Trang 1/262 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 2616
    Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Click:

Cám ơn
    230
    Được cám ơn 178 lần trong 160 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Sữa và thực phẩm Pháp có bill về hàng tuần qua tiếp viên,phi công, date mới nhất tại Pháp.

Chào các me,
    Do quy định vveef viep

Cacao Nesquick của Nestle, chứa rất nhiều Vitamin và khoáng chất, đặc biệt là sắt và Photpho, giúp bé cơ thể bé phát triển toàn diện. Giá khuyến mại 360K/hộp 1.3kg.

Bảng thành phần dinh dưỡng của cacao Nesquick

Bữa sáng tiêu biểu với Nesquick

Phômai bò cười, made in France, thơm, ngon, béo ngậy, khác hẳn phômai bò cười của VN, rất thích hợp để bé ăn sống hoặc trộn vào cháo, bột. Hộp tiết kiệm 32v, 570g, giá 180k/h, date 2/2014

Ngoài mình còn nhận order các mặt hàng tiêu biểu sau:
    [/B][/COLOR]
    Cacao chuối ngũ cốc, dùng đế pha với sữa tươi, sữa công thức hoặc trộn với sữa chua:.

Cách sử dụng

Hàm lượng dinh dưỡng

minh nhận order các loại váng sữa của Bledina và Nestle, vô cùng thơm ngon bổ dưỡng, là nguồn cung cấp canxi cho bé, 1 hũ 100g đáp ứng 30% nhu cầu canxi của bé trong 1 ngày. Có các vị: lúa mạch sữa, bích quy, caramel, cacao, socola trắng, gạo sữa và vanille. Date 2014

Loại bánh này con tớ hay ăn, khá ngon và giá cả cũng hợp lý, bánh quy ở trên là socola, ở giữa là sữa, ăn thơm ngon và không bị ngọt. Date 2/2014. 1 hộp có 6 túi, 1 túi có 6 chiếc, giá 125k/hộp, Chi xxem ảnh chụp hộp bánh của bé nhà tớ nhé:

Phomai Paturas, cung cấp caxi và dưỡng chất cho bé, 1 viên đáp ứng được 17% nhu cầu canxi trong 1 ngày của bé, giá 150K/túi 10 viên * 20g

OLIVE Extra virgin (tinh chất nhất): loại dầu này được chiết xuất từ những quả ôliu tươi tốt nhất thông qua công nghệ ép lạnh, nên đây là loại có hương vị tuyệt hảo nhất. Nó không chứa chất bảo quản, chất tẩy như những loại dầu khác. Dầu ôliu được mang mác ‘siêu nguyên chất’ không được phép chứa bất kỳ một loại dầu lọc lại nào. Chất axit của dầu (axít không béo) không được phép vượt quá 0,8% trên 100 gam. Dầu siêu nguyên chất là loại dầu tinh túy và có vị ngon nhất trong các loại dầu ôliu và là loại có tỉ lệ chất chống ôxy hóa cao nhất. Giá 265k /lọ 250ml date 11/2014
    nhìn như lọ nước hoa, có đầu xịt như lọ nươc hoa luôn, rất tiện lợi và sạch sẽ khi sử dụng

Bột yến mạch nguyên chất Bio siêu sạch dùng để nấu cháo và bột ăn dặm cho bé, thành phần 100% tự nhiên, xuất xứ từ Pháp, ko pha trộn. Có nhiều loại,
    Loại 1 180k/túi 500g date 8/2014 và 11/2014

Loai 2, cũng là yến mạch Bio siêu sạch, giá 160K/túi 500g date 11/2014

Ngoài ra còn có các loại yến mạch trộn sôcla, yến mạch trộn hoa quả, yến mạch trộn các loại ngũ cốc khác, tất cả đều là Bio siêu sạch, dùng để ăn sáng (trộn với sữa tươi ) mẹ và bé:

Phomai babybel, nhiều mẹ hỏi quá mà nhà mình đang hết hàng, vậy mình post lên đây, mẹ nào có nhu cầu thì order nhé
    Giá 14k/viên, date20/8. Cung cấp canxi và D cho bé, 1 viên tương đương 1 ly sữa 175ml

