Sp Công Nghệ Mới Giúp Chị Em Làm Đẹp Dễ Dàng, Siêu Khuyến Mại ***giảm 50%***

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi be_me_shop, 28/11/2009.

1. be_me_shop

be_me_shop Thành viên chính thức

Be Me Shop xin hân hạnh ra mắt chị em. Các sản phẩm của Be Me shop là những sản phẩm độc đáo, công nghệ mới, giúp việc làm đẹp của chị em dễ dàng hơn, tiện lợi hơn

***Hot, hot, hot...*** , Em thanh lý một số mặt hàng để lấy xiền ăn tết, nên em giảm giá tận 50%, các mẹ mua nhanh giúp em nhé!

I. DÀNH CHO MẶT

1. Spinlash (cây chuốt mi máy)- 310K code: EC0816 - Giá khuyến mại còn 150K

Sản phẩm thuộc list ‘must have’ (phải có) của chị em trong Be Me Shop.

http://www.youtube.com/watch?v=f0SkhPMB5TE

Comment: cây chuốt mi máy này ưu việt hơn các loại masscara thông thường ở chổ có thể tách mi, và làm quăn chuân luôn.Có 2 nấc sô. Số 1 là dùng tay phải chải mi bên phải, số 2 là dùng tay trái chải mi trái

Lưu ý :đây chỉ là chổi, không có kèm masscara nhé. Masscara đi kèm với loại chuốt mi máy này thường không tốt bằng các loại masscara chị em hay dùng, nên Be Me chỉ bán loại có chổi không.

Cách sử dụng thì đơn giản thôi, có 2 cách nhé. Với những mẹ dùng masscara pro rồi, thì có thể dùng cây chuốt máy này, nhúng vô chai masscara thông thường, bật máy và chuốt mi. Còn mẹ nào không quen thì có thể, chải masscara bình thuờng lên mắt rồi dùng cây chuốt máy để tách mi, làm dài và làm cong. Cái này chuốt mi đẹp thôi rồi luôn, đảm bảo, nhìn tưởng gắn mi giả ý chứ.

2. Be Me Brush 187 - 187K - code: BM187 giá khuyến mại nay còn 90K

Sản phẩm cũng thuộc list ‘must have’. Nếu ai đã từng dùng qua cây M.A.C 187 thì chắc chắn sẽ quen thuộc với cây này. Đây chắc chắn là cây chổi hữu dụng nhất trong bộ cọ đánh phấn của chị em. Giống MAC 187, Brush 187 được thiết kế để đánh phấn nền dạng nước, phấn phủ và đặc biệt là cả phấn má. Công dụng và chất lượng thì một 9 một mười với MAC 187, đảm bảo đấy.

Nếu dư dả thì MAC 187 chắc chắn là lựa chọn đúng đắn, nhưng nếu bạn không sẵn sàng trả $70 cho một cây chổi thì bạn chỉ cần trả 187K cho Be Me Brush 187
    Từ khi chuyển qua cây này, bản thân mình bỏ luôn các loại mút đánh phấn nền or đánh bằng tay vì tốn phấn và lớp trang điểm thì dày cộp, từ khi tập tành đánh nền bằng chổi này, kỹ năng trang điểm của mình lên 1 bậc đấy. Không khó lắm đâu, tham khảo video ở dưới nhé, chỉ cần vài lần là thanh thạo ngay ý.
    Lưu ý: trước lần sử dụng đầu tiên nên giặt chổi bằng nước rửa cọ chuyên dụng, hoặc dầu gội dành cho baby nhé. Cách sử dụng gợi ý như sau

Dùng cho phấn nền
    http://www.youtube.com/watch?v=Hsbph9uwnQY

Dùng cho phấn phủ
    http://www.youtube.com/watch?v=nTycXUJ8exk

3. Khuôn lông mày - 50K - code L03 - Giá khuyến mại 30K

Với sản phẩm này, việc tỉa lông mày thật dễ dàng và đơn giản.

