Hỏi các mẹ về Kem Massage Tan Mỡ Siêu Tốc BaLA BaLA

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi methoxinh1985, 27/2/2013.

1. anhxin1000

anhxin1000 Shop mẹ kún

Ðề: Hỏi các mẹ về Kem Massage Tan Mỡ Siêu Tốc BaLA BaLA

Bạn ơi, theo mình thuốc tan mỡ bụng chỉ phần nào thôi, bạn để 1t đấy đi tập gym (1t cuxbg dc 3 tháng ở tt tdtt 4 mùa đó bạn) kết hợp với lộ trubhf giảm cân nữa.
    Còn theo mình giảm kg nhanh cũng ko tốt đâu,giảm kg từ từ các cơ của bạn sẽ chắc lại sau này thành fom chuẩn rồi lên kg cũng khó lắm.

Đang tải...

2. methoxinh1985

methoxinh1985 Bắt đầu nổi tiếng

uhm, 2 vc mình cùng béo nên đợt này cũng đang sắp xếp time để đi tập gym cùng nhau, không biết mẹ nào biết phòng gym nào tốt ở khu vực quanh Ngã Tư Sở không nhỉ?

3. gà zòn

gà zòn Thành viên mới

thế còn cái sữa tắm giảm béo vs kem matxa tan mỡ của cathy doll thì sao hả các mẹ? đang cho con bú có dùng được ko nhỉ???

4. anhxin1000

anhxin1000 Shop mẹ kún

Bạn thử ra phòng gym ở bể bơi thái hà hay fafilm nguyễn trãi xem

5. MeBeen2904

MeBeen2904 Thành viên tập sự

huhu e cung bi nhu me no kia. hom qua e xem quang cao thay gioi thieu san pham nay. cung goi dat hang tu hom qua roi. gia thanh lai dat do qua1tr435k hic. gio e chua biet ve cong dung va hieu qua cua no toi dau. e phai lam sao day. hay e goi dien thoai lai noi dung khong mua san fam nua

6. conthovang

conthovang Thành viên mới

bạn ơi kem tan mỡ sẽ có tác dụng giảm béo thực sự khi mình sử dụng đúng cách .kinh nghiệm của mình thì sinh 2 bé liền nhau nên bụng to dã man luôn sợ phát khiếp ,chồng thì lúc nào cũng chê .nên buồn lắm .tìm hiểu thấy phương pháp giảm béo bụng bằng massage mà đến tận nhà làm .mình quyết định đầu tư sau liệu trình 1 tháng liên tục mình thấy bụng nhỏ hẳn .lúc mình làm được khoảng nửa tháng không thấy giảm mấy định bỏ giữa trừng thì em massage cho mình giải thích thấy cũng hợp lý cuối cùng thì thật không uổng thời gian công sức mình đầu tư đấy .mình nghiệm một điều rằng muốn thành công việc gì cũng cần có thời gian .mình chúc bạn sẽ tìm được phương pháp giảm béo hợp lý để láy lại tự tin nhé .chị em mình cùng đẹp .

7. HanhPhucBenCon

HanhPhucBenCon Bắt đầu nổi tiếng

1. Mình không bàn về kem tan mỡ. Mình nói sang loại hàng hóa khác - MÁY HÚT BỤI, được quảng cáo trên tivi, cũng là hình thức mua hàng bằng cách call, cho địa chỉ, người ta giao hàng, thu tiền tại nhà.

Tivi quảng cáo máy hút bụi đó hoạt động rất êm ái, không ồn, hút bụi cực sạch bla bla, mình call đặt hàng. Sau đó người giao hàng đến, mình hỏi, địa chỉ công ty ? Em này nói, bán hàng trên tivi, không có công ty, không có địa chỉ, chỉ có kho hàng. Mình hỏi, sau này, có gì cần giải quyết, ví dụ liên quan chất lượng sản phẩm , như chất lượng không như quảng cáo hay là có hỏng hóc cần sửa chữa thì làm sao, em ấy trả lời thì call vào số mình đã từng liên lạc để mua hàng. Thế là mình không mua, trả cho em ấy 50 ngàn tiền ship (từ kho hàng mà bạn ấy nói địa chỉ đến nhà mình tầm 3 km, năm 2007). Lúc đó mình cũng rất áy náy, đây là lần đầu tiên trong đời mình từ chối mua hàng, hy vọng cũng là lần cuối cùng.

Sau đó, mình nghe 1 đồng nghiệp phàn nàn là đã từng mua cái máy hút bụi loại đó, hình thức mua đó, và máy hút bụi đó kêu to còn hơn còi xe lửa, khi call vào số máy bán hàng thì họ nói là đã tư vấn khi giao hàng rồi, nên không chịu trách nhiệm.

2. Nếu các bạn chú ý, sẽ thấy họ quảng cáo nhiều thứ vô lý lắm. Ví dụ sử dụng miếng lau mặt gì đó, mà từ làn da sần sùi, khô ráp, nám, sử dụng sản phẩm đó 1 thời gian, làn da mịn, sáng, không tì vết như da em bé (là do họ cho hình ảnh trước và sau khi sử dụng, khán giả tivi thấy vậy). Đích thị là họ gạt mình rồi.

3. Tốt nhất là không mua hàng ở kênh này.

Sửa lần cuối: 16/1/2014
  8. trangnguyenbk56

trangnguyenbk56 Thành viên kỳ cựu

thôi mẹ nó cứ đều đặt tập thể dục thôi. hạn chế ăn tinh bột thôi