Toàn quốc: Rare shop: Vnxk xịn giá trên trời

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi sondong, 30/1/2013.

1. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

THỜI TRANG NAM
    Shop định hướng bán hàng xuất dư của các thương hiệu nổi tiếng, khi có mã hàng nào nối chuyền đẹp shop em cũng bán và trung thực về chủng loại.

em nhận ship trong nội thành Hà Nội miễn phí ship bán kính quanh nhà 7 km với hóa đơn trên 300k , không ship hàng để thử .

Like fb để cập nhật hàng mới và nhiều hình ảnh nhất :
    Fb: https://www.facebook.com/pages/RARE-SHOP/232001620269566

THỜI GIAN BÁN HÀNG : trước khi qua cứ alo trước cho em
    từ 11h trưa đến 21h 30 tối

P 1503, chung cư số 57 đường vũ trọng phụng , thanh xuân, hà nội
    Nguyễn Quang Tuyền (nam 1988 )

Đt : 012 57 57 1503 Tuyền (đuôi số là đc shop ạ)

Địa chỉ : p1503, chung cư 57 Vũ Trọng Phụng , Thanh Xuân , Hà Nội

Tài khoản : chủ tài khoản : Nguyễn Quang Tuyền
    Vietcombank : 0011004052117 , phòng giao dịch số 7, 52 Nguyễn Chí Thanh , Đống Đa HN
    BIDV : 22010000383166 .PGD Nguyễn Chí Thanh , 109 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, HN

Hàngthu đông 2015

HÀNG HIỆU BIG SIZE CHO CÁC BÁC THỪA CÂN : https://www.facebook.com/pages/MR-BIG-Hàng-Hiệu-BigSize/267052133419201?ref=bookmarks

EM CÓ THÊM RẤT NHIỀU HÀNG BIG SIZE CHO CÁC BÁC SIZE TO Ạ ,TOÀN HÀNG THƯƠNG HIỆU MẠNH MỌI NGƯỜI THEO LINK FB ĐỂ CẬP NHẬT MẪU MÃ Ạ : https://www.facebook.com/pages/MR-BIG-Hàng-Hiệu-BigSize/267052133419201?ref=bookmarks

Mẫu len cực đẹp, dày dặn của Design United form ôm , cổ tim mặc kết hợp sơ mi thì quá hợp rồi ạ , size đẹp chỉ có 95 và 100 . quan trọng hơn nữa là giá chỉ 250 k / chiếc . một món hàng quá đẹp đón gió mùa

Mẫu áo trần bông lịch lãm của zara size s,m,l. áo bông nhẹ họa tiết trần trám lịch lãm đang on wed của zara . GIÁ TẠI SHOP 700 K .

mẫu zara đang on wed giá cực cao , chất liệu dày dặn ấm áp , cầm chiếc áo lên đã thấy thích rồi ạ , hàng tại shop là hàng xuất dư xịn chuẩn từ khuy khóa tem tag , mũ của áo có thể tháo rời , form ôm trẻ trung size s,m,l,xl giá 700 k .

[​IMG][​IMG]

Áo bfl outdoor dòng chuyên trị cho các cá nhân đi ngoài trời giá lạnh , phượt , núi tuyết , áo lớp bông ấm áp . màu vàng chỉ có size s, màu rêu có s,m,l giá 700 k

Áo SUPER DRY mã hàng đẹp đã về . đẹp từ form dáng ao đến chất vải . nhẹ nhàng nhưng ấm áp. Áo từ chất liệu Bông siêu nhẹ cao cấp. chỉ còn size từ M,L,XL form ôm , size M các cụ từ 63 kg có thể mặc đc rồi giá 850 k

TK MIXPICE một thương hiệu của nhật bổn , còn khá mới lạ với dân ta , nhưng chất lượng hàng Nhật thì cũng rất có tiếng , k chỉ với nước ta mà trên toàn thế giới . áo nỉ mũ mỏng form dáng đều quá ổn , có size M,L,XL size form nhỏ tương đương S,M ,L có 2 màu bã trầu và navy như hình . Áo em tra code ra hình trên wed đang bán luôn đấy ạ . WED nhật đang bán giá từ 3800 - 4100 yên link đây ạ http://store.world.co.jp/item/W01442000709447.html?shop=brw0616&co_cd=063&intxtid=brw0616_sna2
    [​IMG][​IMG]

măng tô kaki EXR , phong cách lịch lãm hàn xẻng dáng rất ôm người phom đẹp ạ, 2 màu navy và xám size s,m,l giá 650 k
    len nam zara size s,m,l giá 400 k chất len cực đẹp
    Áo gió columbia hàng hải quan full tem tag chỉ có size M giá 450 k áo 2 lớp trong lót lưới , áo chống nước đi mưa thoải mái ạ :)
    mấy đôi clarks hàng hải quan full box màu nâu size 7, 71/2,8 1/2 . màu đen size 81/2 . MẪU LƯỜI SIZE 7 UK giá 1750 k ĐẾN SHOP ĐỂ ĐC GIÁ TỐT NHẤT

quần nỉ holister Nữ hàng hải quan full tem túi mẫu này trên wed gọi là jogger giá trên 50 $ , chất nỉ mềm mịn mặc rất thích ạ , tại shop có size xs,s,m,l , size nhỏ các mợ có thể bon chen đc ạ giá tại shop là 350 k

