Toàn Quốc: eCoswayVN - Cơ hội có 1 trong đời - là những người đầu tiên trong công ty mlm mới

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi ecoswayvn, 17/11/2009.

1. ecoswayvn

ecoswayvn Thành viên tập sự

TPHCM - 8:30am - 17/11/2009
    Xin chào các bạn, tôi xin thông tin đến các bạn một công ty MLM tuyệt vời sắp kinh doanh tại Việt Nam. Các bạn hãy dành thời gian để tìm hiểu kĩ để nắm bắt cơ hội này. Các bạn hãy tìm thêm thông tin, hình ảnh, clip trên google, youtube.
    Tôi mong muốn đây là giây phút quan trọng nhất, ý nghĩa nhất của cuộc đời các bạn. Bạn phải giàu có ngay bây giờ.
    Ước mơ tự do tài chính, những mục tiêu trong cuộc sống, những mong muốn cho bản thân, cho gia đình, cho bạn bè sẽ do chính bạn quyết định tại giây phút này.

Cơ hội chỉ đến 1 lần trong đời, bạn phải nắm bắt và thay đổi số phận.

Cơ hội luôn song hành cùng thách thức, bạn phải có đủ lượng và chất để nhận ra cơ hội này.​

Nắm lấy cơ hội để chấm dứt "dùng những năm tháng tốt nhất trong đời để làm việc vì tiền mà thật sự không hiểu đang làm việc vì cái gì." (trang 17, tập 1 sách Dạy con làm giàu, tác giả Robert Kiyosaki)

Cơ hội có 1 trong đời đang trong tay. Phải nắm bắt lấy.

TPHCM - 8:30am - 17/11/2009
    Thông tin đăng tải cùng lúc trên ketnoisunghiep.vn, diendanmlm.com, dayconlamgiau.com, dongluukim.com, *********, lamchame.com, vnecon.com, forum.vinamap.vn, ddth.com, forum.zing.vn, cashflowclub.com.vn, x-cafevn.org/forum

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ecoswayvn
    Đang tải...

2. giottim

giottim giottim_nhe

Nhưng mà công ty MLM là gì ạ?

This blog has been archived or suspended for a violation of our Terms of Service.
    You can create your own free blog on WordPress.com.

3. www.Changagoi.com

www.Changagoi.com Đủ quyền lập Họ

Công ty gì mà 1 cái WEbsite còn ko có cơ chứ ! Lừa đảo đây

4. metomvajerry

metomvajerry Fragrances

Hay là lại bán hàng đa cấp nhỉ :confused:

5. www.Changagoi.com

www.Changagoi.com Đủ quyền lập Họ

đã tố cáo trường hợp này . Mong các mẹ nên thận trọng nhá

6. mèo béo ú

mèo béo ú Thành viên mới

Ðề: eCoswayVN - Cơ hội có 1 trong đời - là những người đầu tiên trong công ty mlm mới

MLM là multi-level marketing, gọi là Kinh doanh theo mạng, hay người Việt mình còn gọi là bán hàng đa cấp đó mẹ nó. đa cấp chẳng có gì xấu, nhưng cái bọn này cỏ vẻ mới mà chẳng thấy thông tin gì :|

7. haanh123

haanh123 Bắt đầu tích cực

Ðề: eCoswayVN - Cơ hội có 1 trong đời - là những người đầu tiên trong công ty mlm mới

Nói chung là đây là hội bán hàng đa cấp, mà lại là hội mới toe nữa chứ. Không chơi

8. mit_xinh

mit_xinh Mrs Chúc 0975.049.897

Là bán hàng đa cấp đó bác , he he

9. mebemoon

mebemoon Thành viên chính thức

Mình không hiểu vì sao quá nhiều người không thích và không muốn nhắc đến MLM. MLM bản thân ko có gì xấu, thậm chí đây là 1 cách phân phối hàng hóa cực kỳ thông minh, hiện đại và hiệu quả.

Nếu mọi người còn chưa tin vào MLM, có thể tìm hiểu thêm trên mạng nhiều ý kiến lắm.

Bản thân mình sau quá nhiều thời gian nghi ngờ và ko chịu tìm hiểu, đến khi tham gia MLM rồi thì cũng thấy tiếc tiếc cái hồi trước, giá mà, bớt đi nghi ngờ thì...

Quan trọng là bạn chọn đối tác nào? Ngành hàng nào? Có uy tín thật sự hay ko? (căn cứ số lượng quốc gia mà cty đó đang hoạt động...)

Chúc mọi người thành công với MLM dù con đường đi còn nhiều khó khăn!

YM: havfc@yahoo.com

10. nghesun0410

nghesun0410 Mẹ nghé sún

Bán hàng đa cấp ko xấu, nó còn rất hay và thú vị. Chỉ có con người mới tạo ra những hành động xấu. Nhất là ở Việt Nam mình thì nó bị biến tướng đi...cực xấu. Mình chưa thấy đối tác ổn cả. Bản thân mình biết đến MLM từ Sinh Lợi và sau này cũng tìm hiểu thêm hàng chục cái tên khác. Nói tóm lại mẹ nào kiên nhẫn, giỏi chịu đựng và phải có chút dã tâm thì hãy làm MLM. Đây chỉ là ý kiến của riêng mình sau khi đã thử làm và chứng kiến những phi ưng, thiên ưng ngày xưa của Sinh Lợi(bây giờ là Thiên Ngọc Minh Uy) phải từ bỏ "sự nghiệp" MLM. Các mẹ đừng nghĩ mỗi ngày chỉ bỏ ra 1, 2 h đồng hồ là có thể làm MLM. Nó thực sự ngốn time lắm mà nhiều khi đánh mất cả mối quan hệ tốt đẹp của mình.
    Nói thế ko phải là mình ghét MLM. Vẫn mong có 1 ngày có MLM thực sự để mình có cơ hội:D

11. Xuka Nguyen

Xuka Nguyen http://www.saonhi.vn/71256/tran-minh-khang

cứ nói đến bán hàng đa cấp là mọi người đã có ác cảm rồi :d