Cách sử dụng: đặt khuôn lên trên lông mày, dùng kéo tỉa các sợi lông mày thừa theo đường khuôn

5. Light Tweezer (nhíp gắn đèn) - 95K- code DGI21627 - Giá khuyến mại còn 40K

Đây là 1 cây nhíp được thiết kế tiện dụng nhất, có gắn đèn và kính lúp, giúp công việc triệt lông của chị e dễ dàng và đơn giản hơn rất nhiều. Vô cùng tiện dụng. Sản phẩm được khuyến mại kèm 1 cây chổi chải lông mày nhé

http://www.youtube.com/watch?v=hC2-496EzoU

6. BIA Skin Analyzer (máy phân tích da)- 250K, bảo hành 1 tháng - code L01 - Giá khuýen mại 120K

Sản phẩm được nghiên cứu dùng để phân tích da sử dụng công nghệ BIA, phân tích da 3 chức năng: độ ẩm, độ dầu và độ mềm của da.
    Máy kèm với 1 tờ hướng dẫn cách đo và phân tích da, giúp bạn hiểu tình trạng da và mau chóng có cách khắc phục, đưa tình trạng da trở về điều kiện cân bằng. Sử dụng tiện lợi và đơn giản.

II. DÀNH CHO TÓC

1. Bumpits (cặp bồng tóc) 110K code K01 - Giá khuyến mại nay còn 55K

Bumpits giúp bạn tạo được những kiểu tóc lạ, tưởng tượng như quay về thập niên 80’. Lạ và cực yêu nhé, nhất là khi đi dự tiệc

http://www.youtube.com/watch?v=JFGnQ-sK0zg

Sản phẩm theo bộ, có 5 miếng. Một miếng cài loại to (Rock star), 2 miếng cài cỡ vừa (Regular), và 2 miếng mini.

Có vẻ hơi khó dùng luc đầu nhưng các mẹ sẽ thành thạo hơn sau 2,3 lần làm thôi, không khó lắm đâu. Cách sử dụng chi tiết thì có thể tham khảo:

Cho loại mini:
    http://www.youtube.com/watch?v=mKVcF4OsEYw

Cho loại thường
    http://www.youtube.com/watch?v=bxrUhQkG5v4&feature=channel

5. Hair growth Comb (lược maxa kích thích mọc tóc) code NYE039 - Giá khuyến mại 400K

[​IMG] [​IMG]

Bộ này bao gồm 2 cây lược, dùng cho 2 bước:

Bước 1 - Cây lược A: dùng tia hồng ngoại, ozone và các xung điện để hoạt hoá các nang da đầu và tái tạo mô tế bào. Giúp tóc mọc nhanh và dày hơn, và duy trì, tránh rụng tóc.

- Xung điện: các xung điện này được tạo ra từ các điện tích ion giúp hoạt hoá các tế bào trên da đầu và tái tạo, khôi phục các mô nang chân tóc bị tổn thương
    - Ozone: tia ozone có tác dụng làm phân huỷ các enzim axit nucleic nhanh chóng và diệt khuẩn ở các mô nang chân tóc
    - Tia hồng ngoại: được chứng minh có công dụng trong việc hoạt hoá tế bào và tăng trao đổi chất, thúc đẩy quá trình loại bỏ tế bào chết trên da đầu và tái tạo lại lớp tế bào mới
    Sử dụng cây A: bật công tắc, chải từ từ và đều khắp các vùng cần kích thích tóc mọc trong vòng 10-15 phút, ngày 2 lần.

Bước 2 – Cây lược B: làm trẻ hoá mái tóc thông qua các tác động massage trực tiếp vào da đầu, giúp lưu thông các mạch máu trên da. Ngoài ra còn có công dụng đưa thuốc mọc tóc (dạng lotion) vào da đầu sâu và đều hơn, giúp thuốc mọc tóc phát huy tối đa tác dụng

Cách dùng: đổ thuốc mọc tóc vào ô đựng thuốc (nếu có – Be Me đang nhập, hi vọng đợt sau sẽ có). Bật công tắc và từ từ chải khắp các vùng tóc cần điều trị trong 10-15 phút sau mỗi lần sử dụng cây A

Hai cây lược A và B đi kèm với một bộ sạc bằng điện, rất tiện dụng. Nên sạc đầy pin trước lần sử dụng đầu tiên để duy trì độ bền của máy

4. Miếng dán tóc tiện dụng 20K (túi 2 miếng) code L02- Giá khuyến mại 10K

Giúp bạn vén tóc mái một cách đơn giản và tiện dụng trong lúc giửa mặt hoặc khi làm việc tại nhà. Chỉ cần vén mái lên và đăt miếng dán lên trên, đặc biệt không làm hỏng dáng tóc của bạn dù sử dụng lâu (điều mà các cây cặp tăm be bé xinh xinh ko làm đc). Đặc biệt hữu dụng khi rửa mặt hàng ngày hoặc khi đắp mặt nạ.

