SKINFOOD- KOREA -Mặt nạ cám gạo(Rice Mask), lô hội, Mỹ phẩm ..CÓ HÀNG TẠI HÀ NỘI.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi sweetxuka, 21/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. sweetxuka

sweetxuka WEB :sweetxuka.vn 091.209.3902/ 0973.304.1066

MÌNH LUÔN LẤY SẴN NHỮNG SẢN PHẨM ĐƯỢC ĐÁNH GIÁ CAO VÀ NGƯỜI HÀN DÙNG NHIỀU, CÒN NHỮNG MÓN MỌI NGƯỜI THÍCH THÌ CỨ ORDER RÙI MÌNH SẼ LẤY VỀ CHO MỌI NGƯỜI NHA.
    B- DƯỠNG MÔI
    Cách sử dụng : Có thể dùng tay hoặc chổi. Nếu kết hợp với son cùng màu sẽ rất hiệu quả .

1)Avocado Lip Balm - cái này được chuộng lắm, dùng sẽ giúp môi hồng mềm mại , mà 1,2 hôm bôi 1 lần cũng vẫn rất mềm môi nhé! - chiết xuất từ trái bơ- KHÔNG MÀU -CÓ HÀNG
    2)Honey Pot Lip Balm- dưỡng mềm môi lắm nhé!
    SỐ 1 Honey Pot Berry-6.5g-CÓ HÀNG

EM NÀY CỰC XINH YÊU, ĐƯỢC THIẾT KÊ THÊM QUE GỖ BÊN CẠNH ĐỂ LẤY SON CHO DỄ, CÁI NÀY MÌNH BÁN CHẠY LẮM LẮM NHÉ - LÊN MÀU NHÈ NHẸ !

SỐ 2- Honey Pot Lip Balm 2 Honey Pot Mandarin -6.5g-0rder- e này ko màu nhé !

SỐ 3-DƯỠNG MÔI THỎI : SỐ 1,SỐ 2 CÓ MÀU NHẸ,SỐ 3 KO MÀU NHÉ- CÓ HÀNG- thuận tiện , dễ dùng, các chị em văn phòng rất thích dùng loại này !
    Màu số 1
    Màu số 2
    Màu số 3

ĐÂY LÀ EM TẨY TẾ BÀO CHẾT CHO MÔI NHÉ - Green coffee lip scrub- thơm như mùi kem dừa í cả nhà ạ
    Hình thức như 1 thỏi son- có hàng- cái này mềm môi lắm lắm

-----------------
    C- SON BÓNG -Fresh Juice Lip Gloss
    Số 1 có hàng-lên màu nhẹ, tự nhiên - trong và đẹp lắm nhé!
    Số 3 - có hàng-lên màu nhẹ, tự nhiên - trong và đẹp lắm nhé!

Đánh lên màu như này nhé, cái này là đánh 2 lớp nhá!

Số 4- order
    Số 5- order
    Số 6- order
    DÒNG ESSENCE - MƯỚT, TRONG , ĐẸP LẮM NHÉ
    MÀU SỐ 5- CÓ HÀNG
    MÀU SỐ 6- CÓ HÀNG
    Lolliglossy Lip Tube 4SugarOrange- có hàng
    Lên như thế này nhé

1 đầu gloss màu lâu trôi cực, 1 đầu dùng đánh nhũ mắt nhé- có 3 màu - có hàng
    Màu số 1

2 đầu như thế này nhé

Màu số 2

Màu số 3
    ----------------------------------------

Son tint mới ra của SKinfood có 3 số

Lên môi nt này

D - SON JELLY TINT DẠNG NƯỚC- CÓ 3 MÀU NHÉ- BÁM MÀU MÔI, DÀNH CHO CÁC CHỊ EM THÍCH ĐÁNH KIỂU LÒNG MÔI HOẶC ĐÁNH CẢ MÔI NHƯ HÌNH DƯỚI NHÉ
    Tomato Cool Jelly Tint 1 Cherry Tomato- có hàng

ĐÁNH LÊN NHƯ THẾ NÀY NHÉ:

