Bác sĩ hiếp dâm bệnh nhân ngay trong phòng chụp x quang?

Thảo luận trong 'Tin tức' bởi phucbaby, 2/11/2009.

1. ♥Me Quan Tham♥

♥Me Quan Tham♥ Ta mê Quan Tham

Nhà Xù cũng đồng ý.. trong lúc nguy cấp ảnh hưởng cả 1 đời con người thế kia..và nhất là khi đang đối đầu với quỷ thì lại mà còn mong ứng xử lịch sự hay nhẹ nhàng thì ..ai mất mát thiệt thòi nào...
    Cứ tống thật mạnh vào trung tâm điểm hay nghiến túm thật chặt quyết không buông thử xem..đọc mà điên cả người...đồ biến thái...
    Trong trường hợp bị hại như thế thì người không vì mình..không tự cứu mình bằng mọi giá thì làm sao..

Đang tải...

2. phucbaby

phucbaby HẢI SẢN ONLINE - 09449970

Đôi khi cũng tự hỏi sao không có trường hợp tương tự ngược lại nhỉ ?

3. memit050408

memit050408 Mỗi ngày tôi chọn 1 nvui

Bác này nghe có vẻ thich bị như thế nhỉ?????

4. Mẹ Nghé còi

Mẹ Nghé còi Nghé còi

Hic, sợ quá.:confused::confused::confused:

5. Mẹ Gấu còi

Mẹ Gấu còi Thành viên tích cực

''ko ai nghĩ nhân viên y tế làm như thế'' nhưng thực tế nó làm rồi còn j, ví dụ nó chỉ định lợi dụng sờ soạng linh tinh thì còn đỡ, đằng này làm như thế rồi mình ko tự vệ thế chỉ thiệt thân, xong bây giờ báo chí đăng ầm hết cả lên có phải là ko hay ko, rồi họ hàng chồng và nhà chồng ko thông cảm thì sao
    nếu mà bít cách phòng vệ như thế thì đỡ khổ hơn rất nhiều ko, mà với loại yêu râu xanh làm thế là đáng quá còn j nữa, tôi nói thế nhưng chủ topic có vẻ ko thích, bảo phải dạy con gái công dung ngôn hạnh, những cái đấy tất nhiên vẫn phải dạy nhưng công dung ngôn hạnh quá xong hiền quá bị bắt nạt thì có phải là khổ cả đời ko

6. phucbaby

Sao lại cho chủ topic vào đây thế ? :D
    Con gái thì công dung ngôn hạnh là dĩ nhiên, còn chuyện phòng vệ và chống cự trong những trường hợp bị xâm phạm như thề là hoàn toàn chính đáng, em ủng hộ, nhưng tấn công bằng bằng thế " 2 quả cà " như của chị....nghe khiếp quá..:cool:
    Nếu muốn phòng thân thì cho cháu đi học võ , vừa khỏe người vừa phòng thân chứ chả lẽ chỉ có ngón võ " 2 quả cà " mà dùng mãi sao...:D hehehe

7. Mốt Đẹp

Mốt Đẹp Bắt đầu nổi tiếng

Hai bạn này hay thật tranh luận mãi về truyện tấn công mục tiêu mà vẫn chưa xong , mình thấy thế này mẹ gấu còi nói dạy con mình tự vệ thế cũng hay đấy chứ, miễn sao kết quả tốt là Ok.
    Còn bạn phúc baby thì sao cứ nghĩ đến của mình mà sợ nhỉ hehe :D:D:D.
    Thằng nào làm sai thằng đấy phải chịu chứ hi hi mặc kê nó bác Phucbaby ơi :D:D:D:D;);););)

phucbaby thích bài này.
  8. phucbaby

Ấy ấy nói thế chết em....ai lại muốn mình bị hấp diêm bao giờ..ý em nói là có khi nào đàn ông bị xxx mà ko dám lên tiếng ko thôi ? [​IMG] Tại hồi giờ toàn nghe phụ nữ là nạn nhân thì mình tự hỏi có khi nào nạn nhân là nam giới không đấy mà..[​IMG] Đơn giản vậy thôi...[​IMG]
    Em mà bị ai đó hấp diêm thì sẽ... [​IMG] khà khà khà , phen này biết tay nhà Phucbaby cưng nhé..[​IMG]

Sửa lần cuối: 8/11/2009
  9. Mốt Đẹp

Thấy em chọn cái avatar này trông lẳng lơ quá cái kia đâu rồi, sao dạo này không nhiệt tình bán hàng nữa à ??:confused::confused:

phucbaby thích bài này.
  10. phucbaby

Chị Mốt dạo dạo này vẫn khỏe chứ ? :p
    Em vẫn bán hàng bình thường chị ạ...:) Đang xúc tiến v/c nhanh bằng hàng không chi phí thấp để đơn giản hóa đường vận chuyển chị ạ.
    Cái avatar này trông lẳng lơ hở chị...cái avatar kia em nghĩ là baby quá nên gỡ xuống....thỉnh thoảng củng đổi gió chút cho vui chị ạ..^^:p
    Thanks...^^

11. memit050408

memit050408 Mỗi ngày tôi chọn 1 nvui

Tôi doán ai dám hấp diêm bác Phucbaby chắc sẽ bị hấp diêm lại.

