Hà Nội: Nghỉ bán: Thanh lý bỉm quần XL boby, khẩu trang nano 10k/c

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Me Minh Khang, 11/1/2013.

Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana giá rẻ đây (Đủ size S,M,L,XL)

thank mẹ cháu, chúc mẹ cháu 1 ngày mới nhiều oder

1. hoanglinh86

hoanglinh86 mẹ tít

Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL. Bỉm trần boby size M và L

bỉm quần size L còn hàng ko mẹ nó ? để tớ lấy mấy bịch ? thanks

2. Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL. Bỉm trần boby size M và L

Mình còn nhé mẹ cháu, mẹ cháu lấy mấy bịch?...................

3. galaxy_lee_87

galaxy_lee_87 Thành viên tập sự

Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL. Bỉm trần boby size M và L

Còn bỉm Tom & Jerry size XL ko bạn?

4. Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL. Bỉm trần boby size M và L

Còn bạn nhé pm cho mình để có giá tốt nhé

5. Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL 120k/bịch 52 miếng, 30 miếng

Hiện em còn mấy thùng bỉm Tom & Jerry hàng bao bì nguyên đai nguyên kiện của Diana Size S và XL mong các mẹ ủng hộ nốt em.

- Size S bịch đại 52 miếng 1 bịch mua lẻ 140k/ bịch giá cho cả thùng là 130k/ bịch. 1 thùng có 4 bịch (dành cho bé 6-10kg) giá bao bì là 235k/ bịch => Em thanh lý 510k/thúng

- Size S bịch nhỏ 30 miếng 1 bịch mua lẻ 85k/bịch giá cả thùng là 78k/bịch 1 thùng có 6 bịch, giá bao bì 139k/bịch => EM thanh lý 450k/thùng

- Size XL bịch đại 32 miếng 1 bịch mua lẻ 140k/bịch giá cho cả thùng là 130k/bịch, 1 thùng có 6 bịch giá bao bì là 235k/bịch => Em thanh lý 730k/thùng

6. babyhager

babyhager Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL 120k/bịch 52 miếng, 30 miếng

Tom XL 30 mình lấy 2 bịch thôi. 260k/2 bịch và fs cho mình nhé. Fone 0915450099

7. Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana size S, XL 120k/bịch 52 miếng, 30 miếng

Mẹ nó ở đâu..........................................

8. Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana + Khẩu trang diệt khuẩn 4 lớp cho bé

Em có thêm mặt hàng mới nhé mọi người
    Khẩu trang diệt khuẩn nano 4 lớp

Mua lẻ 20k/chiếc
    Mua từ 10 chiếc chở lên 15k/chiếc
    Về tác dụng chắc các mẹ quá rỗ rồi ah, loại này có lớp nano diệt khuẩn rất an toàn cho bé các mẹ nhé
    Đây là hình

9. My pham

My pham Guest

Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana + Khẩu trang diệt khuẩn 4 lớp cho bé

Mẹ nó ơi tớ ko dùng hết size XL mẹ nó có XXL không đổi cho tớ, con mình giờ cứ đòi cửi bỉm không dùng :(

10. Ðề: Thanh lý bỉm Tom & Jerry hàng bao bì của Diana + Khẩu trang diệt khuẩn 4 lớp cho bé

Bỉm Tom thì không có size XXL mẹ nó có đổi sang boby trần thì em đổi cho thôi.

11. Maimangoc286

Maimangoc286 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Oánh dấu..................::::::

12. Ðề: Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Mẹ nó nhớ quay lại ủng hộ mình nhé, thank..................

13. Ðề: Bán buôn, bán lẻ Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Cuối tuần em ship hàng mạn kim mã, cầu giấy các mẹ có nhu cầu alo hoặc pm em chuyển hàng cả thể nhé. Chúc cả nhà có những ngày cuối tuần vui ^ _ ^

14. Ðề: Bán buôn, bán lẻ Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Mưa bão rùi các mẹ mua bỉm về dùng cho bé nào hiiii

15. Mẹ HoàngBách

Mẹ HoàngBách Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Bán buôn, bán lẻ Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Chị ơi nhắn tin nhưng chưa thấy chị trả lơi lại chị k oline à

16. Ðề: Bán buôn, bán lẻ Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Đã pm lại cho em rùi nhé...........................................

17. Ðề: Bán buôn, bán lẻ Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Tối nay nhà em giao hàng ở mạn Trường Trinh các mẹ nhé................

18. Ðề: Bán buôn, bán lẻ Bỉm trần boby (Quần, dán), NB, Tom & Jerry bao bì của Diana + FS

Nay nhà em ship tất cả các đơn hôm qua hẹn các mẹ nhé. Thank cả nhà

19. Ðề: Khuyến mại sốc mua bỉm tặng khắn tắm, găng tay tắm made in VN đây

Em có chương trình KHUYẾN MẠI đặc biệt dành cho cả nhà đây:
    Các mẹ đã ai dùng khăn tắm tẩy khuẩn O2 và găng tay tắm chưa?
    Các mẹ hãy tham khảo ở đây nhé. Các mẹ mua bỉm từ ngày 02/07 đến hết ngày 10/7 em tặng kèm 1 găng tay tắm hoặc khăn tắm
    http://khantamtaykhuan.com/index.php