thuốc nữa, nên sau 2 gói đã okie mẹ ốc nhé. Vậy mà mất oan mấy trăm nghìn thuốc tây, phí của.

Từ nay tớ là khách hàng của nhà meoc. Tks mẹ cháu nhiều!!!
    Trích Nguyên văn bởi Hạ Linh 588 View Post
    CHỊ ỐC ƠI EM QUA XEM CHỊ BUÔN BÁN THẾ NÀO THÔI CHỨ K MUA HÀNG ĐÂU Ạ, :P
    cách đây 1 năm em bị nấm siêu nặng, mà chỉ kiên trì 5 gói thuốc của chị mà khỏi hẳn, nghĩ lại lúc đó em sợ quá chị ơi
    công nhận thuốc nhà chị hiệu nghiệm với em quá, mong rằng các mẹ bị bệnh phụ khoa sẽ tìm dc đến chị
    Hướng dẫn sử dụng tính năng Spoiler

Mời các mẹ truy cập: http://chuaviemphukhoa.com.vn (các mẹ nhớ gõ đủ .vn nhé ).
    để tham khảo thêm các thông tin bổ ích khác nhé.

Các mẹ lưu ý giúp mẹ Ốc: Do sơ suất trong khâu in ấn nên lô thuốc mới đóng lẽ ra có hạn dùng đến T8/2015, bên nhà in lại in thành T8/2014. Do vậy, tất cả những gói thuốc mà ghi hạn dùng là T8/2014 các mẹ hiểu giúp em là T8/2015 nhé. Tks các mẹ nhiều!

. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

Giá bán: 70K/gói
    Như đã hứa, mẹ Ốc xin gửi tới các mẹ chương trình KM cho ngày hôm nay, 31/10/2004:

- Freeship qua cpn cho mọi đơn hàng trong địa bàn HN ( các mẹ thanh toán bằng chuyển khoản nhé).
    - Share 1/2 ship cpn cho các đơn hàng ngoại tỉnh.

Chân thành cảm ơn các mẹ.

Mua 5 gói được tặng 1 gói ( freeship nội thành)

Mua 10 gói được tặng 3 gói (freeship).

Tặng tiếp 15%trọng lượng đơn hàng cho lần mua hàng tiếp theo khi khách hàng viết đôi lời cảm nhận về chất lượng và hiệu quả của thuốc trên topic, nhằm khuyến khích nhiều thật nhiều comment của những khách hàng dùng thuốc thấy tốt mà không dám xuất hiện trên topic. Phần tặng thêm này vẫn được nhận kèm với các chương trình khuyến mãi mà mẹ Ốc đang áp dụng nhé.

Chính sách ship hàng nội thành vẫn như cũ. Các khách hàng ngoài HN mua từ 10g trở lên sẽ bonus thêm 1/2 phí ship CPN ạ.

Kính mời các mẹ ghé thăm và dùng thử Thuốc phụ khoa đông y - Không cần đặt, không cần uống nhà mình cho rôm rả nhé.

. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
    Kinh nghiệm dùng thuốc chữa Viêm lộ tuyến của khách hàng nhà ocyeucuame:

Trích Nguyên văn bởi Bichlien View Post
    chào các mẹ!tin vui cho các mẹ là viêm lộ tuyến nặng cũng chữa được nhé! mình ở Quảng Ninh, đợt trc đi khám bác sĩ bảo bị viêm lộ tuyến 2cm, mà còn bị loét nữa(nghe xong sợ phát khóc), cơ mà lúc ấy chữa nhiều nên cũng hơi bị chán, ko muốn làm gì nữa, nhưng mà bỏ mặc thì cũng ko được, nên mình mua thử mấy gói về dùng. Nhưng mình ko ngâm theo hướng dẫn, mà mình dùng xilanh bơm nước thuốc vào âm đạo, rồi nằm yên khoảng 20p.CÁc mẹ lưu ý nhé, bơm kiểu này thì xác định là nước sẽ dễ chảy ra, các mẹ cần đặt dưới mông cái gối để nó nâng cao mông lên, cửa âm đạo của mình sẽ ngửa lên trời và nước thuốc ít bị chảy ra. Ah, làm theo kiểu bơm này rất tiết kiệm nhé, các mẹ đun 1/3 gói thuốc nhưng ko cần 1 lít nước, vì dùng ko hết đâu, đun 1 ít thôi, đến lúc thành quả chỉ cần vài xilanh nước thuốc thôi mà, mà đun ít nước như vậy, nước thuốc hiển nhiên sẽ rất đặc(như kiểu bạn đun 1 gói thuốc với 1 lít nước á). Về sau chắc các bạn chỉ cần lấy 1/5, 1/6 gói thuốc ra đun, đun 1 lần dùng cả ngày(ngày ngâm 2 lần). Mới làm theo kiểu này, những lần đầu chưa kinh nghiệm, các mẹ sẽ dễ để nước bị chảy ra ngoài, nên cứ đun lấy 5,6 xi lanh 10cc nước ấy, để nó tràn ra mình lại bơm thêm vào, những lần sau làm tốt rồi, chắc 1 lần chỉ khoảng 2,3 xi lanh nước thuốc là đủ. Đợt mình dùng, 7 ngày mới hết 1 gói thuốc rưỡi ấy! Hum nào lười thì 1 ngày 1 lần, chăm thì 1 ngày 2 lần(nhưng chắc đc 1,2 hôm chăm), sau đó mình dừng do gia đình có việc bận rộn quá, bẵng đi 1 tháng hoặc 1 tháng rưỡi, mình lấy hết dũng khí đi khám lại (căn bản cũng ko dám hi vọng là có kết quả,với lại sợ đi khám lắm vì đau). Vậy mà lúc bác sĩ nói mình như ko tin nổi vào tai, bác sĩ bảo còn hơn 1 cm. Mình thề là cuộc đời mình đi khám phụ khoa chỉ toàn là những kết quả buồn phát khóc thôi, vậy mà hôm ấy mình ra khỏi phòng khám mà chỉ muốn nhảy chân sáo như trẻ con được kẹo vậy. Bởi thời gian mình chữa quá ngắn, hơn nữa nếu có kết quả, cũng ko nghĩ là giảm được 1 nửa như vậy! Mình chữa viêm lộ tuyến thâm niên cũng được hơn 1 năm rồi, mệt mỏi lắm,thuốc tây thì khỏi phải nói, chữa nhiều rồi, uống thuốc đông y nhiều đến nỗi bị yếu cả thận, gặp được thuốc ngâm này đúng như phao cứu sinh vậy! Vài dòng chia sẻ hi vọng giúp được cho các mẹ đag bị nặng khỏi phải loay hoay tìm kiếm ở đâu(vì mình cũng 1 thời loay hoay, tìm tìm đọc đọc). Giá mình biết đến thuốc này sớm thì đã ko mất bao nhiêu thời gian và tiền bạc như vậy. Hi, lời cuối cùng là cảm ơn chủ thớt, đã đưa đến cho chị em phụ nữ bài thuốc đông y hiệu quả này!
    Ah, chuyện quan trọng nhất! chủ thớt cho e đặt 20 gói về dùng dần. Chồng e đi lên HN sẽ ghé vào nhà chủ thớt lấy!
    Trích Nguyên văn bởi Keros2boo View Post
    chị ơi, dù đau tay e vẫn vào ngồi kì cạch gõ feedback nhé, e mừng rớt nc mắt e bị vltctc nặng nhé, e chả còn hy vọng mong khỏi, sau 1 tháng bơm xi lanh nc thuốc vào ctc nằm ngâm, e ngâm cũng ko đều đâu ạ, nhưng hôm qua e đi khám h đã là vltctc diện thu hẹp rồi, ôi e mừng quá hu hu hu
    THÔNG TIN SP
    Thuốc trị bệnh phụ khoa Đông y gia truyền