Kẹo Haribo, hộp tiết kiệm, có đủ các hình thù , mùi vị, đem lại sự thích thú cho bé và cả gia đình. Giá 295K/hộp 600g

Bánh ngũ cốc socola M&M, sự kết hợp tuyệt vời của bích qui ngũ cốc gòn tan và socola sữa phủ các hạt socola M&M, ăn kèm 1 cốc sữa tươi và 1 phần hoa quả sẽ cho bé 1 bữa chiều đầy đủ chất. Giá 150K/hộp có 8 chiếc.
    [URL=http://s269.photobucket.com/user/heobeoli/media/IMAG0107_zps0bfd5bf3.jpg.html][/

Ngũ cốc lắc sữa , có các mùi vị theo lứa tuổi của bé; giá 200k/hộp 500g

Bột ăn dặm cho bé của Bledina, đang khuyến mại, 1 lô có 4 hộp chia làm 2 vị ( 2 hộp vị rau, 2 hộp vị thit hoặc cá). Phù hợp khi bé đi chơi, đi học hoặc đi du lịch. Giá 295K/lô ( bán theo lô): hết hàng, nhận order

Bột ăn dăm Nestle, 1 lô có 6 hộp chia làm 3 vị ( vị nào cũng có thịt hoặc cá). Giá 420K/lô ( bán theo lô):

Nutella: kem phết bánh mỳ cho bé và gia đình. Có thể phết lên bánh mỳ thường hoặc bánh mỳ nướng, có thể dùng để chấm với hoa qua tươi như : chuối, táo, lê...Hoặc cũng có thể dùng làm bánh crepe, bánh gato, thâm chí là làm kem. Sự kết hợp của hạt dẻ, bột cacao, sữa, đường và chất béo tạo thành 1 loại kem đặc và mịn mượt đủ các vị thơm bùi ngọt béo.
    Giá khuyến mại 30% : 360K/lọ 840gram

Cacao Nesquick của Nestle pha với sữa cho bé, giúp bé thích thú hơn với việc uống sữa. Pha với sữa tươi là ngon nhất. Cho bé trên 2 tuổi. Giá 260k/hộp 500g

Chocolate sữa Kinder cho bé, cái này chắc ko bé nào ko mê. Hộp tiết kiệm 32 thanh, giá 200k/hộp

Bánh chấm phômai Kiri, cho bé 1 bữa chiều ngon và đủ, bổ sung Cãni và các khoáng chất cần thiết cho sự phát triển chiều cao của be; giá 150K/hộp 8 phần, date 9/2013. 1 phần như trong hình phía dưới các mẹ nhé:

[/COLOR][/B]
    Bột ăn dặm cho bé, chỉ cần 50g bột pha với 150ml nước ấm là có ngay một bát bột ngũ cốc trộn sữa thơm ngon, đủ chất cho bé. Thích hợp cho bé ăn trước khi đi ngủ , giúp bé chắc bụng và ngủ thẳng 1 mạch đến sáng. Dùng cho bé từ 6 tháng. Giá 210k/hộp 400g

sữa chua hoa qua Nestle , giá về VN 180k/lốc 4 hộp 100g. Có các vi: dâu, lê, phúc bồn tử, mơ,chuối, Myrtille. Bổ sung canxi và các khoáng chất cần thiết để bé phát triển chiều cao. Sản phẩm không cần bảo quản lạnh.

Khuyen mai bột ăn dặm cho bé từ 6m, 8m và 12m, mua 2 tặng 1. Giá về Vn chỉ còn 145k/vỉ 2 hũ*200g

Có nhiều vị
    Cơm, tỏi tây và cá Alaska cho bé 12m
    Khoai tây, mướp và thit bê cho bé từ 12m
    Khoai tây, carot, đậu xanh va jambon cho bé từ 8m
    Khoai tây, thịt bò carot cho bé từ 6m

..........
    Mai sẽ là Bledina va Hipp
    ..........updating
    Phômai bò cười, hộp tiết kiêm 32v , giá 220k/hộp