Tomato Cool JellyTint 2 Berry Tomato- có hàng
    Tomato Cool Jelly Tint 3 Orange Tomato- có hàng

E - SON JELLY TINT DẠNG THỎI NHƯ NÀY NHÉ - CÓ 3 MÀU, NHANH GỌN , MỀM MÔI NHIỀU DƯỠNG, LÂU TRÔI VÀ LÊN MÀU ĐẸP NHA
    Cả 3 màu mình đều bán rất chạy , các chị em cứ hết là lại đến lấy son này thôi à !
    Màu số 1- có hàng
    Màu số 2- có hàng
    Màu số 3- có hàng

F - SON HỘP có thể dùng cho cả môi và má nhé

Số 1- có hàng
    Màu lên môi như thế này nhé , cái này chụp là có đèn flash nhé !
    Số 2-170K- có hàng
    Màu lên môi như thế này nhé :[​IMG]
    Số 3-170K- có hàng
    Màu lên môi như thế này nhé :
    Số 4-Order
    Số 5- Order
    Số 6- Order

G - SON HỘP 3 MÀU NHÉ

Fruit Brunch Lip Box 1 Strawberry - CÓ HÀNG- loại son hộp này thuận tiện cho các chị em thích thay đổi màu, dễ sử dụng, lên màu lại đẹp nữa !các chị em văn phòng rất thích loại này!
    MÀU LÊN NHƯ THẾ NÀY NHÉ :

Fruit Brunch Lip Box 2 Tomato - ORDER

-----------

H- SON DẠNG THỎI
    DÒNG VITA TOK- lên màu chuẩn , đẹp, nhiều dưỡng nhé!
    Màu cam OR01 - có hàng
    Màu lên như này nhé
    Màu OR02- có hàng
    Lên nt này nhé :

Màu OR03
    Lên màu như thế này nhé :

Màu hồng light pink - có hàng
    Màu lên như này nhé :

DÒNG COFFEE

1) Coffee Creamy Sheer Lipstick PK303- CÓ HÀNG

2)Coffee Creamy Sheer Lipstick BE001 - CÓ HÀNG

3)Coffee Creamy Sheer Lipstick OR502 - CÓ HÀNG

Lên màu như thế này nhé

4) Coffee Creamy Sheer Lipstick 301 - CÓ HÀNG- Màu này lên hồng tím , trông trẻ trung và sành điệu lắm .

5) Honey Glossy Rouge #362 Sugar Jelly-có hàng

6) Honey Glossy Rouge #331 - Order

7 ) Honey Glossy Rouge 253 Peach Jelly - CÓ HÀNG-nhiều chị em thích màu này lắm

Sửa lần cuối: 17/11/2011
  2. sweetxuka

Đây là ý kiến của các mẹ dùng SKINFOOD tại các diễn đàn lamchame, webtretho,ttvnol ,vikool nhé :

Adsll(webtretho) Mặt nạ SF dùng 1 lần là lần sau muốn dùng tiếp:mùi dưa hấu,trà tuyết,cà chua...đắp xong da mặt căng lắm. còn kem dưỡng da thì nên mua cả bộ đồng nhất luôn:nước hoa hồng ,essence cream,rich cream .eye cream.nếu chị em nào mua thì nên mua cùng 1 mùi.đồ của SF chiết xuất từ hoa quả nên mùi nhẹ lém.Hiện h e đang dùng mùi bơ...Tuyệt cú mèo.
    --------------

linh tinh tinh (Vikool )Skinfood thì các loại pack . Đồ của bọn này sp cực mới, bao giờ tớ mua cũng là mới sx đc 1 tháng. Nhiều hãng lớn sx toàn được 6 thang 1 năm ,ko yên tâm tí nào. Lần trước đọc trên Lotte.com có đứa mua chai dướng da của EL sản xuất từ tận năm 2007, hạn dùng có 3 năm , kinh hoàng luôn.