NHÀ THUỐC ĐÔNG Y GIA TRUYỀN ĐÔNG HIỆP
    Chủ nhà thuốc: Lương y Phạm Đức Hiệp ( Phó Chủ tịch Hội Đông y TP Hà Nội)

Giấy phép số: 71/SYT-GPHĐ/2012 Địa chỉ: Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

Công dụng:

Chữa hiệu quả phần lớn bệnh viêm nhiễm của phụ nữ do các nguyên nhân như: Tạp khuẩn, trùng roi, nấm âm đạo… Đặc biệt, thuốc còn có thể chữa được bệnh viêm cổ tử cung lộ tuyến (dạng nhẹ, mình đã từng bị và giờ đã khỏi. Trường hợp VLT rộng hoặc BS đã chỉ định đốt thì các mẹ đành phải theo chỉ dẫn của BS nhé.).

Cách dùng: Đun sôi 1/2 hoặc 1/3 gói thuốc trong vòng 5-10 phút với khoảng 2 lít nước, để thuốc còn ấm đổ nước ra chậu, bã ở lại nồi và ngâm đến khi nước thuốc nguội. Một ngày ngâm 2 lần. Lưu ý: Ngâm nguyên chất, ko pha thêm nước. Lần đầu tiên nên ngâm hết cả 1 gói thì hiệu quả sẽ cao hơn các mẹ nhé.

Chỉ định: Dùng trong trường hợp viêm âm đạo, nấm ấm đaọ, khí hư vàng xanh, đau, tử cung hư lạnh... Đặc tính: Vị tân khổ, tính ôn, không độc

Thành phần: Thành phần chính là hạt Giần sàng và các vị thuốc quý... với liều lượng thế nào thì là bí kíp gia truyền ạ.

Lưu ý các mẹ: Khi bắt đầu cảm thấy khó chịu như ngứa ngáy, ẩm ướt… chỉ cần ngâm 1-2 gói là khỏi. Thuốc dùng được cho cả bà mẹ mang thai và cho con bú.

(Nhà mình có cả thuốc uống dạng viên và dạng sắc. Mẹ nào bị nặng muốn nhanh khỏi có thể cắt thuốc uống thêm nhé.)

Ngoài ra, nhà thuốc còn nhận điều trị các bệnh kết hợp với châm cứu, bấm huyệt như:

-Viêm đường tiết niệu, yếu sinh lý nam, nữ, rong kinh kéo dài, rối loạn kinh nguyệt.

- Các bệnh về hô hấp như: xoang, viêm họng, viêm phổi...

- Các bệnh phong, thấp, thấp khớp, phong tê bại liệt, viêm đau đa thần kinh.

- Viêm đau dạ dày hành tá tràng, viêm đại tràng, viêm gan.

- Gan, máu nhiễm mỡ, tiểu đường...
    Đôi lời tâm sự gửi tới quý khách hàng
    Các mẹ thân mến!

Kể từ năm 2009, sau chừng ấy năm giới thiệu mặt hàng Thuốc phụ khoa đông y - Không cần đặt, không cần uống, mẹ Ốc đã nhận được rất nhiềutình cảm và sự tin tưởng của các mẹ với mặt hàng này. Nhưng thời gian gần đây, khách hàng nhà mình liên tục hỏi về việc có 1 topic bán thuốctrị bệnh phụ khoa giống nhà mình nhưng giá lại rẻ hơn nhà mình, có phải là cùng một loại thuốc ấy ko? Vì có một số bạn bị "vàonhầm nhà" do khi đọc qua tiêu đề topic thấy cũng giống đến 98%. Minh xin khẳng định, thuốc nhà mình với thuốc nhà bạn ấy là hoàn toàn khác nhau nhé. Mình là đầu mối cung cấp thuốc online duy nhất cho nhà cô chú mình. Còn cách giới thiệu của bạn ấy đến mọi người có phần giống của mình thì các mẹ cũng đừng nhầm lẫn nhé. Có thể nhà bạn ấy cũng có thuốc gia truyền nhưng hoàn toàn khác bài thuốc gia truyền bên nhà mình các mẹ ạ.

Vì vậy, hiệu quả thế nào đã được các mẹ kiểm chứng trong 4 năm qua. Cũng có thể có trường hợp ai đó mua thuốc của nhà mình rồi làm cách nào đó hạ giá thành trước khi đưa ra thị trường thì mình không bàn tới nhé.

Còn về giá cả, sau khi trừ đi các chi phí về nguyên liệu (luôn đc lựa chọn là hàng loại 1), tiền điện, nhân công... thì mình thấy giá mình đang bán là chấp nhận được. Khi nào mua được nguyên liệu rẻ hơn (tùy từng mùa, hiện đang là mùa thu hoạch nguyên liệu chính trong dân) thì mình lại tặng các mẹ nhiều chương trìnhkhuyến mại hấp dẫn khác nhau.

Vì vậy, để hiệu quả chữa bệnh được cao nhất và để niềm tin của các mẹ không bị đặt nhầm chỗ, các mẹ nhớ mua đúng thuốc của Ocyeucuame - 0983.152.886 cácmẹ nhé.