III. DÀNH CHO CƠ THỂ

1. Bộ làm móng 210K code YM216 - Giá khuyến mại còn 105K

Bộ làm móng giúp công việc làm móng của bạn đơn giản và tiện lợi hơn rất nhiều. Một bộ dụng cụ gồm 1 cây thân máy và 5 đầu dụng cụ với 5 chức năng khác nhau (giới thiệu từ trái qua phải nhé):

- Đầu dũa tròn nhỏ: giúp loại da chết quanh móng tay, móng chân
    - Đầu dũa tròn to: giúp loại bỏ các vùng da chết trên da tay, da chân. Loại bỏ chai tay, chai chân
    - Đầu hình thìa nhỏ: giúp lấy sạch các vết bẩn, đen và da chết bám trong và sau móng tay, móng chân
    - Đĩa mài: giúp tỉa, giũa móng tay, chân
    - Đĩa làm bóng: giúp làm mài bóng và nhẵn các vùng da tay, da chân, móng tay móng chân. Sử dụng sau các dụng cụ mài, dũa

Cách sử dụng: ngâm tay, chân trong nước ấm (có thể pha muối hoặc dầu thơm) trong 10 phút rồi lau khô. Sau đó sử dụng bộ sản phẩm làm móng. Rửa tay lại và lau sạch. Cuối cùng dùng kem dưỡng da tay và móng để dưỡng và duy trì điều kiện da và móng.

2. Máy sấy móng code AS0889 - 180k - Giá khuyến mại còn 90K

Là sản phẩm không thể thiếu được cho các bạn mê sơn móng tay, móng chân. Máy sử dụng hơi sấy và tia UV để sấy móng một cách nhanh chóng, hiệu quả và an toàn. Giúp giữ bền lớp sơn móng và rút gọn thời gian chờ đợi sau khi sơn móng của bạn gái. Rất đơn giản và tiện lợi

4. Máy nhổ lông-cạo lông toàn thân (2 chức năng)code ES 528 - 440k

Đây là version full của máy nhổ lông bình thường. Nếu các bạn đã biết đến các loại máy Braun hay Phillip thì bộ này có hiệu quả tương đương. Giá thành và chấy lượng rất hợp lý. Đặc biệt có 2 đầu 2 tác dụng: 1 đầu nhổ và 1 đầu cạo ( đầu nhổ không đau mà đầu cạo cũng rất nhanh, hết tận chân sợi lông). Ngoài ra còn đi kèm với một túi xách màu hồng xinh xắn nữa chứ. Sản phẩm sử dụng khi cắm điện nên chất lượng rất ổn định. Sử dụng để nhổ/cạo các vùng lông trên cơ thể như chân, đùi, tay, bụng, ngực….

IV. Sản phẩm tiện dụng

1. Strap Perfect (miếng cài áo ngực) - 90k- code K09 - Giá khuyến mại còn 40K

Cái này cũng thuộc list ‘must have’ của Be Me nha. Một sản phẩm phải nói là cực kì hữu ích cho chị em. Áo lót mua về, chỉ sau 1 tháng dùng là dão quay, dùng cực kì khó chiu, chỉ có nước thay quai áo hoặc vứt đi. Chỉ cần 1 miếng cài bé thôi, nhưng cực kì hữu ích nhé, với 2 động tác đơn giản, cài và kéo xuống, dây quai áo của các bạn sẽ lại như mới. Đồng thời ngực các bạn cũng sẽ được nâng lên tối đa, do quai áo phát huy tối đa được tác dụng nâng kéo của mình. Hơn nữa với những bạn thích mặc áo ba lỗ kiểu mới mà ko thích bị lộ quai áo, thì cái này đúng là lí tưởng. Đặc biệt hơn là các bạn ko còn phải có động tác kéo quai áo khi tập thể thao, và cũng nói goodbye luôn với những chiêc áo ngực tập thể thao mặc khó chịu vô cùng. Chỉ cần dùng strap perfect là chiếc áo lót thông thường cũng thành áo lót mặc thể thao được, tiện lợi vô cùng nhé. Tham khảo link ở dưới nha, để hiểu hơn:

