Thông tin: Ăn ngực, ngủ ngực, masage ngực, chăm ngực. Nói ko với phẩu thuật ngực

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi phuthuyshasha, 10/3/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. phuthuyshasha

phuthuyshasha Bắt đầu tích cực

Hi các chị em, đề tài về to ngực ko còn xa lạ gì với phụ nữ. Phụ nữ ai có ngực to tròn và săn chắc là trời cho....là niềm mơ ước của biết bao nhiêu cô gái phụ nữ khác mong muốn.

E 87 năm nay cũng 26-27t rồi....nhưng đến bây giờ e mới biết cách chăm sóc....cũng hơi muộn nhỉ các chị em :( Lúc trước ngực e 78cm thôi. E nhỏ con ngực 78 cũng thuộc loại nhỏ. E tìm hiểu mọi cách từ ăn uống. Muốn có ngực to thì ăn phải nhiều, đúng là ngực nhìn nó tròn hơn 1 tí nhưng nhìn e đã lùn mà còn mập phì lủ ra. ko bik là tin vui hay tin bùn.......bản thân e form tròn, nên e cứ hay giảm cân, mà giảm cân thì ngực nó nhỏ lại. Chán thế đấy. E tìm đến đào hồng đơn. Nghe nói uống vào giúp da, ngực, tóc, nội tiết tố phụ nữ phát triển. E cũng đã uống 4 lọ. Nhưng cũng ko hơn gì lắm, mà cũng tốn khá nhiều tiền (620k/lọ x 4 = 2tr400k =.,=) E ko theo nữa....

Sau đó. e mới tìm hiểu về cách chăm sóc ngực ở các website vietnam.....thực sự e hơi chán vì các bài viết toàn nói chung chung. ko có gì mới mẻ hơn. có 1 kiểu ăn các rau quả thịt...nói đi nói lại mà e ăn đi ăn lại, cũng ko xi nhê gì.

Thật may mắn là e có bạn ở Nhật Bản và Trung Quốc. Nói tới TQ, e cực kì ghét cái kiểu nó kì thị VN....nhưng e lại thích xem phim võ kungphu, wushu của tụi nó...=.,=...e cũng thích nền y học cổ truyền của tụi nó =.,=....mặc dù e lại ko ưa tụi TQ ...mâu thuẫn nhỉ....bạn e TQ thì nó rất là tốt bụng đấy nhé. Chắc tùy thành phần thôi, chứ ko phải ai cũng ác hết. Còn Nhật Bản. thì chị em mình đều bik r đó. Gái Nhật bản da trắng nhũ hoa hồng, ngực to mông lớn.....ngta có câu châm ngôn: ăn cơm Tàu, ở nhà Tây, lấy vợ Nhật. Rõ chán...sao ko thấy chữ vợ Vietnam nhỉ :)):)):))......

E đã từng nghĩ đến phẫu thuật. E thấy trào lưu giờ, con gái ai cũng to ngực hết. nhìn mà thèm. Và nó như là 1 phong trào. Có tiền thì thành tiên cũng được. Bạn e ai cũng đua nhau đi sửa nhan sắc. Bản thân e cũng muốn đua đòi như thế đấy. Nhưng sau khi "hướng ngoại" e mới nhận ra rằng, thật thất bại. Tại sao? Công nghệ làm đẹp ở nước Nhật nó mạnh hơn VN gấp trăm lần. Vậy mà họ lại đi khuyên người dân họ là ko nên phẩu thuật ngực. Rất nhiều người đã lan truyền thông điệp này và rất nhiều website đã hướng dẫn chi tiết cách chăm sóc ngực nhỏ thành to, Còn tụi TQ thì nó dùng các bài thuốc cổ truyền từ hoa quả mà uống, lưu ý là các đơn thuốc thảo dược được chiết xuất từ thảo mộc chứ ko phải hóa chất. Nên cứ nhìn tụi gái TQ hay Nhật bản, da nó trắng ngần mà ngực to nhũ hoa nó hồng......còn vn thì tỉ lệ đi sửa ngực ngày càng nhiều và thoa mấy kem trắng da nhân tạo gì đó nhìn trắng bạch như xác chết, nhìn cứ như mấy con ma di động vì từ giả trong đến giả ngoài.....e chỉ muốn nói lên điều sự thực thôi chứ ko có ý gì châm chích mấy chị em phụ nữ, vì đơn giản là ai cũng ham muốn mình thật là đẹp, nên họ chấp nhận những gì mang lại lợi ích cho họ.

