Cam On Anh,nguoi Chong , Cha Tot Bung

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi ME ARGAI, 24/9/2007.

1. ME ARGAI

ME ARGAI Bắt đầu tích cực

Ma benh nang , chi 3 ngay ma phai mo 2 lan, tinh mang bi de doa , doi luc tuong chung nhu chang con hy vong gi nua ..Vay ma ....Da co luc anh khong hieu va thong cam cho em...<anh da gian doi khi em khong o nha cham soc con minh ma dua Ma di benh viẹn .< nhung anh thay do , cham 1 chut la em mo coi me roi phai khong Anh.? Ma gio van chua khoe ma .
    em cam on anh nguoi ,em yeu quy nhat <ngoai tru con trai >
    Oi , chi moi ngay hom qua thoi , em that su suy sup, chua bao gio em khoc khi gap kho khan phai khong anh ,? Vay ma em da khoc khi anh gian lay khong them an com. em biet anh buon lo lang ,va phat long khi em lo cho Ma Ngoai. em biet anh nghi gi chu ...!!<Anh nghi o nha minh may anh chi dong tai sao khong lo cho Ma, ma chi co minh em thoi .,tai em lanh chanh gianh viec phai khong anh >? Con anh .Lam cha, buon buc , nong ruot khi con trai anh khong an ,chi khoc ,do danh mai khong chiu ai ,khi khong co me o nha . <Anh gian la phai roi> .Cam on anh vi may ngay nay anh da thay em cham soc con ,lo lang cung voi GD <song trong bao tap cung voi em >
    Anh biet khong... Luc em o trong BV em cung lo lang lam , Ma thi dau benh , con trai o nha khong chiu an , em roi tung ,nhung phai co gang binh tinh de lo cho ma .Khi ve nha nhin con em xot xa vi minh da bo con lau den the .
    da qua roi phai khong anh ...! em cam on anh da hieu em , giup do GD em vuot qua kho khan nhat cua cuoc doi nay
    Anh luon luon la nguoi tot bung . Cam on con trai <thui> biet ngoan ngoan o nha choi voi Ba , de cho me lam tron chu Hieu ....!!!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ME ARGAI
    Đang tải...

2. EnCon

EnCon Thành viên rất tích cực

Mình thực sự rất xúc động và cảm phục 2 bạn , mình luôn ở bên bạn .Bạn không hề cô đơn đâu . Có rất nhiều người bên bạn , cả mình nữa đây .

votamvophucME ARGAI thích.
  3. Mẹ Đốp

Mẹ Đốp Thành viên tập sự

CHị thật sự rất hạnh phúc bởi có một người chồng như anh ý . CHị hãy vững tin rằng trên đường đời còn có người luôn biết cảm thông chia sẻ cùng chị . ĐỌc những bài viết của chị e thật sự xúc động . Các mẹ ở trên này luôn luôn ở bên cạnh chị , chị nhé .

ME ARGAI thích bài này.
  4. mityêu

mityêu Thành viên đạt chuẩn

Chị thật là người con, người vợ, người mẹ đáng khâm phục, cố lên chị nhé rồi "ngày mai trời lại sáng".

ME ARGAI thích bài này.
  5. canh cut xinh

canh cut xinh Thành viên rất tích cực

Em tin những giận hờn của anh xã nhà chị chỉ là chốc lát và ẩn sâu trong đó là tình yêu và thương vợ, thương con vô hạn. Chúc mẹ chị chóng bình phục, chúc gia đình nhỏ của chị mãi hạnh phúc.

ME ARGAI thích bài này.
  6. tatcachocon

tatcachocon Thành viên mới

Chị may mắn lắm, mẹ Argai à ^^
    Chúc cho chị mau lành bệnh, để tiếp tục thực hiện thiên chức của mình nhé!
    Cầu mong mọi điều tốt lành cho gia đình chi.

ME ARGAI thích bài này.
  7. ME ARGAI

ME ARGAI Bắt đầu tích cực

Ðề: Cam On Anh,nguoi Chong , Cha Tot Bung

Sẽ luôn như thế !!!! Hạnh phúc đôi lúc ta tưởng chừng chỉ ở đâu xa nhưng thật ra chỉ ở ngay dưới chân mình thôi . Chúc cho những ai đã yêu , đang yêu và sắp sửa Yêu luôn tìm được hạnh phúc cho riêng mình .Cảm ơn đời khi sớm mai thức dậy tôi thấy mình vẫn còn chút để yêu thương

votamvophuc thích bài này.