http://www.youtube.com/watch?v=1zYZgibjiCI

Lưu ý: cái này mình bán theo bộ: có 9 cái (gồm ba kiểu, mỗi kiểu có 3 màu), mình ko bán lẻ nhé. Các bạn có thể mua chung hoặc mua luôn cả bộ, không đáng bao nhiêu mà dùng tiện dụng, nhiều kiểu thì dùng cho nhiều loại áo ngực khác nhau, lỡ mất có cái sơ cua nữa.

3. Máy làm mát laptop
    Với sản phẩm này máy laptop của các mẹ sẽ được làm mát trong mùa hè nóng nực này, các mẹ thoải mái sử dụng mà không lo ổ cứng bị quá nóng giảm tuổi thọ của máy tính. Em có 2 loại cho các mẹ lựa chọn nhé!

- Máy làm mát loại gập, loại này rất tiện dụng cho các mẹ có công việc hay phải mang vác máy tính nhiều, có thể gập vào gọn gàng cho vào cùng túi đựng. Loại này giá 90k

[​IMG][/IMG]

- Loại nữa thì cánh quạt lớn hơn và có gắn đèn, nhìn sinh động và vui mắt, loại này dành cho mẹ nào dùng nhiều máy tính 1 chỗ. Loại này giá đắt hơn 1 chút xíu, 100k/chiếc.

[​IMG][/IMG]

Mọi thông tin liên quan đến tư vấn sản phẩm và đặt hàng xin gọi về số điện thoại:

VỀ PHƯƠNG THỨC ĐẶT HÀNG VÀ GIAO HÀNG NHÉ

- Hàng bán đúng giá niêm yết
    - Trên sản phẩm có tem đảm bảo phân phối của Be Me Shop
    - Có 2 số điện thoại để nhận đơn đặt hàng
    - Chỉ trả lời thắc mắc, tư vấn cho các bạn qua nói chuyện điện thoại, forum, email và YM, không nhận tư vấn và trả lời thắc mắc qua tin nhắn nhé. Be Me chỉ nhận tin nhắn và nhắn lại những thông tin liên quan đến đặt hàng và xác nhận đơn hàng (mong các bạn thông cảm).

Nick YM: Be_me_shop
    Email: be_me_shop@yahoo.com.vn

Số điện thoại liên lạc:
    Số ưu tiên 0166 55 16 555 (Hồng Anh)[/B
    0936 402 650 hoặc (Hoài), nếu không liên lạc được số trên
    - Đơn hàng nhận trước 11h30 sẽ được cam kết chuyển trong ngày và sau 11h30 sẽ được chuyển trong vòng 24h nhé.
    - Các bạn có thể đến địa chỉ để xem hàng và được tư vấn:

Số 10, ngách 1, ngõ 1150 Đường Láng, Đống Đa, Hà Nội

- Với các đơn hàng ở Hà Nội, mỗi đơn hàng ship nội thành mình lấy công 15k. Riêng với đơn hàng trên 500k sẽ free ship.
    - Với các đơn hàng ko ở Hà Nội, các bạn sau khi đặt hàng,sẽ được thông báo lại Số đơn đặt hàng. Làm ơn chuyển khoản và thông báo cho mình bằng tin nhắn hoặc điện thoại (ưu tiên tin nhắn nhé), nhớ kèm theo số đơn đặt hàng vào tin nhắn và trong phần Nội dung chuyển tiền (khi các bạn đi chuyển khoản nhé). Lưu ý là chỉ gửi đúng tiền hàng. Tiền ship các bạn sẽ tự trả cho người giao khi nhận được hàng nhé. Khi nhận được tiền Be Me sẽ thông báo cho bạn lại bằng tin nhắn