Tks các mẹ rất nhiều.

Để mua đúng thuốc nhà ocyeucuame, theo gợi ý của chị muoigioflower, các mẹ nên PM riêng cho mình thông tin nhận hàng, nhất là số đt, đừng public trên topic kẻo có người suốt ngày canh chừng topic của mẹ Ốc, có order là ngay lập tức alo cho khách để hẹn giao hàng luôn đấy ạ.
    Cách dùng thuốc:

- Các mẹ cho 1/3g thuốc vào 2 lít nước, có thể cho vào túi, có thể ko (mình sẽ gạn sau, tớ mấy năm nay dùng chưa biết bọc một lần nào hết, hi hi). Thuốc sẽ ko tan được đâu, sẽ có bã các mẹ nhé.

- Các mẹ đun sôi kỹ lên, tắt bếp, chờ nguội bớt rồi chắt ra chậu, chắt nhẹ nhàng để cho bã thuốc ở lại nồi nhé. Nếu có trôi một ít bã theo nước thì cũng ko vấn đề gì đâu.

- Cho tay vào thử thuốc, nguội đến độ nóng chịu được thì các mẹ ngâm, khoảng 20- 30 phút sau đó lau khô ko cần rửa lại.

- Thuốc chỉ ngâm 1 lần, ko ngâm lại lần 2 các mẹ nhé và với những ai đã có gia đình, các mẹ vừa ngâm vừa rửa sâu vào bên trong cho sạch hết cặn bã.

Đặc biệt lưu ý: chờ thuốc nguội tự nhiên để ngâm nguyên chất, đừng pha thêm nước lã vào các mẹ nhé và lần đầu tiên nên ngâm luôn 1 gói.
    Lưu ý quan trọng nên đọc:

1. Để đảm bảo nguồn gốc của thuốc, nhà mình không nhận trả lại thuốc vì bất cứ lý do gì nhé. Trừ trường hợp các mẹ không nhận hàng ngay lúc giao hàng, các mẹ chỉ phải thanh toán 25K tiền ship.

2. Trong quá trình dùng thuốc, nếu các mẹ vừa ngâm vừa dùng tay "tác nghiệp" thì nên chuẩn bị sẵn 1 chậu nước sạch bên cạnh để rửa tay luôn, tránh việc tay bị nâu nâu do tiếp xúc với thuốc các mẹ nhé.

3. Với những trường hợp bị nặng, nếu dùng hết khoảng 3g mà chưa thấy hiệu quả thì các mẹ có thể tự điều chỉnh lượng thuốc dùng lên nhé: tăng số lần dùng trong ngày hoặc tăng số lượng thuốc đun mỗi lần hoặc alo cho mình nhé.

4. Vài lần đầu, nhất là lần đầu tiên dùng thuốc, có thể xuất hiện cảm giác nóng rát là do đặc tính vị cay, tính ấm của thuốc. Các mẹ đừng lo lắng và cứ yên tâm là khoảng 30ph nữa nó sẽ dịu dần và hết hẳn nhé.

5. Với trường hợp bị viêm lộ tuyến hoặc chứng khí hư lâu ngày, trong tử cung sẽ đọng nhiều dịch ở các nếp gấp. Vì vậy, sau 3-5 gói đầu dùng thuốc sẽ có hiện tượng ra dịch nhiều, các mẹ nhớ dùng thêm BVS hàng ngày nhé. Kiên trì ngâm thuốc tiếp, dịch bên trong đẩy hết ra ngoài các mẹ sẽ thấy khô ráo.

6. Mặc dù số người khỏi bệnh sau khi dùng thuốc chiếm tỷ lệ cao nhưng vẫn còn 1 vài trường hợp dùng thuốc không được như kết quả mong muốn. Đó thường là do bệnh tình đã bị nặng (thường những bệnh nhân này đã điều trị vài lần bằng thuốc Tây nhưng ko khỏi); dùng thuốc không đúng hướng dẫn hoặc cơ địa hấp thu thuốc kém. Vì vậy, các mẹ nếu dùng thuốc nhà mình sau khoảng 2, 3 đợt mà cảm thấy mình ko hợp thuốc thì phải tìm phương pháp khác nhé.

Chúc các mẹ luôn luôn vui tươi và mạnh khỏe.
    Một số câu hỏi thường gặp:

Câu hỏi số 1:Dùng thuốc có phải kiêng QHTD không?

Đây là câu hỏi mà mình nhận được nhiều nhất từ phía các mẹ.

Trong quá trình dùng thuốc, chị em ta nên kiêng quan hệ để đạt hiệu quả tốt nhất. Tránh lây chéo sang cho chồng và để vết thương bên trong được lên da non. Tuy nhiên, nếu có 1 đôi lần "vi phạm" thì vẫn có thể châm trước, không như đặt thuốc Tây, ta phải kiêng 100%. Vì thuốc Tây khi đặt trong âm đạo, lúc tan ra sẽ thành dạng bột cát mịn. Việc QHTD sẽ khiến các hạt cát nhỏ li ti này chà sát vào niêm mạc tử cung khiến cho việc điều trị kém hoặc không có kết quả.

Câu hỏi số 2: Tại sao các bác sĩ Tây y khuyên không nên ngâm phần kín mà cách dùng của thuốc nhà mẹ Ốc lại phải ngâm? Có sợ vi khuẩn xâm nhập ngược ko?

Các mẹ cứ yên tâm nhé.

Vì thuốc nhà mẹ Ốc có tác dụng diệt khuẩn, diệt nấm. Hơn nữa, trước khi dùng, các mẹ phải đun sôi kỹ khoảng 5, 10 phút rồi mới được dùng. TUYỆT ĐỐI KHÔNG PHA THÊM NƯỚC LÃ cho nhanh nguội mà phải chờ thuốc nguội tự nhiên. Nhất là vào mùa hè, các mẹ nhà mình hay vi phạm lỗi này lắm vì thời tiết nóng nên sờ chậu thuốc mãi vẫn thấy nóng. Đến lúc dùng hiệu quả ko như mong muốn, phản ảnh với mẹ Ốc thì mẹ Ốc mới biết là do các mẹ dùng không đúng hướng dẫn. Vì vậy, các mẹ cứ yên tâm làm theo chỉ dẫn, yên tâm mà ngồi ngâm nhé. Nước thuốc sẽ đi mọi ngóc ngách để tiêu diệt vi khuẩn ở vùng hậu môn, âm đạo, ko cho chúng nó có cơ hội chui ngược vào bên trong đâu các mẹ ạ.

