Toàn quốc: Thanh lý zara,mango auth,ivy, áo sơmi nam,nước hoa,kem chống nắng,cặp laptop HOT HOT!!!

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi methangba, 4/4/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. methangba

methangba Thành viên rất tích cực

Mình có một số đồ không dùng đến muốn thanh lý cho mẹ nào có nhu cầu. Đồ của mình hoàn toàn là ảnh thật mình tự chụp, phần lớn là new và like new, chi tiết thế nào mình miêu tả hết sức kỹ càng cho các mẹ biết. Mình cũng không phải buôn bán gì nên giá rổ rất hạt dẻ rồi, các mẹ đừng mặc cả. ưu tiên các mẹ comt trên top và các mẹ nhiệt tình mua mình sẽ fix giá nhiệt tình .

Lưu ý :Mẹ nào thực sự có nhu cầu hãy nt cho mình tránh trường hợp có nhiều mẹ rỗi time nhắn qua nhắn lại hẹn lấy đồ rồi bỏ bom. Rất mất time mà lại bực mình.
    Hàng mua rồi em không nhận trả lại. Vậy nên các mẹ lưu ý xem kỹ trước khi quyết định mua. Nói trước cho thoải mái, tránh trường hợp các mẹ hẹn hò mua xong rồi về nhà không thích nữa đòi trả lại ...mình cũng rất khó xử :(

CÁM ƠN CÁC MẸ! CHÚC CÁC MẸ SHOP VUI VẺ!

update thêm một em váy hot summer, thanh lý hộ em gái nhé, váy mua bên Thái, chất lụa mát ko nhàu, dáng hơi xuông, tương đương sz M, váy này mặc ko hoặc thắt lưng đều rất xinh, màu hoa sắc nét, nhưng tớ chụp dìm hàng quá>>>Thanh lý 350k

Áo peplum tương đương sz s, eo 72, ngực 86, dài áo 53, các mẹ mặc với chân váy trắng, chân váy đen hoặc quần âu rất xinh nhé. Vải rất mát, áo may nhưng mình rất ít mặc, đâu có 1,2 lần thôi, các mẹ có thể đến check độ mới của em nó nhé>>> Thanh lý 200k các mẹ đi may bg công cũng phải hơn 200k, đấy còn chưa kể tiền vải.

Áo dáng ký giả, vải thô, hoa văn rất tây nhé eo tầm 72, ngực 86, dài 53, mùa hè các mẹ mặc ko dưới là quần trắng hoặc váy trắng, mùa thu thì có thể khoác nhẹ đều ok >>> thanh lý 200k

Váy liền vải thô trắng, co giãn, có may lót, hnay lôi ra mới phát hiện có 2 vết mực bút bi xanh ở gấu váy>>> thanh lý rẻ vì lỗi đó 180k, thực ra mặc lên cũng chả để ý. Các mẹ có thể đến tận nơi xem

Áo sơ mi chấm tim nhỏ nơ đen, chất voan lụa nhẹ nhàng, mặc đúng một lần còn như mới nguyên, các mẹ có thể check, áo tg đg sz m ngực 100, eo 88, dài 62 ở ngoài nhạt hơn hình, màu đẹp hơn>>220k nhanh nhé

Họa tiết thế này nhé, rất xinh nhé các mẹ

Quần thanh lý hộ em gái, sz L may về bị chê già nên cũng thanh lý, mới nhé các mẹ, dáng xuông, eo tầm 84, mông 96, dài quần 95 đo từ cạp xuống, quần cạp trễ. Chất vải rủ đẹp, ko nhàu, dáng quần may đẹp, khuyến khích các mẹ đến thử >>> cũng chỉ 250k, đúng công may quần thôi, chưa có tiền vải đâu các mẹ

Màu và chi tiết cạp thế này

Thêm một em quần nữa cũng new nhé, của em gái, 2 cái may cùng nhau, sz giống quần kia khoảng L, chất vải đẹp, có phẩy màu chìm rất tây, chụp cả uần ko lên màu, dìm hàng kinh>>>Thanh nhí 200k

