Hà Nội: Vào hè cùng thời trang Big size Slook

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi slook, 3/11/2009.

1. min_iu

min_iu Bắt đầu tích cực

9. Áo len cardigan đang là mốt nhé các mẹ, kết hợp với gì cũng được từ váy đến quần áo công sở, rất hiện đại và dễ mặc. Có 3 màu xanh, đen và trắng size M, L. Giá bán: 180K. --> màu đen ( mang cả M và L nhé)
    10A: Áo thun trùm mông, có hai dây vắt qua cổ, che được bụng kết hợp được quần công sở lẫn legging đi chơi. Có 3 mầu đen, ghi, nâu. size L ạ. Giá bán: 180 K --> màu ghi nhé!
    12. Váy liền, dún ep che được bụng, có size L và XL, có các màu đen, tím và trắng. Giá bán: 300K. Áo này size XL các mẹ trên dưới 60 kg mặc được ạ. --> Màu tím và đen (L)

Mày, tuần sau tao có việc mà đang ko có đồ diện đây, mang cho tao mấy thứ này tao chọn được ko? Mang càng sớm càng tốt, he he ...

2. slook

slook Thành viên tích cực

Cám ơn mẹ nó nhé. Nhớ cuối tuần ủng hộ tớ nhé.

3. slook

em ơi, mẫu áo hồng hết màu hồng rồi, còn màu xanh thôi

4. slook

Vô tư em, cái này chất thun nên dễ mặc, chi có số đo tương tự em nhưng ko chuẩn như em (1,6m và 52 kg) vừa in size L em nhé. Hôm nào em qua thử cho nó chuẩn

5. slook

Sắp tới có rất nhiều váy đẹp mà ko ngắn. Tại đợt đầu nhập hàng nên chị chưa biết nhu cầu các mẹ lắm nên đợt sau rút kinh nghiệm. Cuối tuần có nhiều mẫu váy dài hợp vơi các mẹ đấy, lúc đấy em ghé qua xem nhé. Cám ơn em.

6. slook

OK, khi nào tao qua tao sẽ alo đến thăm cháu luôn thể. he he, gái đẻ bon chen phết. Đến lại thèm có con giai, làm sao mà đẻ được con giai bây giờ? he he

7. slook

Đứa nào đấy??? he he, ko mua thì giới thiệu cho tao. Chim chích thì ăn nhiều vào cho béo, phụ nữ mỡ màng (như tao và các mẹ khác ở đây... he he)... mới xinh, các mẹ nhỉ, hi hi

8. slook

@bephun, gautyto, linkc và các mẹ khác: Rất mong được các mẹ ghé qua nhé, cuối tuần sẽ có nhiều đồ đẹp cho các mẹ (đảm bảo big size) cho các mẹ

9. mengmeng

mengmeng Thành viên chính thức

Con gái đỡ chưa em?
    Chị vẫn thích cái váy đen hôm qua lắm. Cuối tuần em có nhập thêm loại đó ko? Size XL liệu có dài hơn ko em?
    Up lên cho em gái dễ thương đắt hàng nào
    Chị H - p902

10. cappuccino

cappuccino Thành viên chính thức

Danh dau lai, dung so do cua minh rui hihi

cunxinh08 thích bài này.
  11. Micky

Micky Thành viên chính thức

up cái, nhiều mẫu đẹp thật, tranh thủ mấy hôm nữa mình qua Kim Liên xem hàng bạn nhé, béo nên vào các shop xí hổ lắm lắm, ::)(

12. slook

Em cảm ơn chị, em nhận ra chị ngay. Cuối tuàn có nhiều mẫu mới chị ạ, lúc đấy chị cứ xem có cái nào vừa hơn ko, em sợ là size XL cái này nó chỉ rộng hơn chứ ko dài hơn chị ạ. Hic hic.
    Cuối tuần chị nhé, cuối tuần lúc nào rảnh em cho con xuống nhà chi chơi nhé, về đây mấy tháng mà nhà em cũng chưa quen ai mấy.

