Đã Xong

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi shopnhimsoc, 5/3/2013.

1. OanhSumo

OanhSumo Thành viên nổi tiếng

Ðề: "Để luôn giữ được chữ tín với khách hàng" các mẹ vào chia sẻ cùng em ạ!!!

Theo quan điểm của em thì đúng là cần phải cẩn thận khi sắp đơn hàng cho khách.
    Nhưng cái quan trọng hơn đó là ứng xử thế nào khi mà mình có sai sót. Nếu mn biết lỗi và sửa sai và thậm chí đền bù cho khách còn hơn cái đơn hàng đó thì chắc chắn sẽ gây được ấn tượng cực tốt và khách thì sẽ mãi nhớ đến người bán còn ngược lại thì xác định luôn là "nói lời tạm biệt" ạ.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mi Đẹp Hàn Quốc

Mi Đẹp Hàn Quốc Thành viên tích cực

em cũng vậy luôn đặt chữ tín lên hàng đầu,đối với e chất lượng là quan trong nhất,nghề của em là làm đẹp cho đôi mắt cửa sổ tâm hồn của c e lên em luôn phải cẩn thận dùng loại sản phẩm tốt nhất vì mắt là nơi rất rất nhạy cảm và quan trọng.thao tác kỹ thuật cũng phải thật khéo léo nhẹ nhàng làm sao tạo cảm giác thư giãn an toàn thoải mái cho khách hàng để khách hàng được ngủ một giấc thật ngon.

3. me elly

me elly Bổ trợ lái xe B2 0983868830

em nghĩ với mặt hàng nào cũng cần phải có chữ Tín thì mới mong tồn tại lâu dài và được sự ủng hộ của khách hàng, hơn nữa hầu hết các mẹ đều có con, nên ai cũng nghĩ kiếm xiền nhưng cũng phải để đức cho con nữa, em nghĩ thế, không biết các mẹ có giống em không

4. nhattan221982

nhattan221982 Thành viên mới

Thực sự giờ khó có đc ai bán hàng mà nghiêm túc giữ chữ tín như bạn, rất đáng để khâm phục và học hỏi.
    Hiện giờ nhiều người vì lợi nhuận thường làm ăn tráo trở - nhưng chắc chắn ko "sống" lâu được
    Chúc bạn luôn đắt hàng nha.