Áo sơ mi đỏ, kẻ chìm bóng, đẹp, sz s, mặc vài lần rùi , áo ngoài màu đẹp hơn nhé>>>thanh lý 120k

Quần ivy basic sz S mặc đúng một lần, còn như mới nguyên, các mẹ có thể đến check, chất vải đẹp không nhàu, dáng ngắn, gấu may vạt xéo, rất thời trang, lúc mua 1,2tr >>> thanh lý 500k

Áo phông dáng thụng mặc với legging rất chơi, các mẹ bầu cũng có thể bn chen, màu ghi thì ko bao giờ cũ>>> Thanh lý 120k

Up thêm bạn bigsz cho các mẹ tầm trên 50kg, chất co giãn dáng peplum che bụng bếu. Bg cò hương ko mặc đựoc >>>Thanh lý 400k>>>bị dớp vì mấy mẹ bỏ boom>>>quá chán>>>sale 300

1.Giày Dune lông ngựa đinh tán bệt, sz 36 siêu hot, đang làm điên đảo trên làm mua rẻ. Mới mua đc 1 tháng đi 1,2 lần mới 98% thanh lý rẻ 450k>>>400K vì không quen đi kiểu hầm hố
    [/COLOR][/SIZE]

2.Up thêm áo mùa hè vnxk dáng cánh dơi rất chơi, hợp đi biển,áo này lúc mua 500k mặc đúng 1 lần nhưng vì tớ vừa gày vừa thấp nên mặc ko đẹp, thanh lý cho gọn nhà để shopping chồng đỡ cằn nhằn nhé >>> thanh lý 200k
    [​IMG] [​IMG]

Update em váy liền mua ở Thái Lan cực xinh, chất co giãn, phần chân váy ôm bút chì , V3 hơi lép mặc không đẹp nên tiễn em í đi cho mẹ nào mặc đẹp hơn >>>Thanh lý 400k

5.Váy Eva de Eva sz M mua mặc đúng 1 lần vì hơi gày và ngực nhỏ, mẹ nào đầy đặn nở nang thì khuân cho em, chất đẹp, sang trọng (mẹ nào mua hàng Eva de eva rồi thì biết riêng đầm của nó không có giá mấy trăm đầu nhé)>>>Thanh lý 400k cho nhanh

[​IMG] chụp ảnh lên trông dìm hàng quá

chi tiết cổ

Update thêm em váy ngủ chấm bi dễ thương Annasui váy này szxxs ~sz0 mẹ nào <45kg thì hãy bon chen :(( em được tặng mà chả mặng vừa

8. Sót em chân váy Eva de eva sz S dạo này toàn mặc đầm liền nên cũng tiễn em í đi >>>Thanh lý 200k

9. Ké thêm 2 em quần ống đứng màu trắng , chất co giãn eo 74 dài quần 87 >>>Thanh lý 120k>>> SOLD 1 em còn 1 em

Em Túi thêu này mới tinh nhé, nhưng chả phải style của tớ >>>Thanh lý 100k

ĐỒ MỸ PHẨM

Tớ có ít đồ mỹ phẩm em tớ mang ở nước ngoài về cho nhưng nhà vẫn còn nên đem thanh lý xem có mẹ nào có nhu cầu thì rước hộ em, các mẹ nhiệt tình em cũng sẽ fix giá nhiệt tình cho các mẹ. Toàn hạng xách tay Châu Âu rõ nguồn gốc xuất xứ nên các mẹ không phải lăn tăn về chất lượng nhé. Các mẹ lấy cả set sữa tắm và kem dưỡng em sẽ có giá ưu đãi.