áo phao lông vũ hàng xuất hàn thương hiệu EXR giá wed cao ngất ngưởng chất liệu lông vũ dáng áo body đẹp ,đặc biệt áo giặt máy thoải mái ạ size 95,100, 105 tương đương s,m,l giá 1050 k , áo có mũ liền thích hợp các hoạt động ngoài trời , đi lại bất chấp gió mùa ạ :)

len nam H.E by Mango

size s, m,l giá 300 k ạ có 3 mẫu như ảnh

MỘT MÃ HÀNG full tem tag chip của pull bear ạ , size s,m thôi hàng chuẩn như xách tay luôn ạ . đang on wed hàng new của hãng . shop cũng chỉ có số lượng rất ít thôi giá 750 k ạ
    FOUR POCKET PARKA MẪU ÁO KHOÁC ĐANG ON WED CỦA ZARA , MỘT CHIẾC ÁO CHỐNG LẠI CẢ MÙA ĐÔNG GIÁ LẠNH :) , DÁNG ÁO GỌN MẶC TÔN DÁNG VÀ ĐẸP Ạ SIZE S,M,L GIÁ 750 K

Mẫu áo choàng cực đẹp của alfani thương hiệu được bán trong chuỗi mua sắm macys nổi tiếng . dáng áo slim fit viền cổ áo tay áo được nẹp da, áo này lại chống nước 100% mới chất chứ ạ. thích hợp cho tiết trời đông hà nội. giá tag của em nó cũng cực cao 129 $ , giá tại shop chỉ 700k với 2 size S,M ạ
    280k áo AERO hàng full tem tag túi các kiểu nhé , size XS,S, M 2 mẫu như ảnh em up ạ giá chỉ 280 k m ng nhanh tay ạ

mẫu áo gjle của oldnavy hàng full tem tag chip chuẩn như store giá 400 k 2 size s, m ạ .áo chống nước nhẹ đc ạ

Faux leather jacket with piping
    DA ZARA đã on wed với giá 119 $ , shop đã có hàng từ lâu full chip thẻ các kiểu size s,m ,l giá 1100k giảm ngay 100 k khi đến mua hàng tại shop còn 1000k nhanh tay số lượng rất hạn chế đấy ạ
    có cụ mợ nào chơi cầu lông k ạ ? thương hiệu victor quá nổi trong giới cầu lông em về đc 2 mã áo gió 1 lớp mỏng của nam và nữ như hình , dáng áo rất đẹp em đã phải giữ ngay 1 chiếc cho mình rồi , áo này mặc đi làm đi chơi thể thao đều đẹp ạ , áo 1 lớp k lót lưới . wed bên hàn đang bán 59 000 uon khoảng 1tr2 , giá tại shop e chỉ 350 k áo nam , 300 k áo nữ size s,m,l ạ

Polo ralph lauren hàng chuẩn xịn đét full túi tem tag các kiểu dáng classic size chỉ còn m form to giá 400k

một mã hàng thu đông 2014 -2015 của bsk hàng đang on wed giá khoảng 1tr 500k . hàng tại shop bán full tem tag chip, chất liệu da pu form ôm . size s,m,l,xl giá 600 k

20/6 mới về thêm giày zara man , pull and bear:
    link giày zara , sandal teva : http://www.lamchame.com/forum/showt...-thương-hiệu-EXPRESS-ZARA-ARMANI-EXCHANGE-HOL

sơ mi castro một thương hiệu mạnh đến từ isarel , hàng dư xịn y wed full tem , form áo body 97 % cotton , 3 % elastane , có một chút co dãn , màu áo light blue (xanh nhạt), áo đang on wed với giá 159.90 nis tỉ giá liên ngân hàng đâu cũng hơn 1 triệu
    shop có size S,M,L giá 300k

Kaki AK hàng full tem tag thẻ cúc dự phòng , chuẩn như store luôn ạ size 30 - 34 chất kaki đẹp mê li dáng quần slim straigh mời m ng ghé shop xem hàng nhé , giá cực bình ổn chỉ 280 k :)

chụp vội mẫu linen dài tay của ck size s, m ,l chất đũi mặc mùa hè thì quá chất rồi , vừa mát mẻ , vừa có chút gi đấy phóng khoáng manly cực kì thích hợp cho mùa hè nhiệt đới rồi , 2 màu kẻ caro đi làm rất lịch sự nhé
    giá 280 k thôi ạ