TK của Be Me Shop tại Vietcombank:
    Tên tài khoản: V ũ Ho àng Minh
    Số tài khoản: 0611001690673
    Ngân hàng: Vietcombank

Số tài khoản tại Ngân hàng HSBC (miễn phí chuyển khoản tại các phòng giao dịch của HSBC trên toàn quốc)
    Tên tài khoản: Nguyễn Hồng Anh
    Số tài khoản: 002.325124.041
    Ngân hàng: Hồng Kong Thượng Hải (HSBC) Hà Nội

Số tài khoản tại Ngân hàng Đông Á
    Tên tài khoản: Nguyễn Hồng Anh
    Số tài khoản: 010.3602.274
    Ngân hàng: Ngân hàng Đông Á - chi nhánh Hà Nội

- Các loại máy sé có đi kèm giấy bảo hành, các bạn lưu ý
    - Bọn mình không có chính sách trả hàng

Ngoài ra, vào sáng CN hàng tuần 10h sáng, mình có nhận hướng dẫn trang điểm cá nhân, sử dụng chổi, free nhé. Các mẹ có nhu cầu cứ nhắn tin qua YM hoặc email để đăng ký cho mình. Khi đi các bạn nhớ mang theo cơ bản: 1 lọ foundation và phấn phủ mà các bạn thích. Ngoài ra có thể mang theo phấn má, phấn măt (nếu thích). Tớ ko hướng dẫn chuyên nghiệp đâu, chỉ là kinh nghiệm cá nhân cho các beginner thôi nhé. Style của tớ là tự nhiên thui. Bạn có thể mang theo cả kem dưỡng….các thứ linh tinh liên quan đén MP để hỏi, bít j tớ sẽ trả lời nhiệt tình. Nếu bạn mún hướng dẫn cá nhân thì YM hoặc viết mail đặt lịch, nên đi theo nhóm sẽ tiện cho tớ. Tớ chỉ rỗi vào các buổi tối ngày thường. T7,Cn thì tuỳ. Đặt trc nếu tớ rảnh tớ sẽ confirm nhé.

Chân thành cảm ơn !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi be_me_shop
    Sửa lần cuối: 23/12/2010
    sorai thích bài này.
  2. Bob_vn

Bob_vn Thành viên chính thức

cái spinlash của nước nào thế bạn? tớ muốn lấy 1 cây ko gương, có ship hàng ko? tớ ở đường Huỳnh Thúc Kháng.

3. tranlinh0411

tranlinh0411 Xây dựng *** tốt hơn

báo giá cho em cái máy phân tích da nhé! SP của nc nào vậy chị?

4. be_me_shop

Cây chuốt mi spinlash đó là hàng Trung Quốc đó bạn, nhưng là hàng xịn đó chứ không phải là như mọi người nghĩ về Trung Quốc nhá! Bọn mình có ship hàng, 15k nội thành, còn ngoại thành thì mình sẽ giúp các bạn gửi chuyển phát nhanh và các bạn trả tiền cho chuyển phát nhanh. Nhưng bọn mình có cơ chế mua hàng từ 500k trở lên sẽ được free ship đó, tổng đơn hàng trên 1tr sẽ được discount 5% và trên 3tr là 10% đó.

bạn để lại số điện thoại để mình tư vấn cho bạn nhé!

Thanks

5. Lyra

Lyra Bắt đầu tích cực

Báo giá cho mình bộ làm móng nhé, cám ơn bạn :)

6. be_me_shop

@Phương Linh:
    Sử dụng máy phân tích da đó bạn có thể biết da của mình thuộc loại nào, nhờn, khô hay loại thường dựa trên nồng độ dầu của da bạn, vì vậy bạn có thể biết được chế độ dưỡng da như thế nào cho phù hợp và trang điểm đúng loại để không làm tổn hại đến da của mình.

Hàng của mình là hàng Trung Quốc nhưng có thương hiệu đấy, chứ không phải là hàng linh tinh đâu, có bảo hành 1 tháng, giá có 250k thôi ah, cộng thêm 15k ship.

Có j alo đặt hàng mình nhé!