Kem dưỡng tóc, chống rối the BOdy Shop, dùng 1,2 lần nhưng siêu lười nên toàn vứt xó thôi ạ. HSD 2014 các mẹ nhé >>>Thanh lý nhanh 100K

Sữa rửa mặt Essance được tặng HSD 2014 không dùng đến new 100% full box>>> Thanh lý 50k nhanh nhanh

[​IMG]1111

Kem nền Revilon có năm tông màu trên cùng một lọ, các mẹ có thể dễ dàng tạo khối, không cần phải mua phấn tạo khối shadding đâu nhé, em quẹt có 1,2 lần j đó, bg trời nóng cũng ngại make up >>>Thanh lý cho mẹ điệu nhé 100K Nhanh cho khỏi mặc cả nhé

Mi giả, bon chen mua để về tập dính, nhưng cũng chả có thời gian, new 100% nhé các mẹ >>>>Thanh lý 30k[/SIZE]

Update em nước hoa ngọt ngào Yves de sistelle Lovely heart paris-ếu kem au de Perfume 60ml - Made in france hàng xách tay Châu Âu, các mẹ có thể check mã vạch. đã bóc nilon xịt thử mùi, nhưng vì có nhiều mùi ngọt ngọt thế này nên thanh nhí >>>Thanh lý 1tr

Thanh lý tiếp một em nước hoa Esteer Lauder Beyond paradise trước được tặng 1 set 2 lọ, đã dùng hết 1 lọ còn một lọ new 100% 15ml (Cũng hàng xách tay các mẹ nhé. Em không dùng hàng fake, và nước hoa mua ở Sing, các mẹ lưu ý để đỡ phải hỏi ạ)>>>Thanh lý 450k

3. Ké thêm em cặp Ladoda có ngăn chống sốc đựng laptop màu đen, nhiều ngăn có khóa kéo rộng rãi new with tag, kt 30x45cm bảo hành 1 năm >>>thanh lý 300k

[​IMG]. Ngăn chống sốc thế này. [​IMG]. [​IMG]

Update 2 em cặp laptop>>>Thanh lý 120k/1 em

Thanh lý 1 em túi du lịch đeo chéo, nhiều ngăn kt khoảng 20x17cm, chất vải dù, rất tiện lợi mà giá lại quá mềm nữa >>>>Thanh lý 80k

ĐỒ NAM

Xã nhà tớ được tặng ít áo sơ mi, nhưng lão í béo nên rất sợ mặc sơ mi chỉ thích mỗi áo phông quần bò, nên có giữ lại bắt mặc cũng bằng âm, nên em cũng vác lên thanh lý cho đỡ bực mình lão chồng với lại đỡ chật tủ. Mẹ nào ưng rước hộ em, em cũng fix giá nhiệt tình luôn cho nhanh nhẹn

Áo sơmi Mahatan dài tay sz42 >>>Thanh lý 350k

Áo sơ mi SADOGA sz L ~ sz41-42 >>>Thanh lý 300

Áo sơ mi Viettien sz40 >>>Thanh lý 350k

Cavat có hộp cứng làm quà tặng rất lịch sự, chả biết bao nhiêu >>>Thanh lý 200K

Cavat không có hộp chất lụa đẹp >>>Thanh lý 100k

Tặng một lọ axiton tẩy móng tay, của Thái, không phải hàng Tàu vớ vẩn các mẹ nhé, còn 1/3 lọ thôi nhưng còn dùng được lâu lắm, mẹ nào thích tớ tặng

ĐỒ ĐÃ SOLD

1.Váy Hm VNXK mua mặc đúng 1 lần nhưng hơi ngắn nên chồng không cho mặc Thanh lý hạt dẻ 250k
    >>>Sold cho em 12092012 rất dễ thương

2.Thanh lý 2 em váy bút chì màu đen và chấm bi 150k một em (mình ngại chụp mượn tạm ảnh của bạn trên mua rẻ. Thanks bạn
    >>>>SOLD

3.Váy Hm auth nguyên tag xách tay sz34 chất visco đẹp thanh lý 500k >>>Sold cho 1 bạn ở SG rồi

4.Váy Nem new sz 8 ~ sz L new nhưng không còn tag đâu, Chất co giãn, 2 lớp, phần chi tiết cổ rất lạ. Mẹ nào đầy đặn nhiệt tình khuân giúp em sẽ bớt tí ti nhé. Váy này khi mua là 2tr >>>Thanh lý 700 Hàng NEMNEW mua mới đắt lắm >>>SOLD