"Cặp đôi hoàn hảo" Babybel và La vache qui rit

Mình update thêm 1 số loại cháo ăn liền của Bedina, bột cho bé mới ăn dặm của Nestle và váng sữa của Nestle nhé, kinh nghiệm của mình nuôi 2 đứa con thì thấy 2 loại này là ngon nhất. Mẹ nào có nhu cầu cho mua du lịch thì order nhé.
    1 Bột cho bé mới ăn dặm, lọ thủy tinh 80g, có các vị gà, carot, jambon, đậu xanh, chouxfleur . bé nhà mình 1 bữa ăn hết 1 lọ đậu và 1 lọ gà. Loại này ở đây đang khuyến mại, các mẹ tranh thủ mua nhé: Giá 90K/vi 2 lọ rau củ hoặc 100k/vỉ 2 lọ thit

Bánh ăn dặm Nestle, có lẫn các hạt socola , cho bé từ 15 tháng, giá km 120K/gói 150g

Ngũ cốc lắc sữa Nestle cho bé ăn tối được chắc dạ trước khi đi ngủ, có 2 vị đậu xanh kết hợp với rau và Carot với bí đỏ, cho bé từ 4 tháng, giá khuyến mại 155k/hộp 200g

Trà Nutriben cho bé từ 4m, dành cho bé hiếu động, khó ngủ. Tinh chất từ hoa cam, cây đoạn và cây hương phong giúp bé dễ ngủ và ngủ sâu hơn. Giá 260k/hộp 200g

Trà hoa cúc Nutriben, chiết xuất từ hoa cúc cam, cây thìa là , cây cỏ roi, dành cho bé có vấn đề về tiêu hóa, đầy hơi, trướng bụng. Giá 260k/hộp 200g

Phomai tươi dạng tuýp, bé có thể mang theo để mút khi đi chơi, uống ngon hơn khi để lạnh, bổ sung canxi và Vitamin D, có 3 vị : dâu, phúc bồn tử và đào. Giá 195K/hộp 12 tuýp * 40g

Phomai Kidiboo, hình dạng như que kem mini, rất dễ ăn vì mùi nhẹ, vị thơm như sữa tươi. Bổ sung canxi và dưỡng chất cho bé. Đang khuyến mại 130K/hộp 10 que 

Pho mai sợi ( loại này ăn rất dai và bùi, phù hợp cho bé ăn bữa phụ lúc đi học về, lượng dưỡng chất của 1 thanh tương đương với 1 ly sữa 200ml, bổ sung 16% nhu cầu canxi của bé ) . Bé nhà mình có thú vui rất tao nhã là vừa ngồi xem hoạt hình Simpsons, vừa tước phomai ăn. Đang khuyến mại 100K/gói 4 thanh

Sữa non Colostrum Fenioux của Pháp, giá 1100K/hộp

Công dụng:

-Bổ sung vi chất

- Bồi dưỡng sức khỏe,

-Phát triển trí não,

-Tăng trưởng cơ thể,

-Bổ sung dinh dưỡng, Vitamin, Protein và khoáng chất.

Cách sử dụng:
    Colostrum Fenioux 100% Tinh chất Sữa Non.hộp 200 viên,phù hợp cho trẻ nhỏ và phụ nữ đang cho con bú.
    Cách dùng:
    - Trẻ từ 0- 6 tháng tuổi: 1-3 viên/ ngày
    - Trẻ từ 6- 36 tháng tuổi: 3-6 viên/ ngày
    - Trẻ từ 3 tuổi trở lên, người mới ốm dậy, người già dùng 6 viên/ ngày
    - Uống trước bữa ăn 10 phút.

2.Hoa quả nghiền dạng túi, rất tiện cho bé khi đi học, đi chơi, đi du lịch, 1 túi gồm 100g táo nghiền, tương đương với 1 quả táo, phù hợp cho bé từ 18 tháng. Giá khuyến mại 32K/túi. Có các vị: táo dâu, táo lê, táo mơ, táo chuối và táo.