Lưu ý: Các mẹ cũng nên rửa tay bằng xà phòng, vệ sinh vùng kín bằng nước sạch trước khi ngồi ngâm để đạt hiệu quả cao nhất nhé.

Câu hỏi số 3:

Ngâm thuốc có ảnh hưởng đến sự thụ thai ko và trong lúc ngâm mà có thai thì có được không?

Trả lời:

Thuốc nhà mình không ảnh hưởng đến khả năng thụ thai, không diệt tinh trùng các mẹ nhé. Không những vậy, khi mình ngâm thuốc, vùng âm đạo sạch sẽ thì sẽ giúp cho việc thụ thai càng dễ dàng, thuận lợi. Rất nhiều khách hàng nhà mình trong lúc canh trứng đã dùng thuốc ngâm này và mẹ Ốc cũng đã được nhiều bạn báo tin vui cho mẹ Ốc. Có em gái ở 66 Võng Thị cũng mới sinh cùng thời gian với mẹ Ốc luôn đấy ạ.
    THUỐC PHỤ KHOA ĐÔNG Y GIA TRUYỀN
    Địa chỉ: Số nhà 14, đường Thạch Bàn, quận Long Biên, Hà Nội.
    HOTLINE: 0983.152.886
    Http://www.chuaviemphukhoa.com.vn

thay đổi nội dung bởi: ocyeucuame, hôm nay lúc 02:18 PM

2. Những người sau đây 111 đã cám ơn ocyeucuame về bài viết hữu ích này

AnTam (01-14-2012), AZonline.vn (02-17-2014), baolam2011 (08-01-2012), Bống xinh (04-09-2011), Bống_Xinh (11-19-2012), Befree (09-19-2012), Bin zinzin (04-12-2013), bongnamlun (07-05-2012), bongxu2012 (12-26-2012), boru (11-12-2012), cathinhngon (11-29-2012), Công chúa củ đậu (01-26-2013), chiusunb (04-30-2012), Chuot*con*cua*me (12-29-2011), chuotdo (03-09-2011), chuotxinhdep (07-26-2011), cun_yeu_cua_me_102012 (06-29-2013), cuocsongtuoidep82 (03-09-2013), Daisy Yi (01-10-2013), daolinh (02-16-2011), dibemit2711 (09-18-2014), dieutranganh (04-11-2014), dieuvy (05-23-2014), dohoai (10-27-2009), Dothithuha (10-31-2012), duyenpham (02-23-2013), emhattieuoi1 (04-03-2012), Finest (01-30-2013), giadinhnhasoc (11-01-2013), gi_cung-duoc (05-29-2014), Ha Cute (06-20-2013), ha.vi2011 (10-03-2012), HappyFM (03-09-2010), Ha_inovar (03-12-2014), Hạ Linh 588 (05-06-2013), hải sản ghe 86 (05-04-2013), heoquayct (09-10-2012), hh_family (12-21-2012), hoaithu1983 (11-16-2012), hoatrangthangba (01-01-2013), hongnhungvdm (03-31-2010), hong_ngoc (07-14-2014), HQH (07-05-2011), huecapetown (04-02-2011), huenguyen89 (01-25-2013), huong.2013 (05-24-2013), inxinh86 (12-17-2012), jeweljackey (03-26-2013), kechiha2012 (07-09-2012), kenzo_air (12-04-2012), kimoanh0312 (05-31-2014), kumoc (10-21-2013), lehanako (08-07-2012), lemanhha (09-11-2013), linhanh2709 (07-08-2011), Loly21 (08-21-2012), lynkoi (11-20-2013), matchiato (05-19-2013), me cua mit (01-07-2010), Me cua xoai va na (11-19-2012), ME KEANU (04-28-2014), me ot 2612012 (08-16-2012), Me.Quoc.Bao (12-04-2012), MeBeCuncon1 (11-21-2012), mebehant (12-14-2012), medodo1 (10-02-2013), mekeotit2011 (06-12-2011), meNghé (10-12-2010), meomimi (01-10-2013), meyeukubin (09-10-2011), meyeuloncon321 (07-02-2013), me_cua_bin (11-13-2012), mifa (01-02-2013), Minyeu (03-25-2013), mjuyeu (06-24-2013), Moibeo (04-09-2012), Ms.Anh (12-26-2012), nam bo thit bo ngon (07-21-2014), ngansun (06-13-2013), Ngaquynh8181 (03-01-2013), Ngoc _ beo (09-17-2014), ngocbds86 (11-24-2012), nguaconyeudoi (07-09-2013), nhantranda196 (03-19-2014), nhimcoi53 (05-16-2012), Nhược Ninh (08-20-2013), patty (02-22-2011), phamvancac (05-25-2013), phannuhue (03-27-2013), phuonggreen (10-02-2013), phuongtrangminhanh (08-01-2011), Phương xinh (12-26-2011), quynhba (02-25-2014), shop cô chủ nhỏ (11-01-2012), Shop.bexinh (09-25-2013), shopdongho2011 (02-20-2013), shopnhimsoc (10-18-2013), shopthuphuong (01-23-2010), silvercat (04-24-2011), slimstar (04-24-2011), suakute (02-04-2010), THUYDUONG14166 (11-04-2011), thuyntt234 (11-30-2013), thuyvu1409 (06-15-2014), tienminh02 (07-27-2014), tranthihuong24 (10-01-2013), tranvananh_vn (01-31-2013), vankhanhchau (03-04-2013), Vinacua (03-23-2011), vit.kute (06-22-2014), www.quanaobigsizevn.com (05-01-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,913
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Thêm các phản hồi nữa đây các mẹ ơi:

