Hà Nội: TL giày dép nữ đẹp, giày khiêu vũ, giày nam xịn new 100%, mỹ phẩm zin nhé.

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi methuyuyen, 5/3/2013.

1. methuyuyen

methuyuyen Bắt đầu nổi tiếng

Hôm nay nắng đẹp, em dọn tủ giày. Em thanh lý bớt để mua giày thấp hơn. Các mẹ ủng hộ em nhé. Giày dép của em hầu hết là size 36, số ít size 37, 35 ạ.
    Nhà em ở Quỳnh Mai các mẹ nhé.

1. ZaRa basic size 36 còn gót phụ và lót, nhg em ko còn giữ hộp ạ. Em này siêu chắc chắn, viền da lộn khỏe khoắn và thời trang. Em này bên ngoài cực đẹp nhg em chụp xấu quá, lười lau nên cg bụi nữa ạ. Đôi này đi 1 đúng 1 lần ạ. TL 400k

Đã thanh lý

2. Đôi này em mới đi 2 lần, màu như hình. Mẹ nào mặc áo dài hoặc váy thì siêu yểu điệu luôn. Đôi này đi ko lo đụng hàng nhé (các mẹ cquan em nhờ em đặt giúp mà ko đc). Màu cũng độc luôn ạ. TL 600k

3. Em này đi cực chắc chân, em nhiều giày dép nhg thích em này nên đi nhiều hơn các em khác. Duy nhất đôi này em nhớ giá 1500k mua ở Quán Thánh (vì mua cùng chồng nên mua mỗi 1 đôi, còn em mà đi 1 mình thì phải vác vài em). TL 600k -> 500k

4. Tiếp theo là em siêu hot chuyên được mấy em trẻ mượn đi chụp ảnh cưới váy ngắn. Em chỉ nhớ mua hơn 3 triệu, và vì thích quá nên em đi khâu luôn cho chắc (em khâu trước khi em hàng xóm mượn đi chụp ảnh cưới ở sông Hồng, sợ hỏng nên khâu luôn). TL 150k

5. Lại 1 em GC feck siêu cao, mặc quần bò côn đi em này cực đẹp ạ. Em mới đi 1 lần nên còn mới tinh tình tình nhé. -> Sold

6. RichEver size 35 đi đúng 1 lần đám cưới ở Hưng Yên, hơi bị sờn nhung ở gót. Chất nhung mịn, nơ xinh đính đá. -> SOLD

7. Tình yêu 1 thời, em đi đôi này nhiều quá nên sờn lót rồi ạ, gót thì nguyên vẹn. Nơ hoa rất điệu, đi đôi này mặc váy cực xinh ạ. Em nhớ mua khoảng 5,6 trăm gì đấy. TL 100k

Đã tặng 1 em mua giày nam

8. Đôi thấp duy nhất (2,3cm) bịt gót, khóa kéo, trang trí hạt gỗ các thể loại màu, size 36. Em xỏ 2 lần nhg chân béo ú đi khó chịu cổ chân quá. -> SOLD

9. Đôi boot nhung đen made in VN hàng xuất xịn, rất chắc chân và new. Em mới đi 1 lần hôm mùng 1 Tết. Size 4/37. Hàng xuất Châu Âu nên dáng chuẩn lắm ạ. TL600k -> SOLD

10. Boot cổ ngang bắp chân, hàng Quảng Châu, đi tạm đc, size 38/240. Chân mình bắp hơi to nên riêng boot đi size to mới vừa ạ. TL 150k

Đã thanh lý

11. Lại boot nhung xanh navy size 36, em đi đc vài lần rồi quên mất trong hộp. Mua khoảng 5,6 trăm gì đó. TL 200k

Đã thanh lý

12. 9W size 3/36 đi nhiều. TL 100k

Đã thanh lý

13. Sandan màu mận chín pha bạc, đi nhiều nhất trong tất cả các đôi vì dễ đi và tiện. Em đi nhảy bằng đôi nhiều mà chẳng bị sao cả. Nhiều khi ngại mang giày khiêu vũ riêng nên cứ đi đôi này ạ. Xuất xứ Đài Loan, size 1,5/230. -> SOLD

14. Hai đôi sandan khiêu vũ em đóng chỗ uy tín. Sandan khiêu vũ yêu cầu vừa bền vừa mềm dẻo. Nhảy mấy tiếng ko đau chân, mẹ nào học khiêu vũ nên sắm riêng 1 đôi chuyên dụng thế này ạ. Cả 2 em này đi rất ôm chân, có thể bẻ cong như mo cau ý ạ. TL 150k/đôi.