Nhiều khi đồ brand-name chưa chắc đã tốt mà đồ rẻ chưa chắc đã là của ôi . Phải dùng thử mới biết được hè hè .
    Tớ quan niệm thế này, quần áo đồ trang sức linh tinh có thể dùng đồ rẻ hay đắt ko quan trọng, miễn là hợp với mình . Đồ mỹ phẩm thì ko nên dùng đồ quá rẻ tiền , trước khi mua nên nghe ngóng và lướt hết các loại review đã rồi hẵng mua

-----------
    22/02/2009, 05:38 PM
    Nếu da nhiều dầu và mụn các mẹ dùng thử mặt nạ chuối tiêu trộn lẫn với sữa chua nhé! Mình xem trên o2tivi thấy chương trình hướng dẫn đắp mặt nạ này, đắp thử cũng thấy đỡ dầu.

À! Dù là mặt nạ từ thiên nhiên hay mỹ phẩm thì các mẹ chỉ nên đắp 1 tuần 2 lần thôi nhé! Như thế là vừa đủ và tốt nhất đấy ( mình cũng thấy chương trình nói thế..hi..)!

-------------
    light.ah
    22/02/2009, 09:32 PM
    Bạn ơi mua cái này ở đâu vậy? cách dùng có đơn giản k?
    Cái SkinFood mình ko biết ở VN có bán không. Còn cái water sleeping pack của Laneige bạn mua ở Showroom của Laneige (Chùa Bộc và Parkson đều có). Cái này thì dùng theo các bước như sau: Rửa mặt - Toner - Serum - (Cream) - water sleeping pack đó và để nguyên vậy đi ngủ sáng rửa mặt lại. Loại mặt nạ này giúp cho da thẩm thấu Serum và Cream dưỡng (nếu bạn có dùng bước này)

Còn các loại mặt nạ của Skinfood thì dùng đơn giản như các loại mặt nạ khác. Mỗi loại đều có hướng dẫn sử dụng, bạn bôi trong thời gian quy định của mỗi loại khác nhau rồi rửa lại bằng nước hơi ấm.

Mình đang dùng mấy loại để thay đổi của Skinfood: Dưa leo, Lô hội, Gạo - mỗi lọ 100ml dùng được lâu phết. Loại Cocoa & Honey cũng rất thích nhưng dùng được 1 lần thôi, hơi đắt. Loại bí ngô mình dùng là miếng gỡ ra đắp lên mặt thôi.
    Color: vào trang này xem các loại mặt nạ của skinfood này:
    http://www.skinfood.sg/beta/product....38&vsflag=view

light.ah ;Em cũng giống mẹ Nấm và Na, không tự làm được toàn ăn sẵn. Có đợt thì xay dưa leo + sữa tươi, nhưng lười làm nên được vài lần chạy luôn.
    Em thì dũng hũ hoặc miếng loại của SkinFood thích lắm ý, có nhiều loại nữa: Lô hội, bí ngô, dưa chuột, gạo, trà xanh, ..

-------------
    Sansan88()chả biết dòng mp này nhưng tuần trước vừa dc cho 1 hộp loose và 1 hộp power. ôi mới dùng thử loose thui sướng da man. trong thật lắm. ai cung khen trang điểm nhẹ nhàng nhưng lại đẹp. mùi như hoa wả ấy. mới dùng có thế chưa comment dc j nhìu.hêh
    -----------------
    Clride(ttvnol)So với các brand ngang giá như Missha, The face shop, tony moly vv thì Skìn food chất lượng mình thấy rất ổn, có phần vượt trội ,nhất là các sản phẩm mặt nạ ( mask, pack) dùng sướng lắm. Con em gái bi mun, mi`nh mua cho 1 bộ skin care dùng , hợp ko nhờn, giờ hết mụn luôn. Còn mình dùng mặt nạ của bọn này 3 năm rồi ( đủ các loại) ,bây giờ cũng ko muốn đổi sang brand khác nữa.

Blog Makupforlife.net em này dùng BB cream của Skinfood ca ngợi hết lời luôn. Lip stick của bọn này dòng gì ( creamy gì gì đó) dùng mượt, màu lên đẹp, lâu trôi. Nói chung ngon bổ rẻ.