12. Mốt Đẹp

Khì khì cái top này càng ngày càng thiên về 888 quá trời lun :D:D:D:D:D:D:D

13. Mẹ Gấu còi

oài, chưa nói rõ nên bác hiểu sai ý, đứa nào có ý đồ hấp diêm như bác nói thì mới tấn công vào chỗ hiểm đấy chứ, nếu chỉ trêu ghẹo bình thường thui tất nhiên là dạy con té khẩn trương nếu có thể, chủ đề ở topic này là bạn gái bị hấp diêm cơ mà, chứ có phải bị trêu ghẹo đâu, hix, người ta hơi trêu 1 tí mà đòi đá vô ''quả cà'' thì chít à, cả nhà nó kéo đến đánh cho hỏng người ý chứ:D
    khi bị hấp diêm thì Judo hay j đi chăng nữa cũng ko thoát đc, ''yếu trâu hơn khỏe bò'' mà, ko thoát nổi đâu, tui hỏi bác nhỡ có trường hợp nó còn có đồng bọn nữa thì cách của tui quá chuẩn ý chứ, oài, con trai khỏe lắm chỉ có cách đấy thôi
    bác phúc baby thấy cách này chuẩn quá nên giật mình hả, ha ha:D

14. Mẹ Gấu còi

đọc bài bác này mà cười rung cả rốn, hi hi:D

♥Me Quan Tham♥ thích bài này.
  15. cafebuon

cafebuon Đủ quyền lập Họ

vụ này tui cũng đọc trên dantri rồi đọc xong chả biết nói gì luôn thầm nghĩ:chắc cô dâu kia xinh quá trời luôn.Và tên kia chắc có vấn đề về thần kinh.Gặp phải tui đời thằng bác sĩ đó đi gặp bác sĩ đa chấn thương luôn.

16. Mẹ Gấu còi

các bác bị hấp diêm khi say xỉn mà có em nào mún lừa tình để có cái thai làm ràng buộc thui,ai bảo các bác uống say quá,hehe, chứ khi tỉnh táo mà đòi dùng từ hấp diêm các bác thì có mà vô lý quá, các bác chả giơ 2 chân 2 tay ủng hộ, hehe:D

17. thienbaonhi

thienbaonhi Bắt đầu nổi tiếng

xin lỗi cho e hỏi cái avatar là hình e phucbaby ạ

18. cafebuon

cafebuon Đủ quyền lập Họ

Úi chị ơi em ấy mà đẹp từng xentimet thế khối cô xin hấp diêm em ấy rùi hii...:ANAL:

19. ♥Me Quan Tham♥

♥Me Quan Tham♥ Ta mê Quan Tham

Hị hị.... bác sĩ chỉ là cái nghề thui các mẹ ạ...còn tư cách là việc khác, bạn của Xù nà..lấy 1 BSTM ..mà ông chồng của mụ ý...dê dã man..ai cũng không chừa...dê có tiếng đến mức lâu lâu nhà Xù gặp 1 mẹ tập chung trong gym, nói qua nói lại vụ GPTM và BS... 1 hồi thòi ra tên chồng nó hay "bốc hốt" khách hàng nữ.. rùi lần khác gặp 1 cô ở shopping mall..888 1 hồi cũng nói đến tên chồng nó ...ngành TM lại toàn là khách nữ chứ ...mà ngay cả Xù lão cũng chả từ...riết rùi chả dám đến spa của nó để masage mẹt..cứ thấy mình là xán đến..bẩu, xem da mẹt cho mình để rờ mó ...ặc ặc..

Sửa lần cuối: 9/11/2009
  20. checosae

checosae Thành viên đạt chuẩn

em cũng biết tí võ gọi là nhưng theo cô dạy võ của em nói thì cứ phải đúng chỗ hiểm mà đá, đạp ... :( dù sao mình cũng là phái yếu mà :( chứ sức con gái, kể cả võ mà gặp mấy ông như ông y sỹ rởm ở bài này cũng mất điện thôi :(

Sợ đi chụp X quang lắm :(( mấy cái ông bác sĩ cứ "cởi ra đi em", nói cứ lạnh tanh ý :(( Sợ lắm ý các chị ơi :((