15. Giày Adidas football/soccer football Bracara IV TRX HG size 8 1/2 (42). Giày này nhập theo liên đoàn bóng đá nên cực chuẩn nhé, màu hot nữa. Xã nhà em từ ngày có bé ko qtam đến bóng bánh nữa nên em đem ra TL 800k. New 100% đấy ạ. Các mẹ cứ nghía xem thế nào đã nhé, em check giá sau ạ. Link web đây ạ, đúng mã sản phẩm, chỉ khác màu thôi ạ, các mẹ cứ check kỹ nhe
    -> đã thanh lý ạ
    16. NikeGolf Heritage 418625-101 trắng đen size 8, cg chưa đi lần nào luôn. Đôi này đẹp lắm ạ. Đồ chơi golf thì miễn chê về chất lượng và hình thức ạ.
    Link web đây ạ, các mẹ tham khảo nhé: http://www.meta.vn/giay-golf-nike-nam-heritage-w-418625-101-p7454

17. Giày Converse 117270 CT LAYER UP HI size 8 new 100%. Màu Navy đậm, kiểu dáng đẹp, dây buộc 2 lớp phức tạp em ko biết xỏ, tối em nhờ xã em xỏ lại ạ. Các mẹ tham khảo link web sau nhé:
    http://mkb.com.tr/117270-ct-layer-up-hi-184

Đã thanh lý ạ

Tiếp theo là đồ mỹ phẩm ạ. Em có đôi lời về đồ mỹ phẩm của em cho các mẹ yên tâm:
    1. Da em cực nhảy cảm, dù chỉ rửa mặt bằng nước lạ khi đi xa cg có thể nổi mẩn cả tuần.
    2. Em chồng em là nhân viên của Shiseido chi nhánh SG, em cg biết "tận dụng" cơ hội lắm ạ nên mua đc khá nhiều hoặc miễn phí đồ test.
    3. Em đi làm ngày nào cg make up nhẹ.
    Do đó các mẹ yên tâm xài đồ mỹ phẩm của em. Đồ mua ở đâu, đồ đc tặng em nói rõ nhé. Mục này là giá rẻ giật mình đây vì em chuyển gam cho đúng tuổi nên để lại đúng nghĩa TL. Các mẹ qua xem nhé.

Đầu tiên là phấn nền Shiseido, màu nhẹ nhàng phù hợp với mẹ nào ưa kiểu trang điểm nhẹ nhàng như em. Phấn mịn và bám nên tự nhiên lắm ạ. Mà lưu ý các mẹ em chỉ dùng hộp sơ cua vì em chồng mang từ SG ra cho tiện, em ko cầu kỳ hộp hiếc gì ạ. Hộp này used mấy tháng trước, khi em còn bầu. TL 100k.

http://i1283.photobucket.com/albums/a548/thuyvd1979/do%20my%20pham/0DDA0E92-D37E-4E4E-AF89-A812DE92A47F-1626-000002B694261430_zpsc466df

Từ phải qua trái:
    Kem lót dưỡng Shiseido, mã 3RJ8N đóng gói 5FL.OZ 15ml -> SOLD

Kem nền base de teint, mã 9C435-00 dgoi 28OZ 7ml -> SOLD

Ngoài cùng bên tay trái là nước hoa hồng Shiseido Benefiance 30ml -> SOLD

Tiếp theo là phấn mắt. Em mê trang điểm mắt lắm nên sưu tầm hơi nhiều ạ.

[IMG]http://i1283.photobucket.com/albums/a548/thuyvd1979/do%20my%20pham/B8A6A483-00A9-48FB-950C-3E1EF34EAFBF-1626-000002B98ECE8210_zps82d70282.jpg

Em chụp cả mặt sau để các mẹ nhìn mã hàng nhé. Mã có giá trị sau này dùng hợp thì mua cho dễ ạ. Đây cg là hàng mẫu ạ, hộp ngoài cùng bên trái đã TL.

3 hộp này đủ cho 1 màu mắt nhé, có trắng bầu mắt, đen nhấn, màu 1, màu 2 ạ. Mẹ nào hợp với tông màu gì thì lựa chọn ạ. TL 40k/hộp, em dùng kha khá rồi ạ.