E nói vòng vo nãy giờ, rồi thì e muốn nói với chị em mình hiểu là muốn ngực to. điều tối kị là ko nên ăn kiêng, ko nhịn đói, nhịn ốm. nhé.
    Còn muốn ăn thì ăn cho đúng. chứ ko phải ăn gì cũng ăn. Quy định của e là ngực nó muốn ăn gì thì e ăn cái đó :)):)):))
    Người Nhật dạy ta muốn ngực to nên ăn : SẮN. ĐU ĐỦ XANH, TRỨNG GÀ, SỮA, BẮP CẢI, SỮA ĐẬU NÀNH.
    Rồi. e thì khuyên mấy chị em nên nhớ những loại đó thôi. Người Nhật họ truyền tai nhau Bắp cải rất là thần kì dành cho ngực nhé ^^ vậy mà e chẵng thấy chị em hay website mình đề cập tới =.,= Các chị em thử ăn bắp cải xào, hay canh bắp cải, hay đu đủ hầm sườn.....mỗi ngày trong thực đơn là phải có mấy món đó nhé. Bản thân e, thì 1 ngày 2 trứng gà, trưa 1 trứng, tối 1 trứng, và e có bổ sung thực phẩm chuyên dụng dành cho ngực hehe....thực phẩm này là bạn TQ e mua giúp e bên nhà thuốc TQ. Nó là xay từ 4 loại thảo dược chuyên dành cho ngực. E ko cần ăn gì quá nhìu ngoài mấy món trên và e chỉ cần ăn thêm thực phẩm này nữa thôi, masage điều độ mỗi ngày (masage wan trọng lắm nhé. ăn 50% + masage 50% = ngực to 100%), giờ ngực e nó đã thêm là 81cm rồi lalala (thực ra đây là điều e ko nghĩ mình sẽ đạt được...)....e đag cố gắng nó lên 82-83cm..... Àh. còn về nhũ hoa. nếu chị em muốn hồng nhũ hoa thì pm e. Kem của Nhật làm nhũ hoa đen sậm trở nên sáng. màu da sáng chứ ko phải màu hồng đâu ạh. 1 tuýp 80gram 1tr300k. 80gram là xài lâu lắm đó nhé....e search mấy chị em bán kem mayfair gì ấy 90-100k....ngoài ra ko còn sản phẩm nào nữa hết. E đag xài 1 tuần rồi, thấy nhũ hoa sáng ra rõ. thích lắm. tiền nào của đó các chị ạh.

Chúc cho chị em mình mỗi ngày mỗi đẹp nhé ^^

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuthuyshasha
    Đang tải...

2. Nangthu9999

Nangthu9999

Ðề: Ăn ngực, ngủ ngực, masage ngực, chăm ngực. Nói ko với phẩu thuật ngực

Hi vọng là sẽ chuẩn để các chị em sẽ có được bộ ngực như ý. Còn mình thì ngon lành rồi nên thôi !

phuthuyshasha thích bài này.
  3. jeessi

jeessi Banned

Mình làm đủ mọi cách mà nó vẫn vậy. Chả hơn được miếng nào. chán chết được

4. viet_u7891

viet_u7891 Thành viên rất tích cực

Ẹc, ngày nào mà cũng ăn mấy món đó chắc cả nhà than ghê lắm, phụ nữ thật là mệt quá đi.

5. phuthuyshasha

b muốn dùng thử bột ngũ cốc của ngực ko. Xay từ 4 loại : Sắn dây, đu đủ xanh, táo tàu, dầu anh thảo.

