Toàn quốc: SHOP THO NGOC bán đồ trẻ em: Xe tập đi, xe đẩy, xe đạp, xe bập bênh, bảngchữ cái,nôi, lego

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi shopthongoc, 2/4/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. shopthongoc

shopthongoc Banned

TRETHOMART bán buôn bán lẻ đồ dùng, đồ chơi trẻ em

Xe tập đi, xe đẩy, xe đạp, xe bập bênh, bảng chữ cái gỗ, tàu số học gỗ, xếp hình lego, bảng chữ cái có tiếng, xe 3 bánh, nôi, ...

Tháng khuyến mại giá sock, đảm bảo rẻ nhất thị trường hiện nay (khuyến mại lấy khách quen đã ạ). Mời các bố mẹ ghé website:
    http://trethomart.com
    Điện thoại mua hàng: 0989991681 - Ms Huệ (sn 1981), địa chỉ nhà mình ở Tân Mai, Hoàng Mai, HN
    Các mẹ ở HN, cách nhà mình (hoặc cơ quan mình: ở Hoa Lư) khoảng 5km đổ lại mình sẽ giao hàng tận nhà miễn phí với mọi mặt hàng (nhiệt tình nhé). Còn các mẹ ở xa hơn thì tuỳ vào tổng giá trị sản phẩm sẽ được miễn phí ship hoặc tính phí tuy nhiên không quá 20k ạ.
    Các đơn hàng ở các tỉnh các mẹ xem giúp cách thức giao dịch trong web ạ.[/SIZE]

Dưới đây là một số ảnh sản phẩm ạ.
    Xe moto điện 880k

Xe lắc 295k

Xe tập đi con vịt có nhạc có tay cầm có thảm chân 360k
    Xe đẩy trẻ em Seebaby S02-1
    Đặc điểm nổi bật của đẩy siêu nhẹ Seebaby S02-1
    - Được thiết kế thuận tiện cho việc chăm sóc bé yêu khi đi du lịch với mái che.
    - Thiết kế sang trọng, độ bền cao, Dễ dàng điều chỉnh được theo 3 tư thế ngồi, ngả. Kiểu bánh xe lớn giúp giảm xóc, Lớp vải đệm dày, êm, tạo sự thoải mái cho bé, có thể tháo rời để giặt khi cần, Kết cấu khung gập, có thể thu gọn lại, dễ di chuyển, cất giữ, Hệ thống 2 phanh an toàn, Xe bao quanh bằng lưới rất mát, Kích thước (L x W x H): 80 x 45 x 110, Xe có 2 màu: Xanh dương và đỏ.
    Giá TT: 860K, Giá bán: 840k

Xe đẩy lưới Seebaby QQ2
    Xe đẩy du lịch QQ2 là dòng xe gọn nhẹ của hãng seebaby với trọng lượng chỉ 4.8kg . Có nhiều màu sắc cho bạn chọn lựa, Độ tuổi sử dụng:Sơ sinh - 18 kg, Chất liệuHợp kim nhôm siêu bền, Kích thước thùng67x42X90(cm), Màu sắcMàu đỏ / Màu xanh, Xuất xứHong kong, Điểm nổi bật: Siêu nhẹ, Xe đẩy kiểu ngồi,Hệ thống phanh an toàn
    Giá TT: 550K, Giá bán: 530k

Xe tập đi ngựa biển có nhạc, dùng cho bé từ 7 tháng, giá 375k

Xe ngựa bập bênh, giá 418k

Bảng chữ cái tiếng việt và số thông minh có tiếng,
    Xuất xứ: Việt Nam
    Giọng đọc được thu tại phòng thu VOV cho giọng nói tuyệt đối chuẩn. Bạn sẽ không phải lo lắng con bạn phát âm sai, nói tiếng địa phương.
    Giá tt 120k, Giá bán 100k

1. Xe tập đi mặt trời cho bé từ 7 tháng, giá 310k

2. Bảng học chữ cái C770, giá 228k

3. Xe tập đi con gà C410B
    Xe tập đi xinh xắn của etic kích thích trẻ ở độ tuổi tập đi tích cực vận động.
    Với sản phẩm này, các bậc cha mẹ sẽ thấy trẻ cứng cáp hơn mỗi ngày.
    Xe được thiết kế đặc biệt với cơ chế giảm tốc, không lùi lại được phía sau nên bé chơi rất an toàn.
    Màu sắc rực rỡ và âm thanh lách cách cũng là một điểm nổi bật của sản phẩm này.
    Thiết kế vòng cao su ở bánh xe chống trơn trượt.
    Giá TT: 329K, Giá bán: 290k

4. Tàu kéo số học C469E,
    Đồ chơi tàu số học với màu sắc đẹp, nhiều công năng giúp bé nhận biết và làm quen với các con số. Một sản phẩm đồ chơi giáo dục không thể thiếu dành tặng bé yêu
    Giá TT: 195K, Giá bán: 185k

5. Tàu lắp ráp C649
    Tàu lắp ráp C649 giúp bé vừa chơi, vừa học. Rèn luyện cho bé tư duy sáng tạo và kiên trì cũng như trí tưởng tượng. Sản xuất từ gỗ an toàn cho bé yêu của bạn
    Giá TT: 137K, Giá bán: 130k

6. Đồng hồ lục giác C601C
    - Bảng ghép hình đồng hồ nhiều màu hấp dẫn. Bé có thể nhấc ra và đặt lại các con số dễ dàng nhờ các nút gỗ nhỏ gắn trên mỗi số.
    - Sản phẩm lý tưởng cho bé từ 3 - 6 tuổi.
    Chất liệu:
    - Gỗ + sơn màu phù hợp Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về an toàn dành cho đồ chơi 2009.
    Giá TT: 172K, Giá bán: 164k

7. Rùa kéo dây
    Rùa kéo dây C4311 được làm từ gỗ, có nhiều màu sắc, ngộ nghĩnh, đáng yêu, tạo hứng thú cho thiên thần của bạn.
    Giá TT: 125K, Giá bán: 119k

Còn nhiều sản phẩm khác mình sẽ dần dần up hoặc các bạn xem thêm trong web http://trethomart.com nhé.
    Mong cả nhà ủng hộ nhiệt tình, thanks so much

Xem thêm các chủ đề tạo bởi shopthongoc
    Sửa lần cuối: 18/4/2013
  2. shopthongoc

shopthongoc Banned

Ðề: SHOP THO NGOC bán đồ trẻ em: Xe tập đi, xe đẩy, xe đạp, xe bập bênh, bảngchữ cái,nôi,

Mình chưa úp được nhiều hàng, các bạn xem thêm trong web nhé. Các bạn ghé xem thông tin để lại comment cho mình với nhé, mình mới kinh doanh nên rất muốn được nghe ý kiến góp ý từ mọi người. Thanks

3. shopthongoc

shopthongoc Banned

Xe tập đi c.vịt có nhạc tay cầm thảm chân 360k,xe lắc 295k,xe moto điện 880k,xe trượt 285k

TRE THO MART
    http://trethomart.com
    DTmua hàng Ms Huệ :0989991681

Xe tập đi con vịt có nhạc, có tay cầm, có thảm chân 360k

Xe lắc 295k

Xe moto điện 880k

Xe trượt 285k

....
    Các sp khác xem thêm trong web a.

Sửa lần cuối: 17/4/2013
  4. shopthongoc

shopthongoc Banned

Ðề: SHOP THO NGOC bán đồ trẻ em: Xe tập đi, xe đẩy, xe đạp, xe bập bênh, bảngchữ cái,nôi,

Up up up cho các mẹ xem hàng nhé!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.