2 hộp ngoài cùng bên tay phải là veedee em đc tặng theo kiểu chọn số từng màu rồi gắn hộp. Chủ nhân tặng quà cam đoan hàng Nhật xịn vì đi Nhật về, cái này e ko đảm bảo như đồ của em chồng nhưng vì đánh mắt không ảnh hưởng nhiều nên em cũng dùng thử. Cả 2 em dùng ít, gần như mới nguyên ạ, hộp ngoài cùng bên tay phải gam xanh, tím trẻ quá so với em, hộp gam nâu vàng lại hơi trầm nên em ít dùng. TL 50k/hộp (ko đủ mua 1 màu đâu ạ)

Phấn mắt và má Clio, vì em thích phấn mắt mà ko hợp mẫu test Shiseido nên em chồng tư vấn rồi mua hộ luôn phấn Clio chính hiệu made in Italy. Em dùng thử thấy thích lắm ạ.

Từ trái sang ạ:
    Phấn má Clio màu đào số 1 -> SOLD

Phấn mắt Clio gam chì số 402, 3 màu trắng, đen, chì phù hợp với bạn nào ưa trẻ trung, cá tính ạ. TL50k

Phấn mắt Clio xanh rêu loang số 302 -> SOLD

Phấn mắt Clio 3 màu gam xanh blue số 407, màu này dễ xài lắm ạ, lên màu đẹp. TL50k

Phấn mắt Clio tím loang số 303, màu này hợp với bạn trẻ, đi chơi tối, tiệc tùng, bar. TL50k

Tiếp theo là

Từ trái qua

Dựng sáng tối IZLE -> SOLD

Sáp mắt blue Shiseido -> SOLD

Gel mắt kẻ viền đuôi mắt Veedee -> SOLD

Nhũ mắt vàng số 14, loại này là kim tuyến, chỉ rắc lên sau khi đánh mắt. Em dùng khi trang điểm lên sân khấu cho nó nổi ạ. Búng tí teo mà lung linh lóng lánh lắm. Đồ này phù hợp với bạn nào hay diễn hoặc đi sinh nhật ở bar, chơi tối. TL 20K hoặc tặng cho mẹ nào mua phấn mắt (like new nhé vì em dùng có 3 lần thôi ạ)

Tiếp nữa ạ

Anew dưỡng trắng da, có thể làm kem lót. Em mua 4,5 trăm gì đó của chị hàng xóm cạnh nhà bán cho hãng chứ ko phải hàng trôi nổi đâu ạ, nhưng ko quen mùi nên TL lại 70k. -> Order

Chống nhăn mắt Avene hàng chính hãng nhé. Em mua 980k, dùng hào hứng vì thấy có người dùng tác dụng lắm, vết nhăn mắt nông hẳn lại, sau nửa tháng mọi người bảo bầu ko nên dùng nên em thôi ạ. Tuyp này dùng 1 năm liên tục mới hết đấy ạ. Mỗi lần chỉ dùng 1 lượng như hạt đỗ xanh thôi ạ, dùng vào buổi tối trước khi đi ngủ ạ. TL 100k

Kem dưỡng da Etita và gót sen mua tại hiệu thuốc, em tặng cho mẹ nào mua hàng ạ. Đã tặng Gót sen.
    Tiếp nữa ạ

Ngoài cùng bên tay trái là chì kẻ chân mày tông nâu Shiseido BR602, dùng dễ và đẹp. Mẹ nào không xăm mày thì dùng cái này nhé. Bút này kẻ chuẩn từng centimet. TL 50k

Mascara Shiseido made in USA BK 901, em dùng cũng nhiều nhiều rồi ạ, chuốt dễ lắm ạ. TL 70k -> SOLD

Các loại cọ mắt, má, kẻ môi used, cạo lông mày new đồng giá 10k ạ. Đã bán 1 cọ má Knox ạ.

Bộ dụng cụ mắt, móng của ISA KNOX new đặc biệt rất đầy đủ cho nail nhé. TL 100k.

Tiếp theo

Từ trái sang

Phấn phủ nâu đậm hộp sơ cua, tặng cho mẹ nào thích nhé.

Mút LacVert chính hãng. TL30k

Bông dặm phấn Coomim. TL 30k.

Cuối cùng là gương trang điểm của Debon ạ, gương này dùng rất tiện, trang điểm chuẩn đấy ạ. -> SOLD

Mai em up tiếp các mẹ nhé. Các mẹ đi qua nếu ko duyệt cũng ủn giúp em với ạ. Thanks các mẹ!
    Mong các mẹ ủng hộ em ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi methuyuyen
    Đang tải...