3. Bánh Crêpes cho bé, 1 túi có 9 gói nhỏ, mỗi gói là 1 chiếc bánh crepe ngon tuyệt, các mẹ có thể quay lò vi sóng 8 giây để bánh được nóng và mềm như ngoài hàng, Phù hợp với bé từ 2 tuổi, bé nhà mình thường dùng cho bữa Gouter, là sau khi ngủ trưa dậy, ăn 1 chiếc bánh này, kèm theo 1 hộp phomai tươi Gervais và 1 hũ hoa quả nghiền hoặc 1 quả chuối, vừa ngon miệng mà lại vừa rất đủ chất. 1 chiêc banh Crepe đem lại 151 kcal và 2.3g protein. Giá 150K/gói có 9 chiếc. Có vị dâu, socola bọc ngũ cốc và sôcla hoàn toàn

Đây là ảnh chụp bánh của bé lớn nhà mình:
    [URL=http://s269.photobucket.com/user/heobeoli/media/d0934fd4597c8cb4b97fa9372f966ccb_zpsa2c3a9f3.jpg.h tml][IMG]http://i269.photobucket.com/albums/jj65/heobeoli/d0934fd4597c8cb4b97fa9372f966ccb_zpsa2c3a9f3.jpg[/

Mình bổ sung thêm 1 số loại sữa cho bé từ 1 tuổi trở lên, mẹ nào có nhu cầu thì ủng hộ mình nhé. Merci

[COLOR="#000000"]1. Sữa bột nguyên kem , không tách béo, dành cho trẻ gầy, chậm tăng cân, mùi vị thơm ngon lắm, pha lên không khác gì sữa tươi, giá 190k/hộp 300g pha được 2.2l sữa

2.Sữa bổ sung canxi và Vitamin D dành cho trẻ còi xương, chậm lớn, chỉ cần tối đa 1 ly 250ml sữa này mỗi ngày là đáp ứng được 60% nhu cầu canxi của cơ thể cho trẻ dưới 9 tuổi, giá 190k/hộp 300g pha được 3l sữq

3.Sữa bột tách kem, dùng để bổ sung năng lượng , canxi và dưỡng chất cho trẻ bình thường. Giá 330K/hộp 750g pha được 7.5l sữa
    [/B]

Rất nhiều mẹ hỏi mình về sữa Regilait, mình xin giới thiệu qua về nhãn sữa này để mọi người cũng biết. Đây là nhãn sữa nổi tiếng của Pháp, chuyên thu mua sữa từ các nông trại trên toàn nước Pháp, sản xuất và đóng gói tại Pháp luôn. Nói chung là 100% française. Sản phẩm của Regilait rất phong phú, hướng đến mọi đối tượng và mục đích sử dụng, chứ ko đơn thuần là chỉ dành cho trẻ trên 1 tuổi.

Ví dụ như trong ảnh trên thì số 1 là sữa dùng cho việc nấu ăn, làm bánh. Số 2 là sữa béo để uống với cafe. Số 3 là sữa đặc có đường. Số 4 là sữa dạng bột ( có loại nguyên kem, tách béo hoàn toàn, tách béo 1/2, bổ sung canxi và D)

Còn đây là sữa bột tách béo 1/2 dạng túi 150g, rất tiện cho các chị em mang đến công sở để dùng với cafe hoặc uống lót dạ

Các mẹ có thể truy cập vào : http://www.regilait.com/ để biết thêm thông tin.
    Mình muốn nhấn mạnh 1 điều là sữa bột tách béo, sữa bột nguyên kem và sữa bột bổ sung canxi có thể dùng được cho trẻ trên 1 tuổi cũng như trẻ đang độ tuổi phát triển hay người cao tuổi. Riêng đối với trẻ từ 1-3 tuổi thì nên dùng xen kẽ với sữa công thức, ví dụ mẹ muốn bổ sung canxi cho bé thì sáng uống 1 cốc sữa Regilait canxi, trưa và tối uống sữa công thức....