---------------------
    Air777(ttvnol)trời đất ơi, em đang chết đứ đừ vì cái skinfood này đây, được các chị bên WTT share cho cái clip của cô chuyên gia makeup HQ này, thấy cũng trang điểm cho nhiều ngưởi nổi tiếng rồi, em rất thích vì em theo chủ nghĩa trang điểm trong suốt, nhẹ nhàng, tươi tắn.
    Các chị xem clip này nhé : http://www.youtube.com/watch?v=b27koJOBBKM&feature=related

Em rất thích cái cream blush dùng cho mẫu ở trên, điều tra ra là cream blush : Rose Cheek Chalk #1 Rose Pink của skinfood , link : http://eng.theskinfood.com/shop/det...0217&ctg_type=C&dctg_id=&sort=&sort_type=desc

Ngoài ra còn thích mấy cái son dưỡng có màu của nó nữa, thích quá xá mà thấy ít ai đi hàng này mà giá cả tin tưởng chút hết ah !!

--------------------
    Bé Mít yêu (Lamchame)Mua từ hôm trc, hôm qua mới dùng thử. Công nhận thích thật, da cứ mềm mịn và ko bị khô. Để mai dùng thêm mặt nạ miếng như mẹ nó hướng dẫn xem kết quả thêm thế nào. (mẹ này mua mặt nạ đường đen nhé)

Hôm qua mới dùng thử mặt nạ miếng hồng sâm, dùng xong thích ghê, da mịn và mát. Hì hì, chưa bao giờ tập trung chăm sóc da đến vậy.
    ----------------
    NGOC.PM(lamchame)Hôm kia mình đã dùng thử mặt nạ lô hội thấy rất thích, lúc đầu cứ tưởng cái hộp bé như thế chắc dùng vài lần là hết nhưng khi lấy sp đắp lên mặt mới thấy mình mua hộp này cũng kinh tế lắm. Cảm ơn mẹ sweetxuka nhiều.
    ---------------
    Glanchester(lamchame)Vào cmt cho nàng nhé.
    Vừa đắp thử cám gạo xong, da láng mịn lắm. Sờ thích ghê cơ. Dùng hết 2 loại này lại ủng hộ nàng tiếp

----------
    Pinkcandy(lamchame) Mình đã dùng mặt nạ lô hội rồi, rất thích, da mình không còn bị khô nữa và còn rất mịn, hihi, cám ơn mẹ nó nhiều nhé!
    ------------------
    Super Dua k12(lamchame) Em dùng mặt nạ khoai tây rồi thấy thik ghê đi, đắp lên da thấy mát cực. Hihi, đặt sis thêm 1 hũ mặt nạ cám gạo nữa nha.

-----------------
    Super Dua K12(lamchame):Đã dùng thử mặt nạ đường đen. Phải nói là vô cùng hài lòng chị ạ, chắc da nhờn như em thì chỉ thích mỗi loại này. Lúc rửa mặt xong da nó căng căng, mướt nữa…hihi.
    ----------------
    Dautay2009(lamchame):Chị dùng thử tối qua rôì. Cảm nhận ban đầu khi dùng thử 1 lần nhá: Lúc bôi xong để 10 phút đi rửa mặt, lúc rửa thấy bình thường, nhưng lúc sau khi da mặt khô sờ lên mặt thích lắm, da mềm và mịn.
    Chị sẽ đợi bôi lần 2 lần 3 rồi sẽ comment chính xác hơn. Hy vọng hợp để xài dài dài luôn.