2. yeucon1310

yeucon1310 Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý giày dép đẹp ít đi, có cả giày khiêu vũ nhé! Các mẹ ủng hộ nào!

ngóng giày khiêu vũ ................................

methuyuyen thích bài này.
  3. thuyhang886

thuyhang886 Chữa PHỤ KHOA gia truyền

E toàn đi 36 hoặc 37, nhưng k thích hở ngón hay sandan loại cao như mẹ nó, ủn vậy, lúc nào có đôi hợp lý em lấy nhé

4. pig_pig

pig_pig Thành viên nổi tiếng

Nhiều giày đẹp thế chị. Ủn hộ chị.

5. hangnonghoi

hangnonghoi Đủ quyền lập Họ

đôi tím đẹp quá mẹ nó ạ mà chân e đi 34 hic

6. susudethuongb

susudethuongb Thành viên kỳ cựu

đẹp quá, em inbox mẹ nó rồi nhá

7. mergi_rose

mergi_rose how come!

ôi đúng size của mình, mà mình thì thích giầy điên cuồng, thui đi ra không thì ... hì hì

8. methuyuyen

Quên mất mẹ nó ạ, mình cứ quen gọi thế. Chỉ có sandan thôi, he he! mẹ nó ủng hộ nhé! Cảm ơn mẹ nó quan tâm!

9. methuyuyen

Cảm ơn mẹ nó nhé! khi nào mẹ nó thấy hợp lý thì ủng hộ nhé. Mình cũng đang chuyển dần sang loại thấp mặc dù hơi ngắn người.

10. prettylana

prettylana Thành viên tích cực

Re: Thanh lý giày dép đẹp ít đi, có cả giày khiêu vũ nhé! Các mẹ ủng hộ nào!

Chị nhiều giày xinh quá đi, ủn hộ chị lên top nhé:XX

11. methuyuyen

chít! ai mà cũng đi ra như mẹ nó thì mình em ế à? hi hi! cảm ơn mẹ nó ủn được 1 đoạn ạ. Nếu thích thì cứ ngắm nhé mẹ nó.

12. methuyuyen

Ðề: Re: Thanh lý giày dép đẹp ít đi, có cả giày khiêu vũ nhé! Các mẹ ủng hộ nào!

Cảm ơn mẹ nó nhé! nếu thấy xinh thì cứ nhào vào nhé!

13. methuyuyen

Cảm ơn mẹ nó ủng hộ nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

14. methuyuyen

Mẹ này tinh mắt đấy. Đôi này nhiều người nhờ đặt hộ mà không còn đôi thứ 2. Đi chắc chắn như đứng trên mặt đất, hình thức lại đẹp nữa. Mình định giữ lại đôi này nhưng cứ up đại lên, ai mua đc thì mua ko thì vẫn để đi. size 34 thì chịu rồi. Cảm ơn mẹ nó ủn hộ!

15. methuyuyen

bây giờ mới nhìn thấy Super Leader Mem đấy nhé. Nể kinh! Ma cũ rồi có khác.

16. bống và long

bống và long Thành viên chính thức

chị ơi đôi xỏ ngón đính gỗ 50k đc không ? mà chị có ship đồ không ạ?thanks chị

17. pig_pig

pig_pig Thành viên nổi tiếng

Chị lại mới up lên ah? Nhìn đôi nào cũng yêu nhỉ. Lại đúng size em nữa chứ. Hihi

18. susudethuongb

susudethuongb Thành viên kỳ cựu

hộp thư mẹ nó đầy rồi em nhắn vào đây, ok thế qua Thanh xuân lấy ạ, gần đâu ạ chứ em ko bt đh tổng hợp, mà mẹ pm đth cho em cho tiện liên lạc ạ, với lại còn đôi nào sz bé xinh xinh, giá cũng xinh mẹ nó tiện mạng em xem lun nha

19. methuyuyen

vừa nhắn tin hả mẹ nó? lát mình mang đi luôn nhé. giày xinh thì hiểu rồi, còn giá xinh ko hiểu bao nhiêu là xinh?

20. methuyuyen

thế thì phải làm ngay 1 đôi thôi, giá hữu nghị. He he! Dưa ngon không? đang hơi xanh nhỉ? nhưng mà sạch lắm đấy nhé.