Trích Nguyên văn bởi meyeukubin View Post
    E chúc chị đắt hàng nha.Trộm vía,lâu rùi e ko bị ngứa nữa nên chưa phải dùng thêm thuốc ngâm nhà chị.Có ai bị thì e sẽ giới thiệu cho chị nha.
    Trích Nguyên văn bởi binzlovely View Post
    em bị ra nhiều khí hư uuống thuốc tây y nhiều ui nhưng ko đỡ giờ dùng hết 3g thấy đỡ nhiều ui nên em nhắn chị lấy tiếp nè. hjhj
    Trích Nguyên văn bởi bigha View Post
    chị đang có chương trình giảm giá à chị? trộm vía từ khi dùng thuốc chị em k bị lại nữa chị ạ, thỉnh thoảng vào xem ân nhân buôn bán thế nào thôi ạ, hihi
    Trích Nguyên văn bởi Oliu View Post
    Vừa ngâm được 2 ngày, vào comment cho em đây: Cảm giác khô ráo, sạch sẽ, nhẹ cả người. Sẽ lên tinh thần để mỗi tháng dùng được 1 gói sau mỗi kỳ đèn đỏ.
    Thanks you em gái nhiều nhiều nhé. Hy vọng thoát được cái cảnh định kỳ đôi ba tháng đi khám PK, rồi đặt thuốc.
    Trích Nguyên văn bởi coins2310 View Post
    c ui sau gần hai tháng đun và ngâm thuốc nhà c thì giờ đã có kết quả.em đã khỏi rồi, hôm qua đi khám bác sĩ bảo thế này là ok rồi. em nhẹ hết cả người. đúng là có gian nan thì mới thành công chị ah. hết đợt thuốc này lấy thêm lần nữa cho dứt điểm hẳn
    Trích Nguyên văn bởi inxinh8286 View Post
    chị iu ui tình hình là thuốc nhà chị quá tài, e dùng k hết 10 gói mà khỏi rùi nên thanh lý cho mấy mẹ nốt. Giờ có bao nhiu mẹ hỏi xin link nhà chị, e share cho mọi ng nhé?
    vd:

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/76792

Trích Nguyên văn bởi yeuchuotnhat View Post
    2 ngày hôm nay đúng là khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ hơn còn như thế nào nữa thì cứ phải chờ mình ngâm hết 3 gói rồi cm tiếp.
    Trích Nguyên văn bởi dohoai View Post
    Hôm trước mình dùng thử 2 gói thấy kết quả tốt quá nên giới thiệu cho hàng xóm, hôm nay bạn lại mang cho mình 2 gói nhé. Cảm giác nhẹ nhõm, sạch sẽ từ hôm đấy đến giờ. Cám ơn bạn nhé.
    Chắc mỗi kỳ kinh xong gắng chịu khó ngâm 1, 2 lần để phòng bệnh thôi, sợ đi khám phụ khoa lắm rồi.
    Trích Nguyên văn bởi hongnhungvdm View Post
    hom qua da dung sang goi thu ba cu me no, thay khi hu da ra it va kho rao hon nhieu, vao vote ugn ho me no cai
    Trích Nguyên văn bởi cutekidsshop View Post
    Mỗi lần ngâm xong cứ thấy người nhẹ nhõm, bay bổng lạ kỳ (hehe), nhưng e lười quá, lần này phải kiên trì thôi, xong rồi chiến dịch phòng bệnh hơn chữa bệnh sau mỗi chu kỳ là ổn Chị nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi mẹ Tí Tom View Post
    Topic chị lên trang nhanh nhỉ. Bữa trước mua thuốc của chị ngâm xong mới biết có bầu bì, thế mà ko vấn đề gì chị ạ, em ngâm chưa hết 2 gói mà cảm giác rất là sạch sẽ. Hnay mới vào fb cho chị được. Chúc chị đắt hàng nhé!
    Sáng mai em mang mũ cho chị nhé, vì hnay em lại quên, hìhì
    Trích Nguyên văn bởi cubin204 View Post
    Dạo này bận quá nên ko lượn lờ trên này được. Em có vài lời cho bác đắt hàng ạ. Hôm trước lấy thuốc của bác, đúng là hiệu quả thật. Em ngâm hết 1 gói đã thấy triệu chứng giảm hẳn rồi. Hết 2 gói coi như OK. Từ hôm đấy đến hôm nay, em chưa thấy bị lại, hihi…, em sẽ theo dõi thêm 1 thời gian nữa rồi loa loa lên cho các mẹ biết nhé.
    Trích Nguyên văn bởi M&V View Post
    Bận quá hôm nay mới vào comment được. Thuốc này dùng thích thật đấy, tớ bị khí hư kèm ngứa, ngâm hết 3g là thấy khỏi rồi, cảm giác đúng như mẹ nào nói: bay bổng, thoải mái. Mỗi tội mùa này nước lâu nguội nên hơi mất thời gian tí. Nhưng bù lại khỏi bệnh, ko dùng thuốc Tây thì chịu khó tí cũng chẳng sao.