Dautay2009(lamchame):Em ơi chị dùng lần thứ 2 rùi, kết hợp bôi Shiseido, da mềm mại rất thích.
    -------------------

Tu khang (lamchame):Hihi,công nhận loại mặt nạ này dùng thích thật,da láng mịn luôn ấy. Đang hóng thêm loại lô hội đây xuka ơi.
    ------------------
    Trangtran1306(lamchame):Mình cũng dùng mặt nạ Rice Mask – Mặt nạ cám gạo rồi ,thích thật đấy...mặt vừa mịn lại vừa sáng lên nữa!
    ------------------

PiiM(lamchame):Từ WTT mà em lần mò sang bên này, đọc comment của các mẹ mà mê quá đi mất Trước giờ em cực lười khoản chăm sóc da dẻ, cũng ham đồ thiên nhiên nhưng lười làm mấy cái trứng gà rồi mật ong gì gì lắm hic hic.
    ------------------

Manseo 2005(lamchame):Hề, tớ dùng lô hội rồi, da thích lắm cơ, thanks nàng nhé. 1 hũ đấy dùng ko biết khi nào mới hết được nhỉ??? Tớ chỉ thích dùng cái gì nó nhanh hết để mua cái mới hi hi...
    ------------------
    Bé Mít yêu(lamchame)- ( chị bạn ấy dung kem BB cream số 2)Uh, kem BB thấy bà ấy khen lắm, mịn màng. Dạo nay bắt chước tôi chịu khó chăm sóc sắc đẹp. hìhi. Đang sốt ruột đợi mặt nạ của bà đây. Khi nào có thì alo cho tui nhé.
    ------------------
    Mebibeo(lamchame)mùi thơm mê mệt quá , thanks nhé. rét mướt thế này mà vẫn lọ mọ mang đến.. mai thử nhé, thíc cái hộp son quá cơ. đẹp thật.
    ------------------

Sửa lần cuối: 23/11/2009
  3. dautay2009

dautay2009 Thành viên kỳ cựu

Em ơi thế chính thức thứ mấy hàng về thế, chị đang mong, trước giờ chẳng bao giờ mua hũ về đắp vì không yên tâm về sản phẩm, chỉ đến amore hay kose đắp thui. Nên thấy em bán hàng hãng ni có cỏ tốt nên mong quá. Không thích đắp mặt nạ miếng lắm, vì cầm nó cứ nhớt nhớt chị không thích.

sweetxuka thích bài này.
  4. sweetxuka

Em Pm cho chị rùi đấy, hay chị lấy hộp sâm dùng trước( khi nào bạn ấy về thì em chuyển hàng cho bạn ấy sau),sau dùng thích thì chị lấy cám gạo sau .!!!hihihi
    Bạn em bận mất mấy ngày nên ko kịp chuyển hàng về chị ạ ! Chắc phải thứ 5 tuần này em mới có hàng cơ!!! Hì, chị sốt ruột ngang em đó nha !!!\\:D/\\:D/\\:D/\\:D/\\:D/\\:D/\\:D/
    Mặt nạ hũ Skinfood thì được khen rùi, nhưng mặt nạ miếng hồng sâm cũng được mọi người khen đó chị, có cái tiện ko phải bôi bôi, nhưng đúng là hơi nhớt tay chút à !!!!!!!!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

5. hoabattu862007

hoabattu862007 Thành viên mới

Bạn ơi, mặt nạ đường đen có làm sáng da không?mặt nạ sâm da nhờn dùng được không? ngày nào cũng đắp hay thế nào hả ban?

sweetxuka thích bài này.
  6. dautay2009

Chi mới đọc pam của em, thật ra càng đọc càng khoái mặt nạ cám gạo và lô hội. Vậy em xem da chị hợp mặt nạ sâm không, nếu ok thì chị lấy trước vậy.
    Mà em cái trang theskinfood của Hàn ni, chị cho chuyển sang tiếng Việt hay Tiếng Anh mà không được, vô coi thêm mặt hàng mà nhìn tiếng Hàn chẳng biết mô tê gì cả ...hihi

sweetxuka thích bài này.
  7. pinkcandy

pinkcandy Thành viên mới

Cho mình đặt trước một mặt nạ cám gạo nhé, khi nào hàng về alo cho mình!!!