Tóm tắt chung nhé :

Sắn dây : Thúc đẩy tăng acinar phát triển vú; Pueraria giàu isoflavones giống estrogen có hiệu quả kích thích tuyến sữa và acinar,thúc đẩy nhanh quá trình phát triển của nó. Thúc đẩy chất béo tích tụ tại ngực ,Isoflavones giống estrogen,tiến hành cung cấp mỡ cho cơ thể,chuyển các phần mỡ tại các phần trên cơ thể đến phần ngực.

Bột đu đủ xanh : Ăn uống đu đủ có thể nhanh chóng làm ngực đầy,từ cổ chí kim đu đủ là một loại quả đặc biệt tốt làm ngực nở . các chất dinh dưỡng cùng với tác dụng dược lý của đu đủ là làm tăng thông huyết khí ,có thể nhanh chóng làm ngực đầy.

Dầu anh thảo : là loại thuốc dinh dưỡng quan trọng nhất được phát hiện trong thế kỷ này.Hạt chứa 20-30% lượng dầu,trong dầu có acid linoleic, 8-9% và acid linolenic mà cơ thể cần. acid linoleic có trong có tác dụng Tổng hợp estrogen,giúp làm nở ngực

Táo tàu : một trái táo nhỏ giúp bổ khí và máu, hiệu quả cao. Trong y học Trung Quốc, chúng ta thường thấy bóng dáng của nó, táo tàu bổ khí dưỡng máu , dinh dưỡng cao. Hiện nay theo nghiên cứu dược lý, Táo tàu có thể làm tăng cường oxy máu , nuôi dưỡng các tế bào của cơ thể,là một loại thuốc bổ vô cùng quý.

130gr sắn dây, 130gr đu đủ xanh, 130gr táo tàu, 60gr dầu anh thảo = 450gr = 320k. thực phẩm dành cho ngực. nhé ^^

Sửa lần cuối: 10/3/2013
    auturmspring thích bài này.
  6. auturmspring

auturmspring Ước j tua lại thời gian

Vào đây thấy nhiều thông tin hữu ích quá .

7. matongrungsonla

matongrungsonla 0912 601 315

Chúc bạn được vòng 1 như ý nhé

8. mur

mur Thành viên tích cực

Mình làm bn cách mà vòng 1 vẫn vậy :(

9. phuthuyshasha

b xem mình reply jessi kìa....phải bổ sung thêm thực phẩm dành cho ngực + massage. thử trong vòng 3-4 tháng nếu nó lên size thì chúc mừng b ^^ nhìu ng ăn nó mỗi ngày và masage mỗi tối, đều lên size ngực.

10. ha.vi2011

ha.vi2011 Thành viên kỳ cựu

ui do cơ địa thui có cải thiện chỉ chút xíu ah

11. natural_skin

natural_skin Bắt đầu tích cực

bạn có thể hướng dẫn kĩ hơn về cách massage không

12. hangnonghoi

hangnonghoi Đủ quyền lập Họ

e gái mình dùng kem massa bôi nở ngực của thái xịn dùng gần 1 tháng mà tăng rõ luôn.sau đợt này cai sữa cho conminhf cũng dùng

13. phuthuyshasha

E ko bik miêu tả sao cho rõ mấy cái thao tác nữa.....

hiiii....chúc mừng chị em b, nếu tốt b share thông tin cho chị em trong đây biết để cùng nhau làm đẹp ^^

14. bag121984

bag121984 Valy keo,tui xach gia re.

Vào đây học tập kinh nghiệm hi......................

15. phuongtrangstyle

phuongtrangstyle Bắt đầu tích cực

buồn vì ngực nhỏ..em buồn thê thảm lun ấy

16. hunto

hunto Thành viên sắp chính thức

đủ đủ xanh nấu xương ngon và tốt cho ngực lắm

17. phuthuyshasha

Mình có bán thực phẩm dành cho ngực ý. ăn mỗi ngày để bổ sung dinh dưỡng cho ngực. muốn thử thì pm mình nhe. có kết quả đấy ^^

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.