5.Áo sơmi Novelty sz42 >>>Thanh lý 300K>>>SOLD

6. Áo sơ mi Eva de Eva chất voan sz L chưa mặc 1 lần, hồi mới sinh mua định mặc, sau chả đi đâu.bây giờ từ L--> sx rồi nên cho em ra đi vì chả có hy vọng lên sz L để mặc em í nữa >>> Thanh lý 300k>>>SOLD

7. Mới soạn tủ lọt ra chân váy 2 lớp của eva de eva dáng bút chì sz m, màu đen hơi ánh kim, chất vải đẹp không nhàu, lịch sự quan trọng là new 100% nhưng mất tag rồi, chưa mặc bao giờ, mình chỉ mặc s-sx không hiểu sao lại mua em này
    Thanh lý 200k nhé >>>SOLD

8. Váy xoè chấm bi dễ thương ~ tương đương sz m, may nhưng chưa mặc lần nào vì rộng nên ngại sửa, váy vái kiểu phi bóng có lót mát mà không sợ lộ nhé>>>Thanh lý 350K >>>Sold cho một mẹ rất cute

9.Update em váy maxi mango nguyen tag mới order hôm trc nhưng về mặc bị chê nấm lùn nên thanh lý lại. váy chun ngực, freesize mẹ nào cũng bon chen đ][cj hết>>>Thanh lý 300K nhé>>>Sold cho một mẹ rất nhiệt tình

10.Ké thêm đôi highheel màu trắng dorothy perkins giày ý xịn sz 37 nhg đi cũng vài lần rồi, đi vẫn ngon lành cành đào, da xịn nên vẫn trắng trẻo, nhưng nhiều giày quá nên cũng cho đi không thì cũng giữ lại, đôi này mặc váy thì cứ gọi là .... Sz 37 nhé các mẹ, đợt trc vì hơi nhấc gót nên đã dán gót rùi>>>>Thanh lý 180k >>>>SOLD

11. Ké thêm em quần ống đứng màu trắng , chất co giãn eo 74 dài quần 87 >>>Thanh lý 120k>>> SOLD

12. Sữa tắm, muối tắm, sữa tạo bọt, sữa dưỡng thể oliu, hàng xách tay từ Thụy Sỹ new 100% . Ở với bmc lại 2 con nhỏ mình cũng chẳng có time và tâm chí đâu mà ngâm bồn và dưỡng thể :((( >>> thanh lý 300k cho nhanh nhẹn>>>>SOLD

13.Thanh lý hộ em gái đôi highheel da bóng màu đen, rất xinh, vì rộng sz nên thanh nhí lại cho mẹ nào vừa hơn nhóe, giày sz38 nhưng form bé ~ tg đương sz 37-37.5>>>Thanh lý 300k>>>>SOLD CHO MỘT MẸ RẤT DỄ THƯƠNG RỒI

14.Váy mango auth mua ở store parkson sz s, lúc mua là gần 2tr, chất co giãn, mỏng nhẹ, mặc như không mặc, mình không biết tả sao luôn, có lót, màu hoa sắc nét, có một lỗi là do sơ ý giặt chung với đồ màu nên váy bị phai một tí ở ngực và tay váy, tuy nhiên cũng ko ảnh hưởng nhiều >>> vì lỗi này nên thanh lý cực rẻ 300k>>> Một mẹ nhanh tay vợt cùng em zara rùi ( nếu không mẹ nào rinh thì tớ để mặc cũng ok vì dáng váy rất đẹp nhẹ nhàng)

15.Váy zara szM auth nhé, chất len mỏng nhưng mặc ko bị nóng, dáng khỏe, các mẹ có thể thắt thêm belt hoặc khoing đều rất xinh nhé! ( váy ko kèm belt) không hiểu sao chụp lên dìm hàng quá
    >>>> Thanh lý 300k >>>> Một mẹ nhanh tay vợt rồi ạquá rẻ cho một em hàng hiệu