13. slook

Ui, ko việc gì phải xấu hổ bạn ơi, mỗi ng có một thế mạnh riêng biệt mà, khéo léo biết cách ăn mặc, kết hợp đồ, trang điểm và đặc biệt là biết tạo phong cách thì sẽ khác ngay. Mà trước tiên cần nhất là phải tự tin...
    Trước đây mình cũng hay mất tự tin vì vừa béo, vừa đen, mặt mụn... mẹ tớ cứ lo phải xây miếu cho bà cô ko chồng là tớ. May mà cũng thay đổi tí xíu và lấy được chồng ko thì mẹ tớ lo đứng lo ngồi, hi hi

14. me be Tiep

me be Tiep Thành viên tích cực

C ui, em ở hạ Long ah. C up dùm em màu tím thật ở bên ngoài trông như thế nào nhé. Ah mà có màu nâu như của chị mặc ko ah? Em dân vùng biển hơi đen nên bác cho e lời khuyên nên mặc màu nào ah.

15. trieugialac

trieugialac Mẹ Yêu Duy Anh

13. 13A, mẫu quần đen, ống suôn, ôm đùi và hơi suôn xuống, cực hợp với các mẹ béo, nếu hơi béo nhưng dáng cao thì mặc quần suôn và giầy cao thì tôn dáng và ko hề béo tí nào ạ, size L, XL . Size L cho các mẹ từ 55 - 60, size XL từ 60 - 65 kg. Đã có mẹ mua quần này của em, mặc rất gọn và đẹp các mẹ nhé. Giá 230K

chị ơi mẹ em 1m60 nặng 58kg thì L hay xl hả chị . Cái này có bỏ nơ ở đai quần ra được không , mẹ em không thích điệu . Chị ship cho em một cái màu đen tới Ngõ 236 ngách 31 số 2b Khương đình _thanh xuân . Gần kim giang . Em tên Linh sđt 09 3636 9190 chị nhé . Chị qua thì gọi cho em trước nhé . Cám ơn chị nhìu :p

16. Thảo Anh

Thảo Anh Thành viên rất tích cực

1. Mã 1A: áo sơ mi màu tím, size L. (130k)
    3. Mẫu 3A: Áo gile đen và trắng, size L, Giá bán: 250K
    11. Váy đen liền dáng rất sang trọng có size M và L. Giá bán: 350 K (loại mới đặt may mà dài hơn ý)
    9. Áo len cardigan đang là mốt nhé các mẹ, kết hợp với gì cũng được từ váy đến quần áo công sở, rất hiện đại và dễ mặc. Có 3 màu xanh, đen và trắng size M, L. Giá bán: 180K.
    3. 13A, mẫu quần đen, ống suôn, ôm đùi và hơi suôn xuống, cực hợp với các mẹ béo, nếu hơi béo nhưng dáng cao thì mặc quần suôn và giầy cao thì tôn dáng và ko hề béo tí nào ạ, size L, XL . Size L cho các mẹ từ 55 - 60, size XL từ 60 - 65 kg. Đã có mẹ mua quần này của em, mặc rất gọn và đẹp các mẹ nhé. Giá 230K

Bạn ơi, mình cao 1,60 nặng 58kg thì có mặc được áo gile số 3 và váy 11, áo len 9 ko ?
    Nếu được thì mình pm địa chỉ và những đồ mình lấy rồi bạn ship cho mình nhé, cty mình rất gần nhà bạn :)

Sửa lần cuối: 11/11/2009
  17. slook

Tí chị up nhé, màu như chị mặc là màu ghi nhưng mà bán hết màu ghi rồi, em đợi cuối tuần này đầu tuần sau thì mới có màu ghi.
    Chị cũng đen, nếu đen thì mặc ghi đi, đợi sang tuần thì có màu ghi. Dáng váy này đẹp lắm em ạ.

18. slook

Ấy ơi váy và áo len mình chắc chắn là bạn vừa, duy chỉ áo gile mình không chắc lắm. Nếu mà nhà mình gần chỗ bạn thì mình mang qua cho bạn, bạn cứ thử nếu vừa thì lấy. Thế bạn nhé, con bé đang khóc inh ỏi ko cho mẹ dùng máy tính.

19. yangheming

yangheming Thành viên tích cực

Có cái váy liền nào dáng chữ A cho người V3> 100 ko chị ơi, em cao 1m62, nặng 60kg, nhưng V3 và đùi thì to khủng khiếp.

20. me3congai

me3congai ♥♥♥ Đồ cho bé yêu ♥♥♥

bạn cho mình 1c mẫu 5A size L nhé, ship cho mình tới địa chỉ dưới chữ kí, có free ship ko bạn? hjhj thanks.