Trang 1/10 1234567 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 91
    Click:

Cám ơn
    177
    Được cám ơn 246 lần trong 223 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Địa chỉ để mua bột yến mạch

Có ai biết bột yến mạch là bột gì? Có thể mua ở đâu không ạ? Tại em đọc mấy bài về làm đẹp thấy có sử dụng bột yến mạch mà không biết có thể mua được loại bột đấy ở đâu?

Mụn là nỗi ám ảnh với tất cả chị em phụ nữ, nhưng khi chúng ta đã thở phào nhẹ nhõm vì loại bỏ được những nốt mụn thì chúng lại để lại di chứng là những vết sẹo mụn đáng ghét. Sau đây là một số mẹo đơn giản giúp bạn làm mờ dần những di chứng này tại nhà một cách đơn giản.
    1. Sữa tươi

Một trong những cách đặc trị sẹo mụn trứng cá hiệu quả là dùng sữa tươi để rửa mặt hằng ngày. Axit lactic trong sữa không chỉ giúp làm mờ các vết sẹo mà còn giúp da tươi sáng và mịn màng hơn.

Bạn có thể trộn sữa tươi với bột yến mạch và một vài giọt chanh, đắp lên mặt khoảng 30 phút rồi rửa sạch bằng nước ấm.

Cuộc đời đẹp làm sao ...CLB "hòa thượng" Thích Đủ Thứ

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 5 lần trong 4 bài
    Điểm đánh giá
    0

Thumbs up Ðề: Địa chỉ để mua bột yến mạch

bạn có thể đến các siêu thị Maximark hay citimark có loại bột yến mạch của công ty tâm khánh ngọc loại này nguyên chất nên dùng rất tốt

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội& HCM
    Click:

Cám ơn
    2,919
    Được cám ơn 1,438 lần trong 1,326 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default Ðề: Địa chỉ để mua bột yến mạch

mặt nạ bùn cũng tốt cho da mụn đây!

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

huhuhuhuhuhu. Em vừa mua 1 hộp yến mạch nguyên chất ở 17 Hai Bà Trưng, hộp giấy to 98k. Về hí hửng mang ra xay để đóng hộp thì phát hiện ra bên trong mốc xanh lên . Hôm trc vừa đọc trên này có 1 chị cũng mua ở đó về bị mối hay sao í, ai dè hnay em cũng bị dính chưởng . Chồng bảo mang ra cửa hàng đòi đổi, nhưng nhà em cách xa 15 cây, chẳng muốn đến nữa, đành vứt vào thùng rác . Bây giờ mua yến mạch khó quá. Em đi các siêu thị như Intimex, Big C đều ko có, hoặc nếu có toàn hàng Việt nam có pha đường vào rồi, ko có loại nguyên chất . Em thấy có chị nói ở trên Cửa nam hình như cũng có chỗ bán yến mạch nhưng ko nhớ địa chỉ. Có chị nào biết ko ạ? chỉ em với?

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 12 lần trong 12 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi elise84 View Post
    Bột yến mạch là một sản phẩm cực kỳ tốt cho làn da, có rất nhiều cách để sử dụng, đặc biệt nếu dùng như thực phẩm sẽ giúp giảm cholesterol trong máu.
    Yến mạch bạn nên chọn loại nguyên chất thì sẽ tốt nhất cho làn da. Mình hay dùng yến mạch hiệu Quaker được nhập từ Mỹ như trong hình.

Mỗi sáng mình thường dùng bột yến mạch xay mịn để rửa mặt, da rất sạch và mịn màng. Bạn dùng thử xem, rất hiệu quả đấy. Chúc các bạn có làn da đẹp như ý.
    Mẹ nó ơi mẹ nó mua ở đâu vậy ah. Mẹ nó có biết gần Cầu Giấy có chỗ nào bán loại này k ạ. Thanks mẹ nó

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

ôi, vào chỗ Fivimark, rồi lên đến Ngô văn sở giao với bà triệu, mà cũng ko thể tìm mua đc bột yến mạch. Lò dò 1 hồi mới ra, gần chỗ nhà mình cũng có, đúng là xa tận chân trời mà gần ngay trước mặt. Mình bổ sung 1 địa chỉ mua đc bột yến mạch cho các mẹ nhé, số 3-5 ngõ 82 Chùa Láng, cửa hàng Nation Food, tầng 2, bán từ 8h a.m đến 20h nhé ^^

7. Những người sau đây 2 đã cám ơn ĐàmHuyền về bài viết hữu ích này

GossipGirlxoxo (10-16-2013), TieuThin (08-14-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    337
    Được cám ơn 968 lần trong 637 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi ĐàmHuyền View Post
    ôi, vào chỗ Fivimark, rồi lên đến Ngô văn sở giao với bà triệu, mà cũng ko thể tìm mua đc bột yến mạch. Lò dò 1 hồi mới ra, gần chỗ nhà mình cũng có, đúng là xa tận chân trời mà gần ngay trước mặt. Mình bổ sung 1 địa chỉ mua đc bột yến mạch cho các mẹ nhé, số 3-5 ngõ 82 Chùa Láng, cửa hàng Nation Food, tầng 2, bán từ 8h a.m đến 20h nhé ^^
    Cũng ko xa nhà mình lắm Chắc cũng qua mua 1 hộp dùng thử xem thế nào mới được. Thanks mẹ nó nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    27
    Được cám ơn 921 lần trong 780 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Các mẹ tin dùng bột yến mạch là một sản phẩm rất nhiều công dụng ạ
    Cám yến mạch tốt hơn cả cám gạo vì nó chứa nhiều chất xơ hòa tan ( Beta glucan) và không hòa tan , lipit, protit, giàu khoáng chất và vitamine. Bổ sung dinh dưỡng, ngừa bệnh tật, tăng sức đề kháng cho mọi người ở mọi lứa tuổi, những người không ăn được các ngũ cốc lứt còn lớp cám như gạo lứt vì nấu lâu, khó ăn, cứng, khó nấu hay không có thời gian v.v…..

Click:

Cám ơn
    56
    Được cám ơn 228 lần trong 221 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình mua trong siêu thị cũng có mà bạn ơi

Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 21 lần trong 21 bài
    Điểm đánh giá
    0

shop e cũng bán bym chị ah.loại ng.chất cuả Đức. Bản thân e dùng thì thấy da mềm mềm vs bóng hơn , chứ mà thấy theo feedback cuả bạn j trên youtube thì thần kỳ quá ^^(trên shop e cũg có clip a) .e nghĩ phải dùng kem dưỡng nữa mới ăn thua, đc cái là nó lành vì là đồ tự nhiên,khá hợp vs da nhạy cảm.e ở hn.các chị muốn thử nên mua 100gr thui thì inbox e.cũg tiết kiệm mà

Trang 1/10 1234567 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