À, tớ đang thanh lý hàng quần áo đấy, lúc nào qua nhà mua ủng hộ nhé.
    Trích Nguyên văn bởi mexucxich View Post
    Em ơi, mang cho chị 5 gói nhé, hôm nọ dùng thử thấy cảm giác sạch sẽ và dễ chịu.
    Trích Nguyên văn bởi huynhphuclinh View Post
    Hôm qua mình nhận được rồi, làm thử luôn, công nhận dễ chịu thật đấy. Mình cũng chỉ muốn dùng để phòng thôi. Sáng nay làm 1 lần nữa rồi đi làm, cảm giác rất thoải mái.
    Trích Nguyên văn bởi KunNhi View Post
    Hôm nay mình dùng thử rồi, mua gần 1 tháng giờ mới động đến đây.mới chỉ dùng lần đầu và dùng nửa gói thôi, dùng xong đúng là thấy khác, cảm giác rất "khô thoáng", hi hi,vote cho topic hữu ích.
    Trích Nguyên văn bởi medungvan View Post
    Thuốc ngâm nhà em dùng thích thật đấy. Mấy hum trước chị cứ cảm thấy khí hư ra nhiều, ẩm ướt khó chịu, lại còn hơi ngứa nữa. Dùng hết 3 gói là thấy ổn rồi. Còn thừa 2 gói chị để dùng dự phòng hàng tháng vậy. Lúc nào hết lại ủng hộ em tiếp. Thuốc này tốt đúng như quảng cáo, mẹ nào có nhu cầu cứ lấy về mà dùng nhé, mình làm chuột bạch rồi, nhưng đúng là công đoạn đun rồi ngâm hơi ngại thật.
    Trích Nguyên văn bởi silvercat View Post
    Hahaha, đứa bạn tớ nhà xa nên tớ lấy hộ nó luôn, mà cũng chưa kịp hỏi thăm xem kết quả của nó thế nào nữa. Tớ không có nhiều thời gian nên ngày ngâm 1/2 gói luôn 1 lần thế có nhiều quá ko mẹ nó. Tớ thấy khá lên nhiều lắm nhưng muốn dùng thêm nữa cho chắc cú rồi tiến đến phòng bệnh, thế nên mẹ nó cho tớ 2 gói nữa nhá. Thanks mẹ nó nhiều. (Tí quên, ship cho tớ vào chiều mai thì tốt nhứt, tớ xài hết rùi mà)
    Trích Nguyên văn bởi Congchuanari View Post
    hi chị, bik vỵa mỗi lần em nấu 1 lần. rồi sớt ra cất vô tủ, sáng dậy chỉ hâm lại rồid ùng tiếp. chứ cứ như trên thì em chịu không đều đặn đựoc.
    EM chỉ mới dùng 2 lần mà tháy tốt lắm chị. chỉ sau chu kì kinh, cảm giác rất sạch và thoải mái, vote cho bài thuốc nhà chị á
    Trích Nguyên văn bởi hanguyen08 View Post
    chị ơi em dùng hết 2 gói rồi. qua răm em gọi tiếp nhé. em thấy rất ok/
    Trích Nguyên văn bởi GAMESCOI03 View Post
    Mẹ ốc này, hôm nọ mua thử của mẹ nó 1 gói thuốc ngâm, về thấy tác dụng hiệu quả phết. Hôm nọ về tám với họ hàng, mấy bà chị nhờ mua hộ, mẹ nó cho tớ oder 10gói nữa nhé (cho các bà chị dùng dần luôn) và 1 chai phật thủ - trị ho long đờm cho bé con nhà tớ nhé. Giao hàng cho tớ o Mai Dịch, Cầu Giấy nhé. Tks
    Trích Nguyên văn bởi myhautumn View Post
    Hi bạn, tớ dùng thử rồi, tác dụng ngay bạn ạ!! tớ VLTCTC cũng tương đối nặng, mà dùng mấy hôm, thấy hôm nay khô ráo sạch sẽ, hihhi, dùng tốt, tớ đăng ký lâu dài nha. comment vài dòng cho mẹ nó đắt hàng nhé..
    Trích Nguyên văn bởi Moibeo View Post
    Up phụ mẹ Ốc này.
    Tớ đang nghĩ cứ đà này mẹ Ốc có nguy cơ bị giảm lượng hàng bán ra mất ( vì khách mua dùng okie, bao lâu chẳng thấy bị gì nữa, thì lấy ai mua thuốc tiếp??). hehehehe...

Đùa vậy chứ tớ tha 5 gói về, dùng từ hồi đó hết 3 gói, còn 2 gói thi thoảng vui vui đun loãng loãng ngâm dự phòng, mà đến giờ ko có bị gì nữa. Nghĩ lại hồi trước đi viện khám suốt ngày, mệt quá.

Hết đợt này tớ lại qua tha một ít làm của để dành.
    Trích Nguyên văn bởi Lý mật mật View Post
    Chị ơi.
    Lần trước em đặt 4 gói thuốc của chị .
    em toàn đun 1 gói 1 lần, nhưng đun lại thêm 2 lần nữa...
    cảm giác khô thoáng rất thích
    chị cho em 4 gói nữa cho chị gái em nhé
    địa chỉ em pm , check pm chị nhé
    tks chị
    Trích Nguyên văn bởi salan View Post
    Mình nhận được thuốc rồi bạn ạ. Thuốc ngâm tốt lắm. Ngâm lần đầu thấy hết đau, rát, ngứa. Ngâm lần 2 thấy khô ráo hơn, không ẩm ướt nữa. Thuốc này vị cay tính ấm, mình ngâm khoảng 20 phút, từ lúc nước nóng già cho đến khi nước nguội thì thấy mông tê tê, nóng nóng như dính ớt ấy. Thắt lưng cũng ấm áp hơn. Có điều mình đọc thấy nói có công dụng "đẹp da" thì chưa hiểu lắm hihi. Ngâm bên dưới mà đẹp da bên trên là sao nhỉ?
    Mình dùng hết thuốc sẽ mua thêm để dùng dần.
    cảm ơn bạn đã giới thiệu bài thuốc hay trị được "nỗi khổ" của chị em chúng ta,
    Trích Nguyên văn bởi meyeukubin View Post
    Lâu rồi e ko ghé qua topic của bác.Nhưng phải công nhận là thuốc này dùng tốt c ah.E dùng hết có 2 gói là khỏi luôn.
    Trích Nguyên văn bởi khoitran View Post
    Vừa dùng thuốc xong, cảm giác rất tuyệt, mẹ nó cho em hỏi em bị rất nhiều nốt như kiểu trứng cá ở bắt tay và đùi ( ko phải viêm lỗ chân lông) có rửa bằng thuốc này được ko?
    Trích Nguyên văn bởi emhattieuoi1 View Post
    mẹ nó ơi tối qua tớ làm hết 1 gói í ui ui nó nóng rát cứ tưởng bị làm sao hic.hôm nay thấy khô ráo sạch sẽ thích thật. chiều nay tớ làm nửa gói tiếp.trước khi nhận thuốc của mẹ nó hôm đó tớ còn đang dùng polygynax mà chả thấy gì í.1 ngày tớ phải thay 4 lần thì mẹ nó biết.tk mẹ nó nhiều nhá và tk cả người đã làm ra bài thuốc này nữa.
    Trích Nguyên văn bởi Bik fu*o*g View Post
    hic e đăg gửi bài cho c thì mất mạg, cay cú wa, e xin trình bay 1 tí. E bị viêm từ khi còn khoảg lớp 6 gì đó, đến bây giờ đẵ có gia đình rồi thì càg nặg hơn, đi khám bác sĩ nói e bị viêm từ trước là do mẹ bị viêm quần áo ngâm giặt chug nên lây sag nhau, sau đó có gd có quan hệ thì viêm nặg hơn nên sinh ra viêm lộ tuyến,e đẵ đi đốt,đặt thuốc nhưg k hêt,khí hư vẫn ra nhiều. E lấy thuốc ngâm 7gói nhưg vì lười nên k ngâm thườg xuyên và chỉ ngâm có 1lần 1 ngày thôi,trc kia cứ sắp bị là khí hư của e ra nhiều lắm,bây giờ thì đỡ rồi,chỉ còn ra ít thôi hjhj c ôi! Hôm nay E muốn lấy 5 gói nữa, c chuyển tới cửa hàg makita 123 tôn đức thắng giúp e đc k? Sdt 01633333447 bao giờ tới c gọi cho e nhé! E cảm ơn c!
    Trích Nguyên văn bởi Loly21 View Post
    Ui, lâu lâu lại vào topic ca ngợi công ơn của mẹ một tí hi hi ^.^. Mẹ lại mang cho em 3 gói tới 338 đê la thành nhé ^.^.