sweetxuka thích bài này.
  8. sweetxuka

MỌI NGƯỜI NẾU GHÉ QUA TOPIC GIÚP MÌNH CHỌN MÀU NÀO ĐẸP ĐỂ HÔM TỚI MÌNH LẤY HÀNG VỀ NHÉ, TẠI MÌNH KO DÙNG MẤY EM NÀY BAO GIỜ NÊN CHẲNG CÓ CHÚT KINH NGHIỆM CHỌN MÀU NÀO CẢ,HI. CẢM ƠN CẢ NHÀ RẤT NHIỀU
    DÒNG :pedicure Sparkle
    Số 1

Số 3

Số 4

Số 5

Số 6

Số 7

Số 8

Số 9

Số 10

Số 11

DÒNG NAIL VITA
    Nail Vita Base Coat
    Nail vita BL513 Deep blue
    Nai lVita VI408 Violet Stone
    Nail Vita BR612 Cappuccino
    Nail Vita PK215
    Nai lVita BR613 Mocha Gold
    Nail Vita GR901 Grey Rum Grey Line
    Nail Vita PK204 Ice Berry Pink Line
    Nail Vita PE808P White Milk Pearl Line
    Nail Vita BR607 Peanut Brown Brown Beige Line
    Nai lVita RE101 Dark Red Red Line

DÒNG MILK CREAMY NAIL
    VI002 Lilac
    PK004
    PK005
    BL002 Melon Milk
    MÀU LÊN NHƯ NÀY NHÉ
    BL004 Ocean Milk

DÒNG Byulsatang

Số 1
    Số 2
    Số 3
    Số 4
    Số 5

DÒNG JUICE TOX NAIL
    Số 1
    Số 2
    Số 3
    Số 4
    Số 5
    Số 6
    Số 7
    Số 8
    Số 9

Sửa lần cuối: 20/3/2011
  9. sweetxuka

Chị vào trang của Hàn, rùi nhìn phía bên tay phải ngay phía trên đầu sẽ có dòng English đó, chị kích vào đó có tiếng Anh ngay !!!
    Da mặt của chị dùng sâm được mà chị , chị cứ yên tâm dùng sâm đi, sau rùi lại mua cám gạo và lô hội sau, chị cứ mua cả 3 mà dùng cũng vẫn ok đó chị !!!!!

10. minmi987

minmi987 Bắt đầu nổi tiếng

11. sweetxuka

Tẩy móng chiết xuất từ bưởi- có hàng -100ml- chai to

Dưỡng móng Coffee Milk Nail Balm- có hàng - 5* nhé

Dòng Party

Số 3- có hàng
    Số 4- có hàng
    Lên như thế này nhé

Dòng Fruit juice
    Màu số 3- có hàng
    Màu số 4- có hàng
    Màu số 5- có hàng

DÒNG :pedicure Sparkle
    Số 1

Số 3

Số 4

Số 5

Số 6

Số 7

Số 8- có hàng

Số 9- có hàng

Tạm 1 màu lên như thế này nhé

Số 10
    Màu lên như thế này nhé

Số 11- có hàng

Sơn móng tay các màu dòng Nail vita( trang 8 )

RE 106-Black Cherry Red Line- có hàng

RE 107-Red Stone- có hàng
    BR 607-Peanut Brown Brown Beige Line- có hàng
    Màu lên như thế này nhé
    BR608-Skin Nail Brown Beige Line- có hàng
    Màu lên như thế này nhé

BR610-Rich Mocha Brown Beige Line- có hàng
    BR612-Cappuccino- có hàng
    BR613 Mocha Gold- có hàng
    VI408- VioletStone- có hàng
    BW701-Pearl Black Black White Line- có hàng
    BW704 Milky Milky Black White Line- có hàng
    BW 705 -Black Black White Line- có hàng
    BL513-Deep blue- có hàng
    Lên nt này nhé
    GR901-Grey Rum Grey Line- có hàng
    PK202 - PinkLine - có hàng
    Lên như thế này nhé
    PK204-Ice Berry Pink Line- có hàng
    Màu lên như thế này nhé

PK211- Strawberry Milk Pink Line
    PK215- có hàng
    NAIL VITA TOP COAT
    - có hàng - em này là lớp đánh bóng nhé
    NAIL VITA BASE COAT- có hàng

