Kinh nghiệm: Hội những người yêu thích Marketing thì vào đây nhé.

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi daomanhhai7980, 11/3/2013.

1. Hoahongxanh99

Hoahongxanh99 Thành viên rất tích cực

Cho em hóng, em ko phải dân marketing em chỉ là IT nhưng em gặp mấy bạn làm mark em thấy các bạn chém nhiều hơn là làm (em có đụng chạm thì mong các bác bỏ qua)

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. quyco_tuoidan

quyco_tuoidan Oliver

marketing luôn luôn phải học, phải đọc để tìm ra cái mới, cái này em cg thích nhưng còn hạn chế về ý tưởng lắm ấy

3. tra.xanh

tra.xanh Bắt đầu nổi tiếng

Mar quả là 1 vấn đề nan giải. Em lập fanpage khá lâu nhưng đăng bài ko tương tác với người like. Fb cá nhân cũng vậy.

4. vtzphuong

vtzphuong Thành viên tích cực

Chào các ace
    Mình cũng tập tành kinh doanh. Và cảm thấy đây quả thật là một công việc rất khó khăn. Làm thế nào để thu hút khách và giữ được khách lại cùng với mình.

5. Thuhth

Thuhth Thành viên tập sự

Cả nhà ơi, em đang tìm kiếm Senior Marketing Game ở Sài gòn, kinh nghiệm 2 năm trong ngành game, ai biết giới thiệu giúp em với, Email : thuhth@mobgame.vn, sđt : 0911118867, Lương up to 1000$

6. daylaixecon

daylaixecon Thành viên tích cực

Đúng là kiến thức không bao giờ là đủ, càng ngày càng có nhiều định nghĩa mới về marketing, nói như bác cũng đúng vài phần, tuy nhiên với những thương hiệu lớn, họ có nhiều dòng sản phẩm thì họ thường nghiên cứu thị trường trước khi phát triển dòng sp, nhãn hiệu mới, còn với các công ty nhỏ, sản phẩm chỉ có 1 đến 2 dòng thì việc nghiên cứu marketing lại hoàn toàn khác, xây dựng và tìm hiểu mong muốn của khách hàng về giá trị sản phẩm. Xây dựng giá trị lợi ích của sp mang lại cho khách hàng, sao cho khách hàng hài lòng với giá trị của sp, dịch vụ,.... Nói chung marketing là một cái rất hay, cần học đọc, nghiên cứu nhiều nhiều,...

7. vuxmen

vuxmen Thành viên mới

Marketing là khái niệm rất rộng mà các loại hình marketing online như hiện nay cũng rất đa dạng rồi. để học hết thì cũng tốn cơm phết đó ah :D rất mong được làm quen học hỏi cùng các bạn có cùng đam mê