7. be_me_shop

@Lyra: Bộ làm móng 210k bao gồm 1 máy và 5 đầu dụng cụ, có bảo hành 1 tháng, nên bạn yên tâm luôn

8. BỐNGBANG

BỐNGBANG Guest

em thích cái khuôn lông mày với cặp phồng tóc quá. Máy sấy móng bao xiền hả chị ơi?

9. doraemon1984

doraemon1984 Thành viên rất tích cực

Hay quá, thích bộ cặp bồng tóc quá cơ. Nhưng chả bít có khó làm kô hen

10. me cun con

me cun con Thành viên rất tích cực

Up đánh dấu sp hay.............

11. be_me_shop

@ bong bang: cái khuôn lông mày với cặp bồng tóc, lúc đầu hơi khó 1 chút, nhưng chỉ cần 2 lần là quen ngay thôi ah, giá cái đó rẻ lắm:
    - Khuôn lông mày: Cái máy sấy móng là 50 nghìn
    - Kẹp bồng tóc: 110 nghìn
    - Máy sấy móng 180 nghìn lại còn được bảo hành 1 tháng nữa

12. Fuu

Fuu Thành viên đạt chuẩn

Chị cho em xin giá 2 sản phẩm đầu với ạ? Hàng bán đúng giá nhưng e tìm mãi ko thấy giá đâu --.--!!

13. levan19

levan19 Thành viên rất tích cực

chị ơi em muốn hỏi về cái cặp cao mũi. nếu chỉ cặp đơn thuần thì sao có thể làm sụn sống mũi cao lên đc ạ? dùng có ảnh hưởng gì ko? có làm thay đồi hình dạng khuôn mặt đi ko ạ? chị có trang web nào tìm hiểu về vấn đề này ko? em đang rất quan tâm ạ. vì thấy mất tự tin quá :(

14. Ngocmai2706

Ngocmai2706 Thành viên rất tích cực

Em quan tâm đến cái máy nhổ lông.Pm em giá cụ thể chị nhé!

15. be_me_shop

@ngoc mai:
    Máy nhổ lông có 2 loại bạn ah:
    - Loại nhỏ: chạy = pin chỉ nhổ lông nách, cằm, ... giá là 210k bảo hành 2 tháng
    - Loại full: chạy = sạc, ngoài các ưu điểm của loại nhỏ còn có thể nhổ được cả lông chân nữa, cái này giá 440k bảo hành cũng 2 tháng.

Có j cần tư vấn thêm thì alo cho mình nhé!

Hong Anh / 0166 55 16 555

16. be_me_shop

@ Levan19,

Cơ thể có 2 loại xương:
    1. Xương cứng: loại này thành phần chủ yếu là canxi, nên tương đối chắc và khó thay đổi.
    2. Xương sụn: loại này có tính đàn hồi cao, dễ thay đổi theo thời gian. Đốt sống mũi là ví dụ cụ thể.

Vì vậy nếu bạn sử dụng kẹp mũi trong thời gian dài thì sụn sống mũi của bạn sẽ thay đổi. khiến mũi bạn cao hơn. Tất nhiên là không thể đẹp và cao như khi bạn đi làm thẩm mỹ, nó chỉ có thể thay đổi theo 1 tỷ lệ nhất định, tuy nhiên phương pháp này làm mũi bạn thay đổi tự nhiên, và không bị tác dụng phụ như đi làm thẩm mỹ.

Wish you good luck with this Nose Up.

Thanks/ Hồng Anh - 0166 55 16 555

17. be_me_shop

Cái kẹp mũi cao đấy chỉ có 45k thui bạn ah, ship hàng là 15k

18. be_me_shop

@huonglan.tong

Thanks vì đã đánh giá cao sản phẩm của Be_me_shop nhe!

Thanks nhìu nhìu

19. be_me_shop

Trong video clip mô tả khá rõ cách sử dụng đó, cứ cho bà xã của dady_mun là okie ah. Giá của sản phẩm này là 310k loại k gương và 330k loại có gương. Khi nào đặt hàng thì alo cho Hồng Anh số 0166 55 16 555 nhé!

Thanks

20. beautygirl

beautygirl Thành viên sắp chính thức

Toàn là đồ làm đẹp thui giá không thấy đồ cũng không thể nhịn