Kem tắm trắng ủ sữa Collagen - kem kích trắng 1k3d - zuvyshop.com

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi zuvyshop, 19/12/2012.

1. zuvyshop

zuvyshop Thành viên tập sự

kem tắm trắng ủ sữa collagen
    Hot ..Hot...
    TẮM TRẮNG KEM SỮA COLLAGEN

Xem thêm tại www.zuvyshop.com

KEM TẮM SIÊU TRẮNG DA, BẠN SẼ THẬT ƯNG Ý VỚI LÀN DA MƠN MỞN CHỈ SAU 45 PHÚT TẮM TRẮNG
    Đặt hàng : 0988.710 002 - Tư vấn yahoo : shoponl009
    (Sản phẩm độc quyền 1 LẦN LÀ TRẮNG lần đầu tiên có mặt trên thị trường - chuyên dụng trong các SPA và TMV)
    -Kem tắm 1 lần là trắng không cần lột da cho các bạn thấy sự khác biệt qua mỗi lần sử dụng.Trắng sáng ngay lần đầu sử dụng.
    -Kem tắm trắng không cần lột da.Làm trắng 1 cách tuyệt đối, an toàn, không gây hại cho da
    -Kem tắm trắng còn tẩy mờ vết thâm háng, mông, đầu gối 1 cách rõ rệt
    Tắm trắng kem sữa ủ collagen liệu pháp cho làn da ngăm đen trắng hơn tất cả các loại tắm trắng khác. ko hắc ko khai... không vàng lông, châm chích.. trắng 30-40% sau lần sử dụng đầu tiên.ĐẶC BIỆT KHÔNG GỊ ỨNG DA

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zuvyshop
    Sửa lần cuối: 26/2/2013
  2. bongkoy

bongkoy Bắt đầu tích cực

Ðề: Kem trắng da - Gel trắng da - Kem body siêu trắng Zuvyshop 0121 4321 009

chu top ơi cho em hỏi kem trắng da body giá bn a? 1 lo như thế sd đc bao lâu a. Em con hỏi them giá viên uống trắng da nữa a

3. zuvyshop

zuvyshop Thành viên tập sự

Ðề: Kem trắng da - Gel trắng da - Kem body siêu trắng Zuvyshop 0121 4321 009

Hiện tại shop đang có sản phẩm mới và chương trình khuyến mãi. Bộ sản phẩm rất hiệu quả nhé. Giá sản phẩm Kem tắm trắng ủ sữa Collagen 600k và Kem kích trắng 1k3d 400k nhé . Nếu bạn mua bộ sản phẩm trong thời gian này được giảm 10% chỉ còn 900k 1 bộ 2 sản phẩm.

Kem tắm trắng sử dụng 1 lần. Còn kem kích trắng 1k3d dùng đươc hơn 1 tháng nhé.

Xem thêm tại http://www.zuvyshop.com

4. thuyhang886

thuyhang886 Chữa PHỤ KHOA gia truyền

Ðề: Kem tắm trắng ủ sữa Collagen - kem kích trắng 1k3d - zuvyshop.com

Nhìn có vẻ hấp dẫn quá, chắc phải mua để test đã, bạn có sp dùng thử không? Vì da mình hay bị kích ứng lắm

5. xucxacnet

xucxacnet Thành viên tập sự

Ðề: Kem tắm trắng ủ sữa Collagen - kem kích trắng 1k3d - zuvyshop.com

Mẹ nó ơi cho mình hỏi bên chỗ mẹ nó có sản phầm kem dưỡng trắng da toàn thân Thann của Thái Lan không? Mình đang muốn dùng thử loại này nhưng kiếm ở Việt Nam thấy khó quá. Nếu có thì PM giúp mình nhé, thank mẹ nó.