DÒNG MILK CREAMY NAIL
    VI002 Lilac
    PK004- có hàng -85K

Màu lên như thế này nhé
    PK005- có hàng -85K

BL002 Melon Milk

BL004 Ocean Milk- có hàng
    Lên như thế này nhé

DÒNG Byulsatang

Số 1
    Số 2
    Số 3
    Số 4
    Số 5

DÒNG JUICE TOX NAIL
    Số 1
    Lên như thế này nhé
    Số 2
    Số 3
    Số 4
    Số 5
    Số 6
    Lên nt này nhé
    Số 7
    Số 8
    Số 9

12. sweetxuka

E đang tìm dưỡng da chân cho chị đây:
    Tiếng anh đây chị nhé :Cũng không nhiều loại lắm, nên cũng khó lựa chọn chị ạ !!!!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    http://eng.theskinfood.com/shop/mid_cate.asp?ctg_id=000247&ctg_type=C

13. dautay2009

Đúng là ít loại em hi, nhưng chị vẫn muốn lấy. Em có thể nói công dụng từng loại và giá tiền chị được không, chị không thấy ghi giá tiền em ạ.
    A, chị chuyển khoản em rùi đấy, mai chuyển hàng chị không chị chờ lấy cám gạo và lô hội cũng được, coi như chị đặt cọc...hihi.
    Em nhớ ghi cho chị cụ thể từng loại nha, chứ mùa đông da chân chị khô lắm. Chị đọc sơ qua công dụng của từng loại rùi mà phân vân không biết lấy loại nào.

Sửa lần cuối: 9/11/2009
    sweetxuka thích bài này.
  14. sweetxuka

------------------------------------
    Sáng nay em chuyển hàng cho chị nha chị, chị dùng sâm trước nhá, khi nào lô hội, cám gạo về em lại ới chị nhé .
    Em muốn tìm cho chị loại dân Hàn ưa thích, nhưng có mỗi 1 loại thôi à, chỉ có điều chỉ dưỡng bàn chân thôi chị ạ !!!!Em cũng muốn tìm sản phẩm tốt để giới thiệu cho chị :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

15. dautay2009

Em ơi vậy là không có à, em kiểm tra lại thử, chị đọc hình như có dưỡng cả chân luôn mà, loại đầu tiên ấy :rolleyes:
    Chị cần loại ni lắm,da chân chị đến mùa đông là khô lắm.

sweetxuka thích bài này.
  16. sweetxuka

Cái loại mà chị chọn thì dân Hàn người ta ko khen chị à ! Thành ra ko nên mua loại đó !!!!Loại mà dân Hàn khen chỉ dưỡng có bàn chân thôi à!!!
    Khi nào nhận được hàng báo cho em nhé!!!Em cảm ơn chị !!!!

17. dautay2009

uppppp
    Chắc hôm ni chị nhận được hàng nè, em ơi chị cần kem dưỡng da chân quá, nêu có em cứ lâý cho chị thử đi, em post cái ảnh lên đi.
    Quen là mua lâu dài mà...hihi

sweetxuka thích bài này.
  18. sweetxuka

Tự nhiên bài bị nhảy trang- buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!

19. dautay2009

ok em, chị nhận được xài chị sẽ vô comment nhé, chắc là tốt thui...hihi.
    Em nhớ up cho chị ảnh nhé, chị rất cần em ạ, nếu lấy được loại dưỡng da chân tốt như em nói thì tốt quá. Chờ tin em nha.

sweetxuka thích bài này.
  20. minmi987

minmi987 Bắt đầu nổi tiếng

c ơi hôm trước e nhờ c check giá ấy, c nhớ k? e xem trên web của hãng thấy sản phẩm dành cho da thường có 2 loại, c xem hộ e loại nào dùng tốt hơn được ko. da e là da thường, mua đông chỉ hơi khô thôi. với cả da e thì dùng mặt nạ lô hội hơn hay là cám gạo hơn ạ, xem hộ e c nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.