Lâu lâu cũng không vào, vào thì em tâm sự một chút :
    - Số là từ trước đến nay em vẫn có thuốc vô tất rồi nấu lên, nhưng em nhận ra làm như vậy sẽ mất hiệu quả của thuốc. Tốt nhất là các mẹ cứ nấu thuốc lên rồi để nguội, nó lắng thuốc thì đổ ra thau, gạn lại bã thôi, cũng không cần gạn sạch lắm đâu. Em đã thử ngâm như vậy và hiệu quả hơn so với ngâm bằng cách đun tất.
    - Thuốc này em thấy có một số mẹ dùng kêu là dùng xong 1,2 gói khỏi rồi lại bị. Em cũng không nằm ngoài trường hợp đấy vì bệnh là tùy cơ địa mỗi người, nhưng có một điều em thấy thích là bệnh tuy chưa khỏi hẳn nhưng số lần mắc bệnh thuyên giảm. Ngày trước cứ 5 ngày lại bị thì bây giờ 10 ngày mới bị, dần dần thời gian giữa các kì bệnh dài ra. Lần sau không mắc nặng như lần trước nữa. Các mẹ cũng không phải tuân thủ 2 lần/ngày đâu vì em toàn ngâm 1 lần/ngày mà vì làm gì có thời gian ^.^. . Giờ thì em đang đặt sang gói thứ 10 của mẹ ốc rùi nhưng lần này chắc phải được 1 tháng rồi ^.^ mới đặt thuốc.
    - Em có đọc lại bài viết của một số mẹ dùng thuốc không hiệu quả, em nghĩ là trước khi ngâm nên vệ sinh vùng kín. Trước khi em ngâm em toàn dùng găng tay cao su và bentadin vét sạch bên trong rồi mới ngâm. Như thế thì thuốc sẽ ngấm nhanh hơn và hiệu quả hơn. Chứ ngâm mà trong đã đặc rồi thì thuốc làm sao vào sâu được nữa
    Em biết còn rất nhiều mẹ khổ sở vì bệnh này, cố gắng lên các mẹ nhé ^>^
    Trích Nguyên văn bởi heoquayct View Post
    Em xài thuôc nhà chị thích quá ạ.
    Đầu tiên em xin nói về cảm nhận về thuốc:
    1. Mùi thuốc: Thuốc gì mà mùi nồng quá, hự hự em ngồi xông mà nghe mùi chóng cả mặt chị ạ @@ (làm em sợ vì em chóng mặt thật ạ, mùi nồng quá em không quen nên đến giờ vẫn chưa ngâm lần 2 dù kết quả cực kỳ tốt)
    2. Sau ngâm: thuốc gì mà tốt quá chị ạ, cứ âm ấm âm ấm người suốt, 2-3 tiếng mới hết cái cảm giác ấm đấy đấy ạ mà em thực hiên chương trình ngâm đêm khuya nên ngủ phè ra khỏe thật hí hí
    3. Kết quả: em ngâm lần đầu như chị chỉ với cả 1 gói, giờ thì em mới thấy có những chuyển biến rõ rệt, hic, phần này nhạy cảm em chỉ có thể cho kết luận là: "KHÔNG còn như trước, TỐT hơn trước rất nhiều ạ"
    :X em đăng ký 1 vé sử dụng dài hạn mà chị ơi, mùi nồng quá em chịu chẳng nổi, nhắc đến là hoa cả đầu hụ hụ chị góp ý giúp em làm sao để khắc phục tình trạng ngửi trực tiếp chị nhé,
    Trích Nguyên văn bởi Quynh0920 View Post
    chị ơi? em ở Mỹ ĐÌnh đây ạ, hôm trc em lấy 2 gói rùi nhé nhưng em lấy ở Giảng Võ tiện đường anh shipper, hic, lần sau chị alo cho em trc 1 buổi nha, vì em đi khắp Hn mà, chứ tiền ship qua em hơn nửa gói thuốc
    còn về thuốc thì em ngâm lần đầu cả gói nhưng mà cũng chỉ tầm 20f, hnay ngâm tiếp nửa gói hy vọng sẽ khỏi vì cũng thấy sạch sẽ hơn chị ạ
    Trích Nguyên văn bởi atami miharu View Post
    thuốc dùng ok lắm chị ạ, em mua lâu rồi mà hôm qua mới mang ra dùng ^^, thấy kết quả ngay
    Trích Nguyên văn bởi mekubin_2209 View Post
    Công nhận là thuốc rất hiệu nghiệm, trước chị họ em bị viêm, em mua thuốc chỗ chị 3 gói về chị em dùng thử. hii ai ngờ thử thôi mà khỏi thật , hết ngứa luôn...máy móc lại ngon
    Trích Nguyên văn bởi me_o_e View Post
    Em vào báo cáo tình hình với chị Ốc và các mẹ đang băn khoăn về thuốc nhà chị Ốc :
    Em có bầu được hơn 5 tháng rồi, lúc có bầu cũng là lúc em thấy khó chịu vùng kín, đi khám bác sỹ bảo viêm lộ tuyến rộng, rửa, bôi, đặt thuốc trong 2 tuần. Em làm đúng chỉ định của bác sỹ.
    Sau 1 tuần em lại thấy ngứa ngáy khó chịu, ra nhiều khí hư kinh khủng, khám phụ khoa lại bị nấm, viêm âm đạo, lại đặt thuốc.
    Từ đấy đến nay, hầu như lúc nào cũng trong giai đoạn đặt thuốc, chán ơi là chán, chỉ muốn vứt luôn cái của nợ ấy đi thôi.
    Trước đó em có hỏi chị Ốc là bầu bí có dùng được ko, nhưng vì ko yên tâm vì mới bầu sợ ảnh hưởng đến em bé, em ko dám dùng, phải đến khi ko thể chịu đựng được nữa ghét mấy cái viên thuốc to tổ chảng ấy thì em mới od hàng nhà chị Ốc.
    Và sau 3 ngày dùng thử : em đã thấy ít khí hư hơn, ko ngứa ngáy nhiều như mấy hôm trước, ko thấy có mùi hôi nặng nữa. Hi hi, trộm vía, mọi thứ có vẻ tốt hơn rất nhiều. Em sẽ dùng thường xuyên để đảm bảo ko tái phát. Vì ko có thời gian nên em chỉ có thể rửa 1 lần vào buổi tối được thôi, nhưng sẽ duy trì đều đặn trong đợt thuốc này.