Các bạn có nhu cầu mua sữa có thể ck để đặt trước:

Nguyễn thị Thu Hoài , số tài khoản : 1231 0000 1083 61, ngân hàng BIDV, chi nhánh Quang Trung Hà Nội
    Hoac 

Nguyễn thị Thu Hoài. Số TK : 002 100 111 9439. Ngân hàng VietcomBank Hoàn Kiếm  

[B]hoặc qua nhà mình ở Nguyễn An Ninh lấy trực tiếp nếu hàng có sẵn.
    Thông tin liên lạc
    Ở Hà Nội : cô Hoài   0912 636 194
    Ở Paris : Linh (viber, imes, sms...)    +33 662 96 88 44

thay đổi nội dung bởi: mimihoa, 05-21-2014 lúc 08:00 AM Lý do: update thông tin

2. Những người sau đây 7 đã cám ơn mimihoa về bài viết hữu ích này

hoangminh_231 (03-26-2013), Huyha (04-26-2013), kytich_anh (04-03-2013), Mẹ Kjn (05-22-2013), Me-Bin-Bo (06-10-2013), ngan-chip (04-03-2013), Tom dep trai (05-13-2013)

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    21
    Được cám ơn 1,709 lần trong 1,573 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Default Ðề: Sữa Pháp xách tay, cập nhật thông tin giảm giá sữa tại Pháp hàng tuần

Oánh dấu mình đang cho con uống picot

4. Người dưới đây đã cám ơn hangnonghoi về bài viết hữu ích:

mimihoa (03-19-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Click:

Cám ơn
    230
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Sữa Pháp xách tay, cập nhật thông tin giảm giá sữa tại Pháp hàng tuần

Trích Nguyên văn bởi hangnonghoi View Post
    Oánh dấu mình đang cho con uống picot
    Khi nào cần, mẹ nó nhắn mình nhé. Merci bcp

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    812
    Được cám ơn 1,716 lần trong 1,658 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Chúc mừng cô tái xuất giang hồ nhé. Hihi 2 nhóc nhà chị hết uống sữa rùi chứ k sẽ ủng hộ cô nhiệt tình

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Click:

Cám ơn
    230
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi hoangminh_231 View Post
    Chúc mừng cô tái xuất giang hồ nhé. Hihi 2 nhóc nhà chị hết uống sữa rùi chứ k sẽ ủng hộ cô nhiệt tình
    Chị khỏe không?
    Minh Châuvlowsn quá rồi nhỉ, năm sau em về mình tụ tập nhé....hihi

Click:

Cám ơn
    114
    Được cám ơn 730 lần trong 683 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Sữa Pháp xách tay, cập nhật thông tin giảm giá sữa tại Pháp hàng tuần

Xem hộ mình giá sữa Picot loại từ 10tháng trở lên, hộp 1,5kg nhá?

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    812
    Được cám ơn 1,716 lần trong 1,658 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi mimihoa View Post
    Chị khỏe không?
    Minh Châuvlowsn quá rồi nhỉ, năm sau em về mình tụ tập nhé....hihi
    Hihi vẫn nhàng nhàng thôi cô ơi. Thế Minh Trang nhà cô thế nào? Chắc lớn lắm rồi nhỉ? Em bé được mấy tháng rồi? Trộm vía nhìn trên yahoo thích thế

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Click:

Cám ơn
    230
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Re: Sữa Pháp xách tay, cập nhật thông tin giảm giá sữa tại Pháp hàng tuần

Trích Nguyên văn bởi Tom dep trai View Post
    Xem hộ mình giá sữa Picot loại từ 10tháng trở lên, hộp 1,5kg nhá?
    Giá dao động 11-13e/hộp mẹ nó nhé

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Click:

Cám ơn
    230
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Mình update tình hình sữa nhé. Nutriben số 3 hiện giờ đã hết vì giảm giá họ mua nhiều quá, đến đầu tuần sau có tiếp thì không sure có được giảm nữa không hay trở lại giá 9.9e như cũ, hiệu thuốc chỉ còn Guigoz Croissance thôi, giá 7.79e. Mọi người nhanh tay đặt hàng nào. Mình thông tin sau nhé. Merci bcp

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Click:

Cám ơn
    230
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi hoangminh_231 View Post
    Hihi vẫn nhàng nhàng thôi cô ơi. Thế Minh Trang nhà cô thế nào? Chắc lớn lắm rồi nhỉ? Em bé được mấy tháng rồi? Trộm vía nhìn trên yahoo thích thế
    Bé thứ 2 nhà em 4 tháng rồi chị ạ. Mẹ ko có sữa nên bú ngoài hoàn toàn, nặng gần 8kg rồi....hihi

Trang 1/262 12345671151101 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