16.Mùa hè rùi không thể thiếu kem chống nắng các mẹ nhỉ. Em còn xót em kem chống nắng SPF50 dạng xịt nhé, dùng đc cho bé từ 6 tháng, trẻ con còn dùng đc thì các mẹ dùng vô tư. Mới xịt 1,2 lần cho thằng bé nhà em, nhưng mà con trai nó nhất định không chịu bôi vì nghi bôi kem là giống con gái. Kem của mẹ thì vẫn còn>>>Thanh nhí nhanh cho đỡ phí 60k>>>ĐI RỒI NHÉ (HSD 2014 các mẹ nhé)

17. Kem dưỡng thể AVEO 250ml xách tay từ Bỉ new 100% nguyên đai nguyên kiện nhé >>>thanh lý nhanh 100k>>>SOLD

Attached Files:

Kích thước file:
      94.6 KB
      Lượt xem:
      113

Xem thêm các chủ đề tạo bởi methangba
    Đang tải...

2. methangba

Ðề: Thanh lý váy Hm auth nguyên tag giầy Dune long ngựa đinh tán và nhiều váy só xinh yêu

Hic ko biết chèn tiếp ảnh như thế nào

3. giotromua

giotromua Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý váy Hm auth nguyên tag giầy Dune long ngựa đinh tán và nhiều váy só xinh yêu

Không có hình, không có size à bạn ơi ?

4. methangba

Có hình rồi đấy ;) vì lần đầu mở topic loai hoay mãi mới up đc ảnh ! Ủng hộ mình nhé

5. bapyeuquyoi

bapyeuquyoi Thành viên tích cực

đôi giày đẹp quá mà tớ đi 37 cơ, váy đầu tiên tương đương size gì mẹ nó ơi

6. methangba

Váy sz34 tương đương sz s bạn nhé hàng auth nhé chất đẹp lắm

7. trinhquanha

trinhquanha Thành viên rất tích cực

methangba thích bài này.
  8. thanhnt87

thanhnt87 Thiết kế Website bán hàng miễn phí

giày đẹp thế. mình lại đi 35 cơ.ko bon chen được rồi.

9. Mama Troi

Mama Troi Thành viên tích cực

đôi DUNE kia mà là Zara e mua ngay hicc , mò mãi đôi Zara mà ko thấy :(

10. methangba

Cám ơn bạn nhé, lần đầu còn bỡ ngỡ, đc mọi người giúp nhiệt tình cảm động quá :) Ủng hộ mình nhé! Cám ơn nhiều

11. methangba

Em ơi với kinh nghiệm giày dép thì zara mẫu mã đẹp nhưng nổi tiếng là đau chân đấy :p Dune này đang làm mưa gió đấy, hot trend luôn :D

12. methangba

'
    Đôi Bốt sz35 đi vô tư nhé! dáng giống giầy Vic :D

13. methangba

Hic lưu ý các em là mình không reply tin nhắn mặc cả đâu nhé. Giá mình fix rồi các mẹ mặc cả như mua rau í huhuhu

14. phalehoa

phalehoa Bắt đầu nổi tiếng

Đồ đẹp e chỉ mặc vừa xs thôi ah.....................

15. methangba

Chị cũng mặc sx đó. Mấy váy Hm xs bon chen đc mà. Ưng thì ủng hộ nhé!

16. theroseshop

theroseshop Bắt đầu nổi tiếng

[​IMG]đôi này bác để lại bn?

17. methangba

Mình để lại đôi này 550k nhé. fix giá ở trên rùi mà :) hic đôi này kết lắm

18. trangthu_vn

trangthu_vn Thành viên sắp chính thức

Váy ren đẹp quá mẹ nó ơi, mình cao tầm 1m62 thì mặc tới đâu hả mẹ nó

19. methangba

Mình 1,55 mặc trên gối tầm 5p nhé

20. crazylady

crazylady Bắt đầu tích cực

Mẹ nó ơi đôi Dune mùa hè rùi, bớt đi :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.