[​IMG][​IMG]

Hàng mới về sơ mi christian berg xuất hàn form áo slim , size châu á , chất vải đẹp bấy nhiêu thôi đã đủ độ hot cho em nó chưa ạ , size 90, 95, 100 . em 1m63, 60 kg mặc 90 vừa xinh, nhưng bụng to chuyển sang size 95 thì vẫn ok , có rộng rãi hơn chút em chụp ảnh quá xấu mời anh chị xem hàng chi tiết ở fb ạ . giá 300k https://www.facebook.com/media/set/?set=a.418303318306061.1073741851.232001620269566&type=1

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

sơ mi express dài tay :200 k , size s, m, l , xl :

ảnh anh đạo diễn quang dũng mặc áo đây ạ :

SƠMI ZARA DÀI TAY SIZE S,M,L,XL : 200K

SƠMI NEXT SIZE S, M GIÁ 300K :

JEAN CK CÒN VÀI CHIẾC SIZE 30 CẢ CHO CÁC ANH BỤNG TO, 38X30, 40X30 GIÁ 380K :

JEAN UNIQLO THUN CO GIÃN SIZE 30(hết), 31,32,33 GIÁ 250 K :

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sondong
    Sửa lần cuối: 1/12/2014
  2. qlml

qlml Thành viên tập sự

Ðề: RARE SHOP : Chuyên hàng xuất dư các thương hiệu : EXPRESS, ZARA, ARMANI EXCHANGE, HOL

đánh dấu lúc nào qua xem cho xã , hàng đẹp quá .....

3. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

Ðề: RARE SHOP : Chuyên hàng xuất dư các thương hiệu : EXPRESS, ZARA, ARMANI EXCHANGE, HOL

thanks chị lúc nào rảnh ghé chỗ e xem hàng nhé !

4. zerokiryuu

zerokiryuu Thành viên tập sự

hàng đẹp quá!!!!!!!phải đánh dấu xem mí đc.:D

5. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

lúc nào qua xem nhé bạn hàng mới về liên tục đang về vài mẫu zara tay ngắn sớm up hình

6. meviet

meviet Thành viên nổi tiếng

Có jean nào size cho xã tớ 1m65 nặng 60kg k??????????

7. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

có chị nhé , jean uniqlo và ck đều còn size cho anh nhà đấy ạ .

8. hahien139

hahien139 Sơ mi Nam 0994540206

Sơ mi next hàng xuất dư , dáng trẻ trung size body hợp với vóc dáng thanh niên châu á mặc với quần jean cực đẹp ạ . size s, m 2 mầu giá 400k
    Cái này màu sáng thì 1m75, 62kg mặc sz S, hay M bạn nhỉ

9. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

size M chị ạ ! rảnh anh chị ghé qua shop e nhé , thanks c !

10. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

đang có chương trình lì xì đầu năm giảm giá trên mỗi sản phẩm 20k mọi người ghé shop xem nhé !

11. kenco

kenco Thành viên nổi tiếng

đánh dấu e áo sơ mi next, hôm nào qua xem hàng :

12. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

thanks bạn , khi nào rảnh ghé shop mình nhé !!!!!!!!!!!!

13. caohailysin

caohailysin Thành viên đạt chuẩn

Sơ mi next hàng xuất dư , dáng trẻ trung size body hợp với vóc dáng thanh niên châu á mặc với quần jean cực đẹp ạ . size s.

Mình lấy cái này mầu xanh nhạt. Bạn Ship cho mình nhé, ở Tòa nhà Technosoft, Duy Tân, Cầu giấy (đàng sau FPT) cách nhà bạn có 4km thui hà :D hihi. SĐT: 0902 hai ba bốn năm sáu một

14. moon_0602000

moon_0602000 Thành viên tích cực

Đánh dấu cho anh zai. Ko có hàng nữ ạ?

15. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

mình chuyên hàng nam thôi bạn ạ , thanks bạn nhé !

16. BichVanBK

BichVanBK Thành viên tích cực

Đánh dấu mua đồ cho anh xã. Hàng nhà bạn xịn quá :D

17. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

mai mình ship cho bạn nhé , thanks b !

18. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

thanks c ! lúc nào rảnh đưa xã qua shop xem hàng c nhé !

19. huyen kata

huyen kata THỊT LỢN SẠCH HÒA BÌNH

năm mới chúc chị và gia đình mạnh khỏe vạn sự như ý tỷ sự như mơ chị nhé

20. sondong

sondong Bắt đầu tích cực

thanks c , chúc c buôn may bán đắt nhé , tí nữa ghé shop nhà c thăm :)