Trang 1/5 12345 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 45
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default mua bao hiem nhan tho cho con

chao anh chi em trong dien dan`toi co 1 dieu can giup vo chong toi muon mua bao hiem nhan tho cho con [con gai dc 10 thang tuoi] thi co nen hay k ma toi cung chua hieu nhieu ve luat bao hiem nay mong cac anh chi giup toi voi anh chi nao biet thi tu van gium` toi voi nha chan thanh cam on

2. Những người sau đây 2 đã cám ơn ONE về bài viết hữu ích này

bilio0o (12-12-2009), me LeAnh (02-21-2012)

Click:

Cám ơn
    1,563
    Được cám ơn 1,692 lần trong 1,270 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi ONE View Post
    chao anh chi em trong dien dan`toi co 1 dieu can giup vo chong toi muon mua bao hiem nhan tho cho con [con gai dc 10 thang tuoi] thi co nen hay k ma toi cung chua hieu nhieu ve luat bao hiem nay mong cac anh chi giup toi voi anh chi nao biet thi tu van gium` toi voi nha chan thanh cam on
    Nếu có điều kiện thì bạn nên tiến hành, cái này coi như một khoản tiết kiệm về lâu về dài cho con, đó là một việc làm tốt đấy chứ!

Hiện nay có rất nhiều sản phẩm bảo hiểm, bạn có thể tham khảo các đại lý bảo hiểm, họ có thể tư vấn cho bạn sản phẩm phù hợp với yêu cầu và điều kiện của bạn nhất. Ví dụ như bạn muốn để dành tiền cho con đến khi con vào đại học có một khoản thì có thể tham dự An Sinh Giáo Dục của Bảo Việt...

Click:

Cám ơn
    470
    Được cám ơn 559 lần trong 448 bài
    Điểm đánh giá
    7 (100%)

Đúng rồi, em gái mình cũng đc ba mẹ mua bảo hiểm Bảo Việt cho, nếu có điều kiện thì nên mua bảo hiểm này cho con bạn ạ.

Click:

Cám ơn
    91
    Được cám ơn 282 lần trong 212 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ONE View Post

Em đang làm bên bảo hiểm nhân thọ Manulife bên em có sản phẩm dành cho các cháu " Phúc An Mỹ Thành Tài'' Rất tốt ạh, chị cho em số đt em sẽ tư vấn cho chị được không

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

các mẹ có thể xem thêm thông tin bảo hiểm hoặc cần tư vấn bảo hiểm có thể truy cập trực tiếp diễn đàn cuộc sống địa chỉ http://www.anphuctrondoi.com/forumdisplay.php?f=61

các bài viết liên quan :

Tham gia bảo hiểm nhân thọ chỉ với 9000 việt nam đồng,cho bé,gia đình
    Quyền lợi khách hàng khi tham gia bảo hiểm nhân thọ
    Tôi đang quan tâm về lương hưu của tôi sau này
    [Hỏi/Đáp] tôi muốn đóng bảo hiểm để tạo quỹ học hành cho con trai tôi

Miễn phí tư vấn tại nhà trong Hà Nội : hotline 0974.310.090 để được hỗ trợ tốt nhất cho bé và gia đình

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

minh biet mot san pham danh cho con tre hay lam minh cung mua cho nhoc nha minh
    ban ma quan tam thi thu tim hieu xem, minh cho ban so dien thoai ban goi se dc tu van mien phi 0984978326 chi thao cty bao hiem nhan tho acelife

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

minh quen co ca dia chi trang acelif.com.vn ban vao xem tham khao

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

chào chi.! Việc đó rất tốt chị ạ. Tham gia bảo hiểm nhân thọ sẽ giúp bảo vệ tài chính va tích lũy tiết kiệm. Chị sẽ chủ động được về tài chính cho gia đình và cho con mình trong tương lai . Hiện nay có rất nhiều sản phẩm của các công ty bảo hiểm nhân thọ khác nhau, chị nên tham khao sản phẩm của các công ty đó trước khi quyết định mua của công ty nào. Theo em thì sản phẩm của công ty Manulife và đặc biệt là sản phẩm AN PHÚC TRỌN ĐỜI của AIA là tôt nhất. Nếu chị muốn tìm hiểu kỹ về sản phẩm này hãy gọi cho em . em sẽ tư vấn miễn phí giúp chị .số điện thoại em là 01684502456. chúc gia đình chị hạnh phúc. Thân..!

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hãy gọi cho tôi, tôi sẽ cho anh/chị biết vì sao 10 tháng tuổi mà vẫn chưa mua bảo hiểm là quá muộn. Chỉ với 1 hình ảnh VD mà tôi cho anh/chị xem anh/chị sẽ biết vì sao?

Anh/chị cũng sẽ được hiểu hết về ý nghĩa cũng như tầm quan trọng của bảo hiểm nhân thọ trong cuộc sống hiện nay với những tài liệu sinh động mà chúng tôi cung cấp khi tư vấn cho anh/chị

Mobile: 01697806731

Gọi cho tôi bất kỳ lúc nào anh/chị cảm thấy tiện cho anh/chị

Click:

Cám ơn
    7
    Được cám ơn 106 lần trong 71 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

MÌnh mua bả hiểm của manulife cho con thấy cũng ok, vì coi như mỗi năm tiết kiệm khoảng hơn 10 tr cho con chứ nếu ko thì cũng tiêu trước tiêu sau là hết, hơn nữa mình mua gói bảo hiểm nếu con phải nằm viện chỉ cần có hóa đơn bệnh viện thì được thanh toán từ 150K/ ngày cho đến 1 tr hay sao ý chẳng nhớ nữa

Trang 1/5 12345 cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Hiếm muộn và vô sinh-phòng khám hay ở đâu???
    By 3Candles in forum Những vấn đề sinh đẻ khác
    Trả lời: 155
    Bài mới gởi: 08-09-2014, 03:53 PM
  2. Cần giúp: Kham chua hiem muon
    By loihang in forum Mang thai
    Trả lời: 4
    Bài mới gởi: 03-01-2012, 10:50 AM
  3. Thông tin: Nguy hiem cua benh Toxoplasmosis khi mang thai
    By luuminhhieu in forum Mang thai
    Trả lời: 1
    Bài mới gởi: 03-17-2010, 01:47 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