thay đổi nội dung bởi: ocyeucuame, 09-02-2014 lúc 11:49 AM

4. Những người sau đây 8 đã cám ơn ocyeucuame về bài viết hữu ích này

chamthao (04-25-2013), Daisy Yi (01-10-2013), dieuvy (05-23-2014), heosuacon (01-02-2013), MeBeCuncon1 (11-21-2012), me_kem_xink_xink (06-16-2013), phamvancac (05-25-2013), phuonggreen (08-21-2014)

Click:

Cám ơn
    106
    Được cám ơn 279 lần trong 206 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cái này chắc chỉ chữa tạm thời thôi bác nhỉ?Ví dụ như bị viêm lộ tuyến thì chắc ko thể khỏi được rồi
    Các em chưa chồng thì có dùng được ko ạ?

Nơi Cư Ngụ
    Ngõ nhỏ, phố nhớn nhà em ở đó
    Click:

Cám ơn
    991
    Được cám ơn 1,110 lần trong 947 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

sao thấy bảo phụ nữ có thai ko được xông cơ mà? thuốc của mẹ nó khác j dạng xôgn đâu? tớ cũng bị nấm, đặt 2 lần thuốc rồi mà chỉ thấy đỡ đỡ chứ ko khỏi hẳn.
    Lăn tăn lăn tăn lăn tăn nhỉ

Click:

Cám ơn
    7
    Được cám ơn 339 lần trong 326 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Bạn ơi nhưng k biết thành phần của thuốc là gì thì cũng hơi lo đấy nhỉ? Bạn có thể post thành phần lên đây cho bà con tham khảo được không?

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,913
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Trích Nguyên văn bởi bebebong View Post
    Cái này chắc chỉ chữa tạm thời thôi bác nhỉ?Ví dụ như bị viêm lộ tuyến thì chắc ko thể khỏi được rồi
    Các em chưa chồng thì có dùng được ko ạ?
    Chào bạn, mình xin trả lời bạn nhé. Viêm LT có thể chữa khỏi, thời gian nhanh hay chậm tùy mức độ nặng nhẹ của bệnh. Phụ nữ chưa chồng dùng được, không ảnh hưởng gì cả. Còn hiệu quả chữa bệnh được dài hay ngắn thì mình ko nói trước được. Vì nguyên nhân gây bệnh thì có nhiều: do môi trường, do cơ địa, do sự giữ gìn vệ sinh của mỗi người mà bệnh có thể tái phát hay không. Ngay cả khi bạn điều trị bằng thuốc Tây thì có bao giờ điều trị một lần mà khỏi suốt đời được đâu. Tuy nhiên, thuốc ngâm PK này có ưu điểm hơn thuốc Tây y là rẻ tiền, không tác dụng phụ và điều trị không phức tạp như thuốc Tây.

9. Người dưới đây đã cám ơn ocyeucuame về bài viết hữu ích:

hv_banbethan (02-06-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,913
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

sao thấy bảo phụ nữ có thai ko được xông cơ mà? thuốc của mẹ nó khác j dạng xôgn đâu? tớ cũng bị nấm, đặt 2 lần thuốc rồi mà chỉ thấy đỡ đỡ chứ ko khỏi hẳn.
    Chào bạn. Theo ý kiến của cô mình thì phụ nữ có thai dùng được. Tuy nhiên, để cẩn thận hơn thì nên đi khám trước khi dùng bất kỳ loại thuốc nào nhé. Còn trường hợp nhiễm nấm thì tớ chắc chắn với bạn là khỏi, vì chính tớ cũng đã bị như bạn mà.

11. Người dưới đây đã cám ơn ocyeucuame về bài viết hữu ích:

Mẹ em Chinsu (10-21-2009)

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,913
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Trích Nguyên văn bởi sieunhancoi View Post
    Bạn ơi nhưng k biết thành phần của thuốc là gì thì cũng hơi lo đấy nhỉ? Bạn có thể post thành phần lên đây cho bà con tham khảo được không?
    Mình xin nợ câu trả lời cho câu hỏi của bạn nhé. Mình đã hỏi cô chú rồi, nhưng hiện nhà cô chú mình đang có việc nên chưa trả lời được. Cám ơn bạn đã quan tâm.

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,913
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Trích Nguyên văn bởi dohoai View Post
    Mẹ Ốc lại có thêm mặt hàng mới à. Cho mình mở hàng 1 gói tới Tân Mai nhé. Mở hàng freeship cho tớ nhé? Tks.
    Mẹ nó dùng xong, nếu thấy dễ chịu nhớ cảm ơn tớ đấy nhé, hi hi.

14. Người dưới đây đã cám ơn ocyeucuame về bài viết hữu ích:

dohoai (10-27-2009)

Click:

Cám ơn
    9
    Được cám ơn 77 lần trong 59 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bạn bị nấm thì ngoài việc bạn đặt thuốc thì xã nhà bạn cũng cần uống thuốc thì mới khỏi đc nhé. Kinh nghiệm của mình đấy. Tên là Triclosal thì phải, 1viên duy nhất.

16. Những người sau đây 3 đã cám ơn mesnow về bài viết hữu ích này

Mẹ em Chinsu (10-21-2009), Quy~nh0 (01-18-2012), tumichael140 (07-30-2014)

Trang 1/712 12345671151101501 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Trả lời: 1570
    Bài mới gởi: hôm nay, 03:28 PM
  2. Toàn quốc: thuốc ngâm phụ khoa chữa viêm lộ tuyến,viêm âm đạo....
    By tunganh_2013 in forum CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC
    Trả lời: 3
    Bài mới gởi: 04-24-2014, 01:23 PM
  3. Trả lời: 13
    Bài mới gởi: 04-17-2014, 02:48 PM
  4. Trả lời: 13
    Bài mới gởi: 01-27-2014, 11:42 AM
  5. Toàn quốc: Đấu giá ngước Thuốc ngâm Phụ Khoa dành cho Nam và Nữ
    By thuyhang886 in forum Đấu Giá
    Trả lời: 1124
    Bài mới gởi: 12-13-2012, 11:28 AM

Tags cho chủ đề này